ผู้เขียน หัวข้อ: "นานา" ... "The Best of the Best" จะบอกว่าดีที่สุดของงาน นกป ก็ว่าได้  (อ่าน 5554 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

** ก่อนเริ่มการบ้านฉบับนี้ ต้องขอเกริ่นก่อนว่า ทุกอย่างที่เกิดขึ้นคือสิ่งที่เกิดขึ้นจริงจากอารมณ์ของทั้งสองฝ่าย อิอิ **

พอดีวันก่อนลองแวะไปร้าน Aurora Club อยากดูว่าในร้านว่ามีใครบ้าง เพราะไม่ได้แวะไปตั้งน้านนนาน
แต่พอไปถึง น้องๆหลายคนก็กำลังจะกลับกัน ส่วนเซ็ตใหม่ก็กำลังจะมาถึงเลยไม่ค่อยมีใคร ก็เลยออกมาก่อนดีกว่า ไว้ค่อยมาดูใหม่อีกที
...แต่แล้ว...ก็พลันเห็นน้องสองคนที่เพิ่งมาใหม่ เพิ่งลงรถมาหมาดๆ หนึ่งในนั้นนี่ต้องตาสุดๆจนแทบหันหน้ามองตาม
เพราะแค่เห็นแวบแรกก็ถูกชะตากับน้องคนนี้จริงๆ ทั้งหุ่น หน้าตา รูปร่าง เห็นแล้วรู้สึกชอบอย่างบอกไม่ถูก
พอแอบถามกับ PR ของร้านก็ได้ความว่า คนที่เราสนใจนั้นมีชื่อว่า "น้องนานา" เพิ่งมาทำงานเชียงใหม่เป็นครั้งแรก และเป็นงานสุดๆด้วย
เท่านั้นแหละ รีบจองข้ามวันกับทางร้านเลย เพราะสนใจน้องนานาคนนี้มาก คิดว่ายังไงคนนี้ก็ต้องโดนเพราะแค่เห็นก็ถูกใจสุดๆ

ขอเกริ่นไว้ก่อนเลยว่า
น้องนานาคนนี้ อัธยาศัยดี เนื้อตัวดี งานโคตรดี งานนกป.ครบเครื่องแบบสุดๆ ตามใจไม่หวงตัวเป็นที่สุด รับรองไม่มีผิดหวัง

อยากรู้ว่าเป็นแบบไหน เดี๋ยวอ่านต่อในการบ้านได้เลยครับ ^^

fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิถุนายน 2017, 11:12:21 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

พอถึงวันที่จองก็รีบไปก่อนเวลาเพราะเสร็จธุระเร็ว และทางร้านไลน์มาบอกว่า "น้องพร้อมแล้วค่ะ กำลังรออยู่เลย"
ไปถึงร้านปุ๊บ จ่ายเงินค่าคอร์ส น้องนานาคนสวยก็เดินมารับ มาในชุดเสื้อกระโปรงเซ็กซี่เชียว แล้วน้องก็พาเดินขึ้นห้อง
ตอนเดินขึ้นห้องไปก็คุยเล่นกันไป น้องก็บอกว่า "วันที่หนูมาถึงหนูก็เห็นพี่ หนูก็จำพี่ได้" น้องเป็นคนน่ารักคุยเก่ง อัธยาศัยดีมากสุดๆ
พอเข้าห้องวางของเรียบร้อย หายเหนื่อยไม่ทันไร อารมณ์ของเราทั้งสองคนก็เริ่มคุกรุ่นทันทีเมื่อได้ใกล้ชิดกัน แววทอนแบบไม่มีรอ
น้องเข้ามากอดเข้ามาหอม เริ่มนัวไซร้กันตั้งแต่ยังไม่ได้อาบน้ำ ตัวน้องหอมมาก จนเราอดไม่ไหวที่จะนัวกลับ เกมรักก็เริ่มขึ้นทันที
น้องนัวไปก็เอ่ยปากขึ้นมาว่า "ตัวพี่หอมจัง น่ากินมากๆเลย" ...
(ใช่ครับ ก่อนมาหาน้องผมอาบน้ำล้างตัวมารอบนึง อย่างที่เคยบอกไป เวลาผมจะไปเที่ยว ผมจะคิดเสมอว่าเราจะไปจีบสาว
เราอยากให้สาวประทับใจยังไงก็ทำแบบนั้น ถ้าเป็นไปได้ผมจะอาบน้ำล้างตัว แต่งตัวสะอาดๆ แล้วน้องจะชอบครับ และทอนแน่ๆ)

