-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ธัญภา ยังเปิดอยู่ไหม เห็นกระทู้หาย เฟสก็หาย  (อ่าน 618 ครั้ง)

thebannok

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

eta07 ว่าจะไปใช้บริการสักหน่อยไม่ค่อยไป
แต่ตอนนี้หาข้อมูลไม่เจอเลย วันก่อนยังเห็น

kit59

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ธัญภา ยังเปิดอยู่ไหม เห็นกระทู้หาย เฟสก็หาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2017, 19:12:03 »

เห็นบอกว่าจะปรับปรุงร้าน แต่ยังไม่ทราบจ้อเท็จจริง ขอผู้รู้ช่วยตอบหน่อย

soso7

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
Re: ธัญภา ยังเปิดอยู่ไหม เห็นกระทู้หาย เฟสก็หาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2017, 20:28:50 »

อีก 5วันร้านจะเปิดครับ แต่ตอนนี้ไปตามหาน้องๆได้ที่ร้านเหงือกน้อยครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2017, 22:11:05 »

วันเปิดยังไม่แน่ใจครับ อาจจะอีกครึ่งเดือน
แต่อีก 3-5 วัน น้องๆ จะไปอยู่ลิตเติ้ลเมอร์เมดเป็นการชั่วคราวครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor