-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคในการสอยต่างชาติ....  (อ่าน 21588 ครั้ง)

badmin

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
เทคนิคในการสอยต่างชาติ....
« เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 19:52:18 »

มันเป็นวิทยายุทธ์สมัยผมหนุ่มกว่านี้.....ใครสนเดี๋ยวผมกลับมาบอก.... lowwww

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เทคนิคในการสอยต่างชาติ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 21:55:18 »

จัดมาคับ  dsgjsd

mslife

• **
Re: เทคนิคในการสอยต่างชาติ....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มกราคม 2012, 00:25:12 »

ลองดูครับ

แต่โดยส่วนตัวเบื่อพวกฝรั่ง

J.seeder

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มกราคม 2012, 01:09:31 »

ปู เสื่อ รอเลยครับ eta04

kung092410

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 มกราคม 2012, 01:22:10 »

khjhgg khjhgg รอฟังแนวทาง

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 มกราคม 2012, 01:34:31 »

ซื้อปลาหมึกปิ้งแป๊บหนึ่งครับเดี๋ยวมานั่งดู
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

bastian10

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 มกราคม 2012, 11:58:43 »

อยากทราบมาก ๆ อะครับ อยาำกลองของนอก...  dgd

maysotian

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 มกราคม 2012, 13:02:06 »

Jikkolapoon

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 มกราคม 2012, 13:23:45 »

บร๊ะ !!!!!!  ผมรอทริคนี้มานานแสนนาน จัดมาครับผมรออยู่  eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08

musha

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 มกราคม 2012, 13:35:10 »

ปูเสื่อรอครับ  jljhl

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 10:47:52 »

รอโตยคนเน้อ

toc-680

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 12:28:08 »

รออีก 1 ครับท่าน  lowwww

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 21:44:22 »

รอด้วย 1 คนเช่นกันครับ

badmin

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 22:06:29 »

เนื่องด้วยมันเป็นวิทยายุทธ์เฉพาะตัว+ดวงนิดๆ ไม่ได้รับรองความเซียนอย่างใด กระผมจะมาแชร์เป็นประสพการณ์ละกานนนน...
อันการจะสอยต่างชาตินั้นแน่นอนภาษาเป็นเรื่องมาก่อนไม่งั้นจะคุยกะเขารุเรื่องได้ไงครับ แต่ไม่จำเป็นที่ต้องปร๋อปรื๋อๆๆเก่งขนาด expert หรอกเอาแค่คุยพอเข้าใจก็พอ ส่วนท่านที่พูดปะกิดนับคำได้แบบรุ่นน้องผม ไม่ต้องกัวเสมอไปได้แค่นั้นก็ยังเคยสอยมาแว้ว...
ผมจะเล่าเป็นเคสๆดังต่อไปนี้
ครั้งแรกสุดตอนนั้นยังเด็กเรียนมหาลัยไปกินเหล้ากะเพื่อนนั่งบาร์กัน ร้านริมน้ำปิงสมัยที่ฝรั่งตรึม เพื่อนก็สะกิดว่ามีแหม่มผมทองนั่งถัดจากเราไปมาคนเดียวลองคุยชวนดื่มกันมะ ด้วยความที่ไม่เค้ยไม่เคยคุยแหม่มมาก่อนก็เอาว่ะ เฮลโล แคนยูสปีคอิงลิช เจ้าหล่อนตอบกลับมาว่า พูดไทยได้ นิหน่อยค่าาา...เราก็โหววว..5555 จากนั้นด้วยฤทธิ์สุราพาเพลิน ทั้งเรากะเพื่อนก็คุยกะเธอไปเข้าใจบ้างไม่เข้าใจบ้างภาษามือบ้างแต่อาศัยความเป็นกันเอง สุภาพเชิญชวนและยิ้มสยามเข้าไว้ เธอแก่กว่าไปสิบปีครับ ghjk คุยสนุกกันไปเธอสั่งเบียร์สด ซดคนเดียว 6-8 แก้ว นี่แหละมาวววว ค่อด จนดึกดื่นเธอจะกลับเรากะเพื่อนก็มาววจะกลับเหมือนกัน จึงบอกว่าเราขอไปส่งที่พักนะ เธอก็โอเชครับ ขับไปส่งถึงที่ เธอชี้บังกะโลหลังที่เธออยู่ให้เห็น(เหมือนส่งซิกว่าอยู่หลังนี้นะ) เราก็เยสกะโอเคๆ แต่ดันต่อไม่เป็นเพราะไม่เคยเล้ยๆๆ น่าเขกกะบาลตัวเองสุดๆ จนเธอจะลงรถเธอบอกขอ good night kiss เรากะเพื่อนละกัน  สรุปได้แค่นั้นคร้าบ...ถือว่าค่อดง่าว.....ถ้าใจกล้าหน้าหื่นกว่านี้อีกหน่อยรับรองงงง ได้กินขนมปังก่อนจบ ป.ตรีแหงมๆ.... dsgjsd dsgjsd เดี๋ยวมาต่อนะ

