-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สูงยาว ขาวดี มีดีที่สะโพก "เมจิ"  (อ่าน 5598 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
สูงยาว ขาวดี มีดีที่สะโพก "เมจิ"
« เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2018, 23:32:21 »

สวัสดีปีใหม่จีนล่วงหน้ากันเลยนะครับ รีวิวฉบับนี้ มันก็จะแดงๆขาวๆหน่อยๆ jljhl เรียนตามตรงว่าผมแพ้สีแดง ไม่ว่าจะกระโปรงแดง บีกีนี่สีแดง ล่าสุด ก็มาโดน ชุดกี่เพ้าสีแดง eta04 คือเห็นแล้วมันขึ้น อารมณ์นี้พาไปเหมือนกระทิงเปลี่ยว เห็นสีแดงไม่ได้ต้องพุ่งเข้าชน

เดือนนี้เที่ยวทุกวันจริงๆเลยครับ อารมณ์แบบว่าตามใจด้วงน้อยฟุดๆ แต่ก็ไม่ได้ส่งรีวิวหลายฉบับ ได้แต่ ถ่ายรูปแล้วส่งให้น้องๆไป อดเอามาแชร์ให้ ท่านๆทั้งหลายในเวป cmx ได้ดูกัน เพราะด้วยปัจใจหลายๆอย่าง ที่ตัวน้องๆเองไม่อยากเปิดเผย กับติดสัญญาต่างๆ เอาเป็นว่าผมก็แค่มาระบายมาเล่าสู่กันฟังขำๆ

เอาละครับมาเข้าเรื่องกันดีกว่า น้อง เมจิ ไม่ใช่คนที่สวยแบบว่าต้องมองหันกันคอแทบหักนะครับ น้องหน้าตากลางๆ สไตล์สาวเหนือ+สาวหมวย ด้วยความสูงที่ 170 บวกกับผิวขาว ผมยาวสลวย ดูโดดเด่น จุดขายอีกจุดคือ สะโพกที่พาย ก้นงามงอน ดินละเบิด
 จุดเด่นตรงนี้แหละครับ ที่ทำให้ผมนั้น อดใจไม่ไหวเลยต้อง เกี้ยวพาราสี เชิญชวนไปจิบน้ำชา กันในเรือนหอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กุมภาพันธ์ 2018, 11:18:36 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: สูงยาว ขาวดี มีดีที่สะโพก "เมจิ"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2018, 11:52:06 »

นานๆจะได้เจอ น้องสูงๆแบบนี้ ฟิลลิ่งมันก็ดีไปอีกแบบนะครับ รูปร่างเพรียวๆสมส่วน ไฟหน้าอาจจะเล็กไปสักนิด แต่มีจุดเด่นมาทดแทน สะโพกผายๆ งามงอน ดินระเบิด นุ่มๆแน่นๆเด้งๆ เหมาะแก่การ.... jljhl

เรื่องเนื้องานนั้นไม่หวือหวา เรียบๆสบายๆเหมาะแก่การมาผ่อนคลายเป็นที่สุด เพราะน้อง เมจิ ออกแนวสายหวาน สานเอน เบาๆสบายๆ งานอาบน้ำก็มาตราฐาน สะอาด สดชื่นดีครับ  งานนวดนั้น ก็มีดีพอตัวเลยครับ น้ำหนักมือพอดีมาก ไม่หนัก ไม่เบาจนเกินไป นวดๆไป ผมก็เคลิ้มๆเหมือนกัน สบายตัวดีนะเออ
 ส่วนงานบิ้วนั้นได้ฟิลลิ่งแบบ ใสๆนัวๆ เรื่อยๆช้าๆ บางทีเจอแบบนี้ ก็ได้ฟิลลิ่ง ที่ดีเหมือนกันนะ ไม่ต้องดุเด็ดเผ็ดมันบู๊ล้างผลาญ ไปกันแบบเรื่อยๆช้าๆ ก็เพลินดี

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
Re: สูงยาว ขาวดี มีดีที่สะโพก "เมจิ"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2018, 12:25:46 »

งุ่ยย...เล่นยกล้อกันเลยนะครับท่านCity Hunter มิน่าถึงหมดแรงเอ้ยฟินกับน้อง”เมจิ”แบบนี้  jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2018, 12:34:53 »

