-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนวด bose โซเทล เปิดอยู่หรือป่าวครับไปทีไรก็ปิด  (อ่าน 912 ครั้ง)

123456789

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ร้านนวด bose โซเทล เปิดอยู่หรือป่าวครับไปทีไรก็ปิด scary

doomday666

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เมื่อวานไปดูเห็นปิดอยู่ครับ เลยได้ไปโอลตี่แทน 555 เซงเลย

mung

• แอบจิต
  • **

เห็นเฮียหน่อยว่ากำลังจะหมดสัญญาเค้าไม่ต่อให้ ไม่รู้ว่า หาที่เปิดใหม่ได้ยัง เบอร์เฮียแกผมหายไปละใครมีอนุเคราะห๋ เพื่อนๆหน่อยนะครับว่า
เฮียแกไปเปิดร้านไหนเผื่อแกได้ที่ใหม่ปรับปรุงสภาพห้องเสื้อผ้า ปรับปรุงน้องๆให้ดีเหมือนแต่ก่อน eta04 eta04 eta04 eta03 eta03

kan147

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ปิดแล้วคร้าบบบ