Jikkolapoon

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 07:42:37 »

เนื่องด้วยมันเป็นวิทยายุทธ์เฉพาะตัว+ดวงนิดๆ ไม่ได้รับรองความเซียนอย่างใด กระผมจะมาแชร์เป็นประสพการณ์ละกานนนน...
อันการจะสอยต่างชาตินั้นแน่นอนภาษาเป็นเรื่องมาก่อนไม่งั้นจะคุยกะเขารุเรื่องได้ไงครับ แต่ไม่จำเป็นที่ต้องปร๋อปรื๋อๆๆเก่งขนาด expert หรอกเอาแค่คุยพอเข้าใจก็พอ ส่วนท่านที่พูดปะกิดนับคำได้แบบรุ่นน้องผม ไม่ต้องกัวเสมอไปได้แค่นั้นก็ยังเคยสอยมาแว้ว...
ผมจะเล่าเป็นเคสๆดังต่อไปนี้
ครั้งแรกสุดตอนนั้นยังเด็กเรียนมหาลัยไปกินเหล้ากะเพื่อนนั่งบาร์กัน ร้านริมน้ำปิงสมัยที่ฝรั่งตรึม เพื่อนก็สะกิดว่ามีแหม่มผมทองนั่งถัดจากเราไปมาคนเดียวลองคุยชวนดื่มกันมะ ด้วยความที่ไม่เค้ยไม่เคยคุยแหม่มมาก่อนก็เอาว่ะ เฮลโล แคนยูสปีคอิงลิช เจ้าหล่อนตอบกลับมาว่า พูดไทยได้ นิหน่อยค่าาา...เราก็โหววว..5555 จากนั้นด้วยฤทธิ์สุราพาเพลิน ทั้งเรากะเพื่อนก็คุยกะเธอไปเข้าใจบ้างไม่เข้าใจบ้างภาษามือบ้างแต่อาศัยความเป็นกันเอง สุภาพเชิญชวนและยิ้มสยามเข้าไว้ เธอแก่กว่าไปสิบปีครับ ghjk คุยสนุกกันไปเธอสั่งเบียร์สด ซดคนเดียว 6-8 แก้ว นี่แหละมาวววว ค่อด จนดึกดื่นเธอจะกลับเรากะเพื่อนก็มาววจะกลับเหมือนกัน จึงบอกว่าเราขอไปส่งที่พักนะ เธอก็โอเชครับ ขับไปส่งถึงที่ เธอชี้บังกะโลหลังที่เธออยู่ให้เห็น(เหมือนส่งซิกว่าอยู่หลังนี้นะ) เราก็เยสกะโอเคๆ แต่ดันต่อไม่เป็นเพราะไม่เคยเล้ยๆๆ น่าเขกกะบาลตัวเองสุดๆ จนเธอจะลงรถเธอบอกขอ good night kiss เรากะเพื่อนละกัน  สรุปได้แค่นั้นคร้าบ...ถือว่าค่อดง่าว.....ถ้าใจกล้าหน้าหื่นกว่านี้อีกหน่อยรับรองงงง ได้กินขนมปังก่อนจบ ป.ตรีแหงมๆ.... dsgjsd dsgjsd เดี๋ยวมาต่อนะ

เอ๊า ท่านสรุปเล่าประสบการณ์หล่นกับสาวผมบล็อนหรอกหรอ   eta07

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 09:27:31 »

TUk TUk ครับ TUK TUK

badmin

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 14:44:08 »

