-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านรินแก้วคับ  (อ่าน 1597 ครั้ง)

badmin

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
การบ้านรินแก้วคับ
« เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2011, 18:04:07 »

แฮงค์ๆมาวันนี้ เลยอยากไปหาที่ผ่อนคลาย ก้ไปตามลายแทงที่นึกออก แถวข้างๆนิยม อ้าว เบอร์ประจำรวมถึงลายแทงและที่สาวๆสวยๆ หายโม้ด อดเลย eta07 eta07 วนรถออกมาเลี้ยวเข้าซอยตัดหายยาเข้ามารินแก้ว บรรยากาศเก่าๆ ลงรถมาอืมมม์เอาว่ะ เดินไปที่เคาน์เตอร์ถามมีเบอร์ประจำไหมคะ ไม่มีครับ เลยถามหาชื่อ ตามลายแทง(อัญมณีเขียว) อยู่ค่ะ โอ้วตอบกลับมาเสียงสวรรค์จริงๆ ขึ้นไปรอชั้นสองเลย (นึกในใจไหงมันวังเวงจังว่ะ) เข้ามารอในห้องเปลี่ยนผ้าซักครู่ น้องก็เข้ามาโอ้ววว เขินนนนนน เขินนนนนน ขาวน่ารักดีสมคำร่ำลือ ก็เริ่มนวดไปเราก็ใจตุ้มๆต่อมๆ พอน้องคร่อมหันหน้ามามองตัวเรา เห็นหน้าอกแล้วมังกรผงาดเฉย eta04 eta04 แทบอดใจไม่ไหวก็ชวนคุย ttu ttu พอเข้าเรื่องอย่างว่า ตกลงราคาก็เริ่มภาระกิจหุ่นดีมากสะโพกผายผิวขาวหน้าลูบไล้ที่สุด อกเล็กไปนิดสส์ แต่โดยรวมเครมาก น้องเริ่มลงลีลา ลูบไล้ ลงลิ้นอกเรา จนไปถึงมังกร ล้างตู้ฟักไข่ แล้วก็มาถึง จุดเปลี่ยนลงลิ้นกะมังกรของเราโอ้วซาวน์ดังมาก ซ่วบๆๆ น้ำแทบแตกบอกน้องรอแป๊บครับพี่พก CD มา ใส่เสร็จน้องก็ขึ้นให้โยกเองเลย ร่อนได้สุดยอดมากมาย ลีลาเยี่ยมจริงผมถูกใจเลย นานไปซักพักก็เปลี่ยนมา เบสิก ซอยโยกคลึงและขยับจนน้ำกระจายในที่สุด ถอนสมอ ออกมาก็นอนคุยกันไปเรื่อยๆ เพราะเวลามันเหลือมากมาย ปรากฏคุยๆไปมือน้องก็มาลูบไล้เราอย่างแผ่วเบาเกิดอยากอีกละ โอ้วในรอบหลายปีที่เกิดอยากเบิ้ล ก็ตกลงราคาน้องยิ้มอายๆบอกราคาก็ต้องเบิ้ลตามนะ ก็เครเลย (ไม่รุเป็นไงถูกใจน้องเค้าจิงๆแบบเต็มใจให้เลย) จัดไปยกสองน้องเริ่มด้วยเปรสด เช่นเคยอ้าวววว scary scary แล้วน้องก็ขึ้นให้ ซี็ดดดสสส์ เขินนนนนน เขินนนนนน เปลี่ยนมาเบสิค ปั๊มๆ ไปนานๆดันหมดแรง น้องเลยเปลี่ยนท่ามานอนคว่ำให้เราแทงจากข้างหลังท่านี้ฟิตมากสุดยอดเอาๆไปแต่ผมดันหมดเเรงเฉย(เพราะเอานานเกินมั๊งแถมรอบเบิ้ล) เลยถอนสมอกะว่าพอละไม่เสร็จมะเป็นไร แต่น้องใจดีช่วยชักๆๆๆๆๆๆๆจนทนไม่ไหวแตกตูมในที่สุด โอ้วนี่ในรอบหลายปีเหมือนกันที่เบิ้ลและพอใจกะน้องเค้ามากมาย ก่อนจบมีขอเบอร์เพื่อโทจองวันหลังอีกทีครับ สรุปว่าเยี่ยมไม่มีหล่นสมราคาลายแทงจริงๆ
หุ่น 8/10
ไฟหน้า 7/10
หลอด9/10
ผิว ขาวมาก 9/10
GF 10/10 ถูกใจมากครับ
ลีลา 10/10
ตอดเยี่ยมครับผม
ค่าสินสอดมาตรฐานครับ 1K ไม่รวมค่า ชม.อีก 180 แต่ผมเบิ้ลและเต็มใจให้เลยกลายเป็น 1K x 2 khjhgg khjhgg khjhgg khjhgg

