ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้า อันดา Angel Unda หน้าหวาน ผิวขาวใสไร้ตำหนิ นิสัยเรียบร้อยน่ารัก  (อ่าน 1658 ครั้ง)

เรือนโชติกา

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

นางฟ้า อันดา
Angel Unda
 fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf
สาวสวย หน้าหวาน ผิวขาวใสไร้ตำหนิ  นิสัยเรียบร้อยน่ารัก อ่อนหวาน แต่แฝงไว้ด้วยความร้อนแรงลึกลับอยู่ภายใน  งานปรณนิบัติ สุดบรรจงดูแลประ ดุจสามีบังเกิดเกล้า อกแท้  34 ธรรมชาติแท้ๆแม่ให้มา ไร้ศัยกรรม  ระวัง!!! อย่าจุดเธอติด แล้วคุณ จะเพ้อไปอีกนาน
 scary scary scary scary scary scary
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 สิงหาคม 2016, 13:55:22 โดย Raspberry Spa »

SpacialOne

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขออนุญาติแอดมินใช้พื้นที่ ตรงนี้ในการส่งการบ้าน น้องอันดา เลยล่ะกันครับ
พึ่งเป็นครั้งที่2 สำหรับบ้านนี้เลยครับ เมื่อคืนหลังจากเสร็จธุระ ก็เลยแวะไปอีกครั้ง ไปแบบไม่ได้เช็คเลยว่ามีน้องคนใหนบ้าง ไปถึงก็เจอ PR คนสวยมารยาทงาม ออกมาต้อนรับได้น่าประทับใจเช่นเคย แล้วก็พาน้องคนนึงมาให้โชว์ตัว บอกว่าชื่อน้องอันดา พึ่งลงเครื่องมาตอนบ่ายนี่เอง แวบแรกที่เห็นปุ๊บ บอกเลยว่า อันดาใหน ไม่สำคัญ สำคัญตรงที่ น้องน่ารักโคตรๆ ในสายตาผม คือมันไม่บ่อยหรอกน่ะครับ ที่จะได้เจอสาวงามชนิดที่ว่าตรงสเป็คทุกอย่าง สำหรับพี่ๆที่มีชื่นชอบ ผู้หญิงตัวเล็ก ขาวจั๊ว ละม้ายซุปตาร์เกาหลี ยิ้มที่ใจละลาย บอกได้คำเดียวต้องเจอครับ แค่น้องออกมาโชว์ตัว ก็น่าประทับใจละครับ น้องไม่รีบไป รีบกลับ น้องมายืนแล้วก็มองที่ตาของผม แล้วก็ส่งยิ้มตามมาอีกละรอก บอกเลยใครเจอแบบผม ต้องมีอันตกหลุมรักเธอ ตั้งแต่แรกพบอย่างแน่นอน แทบอยากจะร้องเพลงของพี่ปราโมทย์ ออกมาซะเดี๋ยวนั้นว่า "หวานละมุนละไม อยู่ในทุกตอน หวานทุกความรู้สึก ไม่มีวันจางหายไป"  ไม่ลังเลที่จะเลือกเธอเลยในตอนนั้น

พอผมกับน้องเข้ามาถึงภายในห้อง ก็นั่งลงบนเตียงแล้วคุยกัน คุยไปมองตาไป ได้เห็นใบหน้าเธอเต็มๆ ก็ตอนนี้ล่ะครับ ยิ่งมอง ยิ่งเหมือนตกหลุมรักเธอเข้าแล้ว คุยเก่ง ยิ้มง่าย คือแค่รูปกายเธอก็น่าจับกินจะแย่อยู่ละ มาเจอกริยาท่่าทางแบบนี้ ยิ่งใช่เลยทีเดียว คุยกันแปบเดียวน้องก็ชวนผมไปอาบน้ำ ผมกำลังถอดเสื้อผ้าตัวเองออก แต่ต้องหยุดเลยครับ เพราะผมเห็นน้องถอดหมดตัวแล้ว มันแบบว่ายังไงดี อึ้ง ทึ่ง  เสียว  เชียวแหละ หุ่นเธอนี่สุดๆ เป็นผู้หญิงตัวเล็ก ที่สัดส่วนเป๊ะมาก ก้นเป็นก้น นมเป็นนม ที่สำคัญ ขาวมาก นี่ผมเข้าใจแล้วว่า อะไรที่เรียกว่า พรีเมี่ยม อะไรที่ว่าเกรด A แน่นอนอาจจะต้องจ่ายมากกว่าเดิมไปสักหน่อย แต่โคตรคุ้มเลยครับ ถ้ายังคงสนใจ เดี๋ยวสักครู่กลับมาเล่าต่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน 2016, 20:29:38 โดย Raspberry Spa »

เรือนโชติกา

• *

เรือนโชติกา

• *

หูยยยยย  เพิ่งมาดู   อู้ยยยยยยยการบ้านอันดาาาาา     เปิดคิวจองน้องได้ตั้งแต่วันนี้ได้เลยคร้าาา