ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องข้าวฟ่าง..นางฟ้าจำแลง ขอบคุณลูกค้าVIP อาฮุย....ส่งให้แล้วครับ  (อ่าน 2510 ครั้ง)

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ผมไม่เคยเขียนการบ้านได้แต่ตามอ่านของคนอื่น ผมมาร้านนี้เป็นครั้งที่ 2 ครั้งแรกผมขึ้นกับน้องโบวี่และก็ได้ซื้อเมมเบอร์ของที่ร้าน ครั้งแรกก็คิดจะส่งการบ้านน้องเค้า แต่ไม่กล้าพอ แต่รอบนี้ตั้งใจจะหัดส่ง แต่งานต้องดีกว่ารอบแรก เห็นรูปที่ร้านส่งเข้ากลุ่มเมมเบอร์ แล้วโดนเลยครับ  น้องข้าวฟ่าง  สาวน้อยอายุ  20  ปี สส.38-25-35 169/49 หน้าหมวย ผิวขาว นมแท้ คิดว่าต้องไป”ดูนม” ให้เห็นกับตา เด็กอายุ 20 นมแท้ แถมงานครบแก้ว 3ประการ แบบน้องโบวี่ อีกด้วย เลยจองน้องข้าวฟ่างกับ PR. พอถึงร้านนั่งพักแป๊บนึง PR.ก็เรียกน้องออกมา รูปร่างสมส่วน ค่อนข้างสูง ผิวขาว หน้าหมวยแบบจีน น่ารักมาก น้องไหว้สวัสดีแล้วพาผมไปที่ห้อง เหตุการณ์ในห้องผมขอสรุปย่อๆเท่าที่จำได้นะครับ (มือใหม่ขออภัย)
-คุยกันสร้างความคุ้นเคย น้องเข้ามาถอดชุดผมไปเก็บเอาผ้าเช็ดตัวมาพันตัวให้ ผมขอถอดชุดน้อง น้องOK เมื่อลอกคราบ ก็ขอสำรวจ”นม”ก่อนเลย แท้แน่นอน ขาวอีกต่างหาก จุกเล็กสีชมพู ปานเล็ก ผมให้น้องยืนและผมนั่งสำรวจเรือนร่างของน้อง “นม”ที่เห็น ต้องเรียกว่า “นมนางงาม” รูปร่างสมส่วนของน้อง ผิวขาวเนียนของน้อง ทำให้ผมอดใจไม่ไหว เลยทำให้ผมตรงเข้าไปจับนมน้องทันที มันแน่นมากกกกและก็นุ่มเหมือนมีสปริง แค่ได้จับได้เห็นกระปู๋ของผมที่มีผ้าเช็ดตัวพันอยู่ก็ตั้งแล้วครับ ทั้งตัวของแท้ ไม่มีศัลยกรรม เนื้อตัวขาวสะอาด แต่มีรอยสักยันต์เล็กๆหลังไหล่ซ้ายเป็นสีแดงแทบมองไม่เห็นช่วงล่างก็ดูสะอาดสวยงาม
- งานในห้องน้ำ อาบน้ำให้สะอาดมาก มีขัดเท้าให้ด้วย ตอนฟอกสบู่ก็มีบอดี้ให้ด้วยนม,สาหร่าย,ก้น แล้วก็จับกะปู๋ผมไปถูกับกะปี๋น้อง เนื้องานไม่แพ้โบวี่ แต่ทางด้านสรีระ น้องข้างฟ่างกินขาด เพราะทำให้ผมเสียวสุดๆด้วยความเต่งตึงไปทั้งตัว จับตรงไหนก็เหมือนมีสปริงโดยเฉพาะ “นม” ล้างตัวเสร็จน้องก็เช็ดตัวให้ผมและก็พันตัวให้
-งานบนเตียง เริ่มด้วยการนวด น้องนวดได้ดี น้ำหนักก็ดี น้องบอกเรียนนวดมา เลยนวดได้หมดทั้งหน้าและหลัง นวดเสร็จนอนหงายอยู่ก็เริ่มบอดี้ด้วยนม พร้อมกับบิ้วไปด้วยใช้ลิ้นกับติ่งหู ริมฝีปาก ซอกคอ หัวนม ลากผ่านหน้าท้องมาถึงกะปู๋และไข่ทั้ง 2 พวง แล้วสเปรย์ออโต้ก็ตามมา ขึ้นสุดลงสุดเสียวมากเกือบเสร็จ ขอบิ้วน้องบ้าง ผมเริ่มจาก”นมนางงาม” คู่นั้น แล้วก็ขึ้นไปที่แก้ม ซอกคอ ติ่งหู และKiss ผ่านลงมาหานมอีกครั้ง ต่อด้วยงานทาสี...