มาเคสสองต่อ
หลังจากเรียนจบ สักพัก ชีวิตกำลังลั้ลลากินดื่มสนุกสนานใช้ชีวิตรื่นรมย์ ก็มีวันหนึ่งไปนั่งบาร์คนเดียวครับผับดังริมน้ำปิงตรงฝั่งฝรั่งที่เขาเรียกกัน นั่งไปซักพักผมบลอนด์ชาวออซซี่มาคนเดียวครับทั่น รูปร่างสันทัดออกจะอวบนิดๆดูน่ารักดี สมัยนั้นยังสูบบุหรี่ในผับได้ เจ้าหล่อนควักบุหรี่มาพ่นควันปุ๋ยๆ พลางยิ้มนิดๆเราก็สังเกตท่าทีว่ามีใครตามประกบหรือมีคู่แข่งมาคอยสอยไหม เมื่อเห็นว่าว่างชัวร์ เริ่มเลยครับ ขอต่อบุหรี่ก่อนจากนั้นก็ส่งยิ้มสยามเจ้าหล่อนก็ยิ้มตอบ ขวนคุยว่ามาคนเดียวเหรอ ไปเที่ยวที่ไหนมาบ้าง ตอบว่าไปปายมา(สมัยปายยังไม่ดัง) อ๊ะ ปายเราก็เคยไปสวยนะ นู่น นี่ นั่น....บลา บลา บลา....เทคแคร์ไปตามเรื่อง สั่งเครื่องดื่มจากบาร์เทนเดอร์ให้บ้างแบ่งบุหรี่ให้บ้าง สุดท้ายก็ขออนุญาตเลี้ยงเบียร์ขวดเล็กเพื่อกระชับมิตรภาพ เจ้าหล่อนก็ยินยอม(เข้าทาง)พยายามยื้อเวลาให้เจ้าหล่อนอยู่นานๆไม่ให้กลับก่อน เดี๋ยวอด... jljhl ฟังเพลงไป ชวนคุยไปเท่าที่นึกออก(ต้องเน้นเรื่องบันเทิงหรือเรื่องตลกขำๆเบาๆสมองเข้าไว้เพราะพวกนี้เขามาเที่ยวต้องการ relax อยู่แล้ว ไม่ต้องคุยเรื่องเครียดๆนะครับจะเบื่อปล่าวๆ).....จวบจนบาร์ใกล้เลิก สังเกตท่าทีไว้ว่า เจ้าหล่อนกรึ่มได้ที่ยิ้มคุยสนุกโอกาสจะเริ่มเปิด ให้ทำตัวสุภาพบุรุษโดยขออนุญาตไปส่งที่เกสต์เฮ้าส์หรือที่พัก(ส่วนใหญ่พวกนี้จะมา tuk tuk หรือ สองแถว) เมื่อเจ้าหล่อนได้ที่มักยินยอมเสมอ ทีนี้แล้วแต่จังหวะหากท่านเอา bike มาเวลาเธอซ้อนพยายามเกาะกุมมือแบบอบอุ่นไว้ก่อนประมาณว่าประคองกลัวน้องตกรถ kjhg kjhg ถ้าเป็นรถยนต์ก็หาจังหวะเอาเอง เช่นจอดรถทำเป็นหาของตรงมุมมืดแล้วก็อาจจะคุยขอ kiss หรือหอมแก้มก็ว่าไปแล้วแต่ แต่อย่าใจร้อนพานอกเส้นทางอาจเจอโวยวายว่าพาไปปล้นหรือพาไปเมคได้ เมื่อถึงที่พัก เจ้าหล่อนขอบอกขอบใจแล้วจุ๊บร่ำลาตามธรรมเนียม ผมก็ขออนุญาตไปเข้าห้องน้ำ บอกว่าปวดจนไม่ไหวจริงๆ(หรืออาจจะบอกขอไปพักให้มึนเมาซักครู่) ตื้อๆไป จนใจอ่อน เมื่อเราเข้าถึงห้องพักได้ เข้าห้องน้ำห้องท่าเสร็จ ก็ออกมานั่งคุยที่เตียงนะครับ หรี่ๆไฟไว้เสิร์ฟน้ำเย็นเอาใจเจ้าหล่อนไป จากนั้นเมื่ออยู่สองต่อสอง ก็ต้องตามเสต๊ปสิครับ ค่อยๆโน้มตัวไปหอมแก้ม ไซร้ซอกคอ ไม่มีขัดขึนแฮะ จากนั้นก็ล้วงครับพี่น้องอุแม่จ้าวว ใหญ่เต็มกำดีจริงๆ ค่อยๆปลดตะขอบราก่อนจะถอดเสื้อยึดเจ้าหล่อนเบาๆ จากนั้นก็ตามด้วยบราตัวจิ๋วที่หุ้มแตงโมอยู่ โอ้ววววขาวใหญ่ได้ใจหลอดไฟน้ำตาลอ่อนๆได้รูปเต็มไม้เต็มมือมาก ลงลิ้นไล่ลงมาจนถึงไฟหน้า เล่นกะไฟหน้าไปมือก็ล้วงลงล่างถึงผืนนา ลูบไล้ภายนอกน้ำมาเต็มครับท่าน ค่อยๆจับมือเจ้าหล่อนมาไว้ตรงน้องชายเหมือนจะรู้ๆ เธอเล่นกะน้องชายอย่างสนุกชักขึ้นชักลงเสียว   ค่อดๆ scary scary มาถึงตอนนี้ ไฟในห้องปิดมืดหมดแล้วค่อยๆถอดจนหมดทั้ง you and I จนชุดวันเกิด (ใจสั่นนิดๆนี่ครั้งแรกที่กินขนมปังนะเนี่ย) แลกลิ้นกันได้นัวมาก ผมพลิกขึ้นคร่อมจะให้เธอ เป น้องชาย แต่เธอไม่ยอมครับ เอาวะไม่บังคับกัน เล้าโลมไปเรื่อยๆ สองมือทำงานล้วงบน-ล่างสลับ มือเธอก็เล่นกะของเราจนถึงจุดที่พร้อม ก็จัดการสอดใส่ครับโหยหล่อยิ่งกว่าลื่นซอยทันทีเพราะตื่นเต้ลลลล เธอร้องครางเบาๆสลับซี๊ดดด พลิกตัวสลับขึ้นลงมีแต่(เบสิคกะ doggy) นะฮะ รีบร้อนเพราะไม่เคยกะต่างชาติมาก่อน ซอยไม่ยั้งจนจบเกมส์เหงื่อแตกตรึม ljhgf ljhgf......
จากที่บอกว่าขอมาเข้าห้องน้ำ ก็เลยนอนค้างรวดถึงเช้าขอตัวกลับก่อนเพราะ I มีธุระ..... เขินนนนนน เขินนนนนน รู้จักแต่ชื่อกะอายุ
จบครั้งแรกที่กินขนมปังคับ

