-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟินไปเลยกับ น้องจีน ธัญภา  (อ่าน 1773 ครั้ง)

newlancer

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ฟินไปเลยกับ น้องจีน ธัญภา
« เมื่อ: 16 ตุลาคม 2015, 13:20:12 »

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน สวัสดีครับพี่ๆน้องๆชาว CMX ทุกท่านวันนี้มีการบ้านดีๆบริการแบบสุดยอดจาก ร้านธัญภา มาเล่าสู่กันครับ เนื่องจากเกิดอาการเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวอยากถูกนวดจึงรีบกดเบอร์เดิมเบอร์ประจำไปหาพี่หวานคนสวย พี่ครับวันนี้มีน้องว่างไหมครับ พี่หวานบอกว่ามีว่างครับเป็นน้องมาใหม่ชื่อน้องจีน จะจองเลยไหม ด้วยข้อมูลที่มีอยู่แล้วรีบตอบรับทันที่ ได้เลยครับ เมื่อใกล้ถึงเวลานัดผมก็รีบบึ่งรถคู่ใจไปจอดหน้าร้าน พี่หวานก็ออกมาตอนรับก็บอกไปว่าที่จองไว้ครับ นวดกับน้องจีน แล้วพาหวานก็พามานั่งรอด้านในสักพักนึ่งแล้วก็มีเสียงเรียกมา น้องจีนพร้อมนวดแล้วค่ะน้องเชิญด้านบนเลย เดินมาถึงหน้าบันไดน้องจีนก็ลงมารับพอดี เมื่อได้พบหน้าน้องจีนครั้งแรก โอ้แม่เจ้า พี่หวานไปเอาช้างเผือกที่ไหนมาอีกแล้วช่างถูกใจเสียจริงๆทั้งรูปร่างและหน้าตา ผิวพรรณ แล้วน้องก็พาไปยังห้องนวด (เดี๋ยวมาต่อน่ะครับ) eta08 eta08 eta08

sexxes

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ฟินไปเลยกับ น้องจีน ธัญภา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2015, 14:26:17 »

lkkjjh อิจฉาท่านจริงๆเลย

gemini

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2015, 14:56:17 »

ปูเสื่อรอเบยๆๆ kjhg

tangsanook

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2015, 15:43:15 »

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2015, 16:35:57 »

การบ้านเยี่ยมเลย มีโอกาศขอตามไปลอกการบ้านหน่อยน่ะคราบบบ pongz

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2015, 17:15:38 »

คริคริ พี่เฒ่าจองไว้ละพรุ่งนี้ jljhl jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2015, 19:39:51 »

งานนี้มีลอกแน่ๆ  kjhg

Empire13

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2015, 22:43:20 »

รอลอกการบ้านของท่าน New Lancer และรอชม การบ้านพร้อมปลากรอบของท่านเทพผู้เฒ่าครับผม  pongz  hgjhg  dgd

lonestarpirate

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2015, 09:47:14 »

รอๆๆ ครับ

newlancer

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2015, 11:59:15 »

