-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องๆเรือนโชติกา เปิดไงบ้างครับ  (อ่าน 1484 ครั้ง)

Natachon

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องๆเรือนโชติกา เปิดไงบ้างครับ
« เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2024, 12:03:11 »

พอดีเลื่อนหาไซด์ไลน์ น่ารักๆในเว็บๆหนึ่ง แล้วไปเจอว่าปักหมุดที่นี่ แต่เคยไปที่ๆเขาเรารูปน้องลงรับไว้ให้ไปที่ 3Q แต่รอบนี้ให้ไปที่เรือนโชติกา กลัวคนละรูปคนละคน  เพื่อนๆพี่ๆท่านไดเคยไปใช้บริการ คิดว่าตรงปกไหมคับ ouiy

zumo A

• แอบหื่น
Re: น้องๆเรือนโชติกา เปิดไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2024, 15:10:02 »

พอดีเลื่อนหาไซด์ไลน์ น่ารักๆในเว็บๆหนึ่ง แล้วไปเจอว่าปักหมุดที่นี่ แต่เคยไปที่ๆเขาเรารูปน้องลงรับไว้ให้ไปที่ 3Q แต่รอบนี้ให้ไปที่เรือนโชติกา กลัวคนละรูปคนละคน  เพื่อนๆพี่ๆท่านไดเคยไปใช้บริการ คิดว่าตรงปกไหมคับ ouiy
น้องๆร้านนี้ส่วนใหญ่สวยตรงปกนะครับ...แต่ราคาแรงหน่อย

Natachon

• ว๊องแมน
  • *
Re: น้องๆเรือนโชติกา เปิดไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2024, 04:53:25 »

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวลองไปจัดดูก่อน pongz

หม่อมสามหยอย

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2024, 11:27:28 »

เคยไปจบ 2 เท่า ค่านวด600 ครับ