Jikkolapoon

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 15:04:05 »

นี้ซิของจริง   pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

bored-family

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 มกราคม 2012, 12:27:58 »

นี้แหละที่ผมอยากลอง : )

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 มกราคม 2012, 21:09:41 »

น่าสนใจ .. แต่เลยวัยแล้ววู้ย...
คงต้องหาซิ้อเอา !!!
แต่ว่า มาติดตามครับ เข้าใจว่าจะมีบทต่อมาอีก เรื่อยๆๆ

badmin

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 09 มกราคม 2012, 01:23:02 »

มาต่อเคส สาม นะครับ
อันนี้ถือว่าเป็นความฟลุ๊คปนดวงเฮงก็ว่าได้เพราะวันนั้นไม่กะไปล่า ใดๆเล้ยย ไปดื่มกะพี่ที่ออฟฟิศที่ร้านวิวดี น้ำปิงนั่นแหละ พอสักเกือบเที่ยงคืนก็แยกย้ายกันจะกลับ ผมก็คิดว่าไปจบเกมส์ด้วยเบียร์ขวดเล็กสักขวดก่อนกลับบ้านนอนที่ร้านอินดี้ถัดไป ร้านที่เจ้าของโซโล่กีต้าร์เทพเองนั่นแหละ ตอนนั้นดึกพอควรคนก็แน่นๆเพราะคนจะมาสุมๆรอบดึกที่ร้านนี้เพราะพี่เค้าปิดดึกกว่าทุกที่ แขกมีทั้งไทยและเทศ ส่วนมากจะเทศมากกว่านะเพราะพวกนี้ชอบมาดูการโซโล่กีต้าร์ของเจ้าของร้าน
เมื่อผมมาถึงร้านคนแน่นๆ(สมัยนั้นมีบาร์เล็กๆอยู่ข้างเวที) ก็ตรงไปที่บาร์เพราะเรามาคนเดียว ไม่ได้มองใครใดๆเลย เห็นมีที่ว่างอยู่ที่นึงมีสาวแหม่มนั่งหรือยืนถัดไปนี่แหละ เราก็ทำพยักหน้าประมาณถามว่าตรงนี้มีใครไหมพร้อมกับส่งเสียงว่า ok  เจ้าหล่อนตอบกลับว่า yes แต่ดันพูดประมาณว่า คุณคงพูดภาษาอังกฤษไม่ได้หรือไม่คล่องละมั๊ง ไรเนี่ยแหละ เราก็ อุ๊บ๊ะ  roister ดูถูกกันหรือไง I speak ได้นะเฟ้ย เลยเปิดบทสนทนาถามไถ่ทักทายได้ความว่าเป็นสาว ยิว eta03 ทำงานเป็นนักหนังสือพิมพ์ไรเนี่ยแหละ แล้ววันนั้นมาเดี่ยวด้วย ผูกผ้าคาดผมดูคิกขุดี หน้าตากลางๆนะครับไม่น่าเกลียดไรๆมากมาย ตอนนั้นผมก็มึนๆเมาๆเหล้ามาจากร้านก่อนหน้าแล้วด้วยกะว่าหมดเบียร์ขวดเล็กนั่นแล้วจะกลับไปนอนละ ก็คุยๆไป นู่น นี่ นั่น เล็กๆน้อยๆตามมารยาทรอเวลาเบียร์หมด ปรากฏโดนหมัดก่อนเลยครับ สาวเจ้ายิงคำถามว่าบ้านคุณอยู่ที่ไหนหรือพักที่ไหนนี่แหละ  eta20 eta20 เอ๊ะ ถามไมฟร่ะ เริ่มคิดทันที ไรกันเนี่ย eta32 ก็ตอบไปว่าอยู่แถวนู่น นี่.....
