-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่สุดของความแน่นแบบมวลสารพลังงานมังสาหาร น้องอลิช ร้าน สุดใจ สนามบิน  (อ่าน 1930 ครั้ง)

จิ๊กโก๋อกหัก

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ของดีที่ต้องติดตามครับท่าน

น้อง อลิช ร้าน สุดใจ แถวสนามบิน
รับประกันงานดี ตามใจ โดย ผู้ชายขี้เหงา ขี้เย

น้อง อลิช เป็น อีกคนที่ผมอยากขึ้นมากคนหนึ่ง

ถามว่าสวยไหม น้องสวยไม่เท่าไร นะครับ
แต่ให้ความน่ารักไปเลยครับ เต็ม100
รูปร่างน้องทรมานใจเหลือเกิน เวลาน้องเดิน
นุ่งขาสั่นบั้นท้ายของน้องคนนี้มันดูเปล่งปลั่ง
ขาเนียน เรียวไม่บาง ...หน้าผากของน้องบอกยี่ห้อ
ความยิ่งใหญ่ของช่วงล่างตามสุภาษิตโบราญและความเป็นสาววัย 20-21นี่แหละครับที่ต้องบอกว่ามันเป็นรสชาติ
ที่หาไม่ได้ง่ายๆ
[/b]

[/b]

ขอเวลาคัด ปาน้อง อลิช ก่อนนะครับ เดี๋ยวมาต่อครับ
[/b]

[/b]

[/b]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 สิงหาคม 2018, 09:11:30 โดย จิ๊กโก๋อกหัก »

ปี้หน๋านสึกใหม่

• แอบหื่น
  • Country: 00

• ว๊องแมน
  • *

การบ้านบวกปา ตามภาษาคนหัดถ่าย นะครับ
ด้วยสัดส่วนที่เล้าใจต่อการบรรยาย 34-24-33  156/47
หน้าตาที่น่ารักจูบที่เเสนหวานการเบรินที่หวานฉ่ำ
ที่สุดเสียวนานๆครั้งที่เจอการจู่โจมที่โครตมัน มันสุดใจ แท้ๆ
[/b]

[/b]

• ว๊องแมน
  • *

ครับเรามาเริ่มกันเลย

พากันมาที่ห้อง 4 นกแอร์
ถึงห้องน้องหันมายิ้ม.ไม่ช้าปล่อยให้น้องอ้าปาก จูบทันทีน้องตั้งตัวไม่ทันเเต่ก็อ้าปากค้างรอรับด้วยวัยของน้องต้องเเรงอย่างเดียว ถ้า

ไม่มันน้องคงไม่มีความสุขเเนบปากเเลกลิ้นกันพัลวัลมือโอบไปข้าง

หลังล้วงเข้าไปในแก้มก้นทันที โอโหเเน่นเเละเนียนมากจากการสัมผัส

บีบเบาๆ ปากยังทำการดูดปากกันเหมือนเดิม มือยังเค้นไปที่ตรงนั้นของหน้าเลื่อนลงมาต่ำมือก็ควานจากข้างหลังจะให้เข้าไปในส่วนหน้าให้ได้น้องเริ่มส่งเสียงดังมากขึ้น..ได้เเตะไปตรงนั้นบ้างเเล้ว..เริ่มเเฉะออกมาเเล้ว

เลื่อนหน้าขึ้นมาสูงที่เดิมน้องเปลี่ยนบ้างถูกผมดันลงมาข้างล่างปลลดซีปกางเกงลงคว้าไมดืของผมออกมาทันใดโดยไม่มีท่ารังเกียจหายเข้าไปในปากน้องทันที..มันไหมล๊ะครับ ..ก้อเลยแอบถามน้องทำเเบบนี้กับทุกคนไหม.. (น้องบอก แล้วแต่บางท่านนะค่ะ ขอสะอาด ไร้กลิ่น )
น้องมีความหื่น เรามีความสุขตามมา  บอกเลยว่าเนื้อตัวแน่นของดีแท้
[/b]

[/b]

• ว๊องแมน
  • *

น้องทำท่าทีไม่อยากหยุด แต่ก้อต้องหยุด น้องบอกคุณพี่ค่ะเราไปอาบน้ำก่ีอนนะค่ะ
ดีมั่ยเอ่ย พร้อมกับรอยยิ้ม น่ารักแท้นิ

ตัดมาที่ห้องน้ำ
งานอาบน้ำน้อง โครตดี สะอาดโดนเรารู้สึกได้ ถึงการเอาใจใส่จริงๆ
/color]
[/b]

[/b]

[/b]