ผู้เขียน หัวข้อ: "เจสต้า" น้องใหม่ ร้ายบริสุทธิ์  (อ่าน 1700 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
"เจสต้า" น้องใหม่ ร้ายบริสุทธิ์
« เมื่อ: 24 เมษายน 2019, 00:22:26 »

รีวิวค้างส่งควันหลงวัน สงกรานต์ รีวิวค้างส่งฉบับนี้ จริงๆแล้วควรจะออกก่อน วันสงกรานต์ซะอีก เอาเป็นว่า สวัสดี ปีใหม่ไทย ย้อนหลัง ชาว cmx ทุกท่านนะครับ

วันนี้เปลี่ยนโลเคชั่น เป็นอีกหนึ่งร้านที่ผมนั้นไม่เคยไป ถึงแม้ว่าร้านจะเปิดมาได้หลายเดือนละก็ตาม ว่าแล้วก็ ลุยกันเลยครับ (ก๊อปรูปในกระทู้ร้านมา ผมลืมถ่าย ttu)

บรรยากาศร้านเมื่อแรกเห็น เออ ได้ฟิลลิ่งร้านนวด สปา แนว อโรม่า แบบมาผ่อนคลายเลยนะ การตกแต่งหน้าร้าน และภายในร้าน เรียกได้ว่านี่มันร้าน สปาชัดๆ

สารภาพเลยว่า แอบเล็งน้องไว้อยู่ 1 นาง และสารภาพอีกว่า จองก่อนเจอตัวจริงด้วย โห้ว~ นานมากละนะจำไม่ได้เลยว่า จองน้องๆก่อนเห็นตัวจริงนี้ครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่ และสารภาพอีกครั้งเลยว่า ผมเคยบอกนิ ผมแพ้สีแดง อิอิ และน้องที่ผมเห็นในรูปก็ ใส่ชุด นอนไม่ได้นอน~ สีแดง ตัดกะผิวขาว บอกเลยจองเพราะชุดนอนเลยจริงๆ

การมาต่างที่ต่างถิ่น มันเป็นความรู้สึกแปลกใหม่ และตื่นเต้น ตอนนี้ นั่งลุ้นนั่งรอน้อง ออกมาต้อนรับ แต่แล้ว ทันไดนั้น…..น้องก็เดินออกมา….มองมาที่ผม และจ้องตา พร้อมส่งรอยยิ้มหวานๆให้ ในขณะที่น้องนั้น….ใส่..ชุด นอนไม่ได้นอนสีแดง ซีทรูตามรูป ร้านลงโปรโมท ออกมาต้อนรับเลยจ้า~ โอ้ โอ้ว~ เจอแบบนี้ มันแจ่มจริงๆ first impression บอกเลยว่า 10/10 (เพราะชุดสีแดงเลยจริงๆ555 ผมอาจไปจังหวะพอดีเลยเจอน้องใสชุดนอนไม่ได้นอนแบบนี้ อิอิ)

เดินตามหลังน้องไปก็ร้อนรนไป เพราะ จีสตริงสีแดง กะก้นงอนๆของน้องเจสต้า นั้นมันล่อตาล่อใจมากๆ จนอยากจะร้องออกมาว่า ขอผมจับ ขอผมทัช อิอิ น้องก็เป็นงานจริงๆ เดินโยกย้ายๆ ส่ายสะโพก เดินขึ้นบันได โอ้ย~ แม่เจ้า จีสตริงผ่าเป็นเส้น เข้าวินตรงกลาง ระหว่างกลีบแคม เป็นภาพที่สวยงามและ sexy สุดๆไปเลย

บรรยากาศมันร้อนระอุ เพราะโดนกระตุ้นตั้งแต่นอกห้อง ปิดประตูลงกลอน ไม่ต้องบอกก็รู้ว่า ทำอะไร อิอิ
บรรยากาศ เป็นใจขนาดนี้ แถมชุดนอนไม่ได้นอน ซีทรู สีแดง!! นี้มันเย้ายวนสะเหลือเกิน อารมณ์เกินจะห้ามใจไหว บทเลิฟซืนไม่ขอเอ่ยกล่าว แต่ที่แน่ๆ
 ครบเครื่องเรื่องต้มยำ ถึงพริก ถึงขิง ถึงข่า ถึงตะไคร้เลยละครับ เสียงกระเส่า เร้าอารมณ์ เผ็ดๆร้อนๆ แซบๆ จี๊ดๆ แบบกินต้มยำน้ำข้นก็มิปาน

อ้อ ลืมบอกวัยทีน นี้สดจริง ชมพูบน ชมพูล่าง เนื้อตัวกลางๆ แต่..จุดขายเลยคือ งานนวดน้ำมันที่ นวดได้ดีมากๆ ร้าน นกป สมัยนี้ น้องที่นวดดีๆ จับเส้นได้ นี้โคตรหายาก อีกจุดแข็งนึงคือ สเปรย์ได้ ชนิดที่ว่า กระหายมาจากไหน ดูดดื่ม ด้วงน้อยอย่างกะไอติมแท่งโปรด  สีหน้าและแววตาน้องเจสต้านี้ โคตรจะ อีโรติกสุดๆ เลยละครับ

สรุปแล้ว คุ้มค่า คุ้มราคา สบายเนื้อสบายตัว น้องจับเส้นได้เก่งมากๆ เพลินมากๆ ผ่อนคลายจริงๆ แนะนำๆ อ้อ~เกือบลืมละไหมละ “ช่างสี ไม่ตกงานนะคร๊าบ” อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม 2024, 21:48:03 โดย สิงห์ »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: "เจสต้า" น้องใหม่ ร้ายบริสุทธิ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 เมษายน 2019, 00:34:52 »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 เมษายน 2019, 00:39:52 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: "เจสต้า" น้องใหม่ ร้ายบริสุทธิ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 เมษายน 2019, 00:43:54 »

Overall rate.
80/100

*น้องเคย นน เยอะ มาก่อน เรื่องผิว อาจจะไม่ค่อยเนียนสักเท่าไหร่ แต่ข้อ ด้อยกลับถูกมองข้ามไปเพราะความน่ารักสดใส ทั้ง งานนวด และ สเปรย์ เทพๆ*

ขอบคุณทุกท่านที่แวะเวียนมาเยี่ยมชม hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 เมษายน 2019, 01:17:08 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 เมษายน 2019, 17:02:21 »

Jub Jub.

reddevil_37

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 เมษายน 2019, 20:25:49 »

แจ่มเลย

hotpod

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 เมษายน 2019, 21:02:28 »

การบ้านเยี่ยมครับ