eta08 eta08 eta08มาต่อกันเลยครับ หลังจากที่ตาประสานตาดั่งต้องมนต์สะกดผมต้องเดินตามตูดน้องจีนขึ้นห้องไปยังวิมารชั้นสาม ชั้นนี้ ชั้นเดิมที่เคยนวดกับพี่หวาน หลังจากปิดประตู ใส่กลอนเป็นที่เรียบร้อย น้องจีนก็เริ่มทักทายกันเลยครับ วันนี้พี่จะรูดอะไร เฮ้ย นวดอะไรดีค่ะ ผมนี้เสียวว๊าบเลย 555 ก็บอกน้องไปว่านวดน้ำมันครับ น้องก็บอกว่าให้นั่งที่เตียงก่อนเหมือนกับว่าเป็นการเริ่มทำความรู้จักกันก่อนก็คุยกันไป โน้น นู้น นี่ นั้น สักพักน้องก็บอกว่า ป่ะ ไปอาบน้ำกัน เวลาที่ผมรอคอยมาถึงแล้วผมลุกยืนกำลังจะถอดเสื้อน้องจีนก็เดินเข้ามาหาแล้วถอดเสื้อให้ครับ โอ้วแม่เจ้าอารมณ์ตะเลิดแล้วครับผมก็เอาคืนบ้างถอดให้น้องจีนเลยครับ เมื่อเห็นชั้นในสีดำพร้อมไฟหน้าขนาดพอดีมือ ไม่ใหญ่ไม่เล็กเท่านั้นแหละน้องชายผมก็เริ่มจะตื่นตัวแล้ว น้องเลื่อนมือมาถอดกางเกงให้แล้วทำเป็นเอามือมาโดนน้องชายผมแล้วแกล้งพูดว่า อุ้ย!!!! ตื่นล่ะกา เร็วจัง ผมอยู่ไม่ได้แล้วรีบพากันไปอาบน้ำซ่ะก่อน ก่อนที่ผมจะอดใจไว้ไม่ได้ มาถึงห้องน้ำงานอาบน้ำสุดยอดครับมีบอดี้หน้า หลังด้วยและที่พิเศษก็คือตอนอาบน้ำให้น้องชายผม มีการสเปย์กันแบบสดๆด้วยผมเกรงซ่ะแทบแตก car park แต่ต้องอดใจไว้แล้วดึงน้องขึ้นมานัวเนียในห้องน้ำพอได้อารมณ์ ตัดมาที่ห้องเลยครับน้องถามอีกครั้งว่าจะนวดน้ำมันรึนวดไทยจัดเลยครับนวดน้ำมัน งานนวดถือว่าดีมากครับมืออาชีพเลยสบายตัวดีมีเฉี่ยวให้ได้ฟิวส์ตลอดเวลามีบอดี้ด้วยถือว่างานนี้มีถอนกระจายแน่ พริกมานอนหงายโอ้วเรือนร่างน้องจีนเมื่อโดนแสงสลัวๆช่างเร้าอารมณ์ซ่ะเหลือเกินน้องนวดต้นขา หน้าอก ต้นแขนแล้วลงน้ำมันมาบอดี้ด้านหน้า ตอนี้มือผมอยู่ไม่สุขแล้วเป็นปลาหมึกเลยทีเดียว น้องจีนเลื่อนลงไปบอดี้น้องชายผมสักครู่ก็เริ่มดูดน้องชายผมหายเข้าไปในปากแบบทีเดียวมิดด้ามอยู่อย่างนั้นสักครู่ จากนั้นก็มาฟักไข่และที่ทำเอาผมสะดุ้งคือน้องจีนมาล้างตู้เย็นให้ ผมไม่ไหวแล้วครับอยู่แบบนี้ต่อไปมีหวัง แพ้แตกแน่ๆ ต้องจับน้องจีนนอนหงายบ้างเพื่อล้างแค้นในสิ่งที่เธอทำกับผม เริ่มจากการจูบที่หนักหน่วง และเลื่อนลงมาที่ไฟคู่หน้า เสียงน้องจีนเริ่มมาแล้วครับเป็นสัญญาณบอกว่าน้องมีอารมณ์ร่วมแล้ว ผมไม่รอช้ารีบสำรวจถ้ำแล้วครับในถ้ำมีน้ำเริ่มซึมๆแล้วครับจัดการสวมวิญญาณช่างทาสีทันทีครับน้องเด้งรับทันที่ที่โดนปลายลิ้นสัมผัสเม็ดผมวนเวียนอยู่ตรงนั้นครู่ใหญ่จนน้องจีนมีอาการเกร็งที่ท้องน้อย นั้นแสดงว่าน้องได้นำผมไปแล้ว 1-0 ผมจึงเลื่อนขึ้นไปให้น้องปลุกน้องชายผมให้ตื่นตัวเติมที่อีกครั้งเพื่อโหลด CD (เดี๋ยวมาไปทานข้าวก่อนครับ) dgd dgd dgd

