-->

ผู้เขียน หัวข้อ: บุกเข้าตีป้าก้อย...ตามสัญญาครั้งก่อนว่า"ข้าจะมาแก้แค้น!!!"  (อ่าน 4298 ครั้ง)

bunarsa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

จากกระทู้นี้ที่ประกาศไว้ว่า "ข้าจะไปแก้แค้น!!" ....
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=100337.msg906473#msg906473

เนื่องด้วยวันก่อน เกิดความเมื่อยล้า(อีกแล้วครับท่าน555) เลยขี่รถไปแถวช้างคลานประมาณเกือบๆ 4 ทุ่ม วนไปวนมา ช้างคลานดีมั้ยน้ออ ธัญภาก้อโอเค เลยวนไปที่เส้นหลังขับผ่านเกี่ยวก้อย เห็นแกนอนดูทีวีอยู่ ว่างแน่!! คิดมาถึงการบ้านเดิม เอาวะ วันนี้จะบุกเข้าตีเมืองก้อยเพื่อแก้แค้นคราที่แล้วพ่ายศึกมาแบบไม่น่าให้อภัย เลยโทรไปแล้วบอกว่า อีก5นาทีครับ แล้วก้อขี่มอไซไปจอดหน้าร้าน บอกแกว่านวดน้ำมัน เข้าไปเปลี่ยนชุด อาบน้ำ แล้วเข้ามานอนรอ วันนี้แกใส่ชุดแซกรัดติ้ว น่าโดนไม่หยอกแกเข้ามาแล้วเริ่มลงน้ำมัน นวดๆไป น้ำหนักมือนี่โอเคเลยครับ ลงถึงเส้น เกือบหลับไปเหมือนกัน แต่แล้วก้อต้องตื่น เพราะมีความรู้สึกเหมือนมีตุ่มแปลกๆมาช่วยถูหลังด้วยแหม่ สยิวนิดๆ แล้วแกก้อบอกว่า "นอนหงายเลยจ้าวววว" เอาละครับพี่น้อง จะเริ่มออกศึกละครับ นวดไล่ขามาแป๊บๆ แกก้อลงไปที่เจ้าลูกชายผม แล้ว บ๊วบ!!! หายไปเลยครับผม สดๆเลย ผมนี่แอบสะดุ้งนิดๆ แกก้อดูดไปด้วยความอร่อยแกล่ะ ผมก้อค่อยๆขยับให้เป็น 69 แล้วบรรเลงเพลงกระบี่ชิวหาพิฆาตนารี ทีนี้แหละครับ แกร้องแบบไม่สนใจอะไรทั้งนั้น น้ำนี่นองเป็นห้วยตึงเฒ่าเลยครับ ผมก้อเริ่มใช้นิ้วไปด้วย ก้อยน้อยก้อตอดดีจริงๆ ไปซักแป๊บ แกก้อร้อง เสียวๆๆ โอ้ยๆๆๆ ละก้อกระตุกเสร็จไป 1  ยังครับยัง ยังไม่จบ!!! ผมก้อละเลงต่อครับทีนี้ แกบิดตัวหนี ผมนี่ล๊อกไว้เลยครับ คราวที่แล้วทำไว้แสบ ซักพักมาอีกดอกครับ กระตุกอีก เสร็จไป 2 หึหึหึ สาแก่ใจอีช้อยยิ่งนัก!!! แล้วก้อเปลี่ยนท่า แกนอนหงาย ทีนี้แหละครับของถนัด ผมก้อไล่ลงลิ้น กินไปทั้งตัว ตั้งแต่หัวนมยันซอกขา แกก้อร้องๆๆๆเสียวๆๆๆ เสียวแ_ด ๆๆ แกเริ่มร้องดัง เริ่มบิดตัว แล้วก้อเสร็จไปอีก 1 แกบอกไม่ไหวละ ถุงอยู่นู่น ไปเอามาใส่เลย ละเอาใส่มาใน _ี พี่ ผมบอกเดี๋ยวก่อนๆ แล้วละเลงต่อ แกก้อเสร็จไปอีก 1  ทีนี้แกลุกเลยครับ ดันตัวผมนอนหงายแล้วมาบ๊วบสดจนแข็งมาอีกรอบ คราวนี้ดูดหนักกว่ารอบแรกอีกครับ ผมนี่มาหัวเลย เกือบไป เหมือนแกจะรู้ แกก้อหยุด แล้วไปคว้าเอาCD มา ใส่ให้ผมด้วยปาก แล้วแกก้อมาคร่อม WOT แบบหันหลังให้ แกโยกเข้าโยกออกแบบหนักมาก แรงมาก ผมก้อเด้งสวนซะ!!! แป๊บนึงแกก้อบอกจะเสร็จอีกแล้ว น้องสาวแกก้อตอดหนักขึ้นเรื่อยๆ ผมเริ่มไม่ไหวละ ซักพักก้อเสร็จสมอารมณ์หมาย บู้ม!!! กลายเป็นโกโก้ครันช์ พร้อมกัน สักแป๊บก้อลุกไปอาบน้ำ สบายตัวกันไป

