-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่น๐๐๐ร้านใหม่ๆๆ  (อ่าน 2706 ครั้ง)

griffin13

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่น๐๐๐ร้านใหม่ๆๆ
« เมื่อ: 25 กันยายน 2013, 15:06:24 »

ผมว่าหล่นแบบทำร้ายจิตรในนะครับ
 เริ่มตันเที้ยงเมื่อวานโทรไปที่ร้าน ชื่อ จ. จะจองน้อง ย. แต่มีจองตอนบ่ายโมง
ไม่เป็นไรเดี๋ยวผมโทรหาเจ้าของร้านตกลง  บ่ายสามกว่าโทรไปจองน้อง ย. เจ้าของร้านบอกจะเข้ากี่โมง
ผมตอบไม่เกิน15นาที  สรุปตกลงครับจองคิวได้แล้ว 

ดีใจไม่ถึงนาที ร้านโทรมาหา  ไอเราอยู่ในรถละ  เจ้าของร้านบอกน้อง ย. ขึ้นงานไปแล้ว
ไอ่ผม  อ่าวๆๆๆๆๆๆๆ eta32 eta32แล้วผมได้เครียงานแล้วถึงโทรไปจอง เสียความรู้สึกครับ
เป็นท่านจะว่ายังไง  หล่นมากแค่ครั้งแรก

bbgatoonjj

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
Re: หล่น๐๐๐ร้านใหม่ๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กันยายน 2013, 16:16:40 »

เซงครับ เสียใจกะท่านด้วย

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กันยายน 2013, 23:39:04 »

แย่ครับแบบนี้ เป็นผมคงไม่ไปเหยียบที่นั่นอีกเลย จองก่อนก็ต้องได้ก่อนตามคิวสิครับ ไม่งั้นจะให้จองทำไม  roister ผมเคยเจอร้านอื่นแต่เป็นแบบที่ผิดพลาดทางการสื่อสาร PR รับจอง ขับรถไปตั้งไกล ไปถึงเจ้าของร้านบอก รับจองอีกคิวก่อนแล้ว PR ไม่รู้ อันนี้เซ็งพอกัน ไม่โทรบอกกันซ้ากคำ

griffin13

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กันยายน 2013, 09:21:55 »

แย่ครับแบบนี้ เป็นผมคงไม่ไปเหยียบที่นั่นอีกเลย จองก่อนก็ต้องได้ก่อนตามคิวสิครับ ไม่งั้นจะให้จองทำไม  roister ผมเคยเจอร้านอื่นแต่เป็นแบบที่ผิดพลาดทางการสื่อสาร PR รับจอง ขับรถไปตั้งไกล ไปถึงเจ้าของร้านบอก รับจองอีกคิวก่อนแล้ว PR ไม่รู้ อันนี้เซ็งพอกัน ไม่โทรบอกกันซ้ากคำ

ขอบคุณครับที่แชร์ความ หล่น อันนี้ผมจองกะเจ้าของเลย....

Moonlight

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 กันยายน 2013, 10:45:41 »

ผมว่าหล่นแบบทำร้ายจิตรในนะครับ
 เริ่มตันเที้ยงเมื่อวานโทรไปที่ร้าน ชื่อ จ. จะจองน้อง ย. แต่มีจองตอนบ่ายโมง
ไม่เป็นไรเดี๋ยวผมโทรหาเจ้าของร้านตกลง  บ่ายสามกว่าโทรไปจองน้อง ย. เจ้าของร้านบอกจะเข้ากี่โมง
ผมตอบไม่เกิน15นาที  สรุปตกลงครับจองคิวได้แล้ว 

ดีใจไม่ถึงนาที ร้านโทรมาหา  ไอเราอยู่ในรถละ  เจ้าของร้านบอกน้อง ย. ขึ้นงานไปแล้ว
ไอ่ผม  อ่าวๆๆๆๆๆๆๆ eta32 eta32แล้วผมได้เครียงานแล้วถึงโทรไปจอง เสียความรู้สึกครับ
เป็นท่านจะว่ายังไง  หล่นมากแค่ครั้งแรก

