-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>>น้ำผึ้ง เปรี้ยว หวาน มันส์ ครบรส<<<+เพิ่มปลาSEXYกว่าเก่า+  (อ่าน 5365 ครั้ง)

Indy9

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

น้ำผึ้งน้องใหม่ของบ้านนี้ จากชื่อที่น้องใช้ทำงานที่บ้านสุขใจ ทำให้เดาว่าน่าจะมีอะไรบอกใบ้เกี่ยวกับแนวการทำงาน หรือรูปโฉมของน้องเขา ซึ่งก็มีส่วนถูกอยู่บ้าง แต่มีเพิ่มเติมอีกมากมาย ไอ้ส่วนที่เพิ่มนี่เด็ดนัก ทำให้ผมประทับใจ ลงรูปหวานปนSexy ให้ดูเป็นน้ำจิ้มก่อนครับ เดี๋ยวที่เหลือมาเฉลยกันต่อไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 สิงหาคม 2017, 02:10:07 โดย Indy9 »

Indy9

• *
Re: >>>น้ำผึ้ง เปรี้ยว หวาน มันส์ ครบรส<<<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 00:26:00 »

น้องยังวัยรุ่นอยู่ อายุ20เศษๆ เข้าวงการนี้มาได้ไม่นานนัก เป็นคนเหนือ แต่ผิวไม่ขาวมาก อาจจะเรียกผิวสีน้ำผึ้งก็ได้ ส่วนงานน้องก็มีความหวานแบบน้ำผึ้งอยู่บ้าง แต่ไม่ใช่หวานอย่างเดียว บางทีก็แอบบู๊มาบ้าง แต่ไม่ใช่แนวระเบิดภูเขา เผากระท่อมจนคนแก่หัวใจวาย
   ที่น่าประทับใจอีกอย่างคือน้องขยันบริการดีเหลือเกิน ทั้งที่ผมไม่ได้ขออะไรน้องเลย และมีคุณภาพจนผมรู้สึกว่าตลอดเวลาชั่วโมงกว่าๆนั้นไม่ได้พักกันเลย(ผมรีบลงก่อนหมดเวลาเพราะกลัวอยู่นานจะไม่มีแรงเดินลงบันได แนะนำท่านที่สูงวัยแบบผม เลือกห้องข้างล่างดีกว่า) จนคิดว่าถ้าปล่อยให้น้องทำทุกอย่างน้องจะไม่คุ้มค่าคอร์ทที่จ่ายให้น้อง ยังไงก็สงสารน้องหน่อย อย่าใช้งานน้องมากเกินไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 สิงหาคม 2017, 01:14:42 โดย Indy9 »

Indy9

• *
Re: >>>น้ำผึ้ง เปรี้ยว หวาน มันส์ ครบรส<<<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 01:39:07 »

น้องน้ำผึ้งเพิ่งมาทำงานที่นี่ได้ไม่ถึงสัปดาห์ คิดว่าถ้าน้องอยู่ที่นี่ต่อไปอีกสักพักคงมีลูกค้าประจำเยอะ
  ที่เขียนมานี่คงพอจินตนาการออกนะครับว่างานของน้องเป็นยังไง แต่ถ้าอยากจะลิ้มรสน้ำผึ้งด้วยตัวเอง ว่ารสชาติเป็นยังไง ก็ต้องไปขอพี่หมีใจดี(ชื่อสมมติให้เข้ากับชื่อน้องน้ำผึ้ง เพราะหมีชอบกินน้ำผึ้ง แต่หมีคนนี้เฝ้าไว้ให้คนอื่นกินอย่างเดียว)ผู้จัดการร้านชิมกันเอาเองแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 สิงหาคม 2017, 11:55:08 โดย Indy9 »

Indy9

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 01:50:34 »

ฝากรูปแนวหวานๆ ไว้ดูบ้างครับ

Indy9

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2017, 16:40:54 »

เพิ่มขาวดำอีกสักสองรูปก่อนครับ เพราะจากการสอบถามทางร้านดูการบ้านได้รับความสนใจจากลูกค้าของร้านดี

Indy9

• *

แถมปลาไปอีกครับ

Indy9

• *

ยังไม่พอ แถมอีกครับ

Indy9

• *

แถมๆๆๆ

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณครับ  ;khhg ;khhg ชอบรูปที่ท่านถ่ายมาก   สวยและแสดงความรู้สึกได้ดีมากครับ  pongz pongz

Indy9

• *

ขอบคุณสำหรับคำชมครับท่าน drjj ผมขอถือโอกาสฝากรูปโคมไฟสวยๆของห้องชั้นบนมาให้ดูเล่น เห็นน้องที่ร้านเขาว่ามันชอบดูด สงสัยเป็นธรรมดาของสวยๆมักมีอันตรายซ่อนอยู่เสมอ
  ผิดกับน้องน้ำผึ้ง ถึงแม้น้องจะชอบดูดแต่ก็คงไม่เป็นอันตรายถึงชีวิต ผมประทับใจในความตั้งใจทำงานของน้องน้ำผึ้งมาก กะจะไปซ้ำปรากฏว่าน้องขึ้นงาน ผมไม่ได้จองไว้ด้วย ไม่นึกว่าพอการบ้านออกน้องจะHotขี้นเยอะ แล้วน้องนี่ถ้าไม่หมดเวลาไม่ยอมลงด้วย ผมเลยไม่ได้รอ เพราะใกล้เวลาปิดร้านแล้ว ถ้าน้องรักษามาตราฐานนี้ต่อไป ลูกค้าประจำคงเยอะ
  ถ้าให้น้องมาโชว์ตัวอาจไม่สะดุดตาทันที่ที่เห็น แต่งานน้องดีมาก ได้ข่าวว่าน้องจะอยู่ถึงวันอังคารนี้ แล้วจะหยุดสักพักหนึ่ง ถ้าใครอยากพิสูจน์คงต้องรีบหน่อยครับ
/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2017, 19:35:25 โดย Indy9 »

Indy9

• *
Re: >>>น้ำผึ้ง เปรี้ยว หวาน มันส์ ครบรส<<<+เพิ่มปลาSEXYๆๆๆ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2017, 01:42:06 »

เพิ่งได้ข่าวมาว่าน้องน้ำผึ้งกลับมาทำงานแล้วครับ คิดแล้วก็ยังประทับใจในการทำงานน้องไม่หายเลย ที่ตั้งใจจะมอบความสุขให้พี่ๆทุกคนอย่างเต็มที่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 สิงหาคม 2017, 03:17:28 โดย Indy9 »

Indy9

• *

ผมแวะไปเจอน้องน้ำผึ้งอีกครั้ง เป็นวันแรกที่น้องกลับมาทำงาน หลังจากหยุดพักไปประมาณสองสัปดาห์ ได้พักยาวน้องดูสดชื่นกว่าเดิม แต่ที่เหมือนเดิมGFเกิน100 ให้อารมณ์เหมือนกลับมาเจอแฟนที่ไม่ได้เจอกันนาน
   น้องก็ยังใจดีฝากปลาสวยๆชุดใหม่มาให้ขมอีกSet

Indy9

• *

Pic 3-4

Indy9

• *

Pic5-6