Vx100

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้านรินแก้วคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2011, 18:19:01 »

X Seed..
น้อง Y..O..K
ผมยกให้แกเป็น Super Star ของบ้านรินแก้ว ผมไม่เคยหล่นกะคนนี้เลย
..อ่านการบ้านแล้ว ขึ้นเลย ขึ้นเลย..

ป.ล.กรุณาทำความสะอาด Anaconda ก่อนไปนวด บางทีน้ำในห้องน้ำอาจไม่ไหล
Don't Worry Baby..
Beach Boys 1961

badmin

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2011, 18:28:49 »

ใช่ครับทั่น ลำบากตรงห้องน้ำเนี่ยแหละ pongz pongz เสร็จภาระกิจเลยต้องซักแห้ง มันจำเป็นเห้ออออ eta07 eta07

Seedman

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2011, 22:02:19 »

ขอเบอร์น้องหน่อย ไปไม่เคยเจอเลยสักที eta04

bbgatoonjj

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2011, 00:26:34 »

ถึงขั้นซักแห้งกันเลย โหดไปไหมครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2011, 09:22:00 »

ถ้าซักแห้งนี่.... ljhgf ljhgf   ปกติผมถ้าจะเบิ้ลต้องทำความสะอาดช้างน้อยก่อน ถ้าไม่ล้างเอาต่อเลยนี่อารมณ์ร่วมไม่ได้อ่ะ.....
แต่สุดยอดการบ้านเลยครับ แบบนี้ต้องหาโอกาสไปลองดูบ้างแล้ว ;khhg ;khhg

gofts2011

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2011, 13:16:58 »

mbvc   สุดยอดจริงๆครับ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2011, 14:38:05 »

scaryวันนี้ไปเลย รอการบ้านจากผมวันจันทร์
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 12:26:46 »

แสดงว่า น้องๆ ก็ต้องซักแห้งด้วยสิ
ถ้างั้น .. เราไปรอบหลังๆ
กึ๋ยยยย์...

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2011, 11:12:07 »

น้องหยก สุดยอดๆๆๆๆๆๆ น่ารัก ปากหวาน ...........  eta03
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

smokingarea

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2011, 20:26:27 »

วันนี้ ตอนบ่ายบ่ายผมว่าง จึงทำให้ผมมีโอกาสได้ไป รินแก้วนวดแผนโบราณ กับเขาบ้างคร้าป ตอนขับรถไปจอดก็ดูน่าตกใจเหลือเกิน มันดูเงียบสงบ และวังเวงเหลือเกินครัป (คือถ้าไปตอนกลางคืนมีหลอนแน่ครัป) เมื่อไปติดต่อที่เคาเตอรื เขาก้ถามมีเบอร์ประจำไหม จึงเรียก น้องอัญมณีสีเขียวตามลายแทงครัป เขาก็ให้ขึ้นมาชั้นสอง เมื่อมาถึงเปลี่ยนเสื้อผ้า และนั่งรอสักพัก น้องจึงเข้ามา มาถึงก็รู้สึกดีครับแต่แปลกใจ ที่ตัวเล็กไปเสียหน่อย แต่หน้าอกก็ บึ้มพอสมควร(ใส่สายเดี่ยวมา) จากนั้นก็เริ่มนวด เริ่มชวนคุยกันไปเรื่อยเปื่อย แต่ ไอ่จ้อนน้อยของผมก็เริ่มชูชันแล้วคร้าป น้องก็เริมแตะ แตะ เล่นเล่นกับไข่ผมอยู่่บ่อยครั้ง  eta03 ผมก็ถูกใจน้องเค้ามากครัป ค่อนข้างจะดูดี ในหมวดของนวดแผนโบราณที่ผมเคยไปมาเลยหล่ะครับ เมื่อตกลงเรื่องสินเสียบกันได้เรียบร้อยก็ เริ่มบรรเลงแล้วหล่ะครับ น้องก็ถอดกางเกงของผม และ เริ่มจับคลึงกับไอ่จ้อนน้อยของผม และเริ่มดูดหัวนมผม ฝักไข่ ล้างตู้เย็น จากนั้นจึงเป่าปี่ให้ผมอย่างรู้งาน ผมรู้สึกมันส์อยา่งบอกไม่ถูก เมื่อได้ที่ ผมจึงถอดชุดของเธอออก และใส่ CD เพื่อบรรเลงกิจกามอย่างครบถ้วน เริ่มด้วยท่าเบสิค และพลิกตัวกลับมาเป็น Doggy ของน้องหนึบดีเหลือเกินครับ  ลุกขึ้นยืนดดยไม่ถอดสมออกเบียดน้องไปติดผนังและเสียบ อย่างเมามันส์ จนน้องเริ่มมีอารมณ์ร่วม และ ผมจึงให้น้องขย่มเอง เลยครับ จนเสร็จ แตกกันไปตามระเบียบ แต่ที่นี่ข้อเสียก็คือห้องน้ำนี่แหละ ครับ และก็ห้องที่อยู่ติดกัน และไม่มีประตู จึงอันตรายมาก แนะนำให้เลือห้อง VIP เพิ่มอีก 100 บาท ก็จะเป็นส่วนตัวมากขึ้นครับ นัดนี้ไม่หล่นเลยครับ แฮปปี้มากมายครัป

