-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เอิ้นดาวก้อได้  (อ่าน 2017 ครั้ง)

tap

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
เอิ้นดาวก้อได้
« เมื่อ: 06 มีนาคม 2015, 11:05:38 »

สวัสดีครับท่านสมาชิกทุกท่าน   ได้ยินกิติัศัพท์แห่งช้างคลาน ที่ธัญญ่า ว่ามีของดีของเด็ดก้อได้ไปพิสูจน์มาแล้วว่า เป็นไปตามเสียงลือเสียงเล่าอ้าง  pongz ผมก้อเป็นคนหนึ่งที่เป็นคนที่เคยไปนวดที่ร้านนี้  แต่ครั้งนี้ล่าสุด ผมไปพบกับ น้องที่ชื่อดาว  ตัวเล็ก ๆ น่ารัก รอยยิ้มหวาน ๆ ผมเดินเข้าไปที่ร้าน มีน้อง ๆ มาทักทาย แต่มาสะดุดตาที่น้องดาว ด้วยตัวผมเป็นคนชอบคนตัวเล็ก ก้อเลยเลือกน้องดาว น้องเค้าพาเดินมาที่ชั้น 3 แล้วพาเข้าห้อง  บรรยากาศที่ร้านดีครับ  ห้องสะอาด  ตัดเข้ามาในห้องเลยก้อแล้วกัน น้องเค้าบอกให้ผมไปอาบน้ำ ชำระร่างกาย  แล้วน้องเค้าก้อเปิดแอร์ให้เย็นช่ำ น้องเค้าถามว่าจะให้อาบให้หรือป่าว  ก้อเลยบอกว่า อาบให้ก้อได้  การอาบน้ำน้องเค้าดูแลเป็นอย่างดี ขัดผิดทำความสะอาดให้ดีมาก  ออน. บางที่ยังสู้ไม่ได้เลย เพราะใส่ใจในการทำให้แบบแฟนเลย  ขัดสีฉวีวรรณ  โดยเฉพาะที่เจ้าหนอน น้องเค้าล้างให้อย่างดี ล้างจนตื่นตัวเลย  เสียวตั้งแต่ในห้องน้ำเลย เกือบแพ้แตกแล้ว ก้อเลยบอกน้องเค้าว่าไปห้องดีกว่า  และแล้วก้อเข้าห้องน้องเค้าก้อบอกให้นอนคว่ำ การนวดน้ำมันของน้อง ดีมาก มีการนวดเฉี่ยวไข่ด้วย เสียวได้ใจดีครับ แล้วก้อมาเปลี่ยนเป็นนอนหงาย เท่านั้นแหละ  เจ้าหนอนน้อยผงาดเต็มที่ น้องเค้าก้อเอามือนุ่ม ๆ มาลุบเบา ๆ แล้วก้อนำลิ้นมาป้ายที่ไข่ และท่อ เสียวครับ  โดยเฉพาะลิ้นของน้องเค้า มีการบรรจงเกือบทั่วร่าง เหมือนเราเป็นไอศกรีมเลย  ยิ่งตรงที่ไข่และท่อลำเลียงนั้น สักพักน้องเค้าก้อเอา CD มาใส่ให้ แล้วทำการ....  สุดลำคอเลย  เสียวสิครับพี่น้อง  ส่วนมือผมก้ออยู่ไม่เป็นสุข จับโน่น จับนั่น ไปทั่ว  ลงมาถึงปากทางเข้าถ้า  สำผัสได้ถึงความเปียกชื้นที่กำลังก่อตัวขึ้น ก้อเลยคุยกับน้องเค้า เรื่องค่าสินเสียบ  ตกลงกันที่ 1.5 น้องเค้าบอกว่าแล้วแต่ตกลงกัน เมื่อน้องโอเค น้องเค้าก้อเลยนำหนอนไปจ่อปากถ้ำแล้วค่อย ๆ เคลื่อนเข้าไป มันแน่นได้ใจจริง ๆ แล้วน้องเค้าก้อโยกเบา ๆ วนเบา ๆ  ส่วนมือผมก้อไปจับที่ตรง ส่วนนูนของน้องเค้า ขนาดพอดี คำ สลับกับการดุด สักพักน้องเค้าบอกว่า ให้พี่ทำมั้ง ผมเลยจับมาเปลี่ยนท่า เป็นเบสิก  แล้วต่อด้วย อีกหลาย ๆ ท่า จนน้องเค้าบอกว่า หลากหลายรูปแบบจังเลย เสียวมาก จนสุดท้ายมาแพ้ที่ท่าลิงอุ้มแตง สรุป เสียวมากครับ แต่น้องเค้าบอกต่างกรรมต่างวาระนะครับ บางคนก้อจ่ายค่าใช้จ่ายไม่เท่ากัน น้องบอกว่า ถ้าถูกใจให้ฟรี  ทำดีให้เบิล  ท่าท่านคิดว่าไหว สุดยอดครับ เดวคร้้งหน้าผมจะมากิน น้ำส้ม  และ นำ้แข็ง  แน่นอน  ร้านนี้น่่าคนหา มีดีตามคำล่ำลือจริง ๆ  ผมจ่ายค่าทิปให้น้องอีก 500  เพราะบริการดีมากครับ อันนี้เป็นความพึงพอใจส่วนบุคคลนะครับ
ผมถือคติว่า เสียตังไม่ว่า ขอข้าได้หื่น  5555555  มันครับ มัน ขอบอก

หมูอยู่ตึก

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: เอิ้นดาวก้อได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มีนาคม 2015, 16:00:00 »

ดีใจด้วย มาเป็นคนแรกเลย

Carisma

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มีนาคม 2015, 19:33:54 »

ยังไงอีก 3 คนท่านเทพอย่าลืมไปเก็บให้หมดนะครับ  kjhg

wang

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มีนาคม 2015, 00:11:46 »

มันสุดยอดคับท่าน ;khhg ;khhg

masi

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 มีนาคม 2015, 14:19:48 »

;khhg ต้องหาเวลาไปมั่งละครับ

yeddee

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 มีนาคม 2015, 19:20:32 »

ต้องลองทีเหลือบ้างละ hgjhg

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มีนาคม 2015, 22:24:09 »

hgjhg เยี่ยมครับท่าน ทิปหนักได้ใจจริง ๆ

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 มีนาคม 2015, 17:20:13 »

การบ้านเยี่ยมเลยครับท่าน.... hgjhg hgjhg อ่านแล้วอยากไปเอิ้นน้องดาวต๋วยซักคน ....

Sharpenman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 มีนาคม 2015, 20:05:52 »

ตามเสียงลือเสียงเล่าอ้างไว้ว่างๆจะไปคว้าดาวครับ hgjhg

phanom

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 มีนาคม 2015, 02:30:51 »

โอ้วเยี่ยมไปเลย

rockman7

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 มีนาคม 2015, 13:13:43 »

อ่านแล้ว เห็นภาพ เลย วุ้ย dgd

newlancer

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 มีนาคม 2015, 16:48:40 »

pongz ศิษย์เอกพี่หวาน บริการสุดยอดอยู่แล้ว hgjhg

yu

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 31 มีนาคม 2015, 14:16:30 »

ได้ ฟิวมาก มาก  ตั้งแต่ ในห้องน้ำเลยยยยยยย mbvc