-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไปเกี่ยวก้อยไม่รู้จะเริ่มอย่่างไรดี  (อ่าน 1162 ครั้ง)

monsterx

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อยากไปเกี่ยวก้อยไม่รู้จะเริ่มอย่่างไรดี วานผู้รุ้แนะนำว่าควรจะไปวันไหน แล้วต้องบอกแกว่าอย่างไร เพราะไม่ใช่ ลค.ประจำ แต่อยากมีประสบการณ์แบบท่านสมาชิกครับ แนะนำด้วยครับ

CMTHAI

• แอบหื่น
Re: อยากไปเกี่ยวก้อยไม่รู้จะเริ่มอย่่างไรดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2013, 11:41:25 »

ถ้าเอามอไซด์ก็ขึ้นไปจอดบนหน้าร้าน ถ้ารถยนต์ก็จอดริมข้างทางหน้าร้าน(ถ้าไม่กลัวใครจำรถได้นะ) ที่เหลือเตรียมตัวกับตัง เดี๋ยวเกี่ยวก้อยเข้าร้านเองจ้าา ขอให่โชดดี

phanom

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: อยากไปเกี่ยวก้อยไม่รู้จะเริ่มอย่่างไรดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2013, 18:26:47 »

เปิดทุกวันคับเวลาดีช่วงสายๆ10โมง จอดรถด้านหน้าเลยคับเข้าไปบอกนวดน้ำมันแค่นั้นจบคับ

คำปัน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2013, 11:51:26 »

ไปที่ร้านได้เลย 
ถ้าประตูร้านปิด  แกอาจจะกำลัง มีแขกอยู่ หรือ ออกไปข้างนอก หน้ารร้านจะมีเอบรืโทรของแกอยู่ ก็ลองโทรเข้ามือถือแกดู 

แกไม่รับก็ แสดงว่าอาจจะรับแขกอยู่ หรือรับก็จะบอกว่า ว่างซักกี่โมง

ในกรณีที่เจอตัวแก  ...ถ้าแกอยากจะให้บริการเราแกก็จะรับเลย แต่ถ้าแกไม่สดวกแกก็อาาจจะเสนอ "หมอวิ่ง"มาให้เรา (แจ่มๆก็มีนะ)

อย่างผมนี่กว่าจะได้นวดกะแกนี่ต้องไปเป็นครั้ที่ สามแหนะ (แต่นานาแล้วนะ) หลังๆนี่แกก้รับแขกง่ายขึ้น

monsterx

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2013, 15:14:53 »

ขอบคุณท่านเทพครับ จะลองดู เดี๋ยวเอาการบ้านมาส่ง

fanta500

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2013, 10:00:57 »

แกหน้าตาประมาณไหนครับ อยากไปลองมั่ง

roronoa19

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2013, 13:54:31 »

เมื่ออาทิตย์ก่อนลองขับรถไปดูครับ ไปครั้งแรกแบบงง ๆ เข้าไปเจอแกพอดี ก็บอกว่ามานวด แกก็ให้เข้ามาเปลี่ยนชุดละแกก็ล๊อกประตูหน้าร้านครับ จากนั้นก็เหมือนกับหลาย ๆ ท่านที่เคยไปมาครับ  เขินนนนนน เขินนนนนน

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2013, 15:12:36 »

ป้าก้อยยังคุณภาพคับแก้วเหมือนเดิม
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

entaneer18

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2013, 16:22:48 »

ผมมีคำถามที่ตรงกันข้าม"อยากเลิกไปเกี่ยวก้อยไม่รู้จะเริ่มอย่างไรดี..อิอิ"

PMG_PB

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2013, 18:31:24 »

รอการบ้านครับ ^^  eta08

mad

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2013, 14:49:41 »

คุณภาพคับแก้ว... รึว่าของแก้วคับ

chaoslord

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2013, 20:34:55 »

เตรียมตัว เตรียมใจ แล้วก็เดินเข้าไป เดี๋ยวป้าแกจะจัดให้เองคับ

teter

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2013, 09:32:18 »

ต้องลองเองครับ มีลุ้น มีเสี่ยง.... ผมล่ะไม่กล้าครับ ของแรง