-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมายู..งานดีอีกคน เห็นน้องในfiwfans แล้วคิดถึงอดีตคนเคยขี่ ผิดๆ นอนจับมือครับ  (อ่าน 2626 ครั้ง)

แจ็คไรอัน

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้านนานแล้วครับ
สมัยน้องยังไม่มีค่ายอะไร ตอนนั้นนัดน้องไปเจอแถวสารภี รร.แห่งหนึ่งที่สายเที่ยวอย่างเราต้องเคยไปใช้บริการ
เห็นการบ้านจากในกลุ่มไลน์ที่ผมเคยอยู่ว่าน้องงานดี และนางก็ตรงสเปคผมครับ ออกหมวยๆ นิดๆ ตากลมๆ ขาวเหลือง อายุ 20++ ก็เลยนัดนางมาร่วมกระชับความสัมพันธ์ ผมเปิดห้องรอซักพัก น้องก็มาถึงห้องครับ ต้องบอกว่าไม่ดร็อปมากครับ จากรูปที่ผมโพสต์ผมว่าน้องผอมลงจากตอนนั้นนะครับ ทักทายพูดคุยกันนิดหน่อย ส่วนตัวสไตล์ผมไม่ถามประวัติมากครับ ไม่อยากเล่าเรื่องตัวเองเยอะ เดี๋ยวน้องไลน์มายืมตังค์กลัวไม่มีให้ 555 หยอกๆ ตอนอาบน้ำจำไม่ได้น้องอาบให้มั้ย แต่ถ้าชวนน้องอาบด้วยแน่ นางเป็นคนตามใจไม่ค่อยงอแง นิสัยน่ารักครับ น้องถอดเสื้อผ้า มาขึ้นสังเวียนกันกับผม ลีลาดีครับ บิ้วเก่งใช้ได้ อมสด จูบกันนิดหน่อย ไม่ถึงกับบู๊และก็ไม่หวาน เป็นงานครับ นมดี จำไม่ได้ว่าทำมั้ย แต่คิดว่าไม่นะครับ ตามสูตรของผม ผมชอบถูกทำก่อนครับอยากรู้ว่าลีลาแต่ละคนที่จะได้ร่วมงานกันเป็นไง น้องก็บิ้วได้มาตรฐานครับ จำได้มีโอกาสชิมน้องสาวน้องไปนิดนึง หอมหวานใช้ได้ยุครับ ถ้าไม่สวยจริงผมไม่เลียนะครับ น้องก็ 69กับผม อยู่ซักพัก พออารมณ์มากเต็มน้องก็ใส่ CD ให้ แล้วก็ขึ้น WOT ให้ จากนั้นก็ตามสเต็ปไปเรื่อยๆ งานน้องตามใจ ได้ทุกท่าครับ จำไม่ได้ทำไปกี่ท่า นมดูดเพลินดีไม่ใหญ่ไม่เล็ก จนเสร็จแล้วก็อาบน้ำกันแยกย้ายกันไป ผมจำได้ว่านางเล่าว่าเคยอยู่ร้านอะไรซักอย่างในเชียงใหม่ และเคยทำที่ กทม. ด้วย แต่ผมไม่ค่อยจะสนใจจำครับ งานนี้ที่โพสต์เพราะคิดถึงวันนั้นกับนางจริงๆ อยากจะจัดนัดกระชับมิตรกันรอบ 555 ไปตำกันดูนะครับ ถนอมน้องด้วย เห็นว่าเพิ่งกลับมาทำใหม่

K.O.R.N.27082522

• แอบจิต
  • **

คนนี้เหมือนเคยเห็นรูปที่ไหน

ท่านให้ลายแทงด้วยสิครับ ตามไปไม่ถูก

แจ็คไรอัน

• แอบจิต
  • **

คนนี้เหมือนเคยเห็นรูปที่ไหน

ท่านให้ลายแทงด้วยสิครับ ตามไปไม่ถูก

https://fiwfans.io/sideline/406rae5vclc8xlu5l

Silwester99

• ว๊องแมน
  • *

ค่ายลินลี้นี้ตรงปกหรือดรอปครับเห็นในเทเรแกรมสวยหลายคนเลยราคาก้พันต้นๆเองครับ เขินนนนนน

line6

• แอบจิต
  • **

คนนี้เหมือนเคยขึ้นงานด้วยตอนน้องอยู่ร้านนางเงือก งานดีเลยคาปาก+กินน้ำด้วย(ตอนนั้น)
ผมลองทักไปถามเค้าคิดค่ารถเพิ่ม200จากค่าคอสด้วย ไม่ทราบว่าท่านโดนด้วยมั้ยครับ