ทางร้านต้องขอโทษมากๆครับ กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นแล้ว เรื่องที่สมาชิกได้กล่าวถึงนั้นผมจึงได้สอบถามไปทาง PR แล้วว่าเกิดเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นจริง พอดีทางร้านมีปัญหาเรื่องการสื่อสารเล็กน้อย ผมได้ทำการตักเตือนถึงสิ่งที่เกิดขึ้นแล้ว เพื่อจะไม่ให้เหตุการณ์นี่เกิดขึ้นกับลูกค้าอีก ทางร้านต้องขอโทษอีกครั้งนะครับ eta08 eta08  eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กันยายน 2013, 10:48:59 โดย Moonlight »
รับสมัครพนักงานนวด การันตีรายได้ดี 084-614-8480 

griffin13

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กันยายน 2013, 13:07:57 »

ทางร้านต้องขอโทษมากๆครับ กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นแล้ว เรื่องที่สมาชิกได้กล่าวถึงนั้นผมจึงได้สอบถามไปทาง PR แล้วว่าเกิดเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นจริง พอดีทางร้านมีปัญหาเรื่องการสื่อสารเล็กน้อย ผมได้ทำการตักเตือนถึงสิ่งที่เกิดขึ้นแล้ว เพื่อจะไม่ให้เหตุการณ์นี่เกิดขึ้นกับลูกค้าอีก ทางร้านต้องขอโทษอีกครั้งนะครับ eta08 eta08  eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08

.......รับทราบครับ

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 กันยายน 2013, 20:13:11 »

ท่านยังดีแปบเดียว ของผมอย่างเซ็ง .....โทรจองน้องตั้งแต่ตอนเที่ยงจะไปหาตอนห้าโมงสี่สิบ....  รอให้หมดเวลาทำงานช่วงบ่าย ตั้ง 4 ชั่วโมง ..วาดฝันว่าต้องเจอน้องแน่นอนวันนี้ ...เลิกงานโทรไปคอนเฟริม์ ร้านบอกน้องขึ้นงานไปแล้ว ..เพราะร้านสื่อสารกันผิด..เซ็งอารมณ์กลับบ้านเลยตรู....  eta07 eta07 eta07  ไม่ระบุร้านนะครับ

heng

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 กันยายน 2013, 21:20:23 »

ได้ไม่ได้น่าจะโทรบอกกันก่อนนะครับ จะได้ไม่เสียเวลาและอารรมณ์

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 กันยายน 2013, 23:06:56 »

ท่านยังดีแปบเดียว ของผมอย่างเซ็ง .....โทรจองน้องตั้งแต่ตอนเที่ยงจะไปหาตอนห้าโมงสี่สิบ....  รอให้หมดเวลาทำงานช่วงบ่าย ตั้ง 4 ชั่วโมง ..วาดฝันว่าต้องเจอน้องแน่นอนวันนี้ ...เลิกงานโทรไปคอนเฟริม์ ร้านบอกน้องขึ้นงานไปแล้ว ..เพราะร้านสื่อสารกันผิด..เซ็งอารมณ์กลับบ้านเลยตรู....  eta07 eta07 eta07  ไม่ระบุร้านนะครับ

eta20 ผมก็เคยเจอแบบท่าน  แต่ผมอดใจรอได้ แต่เป็นอีกวันหนึ่งนะ จองล่วงหน้าไว้เลย

เพราะน้องดีเยี่ยมในสายตาของผม  แม้จะจองล่วงหน้าเป็นวันหรือสองวันผมก็ยอมรอ mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

griffin13

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 กันยายน 2013, 12:20:41 »

ยังมีคนหล่นเยอะกว่าอีก.... scary

Follower

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2014, 21:19:21 »

การรับจองน้องของแต่ละร้านจะต้องมีความแน่นอนชัดเจนและเชื่อถือได้ ถ้าขาดความชัวร์ก็ไม่รู้ว่าจะรับจองน้องทางโทรศัพท์ไปทำไม

neo

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2014, 07:40:50 »

ouiyน่าเห็นใจท่านอุตส่าห์ตั้งใจไปแล้วนะ

Jokerhiphopbase

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2015, 22:21:51 »

แย่จัง เสียความรู้สึก