นวดกันไป นัวกันมา เมื่อด้วงน้อยมันเริ่มคึก!! ความมันส์จึงบังเกิด jljhl อย่างที่เรียนให้ทราบผมแพ้สีแดง วันนี้มาเจอกี่เพ้าสีแดง เจอผ้าปูสีแดง ไหนจะผิวน้องเมจิขาวๆที่ตัดกับสีแดงดีเหลือเกิน เลยคึกคักกว่าปกติ จัดชุดใหญ่ ไฟกระพริบ บรรเลงเพลงรัก กันเสียงสนั่นลั่นห้อง เปิดเพลงว่าดัง แล้ว แต่เสียง ตับๆ ตับๆ ตับๆ มันดังกว่า jljhl เนื้อกระทบเนื้อ แน่นๆเน้นๆ บันท้ายที่งามงอน เต้นระบำเป็นเกลียวคลื่น ตามแรงส่งที่มาเป็นระลอกๆ จิมิ น้องเมจิก็บีบรัดด้วงน้องผมแน่นเหลือเกิน จนแทบจะกลืนกินกันเลยทีเดียว

เมื่อต่างฝ่ายต่างถึงจุดเดือด เราสองต่างบรรเลงเพลงรัก กันอย่างเร้าร้อน ดุเด็ดเผ็ดมันมากๆ
 จนสุดท้ายก็ สุดแสนจะต้านทานต่อความเสียวซ่านที่พร้อมจะระเบิด เขื่อนแตกน้ำทะลัก จนหมดเขื่อน นอนเสียบแช่คาไว้ด้วยความฟิน และเหนื่อยล้า จนน้องแซวเลยว่า พี่พาหนูทัวร์ รอบห้องเลยนะค่ะ fdgdfdf อารมณ์มันพาไปครับ เพราะสีแดงเลยจริงๆ

สุดท้ายนี้ ท่านใดอยากมานวดชิลๆ สบายๆอยากมาพักผ่อน หรือมี สเปกชอบสาวสูงยาว ผิวขาว ขาเรียวๆ สะโพกพาย ก้นงามงอน น้องเมจิ ตอบโจทย์แน่นอนครับท่าน เรียนเชิญครับ

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กุมภาพันธ์ 2018, 10:57:49 โดย City Hunter »

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2018, 12:49:24 »

hgjhg hgjhg ขอขอบคุณคุณพีใจดีมากๆ นะครับ สุดยอด แต้แต้ ครับท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กุมภาพันธ์ 2018, 13:02:33 โดย ชานชรา »

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2018, 13:48:54 »

scary scary แหม่ท่านนักสืบ   เห้นสีแดงนี่รีบจับแหกเลยนะครัช.... jljhl jljhl jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2018, 14:44:48 »

งุ่ยย...เล่นยกล้อกันเลยนะครับท่านCity Hunter มิน่าถึงหมดแรงเอ้ยฟินกับน้อง”เมจิ”แบบนี้  jljhl

ยกล้อ พาทัวร์ กันรอบห้อง ฟินไปครับท่าน ก.ไก่ jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2018, 14:47:34 »

scary scary แหม่ท่านนักสืบ   เห้นสีแดงนี่รีบจับแหกเลยนะครัช.... jljhl jljhl jljhl

แพ้สีแดง จริงๆครับท่าน drjj เห็นทีไรได้เรื่องทุกที แต่เรื่องแหกนี้ ของโปรดเลยละครัช eta03

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2018, 14:51:48 »

ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม ปีใหม่จีนนี้ขอให้ทุกท่าน เฮง เฮง เฮง กันถ้วนหน้านะครับ ;khhg

livestoned

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 มีนาคม 2018, 22:01:06 »

หน้าน้องเนียนไหมครับวันนั้นเจอน้อง น้องเดินปิดๆหน้าเห็นหน้าไม่ชัด แต่ผิวน้องเนียนมากกกก  เขินนนนนน

makotoonline

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 มีนาคม 2018, 20:00:29 »

pongzขอบคุณครับ

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2018, 19:02:02 »

dsgjsd dsgjsd dsgjsd hgjhg hgjhg hgjhg
น้องเมจิ พร้อมทำงานเวลานี้ แล้ว ครับ
[/b]