ช่วงล่างสวยมากสีชมพู หวานอีกต่างหาก ทาสีคนเดียวไม่สนุกเปลี่ยนเป็นท่า 69 เสียวทั้งคู่ครับ ผมอยากจบด้วยท่าจำลองน้องก็จัดให้ด้วยท่าสาหร่ายห่อกล้วย จับกะปู๋ผมถูทับกะปี๋น้อง เมื่อน้องเสียวก็มีซาวด์ออกมาอีก น้องทำได้ดีจนรู้สึกเสียวสุดๆ จนต้องจับน้องมาKiss แบบดูดดื่มแล้วก็แพ้แตกน้องด้วยท่านี้ 

น้องไปหยิบกระดาษทิชชู่ มาเช็ดทำความสะอาดให้อย่างดี แล้วเอาผ้าเช็ดตัวมาห่มให้ ผมก็พักเหนื่อยน้องก็เข้ามากอดคุยกันเบาๆแล้วก็พากันไปอาบน้ำเพราะเวลาหมดพอดีครับ
      เล่ามาเท่าที่จำได้ กลับมาบ้านมีเพ้อเพราะขึ้นงานน้องแล้ว”โคตรฟิน”มีครบทุกอย่างที่ผมต้องการและขอใช้มือถือถ่ายรูปน้องมา 2 ใบประกอบการบ้าน

เอารูปไปดูล่อน้ำลาย...

ต้นฉบับจาก  อาฮุย  พี่เค้าอยากอุดหนุดน้องจริงๆๆม่เคยเขียนการบ้าน เลยฝากทางร้านลงให้ อาฮุย100%

ขอบคุณมากครับที่พยายาม เล่าเรื่องเสียวๆให้ทุกท่านได้มาลอง ของดีไม่มีหลุ่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กรกฎาคม 2018, 11:22:59 โดย Pr office2018 »

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

น้องเขาน่ารัก และงานดี คอนเฟิร์มอีกเสียงครับ

• *

lowwww lowwww อย่าปล่อยให้ของดีลอยนวล

yamamoto919

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ต้องตามไปลอกแล้วครับงานนี้

• *

karat

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ตามลายทางด้วยครับ 55 

อาฮุย

• แอบจิต
  • **

สวัสดีครับ เข้ามาดูการบ้านของตัวเองที่ให้ทางร้านส่งให้ mbvc mbvc
เพราะผมทำไม่เป็นและพิมไม่เก่ง ที่สำคัญ คือเวลาต้องเปิดร้านอยู่กับครอบครัว เวลาว่างก็แว๊บเข้าไปที
อาฮุย เป็นตัวละครในเรื่องฤทธ์มิดสั้น (ลี้คิมฮวง) บุคคลิคคล้ายผม
ใคร คอกำลังภายใน คงรู้จัก kjhg kjhg kjhg
การบ้านที่เขียนส่งมา ถ้าอยากได้ข้อมูลที่ลึกกว่านี้ สอบถามทางร้านได้ครับ
เพราะผมให้ข้อมูลระดับ XXX ให้ทางร้านไปหมดแล้ว hgjhg hgjhg hgjhg
ถ้าการส่งการบ้านด้วยวิธีนี้ได้รับการตอบรับที่ดี ผมก็พยายามส่งให้น้อง
ทุกคนที่ไปขึ้นงานมา พร้อมรูป 2-3 รูปเอามาแบ่งกัน
"ขอบคุณสหายร่วมอุดมการณ์"อาฮุย"ขอรับการชี้อแนะทุกท่าน"

Superman68

• *

รอการบ้านท่านฮาอุยอีก มีใครเด็ดๆ

lambo

• *

;khhg pongz pongzชอบเดกกกกกก  กินเดกกอมตะคัพผม

จังไรแมน

• แอบหื่น

ข้อทั้งข้อมูล แลัภาพแบบลึกๆด้วยครับ ด๋วยมีโอกาสจะขอไปลอกการบ้านท่าน อาหุยบ้างครับ