-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>>พะแพง หวานแบบสาวเหนือหรือบู๊แบบสาวอินเตอร์<<<+เพิ่มภาพขุดปลายฝนต้นหนาว เพียบ!!!  (อ่าน 7483 ครั้ง)

Indy9

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

พะแพงน้องใหม่ของร้าน ที่ผจก.บ้านสุดใจบอกว่างานบู๊ ผมดูตัวจริงคิดว่าจะออกแนวหวานมากกว่า ไม่น่าจะบู๊ล้างผลาญระดับ Fast & Furios 8 เพราะถ้าระดับนั้นผมคงไม่ไหว วัยผมคงเกินไปแล้วสำหรับบทบู๊ เป็นห่วงสุขภาพต้วเองครับ
   ด้วยความเชื่อมั่นในสายตาตัวเอง เลยตัดสินใจเลือกน้อง น้องหุ่นใช้ได้เลย ค่อนข้างสูง สะโพคใหญ่สวย จากการขึ้นงานกับน้องผลออกมาคือ ทั้งผมและผจก.ร้านผิดทั้งคู่ หรือถูกทั้งคู่ก็ได้!!!???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กันยายน 2017, 02:47:11 โดย Indy9 »

Indy9

• *
Re: >>>พะแพง หวานแบบสาวเหนือหรือบู๊แบบสาวอินเตอร์<<<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กันยายน 2017, 23:46:57 »

จากการสัมภาษณ์น้องน้องเพิ่งทำงานสายนี้มาสามเดือน เดิมเคยทำงานดูแลคนป่วย(คงพอเดาออกน่ะครับว่าน้องเคยทำงานอะไรมาก่อน) มิน่าน้องถึงนวดได้ดีมาก ทำให้รู้สึกผ่อนคลายสบาย นวดจริงๆไม่ได้บีบๆลูบๆ น้องบอกว่าเรียนนวดให้คนป่วยมา แต่ยอมเป็นคนป่วยให้น้องนวดสักพักก็ไม่เลว
   ส่วนงานนอกเหนือจากนี้ก็ไม่รองตัวท๊อปของบ้านนี้เลย ที่ผมว่าน้องหวานแบบสาวเหนือเพราะน้องเอาใจปฏิบัติกับผมเหมือนเป็นแฟนเลย แต่ก็แอบมีบู๊ออกมาบ้างนิดๆ แต่น้องบอกถ้าจะเอาบู๊กว่านี้ก็บอกได้ ส่วนผมเอาแบบที่น้องถนัดดีกว่า น้องจะได้มีอารมณ์ร่วมเหมือนอยู่กับแฟนจริงๆ
   ส่วนถ้าใครชอบงานบู๊งานแรง เลือกLevelที่สูงกว่านี้ รบกวนช่วยเขียนมาเล่าให้ฟังบ้างก็จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กันยายน 2017, 01:04:30 โดย Indy9 »

Indy9

• *
Re: >>>พะแพง หวานแบบสาวเหนือหรือบู๊แบบสาวอินเตอร์<<<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กันยายน 2017, 00:25:07 »

ฝากรูปที่โชว์หุ่นน้อง ที่ทำให้จินตนาการได้ว่าน้องบู๊ได้มันส์เหมือนกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กันยายน 2017, 00:42:06 โดย Indy9 »

Indy9

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กันยายน 2017, 00:44:20 »

ถ้ายังจินตนาการไม่ออก ก็เพิ่มให้อีก

Indy9

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กันยายน 2017, 01:03:07 »

รูปท้ายสุด แต่อาจไม่ใช่รูปสุดท้าย

Indy9

• *

และแล้วรูปท้ายสุดก็ไม่ใช่รูปสุดท้ายจริงๆ เช่นเดียวกับหนังสนุกๆมักมีภาคต่อ
   น้องหยุดกลับบ้านไปประมาณสัปดาห์หนึ่งก็กลับมาตามสัญญา คราวนี้ฟิตหุ่นมาเฟริมขึ้นจนสังเกตุได้ วันที่เจอน้องฝนปรอยๆ มีลมพัดเย็นสบายๆ เหมือนใกล้เข้าหน้าหนาว เลยขอลงภาพน้องให้เข้ากับบรรยากาศ"ปลายฝนต้นหนาว"
   ภาคสองนี้คงใม่ต้องอธิบายเรื่องงานกันมากน่ะครับ ขอเล่าเรื่องด้วยภาพที่ชวนให้หนาวจนอยากไปกอดน้อง(ยืนยันน้องกอดแล้วหายหนาวจริงๆ)

Indy9

• *

พะแพง ขุดปลายฝนต้นหนาว

Indy9

• *

พะแพง ขุดปลายฝนต้นหนาว/color]

Indy9

• *

พะแพง ขุดปลายฝนต้นหนาว/color]

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

Indy9

• *

พะแพง ชุดปลายฝนต้นหนาว/color]

Indy9

• *

พะแพง ชุดปลายฝนต้นหนาว/color]

marcha

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • *
  • Country: th

ambitz

• แอบจิต
  • **

โอ้วววววววววววว ม๊ายยยยยยยยย ก๊อดดดดดดดดด  เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน
รีวิวหนังใหม่

ambitz

• แอบจิต
  • **