สรุปผลการเข้าบุกโจมตีรอบนี้  5:1 ครับ 55555 ข้าไม่เพลี่ยงพล้ำเหมือนคราวที่แล้วหรอก
สรุป
ร้าน : เกี่ยวก้อย
หมอ : ป้าก้อย
หุ่น : 9.5 แน่นอนยอมรับจริงๆ
หน้าตา :  5 ตามอายุครับ
ไฟหน้า : 9  สวยกว่าเด็กสมัยนี้อีกครับ
หลอด : 8 ก้อซีนอนอยู่นะครับ แต่ขอตัดคะแนนเรื่องหลอดยาวไปหน่อย
ช่วงล่าง : 9.5 หนึบหนับตอดโคตรดีครับฟิตสุดๆที่ไม่ให้ 10 เพราะเคยเจอฟิตกว่านี้ครับ
GF : 10 เป็นหันเอง ไม่เรื่องมาก สรรหาเรื่องมาคุยตลอด
คชจ. ผมให้ 1 เทาครับ
สรุปแล้ว ง่ายๆนะครับ ถ้าใครที่ต้องการบริการดีเยี่ยม ราคามาตรฐาน หุ่นดีผิวเนียน จัดเต็มต้องพี่ก้อยครับ
  ส่วนท่านใดที่ต้องการหน้าตาสวย สส.อายุน้อยกุ๊กกิ๊กมุ้งมิ้ง ผ่านไปเลยครับ เพราะพี่ก้อยแกก้ออายุไม่น้อยแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิถุนายน 2015, 10:42:06 โดย bunarsa »

indy108

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

น่าลองยิ่งนักป้าก้อย แต่ใจไม่ถึง  ghjk

darkzone

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อิอิ ส่วนมากเพลี่ยงพล้ำกันไปเยอะครับ แกบริการแบบสาวๆอายครับ

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ทำคะแนนตีตื้นมา 1-1 ล่ะครับ คงต้องตัดสินกันภาค 3 แน่... . jljhl jljhl

x11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

phanom

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ผมแพ้แตกเป็นประจำเลยคับ แกเลยให้เบิ้ล สุดยอดวิทยายุทธจริงๆคนนี้เลย

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

คราวหน้า อย่าลืมเปลี่ยนโหมดเป็น  4x4  นะ รับรอง

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

โชคดีนะครับที่คราวนี้มาแก้มือได้
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

N Bank

• ว๊องแมน
  • *

สอบถามครับ ร้านอยู่แถวไหน?ครับ อยากไป บ้าง

fanta500

• **

ต้องไปจัดมห้ได้ครับ ghjk

Empire13

• **

อยากไปลองแต่เป็นโรคภูมิแพ้ สว เจอเมื่อไหร่มักเกิดสภาวะอ่อนตัว  เขินนนนนน

pana.sakchai

• เด็กทะลึ่ง

hgjhg 5-1 สกอร์สวยงามจริงๆ สุดยอดมากเลยครับท่าน คงหายแค้นแล้วนะ pongz

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

พี่ก้อย ไม่เคย ทำให้ ผิดหวัง ครับ

punjapol

• ไม่หล่อ ไม่รวย แต่ถ้าอยู่ด้วยแล้วมีความสุข
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

มีเท่าไรแกให้เต็ฒ

Brave

• เด็กทะลึ่ง

ไม่กี่วันปวดเมื่อยโทรไปเจ้แกไม่รับขาจรครับเลยอด เศร้าเลยไปจัดที่ซาโทรข้าไปป๋าล็อคใว้สามสี่ให้ให้ไปเลือกเองทั้งsl เบอร์m ไม่ต้องลุ้นครับ..

ppmk

• *

hgjhg jljhl ขอบคุณมากครับ