นัวกันไปก็ถอดเสื้อผ้าให้กัน พอถอดเสื้อผ้าให้น้องหมดแล้วก็ได้เห็นหุ่นของน้องแบบชัดเจน
น้องนานาคนนี้เป็นสาวผิวขาวเหลือง หน้าตาสวย ออกแนวเอ็กซ์เซ็กซี่ เนื้อตัวดี ผิวเนียนสวยไม่มีรอยสัก มีน้ำมีนวล ไม่อ้วน
แคลเซียมแท้แม่ให้มาขนาด 36 ไฟหน้าเป็นดวงสวยงาม บั้นท้ายแน่นกลมกลึง น่าจับน่าบีบน่าตีเป็นอย่างยิ่ง
ช่วงล่างมีป่าไม้ปกคลุมบ้าง ถ้ำสวยงาม ยังปิดสวย ไม่มีหินงอกหินย้อย เห็นแล้วน่าจับทาสีสุดๆ

ถอดเสื้อผ้าเสร็จมานัวกันต่อจนเกือบลืมว่าเราต้องไปอาบน้ำกันก่อนสินะ ว่าแล้วน้องก็จูงมือชวนไปอาบน้ำก่อน อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2017, 12:21:01 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

อดใจไม่ไหวแล้ว ปักหมุดรอความแซ่บของน้องนานา

จากพี่ Besic17 อย่างตั้งหน้าตั้งตาเลยยย

แค่เกริ่นมานี่ก็ฟินสุดๆๆๆๆๆๆ

อยากฟินแบบพี่ Besic17 มาจัดเลยค่ะน้องนานา รออยู่

pongz pongz pongz pongz

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ในห้องน้ำ แค่เริ่มอาบน้ำไม่ทันไร น้องก็มานัวมาไซร้ คุกเข่าแล้วบิ๊วเลียหน้าอกเราให้ก่อน เปิดฉากรุกกันตั้งแต่เริ่มเลย
ไอ้เราก็นัวน้องคืน ท่ามกลางสายน้ำจากฝักบัว ให้อารมณ์เหมือนกับหนัง AV เลยจริงๆ แววทอนมาแต่ไกลอีกแล้ว
งานอาบน้ำของน้องนานาถือว่าเยี่ยม ทั้งถูสบู่ให้หมดจด มีบอดี้ในห้องน้ำให้ด้วย น้องมีหน้าอกที่นุ่มและใหญ่ ฉะนั้นงานบอดี้เลยแซ่บมาก
ระหว่างบอดี้กันไป น้องก็มาไซร้คอ แถมให้จูบปากอีก และไม่ใช่ว่าจุ๊บสั้นๆนะ ประกบปากกันนานเลย แบบดูดดื่มอีกด้วย
จากนั้นไม่ทันไร น้องก็คุกเข่าลงและเปิดฉากกินไส้กรอกของเราแบบสดๆในระหว่างอาบน้ำเลย เมื่อกี้ก็เสียว ตอนนี้ก็เสียวอีก
(จูบปากกับกินไส้กรอกสด น้องอาจไม่ทำให้ทุกคนนะครับ สุภาพกับน้องและทำตัวให้สะอาดเข้าไว้ มีลุ้นแน่นอนครับบอกเลย)
น้องนานาก็คงจะอร่อยกับการกินไส้กรอกสดมาก เพราะทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งบ๊วบให้มิดลำ จนต้องเบรคเพราะกลัวแตกก่อนในห้องน้ำ
น้องก็ขึ้นมาบิ๊วต่อ เอาแคลเซียมขนาด 36 แท้แม่ให้มาให้เราดูดกิน แถมยังมีการเอาแคลเซียมมาตบหน้ากับกดหัวเราระหว่างร่องด้วย
เจอแบบนี้ก็อดไม่ไหว ขอนัวกลับในห้องน้ำนี่แหละ ขอทาสีน้องคืน เราก็นั่งคุกเข่าลงบ้าง น้องก็ยกขาค้ำไว้กับก๊อกน้ำ
ใครชอบทาสี เลือกน้องนานาคนนี้รับรองไม่มีผิดหวัง เพราะน้องชอบให้ทาสีมาก และน้องดูแลตัวเองดีมากเพราะออกกำลังกายบ่อย
ฉะนั้นน้องสาวของเธอจึงสวยงาม แน่นฟูฟิต ปิดสนิท และไม่มีหมีมากวนใจ ... ช่างทาสีเตรียมแปรงไว้ได้เลย ได้แผล่บๆแน่นอน