ขอให้คะแนนกับน้อง อัญมณีสีเขียวเลยแล้วกันนะครัป
หุ่น 8/10
ไฟหน้า8/10
หลอด9/10
ผิว ขาวมาก 10/10
ลีลา 9/10
ตอดเยี่ยม จริงครับผม

badmin

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2011, 20:29:40 »

วันนี้ ตอนบ่ายบ่ายผมว่าง จึงทำให้ผมมีโอกาสได้ไป รินแก้วนวดแผนโบราณ กับเขาบ้างคร้าป ตอนขับรถไปจอดก็ดูน่าตกใจเหลือเกิน มันดูเงียบสงบ และวังเวงเหลือเกินครัป (คือถ้าไปตอนกลางคืนมีหลอนแน่ครัป) เมื่อไปติดต่อที่เคาเตอรื เขาก้ถามมีเบอร์ประจำไหม จึงเรียก น้องอัญมณีสีเขียวตามลายแทงครัป เขาก็ให้ขึ้นมาชั้นสอง เมื่อมาถึงเปลี่ยนเสื้อผ้า และนั่งรอสักพัก น้องจึงเข้ามา มาถึงก็รู้สึกดีครับแต่แปลกใจ ที่ตัวเล็กไปเสียหน่อย แต่หน้าอกก็ บึ้มพอสมควร(ใส่สายเดี่ยวมา) จากนั้นก็เริ่มนวด เริ่มชวนคุยกันไปเรื่อยเปื่อย แต่ ไอ่จ้อนน้อยของผมก็เริ่มชูชันแล้วคร้าป น้องก็เริมแตะ แตะ เล่นเล่นกับไข่ผมอยู่่บ่อยครั้ง  eta03 ผมก็ถูกใจน้องเค้ามากครัป ค่อนข้างจะดูดี ในหมวดของนวดแผนโบราณที่ผมเคยไปมาเลยหล่ะครับ เมื่อตกลงเรื่องสินเสียบกันได้เรียบร้อยก็ เริ่มบรรเลงแล้วหล่ะครับ น้องก็ถอดกางเกงของผม และ เริ่มจับคลึงกับไอ่จ้อนน้อยของผม และเริ่มดูดหัวนมผม ฝักไข่ ล้างตู้เย็น จากนั้นจึงเป่าปี่ให้ผมอย่างรู้งาน ผมรู้สึกมันส์อยา่งบอกไม่ถูก เมื่อได้ที่ ผมจึงถอดชุดของเธอออก และใส่ CD เพื่อบรรเลงกิจกามอย่างครบถ้วน เริ่มด้วยท่าเบสิค และพลิกตัวกลับมาเป็น Doggy ของน้องหนึบดีเหลือเกินครับ  ลุกขึ้นยืนดดยไม่ถอดสมออกเบียดน้องไปติดผนังและเสียบ อย่างเมามันส์ จนน้องเริ่มมีอารมณ์ร่วม และ ผมจึงให้น้องขย่มเอง เลยครับ จนเสร็จ แตกกันไปตามระเบียบ แต่ที่นี่ข้อเสียก็คือห้องน้ำนี่แหละ ครับ และก็ห้องที่อยู่ติดกัน และไม่มีประตู จึงอันตรายมาก แนะนำให้เลือห้อง VIP เพิ่มอีก 100 บาท ก็จะเป็นส่วนตัวมากขึ้นครับ นัดนี้ไม่หล่นเลยครับ แฮปปี้มากมายครัป

