-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้ากากสำหรับใส่เข้าไปในงาน หากต้องการไม่ให้ใครจำท่านได้  (อ่าน 1510 ครั้ง)

mommamman

• บุคคลทั่วไป

ใครจะใส่ยกมือขึ้น (ไปหาซื้อกันเอาเอง เน้อ)  blink

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2007, 01:28:43 โดย ชายวัยทอง »

Wunsen

หุหุ น่ากัวจังเยย ผมขอเป็นหน้ากาก สไปเดอร์แมนได้ป้ะ

mommamman

หุหุ น่ากัวจังเยย ผมขอเป็นหน้ากาก สไปเดอร์แมนได้ป้ะ

แบบนี้หรือ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2007, 01:29:11 โดย ชายวัยทอง »

Wunsen

โห โดนใจเลยแล่ะป๋า มีชุดแบบนี้ด้วย หุหุ อยากได้ ท่านจู ซื้อให้หน่อยดิ เอาแบบเนี่ย ผมอยากเป็นสไปเดอร์แมน blink

JeT lI

:D ใคร ช่างคิดได้ หนอ....  zuy

icez ให้มีคนจ้างใส่ ยังต้องคิดแล้วคิดอีกเลยนะนี่ ...  ???

notear

โดนมากเลยครับ
ไอ้สไปเดอร์แมนอ่ะ
 brare

mcfly

โดนมากเลยครับ
ไอ้สไปเดอร์แมนอ่ะ
 brare
หรือว่าท่านจะใส่ไปจิงคับ ds

tos77

555+ สไปเดอร์แมนกำลังมีอารมณ์ คงกำลังนึกถึงภาพตอนเอากะแมรี่เจนแน่ๆเลย pp12 ???