เธอเปิดฉากเลยว่าเดี๋ยวฉันจะไปกะคุณนะ  eta20 eta20 เอ่อ งานเข้าละตรู ไม่ทันตั้งตัวเลยเว้ยเห้ย...เริ่มคิดหนักปนเมาๆ เอาไงดีว่ะ สมองก็เลยบอกรับไว้ก่อนว่าโอเค (แต่จริงๆถ้าพาไปบ้านโดนท่านผู้ปกครองเล่นแน่ ทางไม่สะดวก...) พอเบียร์เธอหมด เบียร์เราหมดก็ ป่ะ ไปกัน วันนั้นขับรถยนต์มาด้วย คิดไรไม่ออกก็เอาว่ะ ขึ้นรถมาก่อนละกัน ตอนนั้นตีหนึ่งกว่าๆละม๊าง ขับรถออกจากร้านมาก็คุยถามไปเรื่อยเปื่อยว่าคุณพักที่ไหน ถนนไร ซอยไร เดี๋ยวเอางี้ ไอไปส่งคุณก็แล้วกันนะ เธอก็ไม่ว่าไรต่อ ก็ขับวนๆในเมืองไปตามที่เธอบอกไปจนใกล้ๆที่พักเธอแถวสี่แยกตลาดพระเครื่องโรงเรียนยุพฯ ติดไฟแดงพอดี เมาๆอยู่ด้วยและโอกาสสองต่อสองในรถ ไม่สนโลกแล้วครับ โน้มตัวไปจูบแลกลิ้นกันเลยคาไฟแดงนั่นแหละ นัวกันซักพักเลยเพิ่งคิดออกว่า คุณแหม่มยิวนี่เหงาเปลี่ยว want นี่หว่า มิน่าเล่า kjhg kjhg
พอไฟเขียวออกรถ เข้าไปในซอยที่เป็นเกสต์เฮ้าส์ของเธอ จอดรถหน้าที่พัก ปุ๊บ เธอก็จะลงเข้าที่พัก เราก็อุบายตามสูตรว่าปวดฉี่  แคน ไอ โก ยัว ทอยเลท พลีส....
เธอว่าที่นี่เค้าห้ามคนนอกเข้านะ แถมดันมียามเฝ้าประตูรั้วอีกหนึ่งคนข้างหน้าที่พักนั่น เราก็เอาวะ ตื้อเท่านั้น พลีสๆๆ บลาๆ จนเธอใจอ่อน ยอม ก็ดับเครื่องจอดรถ เสี่ยงเดินตามเข้าไปเงียบๆ เธอพักชั้นหนึ่งห้องในสุด ขวามือ เมื่อถึงในห้องก็เข้าส้วม ฉี่ก่อน จนเสร็จธุระ ก็ออกมานั่งคุยต่อที่เตียงไปสักเล็กน้อย ก็เริ่มละฮะ eta03 eta03 จูบไป ค่อยๆถอดเสื้อผ้าไปจนสุดท้ายล่อนจ้อนครับทั้งคู่ หุ่นเธอ อวบจนเกือบอ้วนแต่ทุกอย่างใหญ่ไปโม้ด eta04 นึกขึ้นมาได้ ชิเป๋งละครับท่าน ไม่มี ซีดีนี่หว่า จะถามเธอก็ดันไม่กล้าถาม เลยบอกเธอว่าเดี๋ยวไอ ไปซื้อของแป๊บนะ จะเอาไรไหม เธอว่าขอไดเอทโค้กละกัน รีบใส่เสื้อกะกุงเกงลวกๆ ออกจากห้อง รีบไปที่รถ ฝนเริ่มตกครับท่าน ไปร้านสะดวกซื้อในปั๊มแถวใกล้ๆนั้นแหละ ได้ซีดีกะโค้กของเธอเรียบร้อย ขึ้นรถรีบเหยียบคันเร่งบึ่งประมาณว่ากลัวของหายไงงั้น  kjhg kjhg ฝนตกน้ำนองแตกกระจายตามแรงซิ่ง ไม่ถึงสิบนาทีมาถึงที่พักเธอ จ้ำๆๆๆ ไปถึงห้องชั้นหนึ่งในสุดขวามือ ที่จำได้ ไม่สนยาม-เยิมมันจะมองไรแล้ว....