บะหล่อแต่ลีลาเด็ด

• สายน้ำไม่เคยไหลย้อนกลับ
  • Country: th
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2015, 12:43:20 »

eta04....รีบมาต่อด่วนเลยนะครับ....เล้าใจมากครับ

newlancer

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2015, 14:43:15 »

pongz pongz pongzมาต่อกันเลยครับ เมื่อโหลด CD เรียบร้อยแล้วก็เป็นหน้าที่ของน้องจีนแล้วครับนั่งขย่มตอ เสียงดังตับๆ เสียงครางดังดี ไม่ดังมาก ได้อารมณ์สุดๆสักพัก น้องคงเริ่มเหนื่อย ต่อจากนั้นก็เป็นหน้าที่ผมล่ะ เปลี่ยนมาเป็นท่าเบสิก เริ่มจากจังหวะซอยช้าๆเอาแบบขึ้นสุดลงสุดตอนนี้ผมว่าน้องเสียวแบบสุดๆแน่นอน ก็เริ่มเร่งจังหวะให้ความเร็วคงที่แต่เน้นตอนลงสุดให้แน่นขึ้น น้องจีนเสียวมากจนขยุมหลังผมจนแสบไปหมด น้องบอกว่าไม่ไหวแล้วจะเสร็จแล้วผมจึงเร่งจังหวะขึ้นเพื่อให้เราถึงจุดหมายไปพร้อมๆกัน ผมกดให้แรงขึ้น จนในที่สุดอาการเกรงกระตุกของน้องจีน พร้อมเสียงครางกระเส้าแห้งความสุขก็ออกมา เราถึงจุดหมายปลายทางแล้วครับ จากนั้นก็นอนกออดกันสักพักนึ่งเพราะเหนื่อยล้า น้องจีนทำให้ผมมีความสุขมากในวันนี้ แล้วเราก็ไปอาบน้ำด้วยกันอีกครั้ง
งานบริการแบบนี้เกิดจากการฝึกฝนและรักษามาตรฐานของพี่หวานไม่ว่าจะเป็นงานบอดี้ ฟักไข่ ล้างตู้ ทุกเม็ดเด็ดสุดๆ ส่วนเรื่องรูปร่างหน้าตาของน้องๆการันตีได้เลยเรื่องความสวยงาม ส่วนเรื่องค่าสินสอดก็แล้วแต่วาระ น่ะครับ ขอบคุณที่เสียเวลาติดตามน่ะครับ ไว้มีการบ้านใหม่จะมาเล่าให้ฟังอีกน่ะครับ
 eta08 eta08 eta08

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2015, 16:04:06 »

น้องจีนใช้ได้เลย รักษาสเตปงานกับลูกค้าทุกคนได้ดี
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

newlancer

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2015, 20:12:54 »

งานพี่ฒ สุดยอด

Maturee

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2015, 13:39:46 »

แจ่มแมววว eta04

newlancer

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2015, 15:01:45 »

eta04 ตามซ้ำมาอีกรอบครับ น้องจีน รักษางานดีเหมือนเดิมโดยเฉพาะสปาลิ้น

Jake007

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-5
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2015, 20:53:48 »

สรุปค่าใช่จ่ายเท่าไหร่ครับแบบจบๆ

gemini

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2015, 16:40:03 »

ขอบคุณครับ mbvc

tonraks

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2015, 10:33:02 »

รอตอนต่อปาย อิอิ ttu

ขุนพลล้านนา

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2015, 18:24:56 »

โอ้วการบ้านฟินดีเเท้ลืมงับปากเลย  jljhl jljhl สุดยอดมากเลย ครับท่าน ว่างไป จัดบ้างดีกว่า  ttu  fdgdfdf ขอบคุณ จขกท ด้วยครับ

nightvision557

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2015, 19:55:56 »

สุดยอดมากครับ ต้องตามไปลอกกกก mbvc mbvc mbvc

use.power

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2015, 22:28:09 »

สนุกตอนที่น้องกระตุกนี่แหละ