ทาสีกันจนฟิน หอมปากหอมคอในห้องน้ำ ก็ล้างตัวบ้วนปากกันอีกรอบ น้องก็จูบปากและให้เราไปรอที่เตียง
ดูวันนี้มีแววทอนสุดๆ ไม่รอช้ารีบไลน์ไปบอกน้อง PR ที่อยู่ข้างล่างว่า "พี่ขอต่ออีกคอร์สนะจ๊ะ เดี๋ยวลงไปจ่ายเงิน"

...เพราะอะไรผมถึงกับต่อยาวสองคอร์ส เดี๋ยวจะเข้าใจครับ ถ้าได้อ่านเนื้อหาการบ้านฉบับนี้
เพราะหลังจากนี้...ศึกหนักกำลังจะมาแน่นอน ^^

jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2017, 15:24:23 โดย Besic17 »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

การบ้านยังเสียวขนาดนี้!! ถ้าได้ลองเองจะขนาดไหน??

พลาดไม่ได้แล้ววววว

eta03 eta03 eta03 eta03

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

กลับมาที่เตียงปุ๊บ ไม่ทันไรน้องนานาก็ผลักลงเตียงก่อนเลย แล้วเกมรักก็เริ่มขึ้นอีกครั้งเมื่อน้องเปิดฉากนัว
งานนัวงานบิ๊วนับว่าเป็นจุดเด่นของน้องนานาสุดเอ๊กซ์คนนี้มาก เพราะเธอจะรู้ว่าผู้ชายเสียวตรงไหน ทั้งกดูดเลียหัวนมให้ ไซร้คอ
หรือมาพรมจูบเบาๆไปตามเรือนร่างของเรา ที่โดนแล้วเสียวได้แบบสุดๆ ทักทั้งยังขึ้นมาจูบปากเป็นจังหวะๆอีกด้วย เจอแบบนี้ชอบเลย
นัวกันไปอยู่นาน อารมณ์ก็เริ่มคุกรุ่นพลุพล่านอีกครั้ง ผมจับน้องนอนลงและขอรุกน้องคืนมั่ง ค่อยๆทำเหมือนคนเป็นแฟนกัน เน้นหวานๆ
เริ่มจากจูบปากน้อง ค่อยๆไซร้คอ และลงไปดูดกินแคลเซียมไซส์ 36 กับไฟหน้าสวยๆ แล้วก็ลงไปจัดทาสีให้น้องซะเลย
พอการทาสีเกิดขึ้น น้องเริ่มมีอารมณ์ ก็กลับหัวเป็นท่า 69 ให้แบบอัตโนมัติ ตอนนี้เราต่างพร้อมจัดการจุดเสียวของกันและกัน
เราเริ่มก่อนเลย ไหนๆก็ไหนๆ หันมาให้ขนาดไหน ก็จัดทาสีสิครับ จิมิน่าท่าสีซะขนาดนี้แถมไม่มีหมีด้วย ว่าแล้วก็แผล่บๆ น้องถึงกับร้อง
เมื่อน้องโดนรุก น้องก็รุกกลับ ไส้กรอกที่แสนอร่อยอยู่ตรงหน้าน้องแล้ว น้องจัดการกินไส้กรอกแบบเอร็ดอร้อยอีกครั้งโดยไม่มีอะไรห่อหุ้ม
เธอโดนทาสีไปด้วย เธอคงเสียว ตอนเธอกินไส้กรอกเลยดูอร่อยกว่าเมื่อกี้มาเต็มจริงๆ ทั้งจูบ ทั้งดูด ทั้งเลีย และบ๊วบสุดโคน
เราสองเล่นท่า 69 นี้อยู่นานจนเราต่างเสียวแบบสุดๆ คราวนี้น้องก็กลับขึ้นมานัวให้อีกครั้ง คราวนี้ไม่แคร์อะไรแล้ว อารมณ์มากันแล้ว
น้องขึ้นมาจูบปากอีกครั้ง แล้วลงไปกินนมผมต่อ อารมณ์เริ่มร้อนแรงขึ้นทุกทีๆ น้องก็ใส่เจลที่จิมิแล้วขึ้นคร่อมเป็นท่าจำลอง WOT
ว่าแล้วน้องก็เริ่มโยกเอวไปตามจังหวะทันที ผมจับเอวน้องประคองจังหวะให้ไปด้วยกัน จนเหมือนว่าเรามีอะไรกันจริงๆ มันเสียวมาก