ขอให้คะแนนกับน้อง อัญมณีสีเขียวเลยแล้วกันนะครัป
หุ่น 8/10
ไฟหน้า8/10
หลอด9/10
ผิว ขาวมาก 10/10
ลีลา 9/10
ตอดเยี่ยม จริงครับผม
ยินดีด้วยครับ... ;khhg ;khhg

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2011, 22:52:56 »

โอ้ จัดวันที่ 5 ธันวาเลยเหรอ yellow001
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

chongkot

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 01:18:23 »

ลายแทงอยู่แถวไหนนิครับผมไม่เคยไป ลอบกวนทีครับ  ;khhg ;khhg

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 01:32:04 »

น่าสนใจมาก roister

tao-hoo

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 08:45:26 »

รู้สึกว่าน้องคนนี้จะเป็นขวัญใจของใครหลายๆคนเลยนะครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 15:30:18 »

อ่านการบ้านแล้วต้องไปลองน้องอัญมณีสีเขียวบ้างแล้ว lkkjjh lkkjjh

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 12:14:06 »

เคยคิดจะต่อคิว แต่สภาพแวดล้อมประกอบต่างๆ ไม่เอื้อ
เลยหันเข็มทิศไปดาวทองแทนแระ
ห้องสะอาด เป็นสัดส่วน น่าประทับใจตั้งแต่ก้าวเข้าไป
และ หากโชคดี .. ได้น้องที่ได้ฟิล.... ซ์ซ์ซ์ซ์

boyboy1975

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 13:34:12 »

อยากทราบว่านอกจากน้องแล้ว ยังมีคนอื่นอีกมั๊ยครับ

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 14:20:02 »

ส่วนตัวไม่เคยไปเลยแฮะ
แต่อยู่มานานมาก 

taaat

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 16:22:12 »

การบ้านคุณภาพจริงคับ น้องหยกสุดยอดเหมือนเดิม

badmin

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2011, 04:20:43 »

ดูรูปที่มีแปะไว้ได้เลยครับ
มีแจ่มๆหลายคน ยี่สิบกว่า สวยๆก็มี
แต่บางทีรูปก็หลอกตาเราได้นะ ครั้งแรกที่ผมไปก็โดนรูปหลอก แหะ แหะ  แต่ก็ให้เกียรติน้องเค้า นวดอย่างเดียว ทิปเล็กน้อย .. น้องชวนไต่ระดับ แต่สำหรับเรามันต้องโอ..จริงๆ ถึงจะมีอารมณ์
พอไปใหม่อีกครั้ง ก็ลุ้นเอา เพราะเบอร์ 95 (ที่กล่าวขาน) หยุดงานยาวววว เลย
ก็ลองหากันดูนะครับ ระดับ 1 นี่ น้องๆคงทำเป็นรายได้เสริมกันอยู่
เกินกว่านั้น ก็คงแล้วแต่อารมณ์ละครับ ...
ผมชอบแฮะ ท้าทายดี
เลือกกันเอาเองครับ ของที่คนอื่นว่าใช่ สำหรับเราอาจหล่นก็ได้
แต่ผมเชื่อว่า ในมิตรภาพที่ดีๆ ก็คงได้สิ่งดีตอบแทนครับ .. เราก็ไม่คิดจะไปเอาฟรีซะเมื่อไหร่ ก็ถือว่าช่วยกัน
น้องบางราย เขาก็ไม่อยากให้เพื่อนร่วมงานรู้นะ ว่ารับงานไต่ระดับด้วย
มี่อีกหลายเบอร์นะครับที่อยากจะลองดู ไว้มีโอกาสก่อนนะ

gofts2011

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2011, 10:23:26 »

lowwww  น้องหยกนี้ตัวท็อปเลยนะครับ  มีแต่คนกล่าวถึงตลอด

tigerboy

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2012, 03:33:24 »

นอกจากน้องหยก ยังใครที่เด็ดๆอีกมั๊ยย