-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ผิดหวังจริง ๆ ที่ธัญภา  (อ่าน 1903 ครั้ง)

lakhammee

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ไม่ผิดหวังจริง ๆ ที่ธัญภา
« เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2015, 14:37:44 »

หลังจากห่างหายไปนานกับการออกตะเวนผ่อนคลาย และแล้วก้อได้โอกาสผ่านเส้นถนนช้างคลาน ก้อไม่ลืมที่จะแวะไปทักทายน้อง ๆ ที่ธัญภา  เข้าไปเจอน้อง ๆ หลายคน  ส่วนผมวันนี้ อยากจะทดลองน้องใหม่ที่หลาย ๆ ท่าน ว่าดี  คือน้องแพร  สาวน้อยรอยสัก ตัวเล็ก ผิวคล้ำนิด ๆ  หน้าอกหน้าใจสวยเข้ารูปดี เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ก้อเดินตามน้องขึ้นไปที่ห้อง  ให้น้องเดินนำหน้าไป แล้วแอบมองตูดของน้อง และแอบจับเบา ๆ น้องเค้าตกใจนิด ๆ ก้อน่ารักดี  เข้ามาถึงห้องก้อจัดการแปลงร่าง เป็นมนุษเปลือย  ให้น้องไปอาบน้ำให้ การอาบน้ำของน้องแพรนั้น ยังต้องมีการปรับปรุงนิส ๆ เพราะดูยังใหม่อยู่ แต่การที่น้องทำการบิ้วให้ในห้องน้ำ  เริ่มจากการ ที่น้องแอบดูดนม ของผม และทำการลากลิ้น จากหน้าอก  ลงล่าง ไปเรื่อย ๆ จนถึงหนอนน้อย น้องทำการฟอกสบู่ทำความสะอาดหนอนน้อยอย่างดี  ล้วงมือไปล้างหมอด้วย  แล้วก้อนำน้ำอุ่นมาล้างเจ้าหนอน ทำให้มันตื่นตัว แล้วยังไม่พอใจน้องเค้าอีก น้องเค้าแอบเอาลิ้นมาตวัดหัวเจ้าหนอน อีก  ลงไปถึง ไข่ จนทำให้ผมต้องมีเสียแอบออกปากมาด้วยความเสียว  บางครั้งยังมีการเอาหนอนน้อยพลุบเข้าไปในปาก   โอ้เจ้า   สดเลย  เสียวมาก  เหมือนเด็กน้อยกินไอติม แมคนั่มเลย  หวีวไปหมดทั้งร่างกาย  จนผมต้องบอกว่า พอก่อนเราไปต่อที่นอนดีว่า  ไม่งั้น แพ้แตกแน่เลย  แล้วน้องก้อมาเช็ดตัวให้ แล้วตัดมาที่ ในห้องนอนเลย  แอร์ก้อเย็นฉ่ำ  น้องบอกให้นอนคว่ำ แล้วเริ่มเอาน้ำมันลงมาชะโลม เริ่มนวดจากเท้าขึ้นไปเรื่อย ๆ การนวดต้องเทรนอีกนิดครับ เพราะเบาไปนิส  อาจจะเหมาะสำหรับคนไม่ชอบความรุนแรง นวดไปได้สักพัก น้องเริ่มเอา แคลเซี่ยมมาทำการบริ้วอารมณ์ให้ การบิ้วของน้องแพร ทำได้ดีมากครับ มีการควักหนอนบ้าง ล้างตู้บ้าง  ไม่อาจจะบรรยายได้หมด  มันเสียว ตอนเขียนแล้วนึกถึงภาพนั้น ยังมีบางสิ่งบางอย่างตื่นตัวเลยครับ บิ้วจนไม่สามารถนอนคว่ำได้ จึงบอกน้องว่า พี่นอนหงายได้ป่าว  แล้วให้บิ้วแบบอยู่ข้างหลัง  น้องก้อเป็นคนว่านอนสอนง่ายครับ ทำตาม พลิกมาเท่านั้น หนอนน้อยชี้หน้าน้องแพรทันดี  น้องบอกว่า ทำไมตอนอยู่ในห้องน้ำ มันไม่ชี้แบบนี้ ผมเลยบอกว่า สงสัยกลัวน้ำอุ่นมั้งค์ น้องก้อเริมบิ้วข้างหน้า  คิส กันนิด ๆ น้องมาดูดนม  แล้วลากลิ้นยาว ๆ ลงไป  ผมนี้หลับตาปี๋เลย  แปปเดว หนอนผมหาย   อ้าว ไปอยุ่ในปากน้อง  ดูดดีมากกก pongzสักพักก้อเอาซีดีมา  แล้วน้องเขาก้อนั่งเทียนผมเลย  แน่นครับ มีแอบตอดด้วย เสียวมาก  เสียงไพเราะ  ตามจังหวะ  น้องทำได้สักพัก ผมก้อบอกน้องว่า เดวพี่ทำเองดีกว่า  จึงเปลี่ยนมาทำเบสิก   ต่อด้วย ด๊อกกี้  ตะแคง  ลิงอุ้มแตง อุ้มง่ายเพราะตัวเล็ก สุดท้ายมาผ่ายที่ขอบเตียง  จนได้ครับ
หน้าตา  น่ารัก   
ไฟหน้า  ดูดี
หลอด  ใช้ได้เลยทีเดียว
ช่วงล่าง แน่น 
อารมณ์  ฟิวแฟน 
ควรสุภาพกับน้องไว้นะครับ  เดวน้องเค้าจัดให้เต็มที่เลย 
สำหรับน้องคนนี้  ผมคอนเฟริมว่า เด็ด สมกับเป็นลูกศิษย์พี่น้ำหวานเลยที่เดียว 

