-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หวานๆ มันส์ๆ น้องคูก้า  (อ่าน 5012 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
หวานๆ มันส์ๆ น้องคูก้า
« เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2017, 23:57:56 »

นานแค่ไหนจำไม่ได้แล้วว่าได้มาบ้านหลังนี้เมื่อไหร่ เลยถือโอกาสเขียนรีวิว น้องใหม่แกะกล่อง ณ บ้านสุดใจ สัก1ฉบับ วันนี้สาวน้อยที่ผมจะแนะนำคือ "น้องคูก้า" บอกตามตรงเห็นน้องแว๊ปเดียว ผมนี้รีบตีตั๋ว ชวนน้องเล่นหนังสดในห้องเลย jljhl น้องคูก้า จัดว่า หน้าตาดีเลยนะครับ หุ่นเพรียวบาง ขาเรียวๆ ผิวสวย สไตล์งานน้องเป็นแบบหวานซ่อนเผ็ด eta20 เดี๋ยวอ่านต่อๆไปท่านก็จะรู้เอง

ไว้จะมาเขียนต่อให้ครับ..

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
Re: หวานๆ มันส์ๆ น้องคูก้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2017, 12:08:46 »

รีบจับจองแถวหน้า เลยครับท่าน

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2017, 18:58:54 »

น้องคูก้า ชื่อนี้ เราอาจจะนึกถึงลูกอมชนิดนึงที่เป็นรสนม หวานๆมันๆเคี้ยวหนึบๆ แต่คูก้าสุดใจนี้เราจะไม่ได้อมนะครับ แต่น้องจะอมเราแทน jljhl แค่นึกถึงตอนน้องอมให้แล้วก็ สยิวกิ้วขึ้นมาทันที เห็นหน้าตาหวานๆแบบนี้ แต่แม่คุณเอ้ย ใครจะไปรู้ละว่า น้องจะอมด้วงได้ขั้นเทพปานนั้น ขึ้นสุดลงสุด ลิ้นนี้ก็ไม่ธรรมดา ขนาดตอนอมน้องคูก้ายังใช้ลิ้น ชอนไช่ไปทัวตั้งแต่โคนยันปลาย จนลิ้นน้องแทบจพันรอบด้วงผมอยู่ละ scary เจอแบบนี้ ผมนี้เกือบเอาตัวไม่รอด เหมือนจะโดนลอบสังการตั้งแต่ยังไม่ได้ลงสนามเลย

น้องคูก้ายังเป็นมือใหม่ในวงการ เนื้องานอาจจะยังไม่มีอะไรมากมาย แต่เรื่องความตั้งใจและอารมณ์ร่วมนั้นน้องเต็มที่มากๆครับ ฟิลลิ่งความรู้สึกที่ได้รับจากน้องคือเหมือนเป็นแฟนกัน น้องดูแลเอาใจใส่ เข้ามาถอดเสื้อ ถอดกางเกงให้ แล้วอาบน้ำให้เราอย่างดี ไม่ว่าจะกอดจะหอม จะคิสเบาๆ หรือ ดีบคิส ดูดปากแลกลิ้น น้องพร้อมจะบวกเสมอ jljhl ที่แน่ๆช่างทาสีไม่ควรพลาด เพราะทาสีได้มันส์มากๆ น้องทั้งส่ายทั้งสบัดเอว สะโพกลอยจากที่นอนเลย จนผมนี้ต้องเอาแขนล๊อกขาไว้ dgd น้องคูก้ากระตุกๆเป็นระยะๆ แต่เหมือนน้องจะไม่ยอมแพ้ เลยจัด69 แลกกันหมัดกันไป จากมวยต่อแบบผม ตอนนี้ชักจะแย่ละครับ เจอน้องสเปรย์สด ขั้นเทพสุดโคน ใส่ขนาดนั้น เริ่มจะร้อนละครับจากสายหวาน กลายเป็นสาวเผ็ดๆร้อนๆ อยู่ไม่ได้ละครับเปิดเกมส์รบกันเลย น้องเปิดเกมส์ขึ้นควบ wot ขย่มใส่แบบไม่ยั้ง โห้~ใจเย็_ๆ ก็ได้

แต่โดนน้องขย่มมาแบบนี้ ผมเองก็อยู่ไม่ไหวเช่นกัน เด้งเสยสวนกับไป เสียงเนื้อกระแทกกัน ดังสนั่น ตับๆ ตับๆ ตับๆ เสียงซี๊ดซาด เผ็ดร้อนจากแอร์ 20 องศา ที่ว่าเย็นๆ ผมกะน้องคูก้านี้เหงื่อแตกเต็มตัวกันไปหมด สลับสับเปลี่ยนกระบวนท่ารุกรับกัน อย่างเมามันส์ สุดท้ายก็ไม่อาจต้านทานความเสียว น้ำทะลักเขื่อนแตกออกมาแบบฟินๆ อยากจะบอกว่า น้องคูก้านี้ที่เด็ดจริงๆครับ หลอกให้กินหวานแล้วตบท้ายด้วยของเผ็ดร้ายจริงๆ hgjhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน 2017, 16:41:29 โดย City Hunter »

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2017, 09:06:57 »

ปูเสื่อ รอ

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2017, 16:39:33 »

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมนะครับ อยากจะชิมคูก้าแนะนำให้จอง เพราะน้องคูก้า คิวทองจริงๆนะครับ jljhl

diowa

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2017, 16:42:55 »

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2017, 22:19:57 »

eta03 สุดฟิน จริง ๆ

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2017, 16:05:07 »

น้องคูก้า ยัง Hot อย่างต่อเนื่อง รีบๆมาชิม คูก้ากันนะครับ พลาดแล้วจะเสียดาย.

SIX999

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2017, 10:56:30 »

mbvc คูก้า จะเลีย จะอม จะดม จะดูด น้องจัดให้

ambitz

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2017, 15:11:15 »

คูค้าจ้าาาา สนใจบาซูก้าพี่ไหมจ๊ะ eta04 eta04 eta04 eta04
การเลือกซื้ออาหาร

ambitz

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2017, 15:11:59 »

คูค้าจ้าาาา พี่ไหวแล้วววววววววว eta04 eta04 eta04 eta04
ภาพยนตร์2499

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2017, 16:50:53 »

เมื่อยามลมพัดหวน ให้น้องคูก้า กลับมาอีกครั้ง พี่ๆท่านๆ ที่ยังไม่ได้ชิมคูก้าหวานๆมันๆ รีบๆนะครับ แนะนำให้จองเพราะน้องคิวเต็มเร็วมากๆ