....เมื่ออารมณ์ที่พลุพล่านมันถึงที่สุด บวกกับน้องเร่งจังหวะบดแบบไม่ปราณี ผมก็พ่ายแพ้ต่อน้องไปโดยปริยาย
ความสุขที่เก็บอั้นไว้มานาน สุดท้ายมันก็ล้นทะลักออกมาเต็มไปหมด น้องก้ค่อยๆมาเช็ดทำความสะอาดให้
ให้ผมนอนพักเอาแรงซักแป๊บ แล้วก็จูงมือกันไปอาบน้ำล้างตัว น้องก็อาบได้หมดจดดีทุกอย่าง ไม่มีอะไรให้ติเลยจริงๆ

....แต่ ทุกอย่างมันยังไม่จบแค่นี้

dgd dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2017, 15:25:20 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

หมดช่วงเวลาคอร์สแรกไปแล้ว ยังมีเวลาต่ออีกคอร์ส เพราะผมขึ้นน้องสองคอร์สติด
พออาบน้ำเสร็จ น้องนานาก็ถามว่าเหนื่อยไหม เมื่อยไหม เดี๋ยวหนูนวดให้ ... ดีเลย ถือโอกาสขอดูงานนวดน้องว่าจะเป็นยังไงบ้าง
น้องให้เรานอนคว่ำ แล้วก็ค่อยๆมานวดให้ ตั้งแต่ต้นคอ ฝ่าหลัง ไหล่ เอว ขา เท้า ... เรียกได้ว่านวดลงน้ำหนักดีมาก นวดผ่อนคลายได้ดี
จากนั้นก็ให้เราหันหน้าเพื่อจะนวดกดจุดผ่อนคลายให้อีก น้ำหนักมือดีจริง รู้สึกผ่อนคลายจากที่เมื่อยๆจากคอร์สแรกได้เยี่ยมเลย
ใครที่ชอบงานแนวนวด เลือกน้องนานาคนนี้ ไม่มีผิดหวังแน่นอนครับ น้องนวดได้ดีจริง ไม่ใช่แค่กดๆเบาๆให้ผ่านไปเท่านั้น
พอนวดเสร็จ เราหายเมื่อยแล้ว ก็เริ่มเกมรักรอบที่สองกันต่อเลย น้องนานาค่อยๆมาบิ๊วให้อีก ค่อยๆมาพรมจูบตามตัว
แถมเอาแคลเซียมที่นุ่มนิ่มมาให้กินอีกแล้ว เกมรักของเราเริ่มขึ้นอีกครั้งเมื่อน้องบิ๊วให้เสียวมากขึ้น น้องชายจากที่หมดแรงก็กลับมาสู้อีกครั้ง
พอน้องชายกลับมาฮึดสู้อีกครั้งไม่ทันไร น้องจัดการลงไปกินไส้กรอกอีกรอบ ตอนรอบแรกกินยังไง รอบนี้ก็กินแบบนั้น ...ฟินไปอีก
ตอนแรกไอ้เราก็นึกว่าจะไม่มีแรงสำหรับคอร์สสอง ที่ไหนได้ เจอน้องบิ๊วหนักขนาดนี้ มันกลับมาฮึดอีกครั้ง ยิ่งเจอจังหวะชักของน้องอีก
เราต่างบิ๊วให้กันเพื่อให้อารมณ์กลับมาอีกครั้ง คราวนี้น้องมีทีเด็ดด้วยการช่วยตัวเองให้เราดูอย่างกับหนัง AV เรียกอารมณ์หื่นสุดๆ
พอเราหื่นได้ที่เท่านั้นแหละ น้องนานาสุดเอ๊กซ์ขึ้นคร่อมด้วยท่าจำลอง WOT อีกครั้งแล้วก็บดขย่มอีกครั้ง
แต่คราวนี้ผมดันอึดกว่ารอบแรก เพราะเสร็จไปแล้วรอบนึงเมื่อกี้ เลยให้น้องบดนานหน่อย ...
...สุดท้ายก็ขอปล่อยน้ำในเขื่อนลงที่ป่าไม้ของน้องแบบสุดฟิน อย่างกับหนัง AV เลย อิอิ

