-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีผู้คนมากมายพากัน คิดถึงเทอ ห.. เจอ ห...สายC สุดโหด น้อง โบนัส ณ บ้านสุดใจ  (อ่าน 1907 ครั้ง)

จิ๊กโก๋อกหัก

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดี บ้าน สุดใจ มาเจอกันอีกแล้ว
มีผู้คนมากมาย พากัน พูดถึงเทอ
บ้าน สุดใจ เค้าพูดกัน ว่ามีน้องมาใหม่ 2 นาง
เลยขอมาเข้ามาชม ก้อเลยเห็นตัวจริง
คุณน้องครับน่าโปโลเย ทั้งคู่เลยครับผม
ลังเลพักหนึ่งว่าจะเลือกใครดีนะรักพี่เสียดายน้อง
เลืองคนนี้ก่อนแล้วกัน
น้อง โบนัส***

เด็กคนนี้ วัยฮอร์โมนเลยยยย...

ตัวเล็ก น่ารัก นิ่ง นิ่ง พึ่งพ้นเกณหมาดๆ...

สดมาก ใสมากกกก...

และน่ากินมว๊ากกกกก...

เธอมีชื่อว่า น้องโบนัส สุดใจ

[/b]

นิยามของคำว่า"ไหลเละ"

อยากได้อะไร อยากทำอะไร...

ไม่มีขัด ไม่มีขืน อะไรก็ยอมมม...

แลกลิ้น ดูดไอติมแบบสดๆ ทาสี...

ครบทุกสิ่งที่เราต้องการ...

[/b]

[
ผมไม่รู้นวดกระปู๋ ร้านอื่น กะคนอื่น มีกี่ระดับ...

แต่กะน้องคนนี้ ลืมไปเลยว่ากี่ระดับ...

เพราะนับไม่ทัน มันสุดไปหมดทุกอย่าง...

ยิ่งตอนที่มันผลุบเข้าไปนั้น...

เธอสะดุ้งเฮือก แต่แทนที่จะผลักออก กับกอดเราแน่น...

ก่อนอาบน้ำ งงเลยเจอแบบนี้ คือการเริ่มตัน นะครับ 

[/b]

ขอบอกก่อนนะครับ น้องสายอินดี้ 
เคมี่ไม่ตรง บางที่ก้อไม่ได้เป็นไปอย่าง ที่คุณท่านต้องการนะครับ
ต้องมีการพูดคุย ให้น้องรู้สึกหัวใจเต้นแรง(น้ำเดิน)ก่อน 
ค่อยๆคุย ค่อยๆ เล่นถึงเวลาจุดติดเมื่อไร ... น้องจะแสดง
ความเป็นตัวตนออกมา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน 2018, 23:48:19 โดย จิ๊กโก๋อกหัก »