เข้าห้องมาได้ โหย รีบถอดชุดยังกะกลัวไม่ได้งั้นแหละ ghjk ghjk เธอก็นอนตัวเปล่าบนเตียงอยู่แล้ว จัดการลงไปคลุกกันบนเตียงเลยครับ กอดจูบไซร้กันไปมา เธอก็พลิกขึ้นบน ลงลิ้นหน้าอกเรา หัวนมเรา ไล่ลงไปท้องน้อยจนถึงจรวดแม่เจ้าโว้ย เปสดครับ scary scary eta12 eta12 รูดขึ้นลง เสียวสุดๆ พอได้ที่สวมซีดีเธอขึ้นเองเลย WOT เอามือแตะลิ้นเธอแล้วมาทาที่นาผืนน้อยประมาณว่าเพิ่มความหล่อลื่นได้ฟิลลิ่งเอ๊กซ์สุดๆ เธอโยกเองเลย เรางี้แทบตายทั้งเสียวทั้งเมา มีซาวน์ประกอบอีกว่า ohhhh thai boy so goodddd...... scary scary เอาไปเรื่อยๆซักพักเปลี่ยนไป ทั้งท่า เบสิคและdoggy มั๊ง(จำไม่ค่อยได้) โยกจนผมเสร็จน้ำแตกคารู(แต่ใส่ซีดีนะ) จึงถอนสมอ ถอดซีดี ไปห้องน้ำชำระ ออกมานอนพักคุยกัน ระหว่างที่ไปชำระในห้องน้ำเธอหยิบขวดแชมพูขวดเล็กๆที่เธอซื้อมาใช้มาบอกประมาณว่า แชมพูเมืองไทยไมมันสีคล้ำๆแปลกๆหรือไรซักอย่างนี่แหละ......เราก็อ๋อๆเหรอๆ ไปตามเรื่อง พักไปครู่ใหญ่ๆพอเริ่มมีแรงฟื้นตัวเริ่ม แนวโรคจิตครับ บิ้วลูบไล้ไปเรื่อยๆดันบ้าไรมะรุ หยิบขวดแชมพูเล็กๆนั่นมาถูๆไถๆกับนาของเธอ แล้วค่อยๆดันมันเข้าไปประมาณครึ่งนึงของขวดครับท่าน(ขวดแชมพูเล็กๆประมาณคืบเดียวเอง)เธอก็ไม่ว่าไรแฮะ โคตรออกแนวโรคจิตหนังเอ๊กซ์ญี่ปุ่นเลย jljhl jljhl แล้วก็เอาออก เธอนอนอยู่บนเตียงผมก็ไปคุกเข่าข้างๆหน้าเธอประมาณว่าให้เธอเป ปั่นน้องชายให้ขึ้นหน่อย เธอชะโงกหัวขึ้นทำทันทีแบบรู้ๆกัน พอแข็งๆอีกรอบผมก็ใส่ซีดี แล้วก็เสียบรูกะเบิ้ลรอบสอง แต่คราวนี้ ด้วยเมาและคงหมดแรงจากยกแรก(ที่เอานานพอควร) เลยไม่เสร็จครับ เสียดายจัง uilo uilo เธอก็ไม่ว่าไรนะครับ ถอนสมอนอนคุยกันไปเรื่อยๆ ดูเวลา ชิเป๋งละ ตีสามครึ่งแล้วนี่หว่า รุ่งขึ้นตรูต้องทำงานนิ เลยบอกเธอว่าขอตัวกลับก่อนนะ มันดึกมากแล้วเธอก็โอเค ผมแต่งตัวเตรียมกลับ เธอเดินเปลือยๆมาส่งที่ประตูห้อง และอวยพรว่า โชคดีและ have a good life นะ.......ชื่อยังไม่รุจักไม่ได้ถามเลยครับท่าน.... ljhgf ljhgf ไรจะขนาดน้านนนนนนน
กลับมาถึงบ้านตีสี่ เข้านอนแม่ปลุกตอนเจ็ดโมงเช้า ฝนยังตกไม่หยุดเลย ไปทำงานแฮ้งค์ค่อดๆทั้งวัน ระหว่างวันในออฟฟิศคิดในใจว่าไหนๆก็มาทำงานแฮ้งค์ๆ ทำไมตรูไม่โดดงานแล้วนอนค้างกะเจ้าหล่อนเพื่อซ้ำต่ออีกซักวันกันละว้าาาา ฝนฟ้าก็ตกทั้งวันแบบนี้ ล่อกันไม่ต้องออกจากห้องมันละ ......เฮ้อคิดแล้วก็เสียดายอดีตตครับพี่น้อง uilo uilo uilo.....จบตอน