ปลดปล่อยความสุขออกไปรอบนี้หมดแรงจริง ถึงกับเกือบหน้ามืด จนน้องต้องจูงมือไปอาบน้ำล้างตัวอีกรอบจะได้สดชื่น
งานอาบน้ำคงไม่ต้องอธิบายอะไรอีก อาบหมดจดทุกส่วน คุยเล่นกันสนุกสนานให้หายเหนื่อย แล้วก็มาใส่เสื้อผ้ากันเป็นอันเสร็จกิจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิถุนายน 2017, 11:11:08 โดย Besic17 »

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เป็นอย่างไรบ้างครับ กับรีวิวงานดีๆของน้องนานาแห่ง Aurora Club คนนี้
บอกได้เลยว่า เป็นช้างเผือกที่ดีที่สุดคนนึงเท่าที่เคยเที่ยวมาเลยก็ว่าได้ เพราะงานครบเครื่องมาก มากๆจริงๆ ฟินกันถ้วนหน้า
ใครยังลังเลใจ บอกเลยว่าไม่ผิดหวังแน่นอนครับ งานดีๆแบบนี้มีมาไม่บ่อย คุ้มสุดๆ ไม่มีผิดหวังแน่นอนครับสำหรับคนนี้
รีบโทรหรือไลน์จองกับทางร้านได้เลยถ้าคุณชอบงานแบบนี้

ส่วนใครที่จะไปหาน้องนานา ก็ขอสุภาพ ให้เกียรติน้อง ดูแลน้องดีๆ ไม่เอาเปรียบหรือรังแกน้อง อะไรที่น้องไม่ชอบก็ไม่ฝืนนะครับ
แล้วคุณจะได้รับการบริการที่โคตรดีจากน้องนานาคนนี้แบบที่ไม่เคยเจอจากที่ไหนมาก่อน ผมกล้ารับประกันได้เลย

น้องนานา ... หน้าสวย หุ่นเอ๊กซ์ คุยเก่ง อัธยาศัยดี นวดเก่ง บิ๊วเก่ง บอดี้ดี ทาสีได้ ตามใจไม่หวงตัว อารมณ์ร่วมถึงไหนถึงกัน
แค่นี้คงทำให้หลายคนตัดสินใจได้ง่ายขึ้นนะครับ

ขอบคุณ PR ร้าน Aurora Club ที่แนะนำน้องนานาสุดเอ๊กซ์คนนี้ให้นะครับ และขอบคุณน้องนานาด้วยที่ดูแลและบริการพี่เป็นอย่างดี
งานนี้บอกเลยว่ามีซ้ำแน่นอน น้องยังอยู่อีกหลายวัน รีบจองนะครับ ก่อนที่คิวจองน้องจะยาว ไม่งั้นอดฟินนะครับ ^^

