-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านที่ นวดไทย แล้วจบได้ หรือ เป็นห้องแยกไม่เป็นม่านกั้น หน่อยครับ  (อ่าน 1459 ครั้ง)

whiteboy

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เคยนวดน้ำมันมา ซึ่งส่วนใหญ่จะเป็นห้องแยก เลยจบได้
แต่ผมไม่ชอบตอนล้างตัว เพราะน้ำมันมันล้างยาก

เลยอยากถามผู้รู้ครับ ช่วยแนะนำร้านที่นวดไทยธรรมดา แล้วจบได้
หรือแนะนำร้านที่เป็นนวดไทยแบบห้องแยก ไม่ใช่แบบม่านกั้นหน่อยครับ
ขอบคุณครับ ;khhg

magneticman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

ช้างคลาน   เชียงใหม่นวด  ฟ้าธานี  นครเชียงใหม่ ประมาณนี้ แยกห้องนวดอยู่แล้วครับ

whiteboy

• แอบจิต
  • **

ช้างคลาน   เชียงใหม่นวด  ฟ้าธานี  นครเชียงใหม่ ประมาณนี้ แยกห้องนวดอยู่แล้วครับ
ขอบคุณครับ ;khhg