-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดเคยนัดคนนี้มั้ยครับ ดูดีจนกลัวจะมิจ  (อ่าน 2084 ครั้ง)

veryhumtung

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เห็นมาจากในทวิต @candynichamac
ดูดี หน้าลูกครึ่ง กลัวจะเป็นมิจ
มีท่านใดเคยนัดรึยังครับ

ลาวา

• แอบจิต
  • **

kjhg kjhg  น้องไม่ใช่มิจครับ แค่ไม่ตรงปกเยอะไปหน่อย  kjhg kjhg  แต่จะบอกว่า"หนีไป"  kjhg

หม่อมสามหยอย

• แอบจิต
  • **

kjhg kjhg  น้องไม่ใช่มิจครับ แค่ไม่ตรงปกเยอะไปหน่อย  kjhg kjhg  แต่จะบอกว่า"หนีไป"  kjhg
เห็นในรูปน่าจะหุ่นดี ตัวของคนละเบอร์เลยหรอครับ

ลาวา

• แอบจิต
  • **

เพราะน้องๆจะทำทวิตสำรองไว้เยอะ เผื่ออันนึงโดนปิดก็จะใช้อันอื่นแทน ลองอ่านกระทู้นี้ดูครับ 
https://www.cnxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=181265.0

veryhumtung

• ว๊องแมน
  • *

ขอบคุณครับ

K.O.R.N.27082522

• แอบจิต
  • **

รูปที่ลงไว้น่าจะเป็นรูปตอนสาวๆครับ

ผมเคยเห็นตัวจริงที่ร้านเหล้าแถวๆที่น้องรับงาน

สภาพคือดูโทรมๆ แก่ๆ หุ่นดูเผละๆ จากการมีลูกและกินเหล้าเบียร์

เรทพันนึง ผมเพิ่มอีกนิดไปหาสาวๆดีกว่าครับ

graphica

• แอบจิต
  • **

โห น้องอยู่มายาวนานมาก เมื่อก่อนซัก 6-7 ปีก่อนถือว่าตัวท๊อปใช้ได้อยู่เลย
สมัยนั้นน้องรับ 2-2.5k ได้ สภาพปัจจุบันไม่แน่ใจแล้วไม่ได้ไปอีกเลย แต่เนื้องานน้องดีนะครับ