-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดที่ได้ความเพลิดเพลิน ผ่อนคลาย ฟิน...  (อ่าน 1098 ครั้ง)

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ไม่มี ระดับ นอกเหนือ จากการนวดตามวิชาชีพ
วงแหวน มาจากน้ำปิง ก่อนถึงบิ๊กซีหางดง อยู่ซ้ายมือ (คนละฟากกับบิ๊กซี)
เป็นการนวด ที่ผมมีความสุขที่สุด ตั้งแต่เคยนวดมา
นางฟ้าของผมรายนี้ ปกติมีงานประจำอยู่ต่างจังหวัด ไกลแสนไกล
มานวดช่วยร้าน เพื่อรื้อฟื้นวิชา และคลายเหงา
นวดกับคนสวย รักษาทรวดทรงได้ดี การพูดคุยเข้าใจกัน
มัน เพลิน .. จริงๆ
....
ว่าจะไม่บอกใคร หวงไว้เอง .. แต่คิดว่า คงมีเพื่อนที่ชอบแนวเดียวกันอยู่ ..
จึงมาบอก เป็นการให้น้องมีลูกค้าดีๆด้วย ..
อีกไม่นาน นางฟ้าหมอคนนี้คงกลับไปทำงานที่ ตจว.
....
ย้ำนะครับ .. นวดผ่อนคลาย  ไม่มีแอบแฝง

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
Re: นวดที่ได้ความเพลิดเพลิน ผ่อนคลาย ฟิน...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2013, 11:38:19 »

ขอบคุณครับ
เหน็ดเหนื่อยจากการทำงาน ได้นวดผ่อนคลายบ้างก็คงจะดี

pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: นวดที่ได้ความเพลิดเพลิน ผ่อนคลาย ฟิน...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2013, 12:12:21 »

ร้านนี้ไปประจำครับ นวดดี นวดแก้เส้นก็เก่ง
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

livestoned

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2013, 12:57:13 »

ว่าแต่นางฟ้าของท่านชื่อไรครับ แล้วร้านชื่ออะไรครับ  เขินนนนนน

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2013, 13:55:26 »

ร้านนี้ไปประจำครับ นวดดี นวดแก้เส้นก็เก่ง
ไม่ใช่แค่ร้านนี้นะ พี่เฒ่าไปทุกร้าน  kjhg kjhg kjhg
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2013, 15:26:32 »

ชื่อร้านเรือนอินทร์ นวดแผนไทย ครับ
ผมใช้บริการประจำ ตั้งแต่อยู่ฝั่งตรงข้าม ตอนนี้เป็น 7-11 ไปแล้ว
เมื่อก่อน หลังว่ายน้ำที่สระนิมมานรดี แล้วก็นวดต่อ สบาย..
มีหมอสาว อยู่สามสี่คน น่ารักกันไปคนละแบบ
มีหมอจับเส้น เด็ดๆ ที่ท่านสมาชิกกล่าวถึงด้วย อาจเป็นรายเดียวกัน
มีหมอวัยกลางๆบ้าง นวดดี เส้นคลาย ..
เรื่องชื่อ ท่านไปเมียงมองเองละกัน อาจถูกใจรายอื่นมากกว่า อิ อิ (ใบ้ให้ละนะ)

Avanza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2013, 18:30:25 »

.,mn นวดผ่อนคลายให้หายเมื่อยกันสักหน่อย

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2013, 22:37:03 »

มีนวดน้ำมันมั้ยครับ หรือนวดไทยอย่างเดียว ไม่ค่อยถูกโรคกับนวดไทยน่ะครับ เคยนวดแล้วกลับมาปวดเมื่อยหนักกว่าเดิม  eta07

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2013, 23:24:54 »

มีนวดน้ำมันมั้ยครับ หรือนวดไทยอย่างเดียว ไม่ค่อยถูกโรคกับนวดไทยน่ะครับ เคยนวดแล้วกลับมาปวดเมื่อยหนักกว่าเดิม  eta07

มีครับตอบแทนได้เลย แต่คราวก่อนผมขอนวดไทยออย ร้องลั่นห้องเลย เส้นผมมันตึงมาก
แล้วโดนรูดรวดเดียวไม่มีเวลาหายใจเลยแหละ แต่พอนวดเสร็จ สักสองสามวัน สบายครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2013, 23:27:25 »

ไม่ใช่แค่ร้านนี้นะ พี่เฒ่าไปทุกร้าน  kjhg kjhg kjhg

ไปมันทุกแนวแหละครับ แต่ถ้าไปนวดแผนโบราณก็จะเน้นไปร้านนวดจริงๆ ไม่เน้นระดับครับ

หมูอยู่ตึก

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2013, 16:50:16 »

เยี่ยม

haniba

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2013, 07:41:23 »

น่าสนใจครับ ;khhg

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2013, 21:27:16 »

ฃอบคุณครับ อ่านแล้วซักปวดหลังมาตะหงิดๆ   เขินนนนนน เขินนนนนน