iamjphat

• เด็กทะลึ่ง
Re: ไม่ผิดหวังจริง ๆ ที่ธัญภา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2015, 15:44:36 »

มีโอกาสต้องตามไปลอกการบ้าน
ว่าแต่ค่าเสียหายเท่าไหร่พอจะบอกได้ไหม

havala

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2015, 16:15:47 »

มันแจ่มแมวววว eta04 eta04 eta04

sickmyduck

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2015, 16:35:43 »

ค่าสินสอดทั้งหมดเบ็ดเสร็จเท่าไหร่ครับ

gemini

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2015, 17:48:33 »

เยสๆๆอยากไปๆๆ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 12:38:52 »

FULL OPTION = 2K 

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 19:45:25 »

สินสอดนี่ แล้วแต่คนนะ  บางคนก็เรียกมาก เรียกน้อย แต่ไม่เกิน 2000 ครับ

จะบอกว่า ใครชอบแนวตามใจสุดๆ คงไม่มีใครเกินบ้านนี้ ได้เยสแน่ๆ

แต่ถ้าจะเอาความสด อารมเด็กน้อยแอบมาทำ บ้านนี้คงตอบโจทย์ไม่ได้ครับ

(ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมสายลุ้นครับ อิอิ)

winter

• *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 19:53:25 »

แบบนี้ต้องไปจัดแล้วฮระ  eta04 lkkjjh ghjk

kapooks

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015, 22:18:45 »

สุดยอดมากๆครับ

Empire13

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2015, 14:36:21 »

.,mnต้องตามไปพิสูจน์รอยสักของน้องซะแล้ว

samalahave

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2015, 01:30:17 »

ขอบคุณครับ

jetto

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2015, 23:38:58 »

มันดีกว่า ออน ยังไงเหรอครับ ราคา 2000บาท/ชม.
อ่างชั่วโมงครึ่ง ห้องอาบน้ำส่วนตัวจัดเต็มเหมือนกัน

Ppstp

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2015, 23:55:15 »

การบ้านเห็นภาพเลยครับ..คงตามไปลอกในไม่ช้า eta04

yoyoteam

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2015, 23:06:53 »

บ้านนี้การันตีครับ

Empire13

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2015, 10:48:54 »

ช่วงนี้เศรษฐกิจแฟบได้แต่ติดตามผลงานของท่านเทพทั้งหลายไปก่อน รอพี่มีตังก่อนนะน้อง 5555

popeye

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2015, 16:00:20 »

การบ้านสุดยอดครับ

love noi na ja

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • Country: 00
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2015, 21:34:58 »

ว้าวแจ่ม