-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องปันปัน สุดใจ  (อ่าน 4930 ครั้ง)

P.SANDEE

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
การบ้าน น้องปันปัน สุดใจ
« เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2017, 12:29:02 »

การบ้าน น้องปันปัน ร้านสุดใจ

ด้วยความที่ไม่ว่างได้ขึ้นงานนาน วันนี้ก็เกิดความสึกอยากผ่อนคลาย ก็เลยแวะไปทักทายที่ร้านสุดใจด้วยความคุ้นเคย ซึ่งวันนี้ดูเงียบเหงา แต่ก็มีอะไรน่าตื่นเต้น
ผมนั่งบิ๊วตัวเองอยู่นานเพราะความคุ้นเคยกับน้อง ๆ ก็เลยเขิล ๆ กัน จนมาลงเอยที่สายEntertainer ของร้าน น้องปันปัน และเคยไม่คิดเลยว่าเธอคนนี้นอกจากสายฮา ยังครบเครื่องเรื่องบิ้ว นัว ดูด ลุก รับ เลีย ได้สุด ๆ แบบต้องมีซ้ำแน่นอนครับบอกเลย
ปันปัน เป็นน้องตัวสันทัด ไม่สูงแต่ก็ไม่ตัวเล็กมาก คือพอดี ๆ กำลังน่ากอดรัดฟัดเหวี่ยง หน้าอกหน้าใจกำลังเหมาะมือ แต่เนินรักนี่บอกเลยว่าน่าทาสีมากกกกก อาบน้ำกันนี่ทั้งฮาทั้งฟินอยากบอกไม่ถูก พอขึ้นสังเวียนบอกน้องเลยว่าไม่ต้องนวดนะ น้องเลยจัดหนักแบบไม่ให้ตั้งตัวเลยทั้งนัวเนีย สปาลิ้น ซุกไซร์ สเปย์น้องชายของเรา แบบไม่มีเขิลอายแม้นจะมีความคุ้นเคยกันมาก่อน บอกได้คำเดี๋ยวบิ้วตามสั่งต้องให้ได้มาลองกันเอง ยิ่งพอเราเป็นคนลุกแล้วให้น้องรับบ้าง แม่คุณเอ๋ยฟิวแฟนมาเต็มไหลลื่นไม่มีสะดุด ยิ่งเวลาทาสีด้วยแล้วน้องนี่ยิ่งทำให้เราเกิดอารมณ์ เสียสะงครางในลำคอแบบไม่มี fake ทั้งกระดุก แอ่นตัวแทบสะพานโค้งเลยครับ โหนกน้องนี่ล๊อกปากเต็มลิ้นเลยจริง ๆ หึหึหึ
ถ้าท่านใดไม่เคยลองผมนี่แนะนำเลยนะครับว่าน้องครบเด็ดครับรสเลยจริง ๆ

ปล. ทราบมาว่าน้องปันปัน ได้รับการเทรนจาก น้องดา ถ้าใครเคยติดใจงานน้องดา ก็น้องปันปัน นี่ละครับถ้าเป็นมวย ช่วงชกก็แค่เป็นแพ้คะแนนนิดหน่อยครับ ไม่ถึงกับแพ้น๊อคเชิญมาให้น้องปันปัน ทำน้ำเดินกันได้นะครับ !!

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: การบ้าน น้องปันปัน สุดใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2017, 20:52:06 »

เยี่ยมครับ

mad

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2017, 18:45:44 »

สุดยอดครับ

kit59

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2017, 06:07:46 »

ขอบคุณครับ