ขอบคุณที่ติดตามกันมาตลอดครับ ไว้พบกันใหม่ฉบับหน้าครับ สวัสดีครับ

eta08 eta08

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

Encore ทิ้งท้ายซักนิด สำหรับคนที่อยากเห็นหุ่นเอ๊กซ์ๆของน้องนานาคนนี้

ร่ำลากันจริงๆละครับคราวนี้
ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ เดี๋ยวจะไม่สบาย
ขอให้ทุกท่านเที่ยวอย่างมีความสุข ฟินถ้วนหน้าครับ

สวัสดีครับ

eta08 eta08

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ขอบคุณการบ้านท่าน Besic17 สงสัยต้องไปเสียเงินอีกละ

พญาเย็ด

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อ่านแล้วเคลิ้มเสียเงินแน่ตรู

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ขอบคุณการบ้านท่าน Besic17 สงสัยต้องไปเสียเงินอีกละ

อ่านแล้วเคลิ้มเสียเงินแน่ตรู

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านการบ้านครับ ถ้าจะไปหาน้องนานาก็ขอแค่สุภาพและให้เกียรติน้อง รับรองน้องจัดเต็มให้แน่นอนครับ

dsgjsd dsgjsd

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

eta12 eta12 eta12 eta12

อย่ารีรอความสุขอยู่ตรงหน้า น้องนานาอยู่ออโรร่า

จับจองความเป็นเจ้าของได้ 0951366669ง่ายๆ

ความเสียว ความันส์ รออยู่ eta15

eta03 eta03 eta03 eta03

พญาเย็ด

• แอบจิต
  • **

ไปมาแล้วครับ jljhlงานฟินสมคำร่ำลือ jljhl

jost5555

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ปากเซ็กซี่มาก

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

Godx2 Godx2 Godx2 Godx2

ปากเซ็กซี่ ลิ้นพริ้ว เอวดี นมกลม ตูดเด้งๆ

รออะไร รีบจัดความเสียวถึงใจได้แล้ววกับน้องนานา

ออโรร่ารอตอนรับพี่ๆอย่างดีที่สุดค่ะ

mbvc mbvc mbvc mbvc

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

อ่านแล้วฟินตามเลยครับ ท่าน Basic 17  hgjhg hgjhg ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ   ;khhg ;khhg ....น้อง นา นา  จดๆๆๆๆ jljhl jljhl

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

อ่านแล้วฟินตามเลยครับ ท่าน Basic 17  hgjhg hgjhg ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ   ;khhg ;khhg ....น้อง นา นา  จดๆๆๆๆ jljhl jljhl

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

มีโอกาสต้องห้ามพลาดครับสำหรับน้องนานาคนนี้ บอกเลยว่าถ้าสะอาดและสุภาพกับน้อง น้องจัดเต็มไม่รีรอ

ttu ttu

superman01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th

อะไรมันจะงานดีแบบนั้น นานๆเจอที

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

น้องนานากลับไปแล้ว piuyty

แต่ออโรร่าคลับสัญญาเลยว่าจะพาน้องกลับมาอีกเร็วๆนี้

พี่ๆที่อดเจอน้อง เตรียมตัวเตรียมใจไว้ได้เลย

ได้เจอน้องเร็วๆนี้แน่นอนค่ะ

lowwww lowwww lowwww lowwww

blue lemon

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

;khhg ชอบครับ ;khhg

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

ชอบต้องเตรียมจัดแล้วค่ะ รอบหน้าน้องมาพีอาร์จะรีบแจ้งนะคะ

jljhl jljhl jljhl jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

พี่ๆคนไหนบ่นคิดถึงนานา  น้องกลับมาแล้วนะคะ

พกความเสียวกลับมาหนักกว่าเดิม!!

รีบจับจองก่อนอด 095-136-6669

dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

อยากรู้ว่าเด็ดยังไง มาหานานาสิคะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

mbvc mbvc mbvc mbvc

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

กลับมา จัดหนัก จัดเต็ม ให้พี่ๆ ได้ฟิน

ได้สบายตัว ได้เป๋าตุง ได้เห็นๆๆ อิอิ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

eta04 eta04 eta04 eta04

กลับมาหาพี่ๆ รับปีใหม่กันคะ

จัดหนัด จัดเต็ม ทอนกระจาย เหมือนเดิมมม

สายบู้ธรรมชาติอีกคนของ ออโรร่า