-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเลดี้ สาวน้อยฝีมือดี  (อ่าน 1525 ครั้ง)

mintada9

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องเลดี้ สาวน้อยฝีมือดี
« เมื่อ: 02 กันยายน 2018, 23:25:47 »

มินิรีวิว น้องเลดี้แม่เสือสาวแห่งบ้านสุดใจ  สาวน้อยวัยสดใสตัวเล็กอุ้มง่าย แต่ลีลาสุดเร้าใจ
ช่วงแรกๆเธอหลอกให้ตายใจ เหมือนธรรมดาไม่มีอะไรแต่พอออกจากห้องน้ำได้เท่านั้น น้องกลายร่างเป็นแม่เสือสาวทันที จู่โจม เล้าโลมดั่งเราเป็นเหยื่ออันโอชะของน้อง  ลีลาการใช้มือและสเปรย์จัดว่าไม่เป็นรองใคร  สักพักน้องเตรียมขึ้น แต่ถูกเบรคเกมด้วยการตีโต้กลับหลังจากปล่อยให้น้องจู่โจมมาตลอด  อกคู่น้อยๆตามตำรา นมเล็กเซ็กส์จัด   น่ารักและน่าชิม   จนถึงช่วงล่างที่เป็นจุดที่ทำให้น้องต้องส่งเสียงคำราม เอ๊ย ครวญครางออกมาจนลั่นห้อง  ยิ่งตอนที่เข้าสำรวจถ้ำยิ่งเสียงดังมากขึ้นแถมจิกผ้าปูจนแทบจะขาดติดมือ   ยิ่งเร้าอารมณ์ให้อยากอยู่กับน้องนานๆ    สุดท้ายหลังจากที่น้องถึงไปหลายรอบแล้วก็ถึงเวลาที่ต้องตามน้องไปอย่างฟินมาก   แอบบอกนิดนึงน้องฟิตมาก กว่าจะเข้ากันได้ต้องจูนกันพักใหญ่  พี่ๆที่ไซต์หญ่ เบาๆกันนิดนะครับในช่วงแรกๆอย่าเพิ่งรีบร้อน สงสารน้องจ้า แต่ถ้าเครื่องติดแล้วน้องไม่มีถอยนะครับ
สรุป
แม่เสือน้อย แม้ไม่ขาวหมวย แต่ได้ฟิลอีกแบบ  งานดีลีลาเด็ด ใครไม่ฟิตพออาจจะเจอน้องปราบได้ง่ายๆนะครับ

หากแสนสุขมีน้องหมวยเป็นเสือขาวในช่วงนี้
สุดใจก็มีน้องเลดี้เป็นเสือดำ ที่รอให้พี่ๆมาปราบนะครับ

น้องอยู่ถึงวัน ที่6นะครับ  รีบไปหาน้องได้ก่อนที่จะพลาดของดีนะครับ

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • *
Re: น้องเลดี้ สาวน้อยฝีมือดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กันยายน 2018, 12:37:31 »

ขอกราบขอบพระคุณ คุณพี่ใจดีมากๆ ครับ ที่เมตรา น้องดี้ เเละบ้านสุดใจ หลังน้อยๆ ครับ
[/b] เขินนนนนน เขินนนนนน     เขินนนนนน เขินนนนนน   mbvc mbvc   mbvc mbvc

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • *
Re: น้องเลดี้ สาวน้อยฝีมือดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กันยายน 2018, 13:33:31 »

[/b]