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 09 มกราคม 2012, 13:56:25 »

สุดยอดครับ เอาไปเลยความเจ๋ง  hgjhg

mylovely

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 11 มกราคม 2012, 15:27:02 »

ตาร้อนผ่าวๆๆ

J.sombunchai

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 11 มกราคม 2012, 19:08:57 »

ถ้ามีโอกาสจะขอนำวิทยายุทธนี้ไปปฎิบัตินะครับ

badmin

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11 มกราคม 2012, 23:47:21 »

มาเคส สี่กันต่อ
อันนี้จากประสพการณ์รุ่นน้องคนนึงที่พูดอังกฤษประมาณเเค่ yes no กะ ok.........
วันนั้น พวกเราไปดื่มกันเป็นกลุ่มประมาณ 4-5 คนที่ผับเล่นดนตรีสด ก็ฟังดนตรีไปคุยสัพเพเหระกันไปตามเรื่องจนบาร์ใกล้จะปิด คิดกันว่าจะกลับ มีแหม่มฮะ มากันสองคน คนนึง สว.(เหี่ยวด้วยอ่ะ eta20) กะอีกคนอ้วนท้วมเลยแต่ไม่สูงเท่าไร เดินผ่านโต๊ะเรา เมามาเลยคนอ้วนอ่ะ พวกเราก็คุยเเซวยิ้มกันไป ทักทายกันไปตามเรื่อง พี่คนนึงในกลุ่มคิดมุกไรขึ้นมาได้ก็ไม่รุ โม้ว่าน้องคนนึง(ที่พูดปะกิดไม่ค่อยได้นั่นหน่ะ) เป็นเจ้าชายของเชียงใหม่นะเธอ เธอก็หลงเชื่อถามว่าจิงรึ พวกเราก็โม้ส่งไปเรื่อยว่าจิง จากนั้นบทสนทนาก็ไปเรื่อยเปื่อยคุยสนุกกันเป็นกลุ่มบ้าๆบอๆ จนบาร์เลิก พี่คนที่คิดมุกก็ชวนกันไปต่อที่ร้านปิดดึกแถวคูเมือง โดยชงให้น้องเจ้าชายประกบตุ้ยนุ้ยไว้ตลอด ประมาณคอยดูแลประคับประคองเอาใจใส่ (ที่แท้หวังนี่หว่า kjhg kjhg) ชวนขึ้นรถยนต์ไปกันเป็นกลุ่มเนี่ยแหละ แต่คน สว นั่นจะปล่อยให้กลับเองก็ดูไม่ดีเลยไปด้วยกันหมด พอไปถึงร้านที่หมาย โอ้วหันไปดู เจ้าชายแลกลิ้นกะตุ้ยนุ้ยริมถนนเลยครับ คิดในใจว่าโหย เอ็งคืนนี้มีเฮ แล้วพวกเราก็เข้าไปต่อกันในร้านนั้น ผมมึนๆเลยขอตัวกลับก่อน
มารู้เรื่องวันถัดมาอีกทีว่า คืนนั้นเจ้าชายส่งดริ้งให้ตุ้ยนุ้ยตลอด ประมาณว่ามอมไปเรื่อยๆนั่นแหละจนร้านจะเลิกก็คือตามสูตรประคองปนพยุงขึ้นรถยนต์ทั้งตุ้ยนุ้ยและ สว ไปส่งเกสท์เฮ้าส์ แต่คนอื่นบายขอตัวแยกกลับกันหมด เจ้าชายไปถึงห้องปุ๊บก็พาตุ้ยนุ้ยไปนอนเตียง ส่วน สว ก็ปล่อยไปนอนอีกเตียง เจ้าชายก็เริ่มบรรเลงตามสูตร (แต่รายละเอียดในการบรรเลงเปนไงผมไม่รุ) สว. ยังรุสึกตัว ก็ประมาณบ่นๆว่าไปเปิดอีกห้องนึงสิถ้าพวกเอ็งจะเ_ากัน เจ้าชายตอบกลับได้แค่ว่า no ploblem แค่เนี๊ย จากนั้นมันก็ไม่สนโลกแล้วครับ ยกทรงถอดไม่ได้มันก็งัดถลกเอา แล้วก็จัดการจนเสร็จสม......นี่มันเล่านะ
จากนั้นอีกวัน เจ้าชาย(อุปโลกน์) ก็บอกว่าถ้ามะคืนไม่ได้ CD ขอพี่คน ชง  ป่านนี้มันคงนอนเอา teen ก่ายหน้าผากไปแล้วววว..........อื้อหือนี่แหละ คนที่พูดปะกิดนับคำได้ ouiy ouiy
ผมสรุป ทริกประเภทนี้ว่า เคสแบบนี้ต้องพวกแหม่มที่มาววววว มาเต็มกรึ่มพอควรนะครับเพราะพวกเธอจะใจกล้าหน้าด้านคุยด่ะกะทุกคน ไม่ต้องเสียเวลาจีบทำความรุจัก หากจะสอยประเภทนี้ต้องใจกล้าลุยไว้ก่อนเลย ถึงเนื้อต้องตัวได้ใส่ไว้ก่อน เป็นการโยนหินถามทางถ้าเธอไม่ขัดขืนหรือโวยเนี่ยโอกาสสำเร็จ70-80 เปอร์เซนต์ เลี้ยงดริ้งหรือชวนดื่มเพิ่มได้ก็ดี ประมาณว่าเมามากก็ปล่อยตัวมากนั่นแหละ (แต่ต้องอย่าหื่นพาไปนอกลู่นอกทางนะ เสี่ยงกะการเป็นข่าวว่าเมคและไอคุกๆ) เป็นไปตามครรลองคือดูแลเทคเเคร์ พาไปส่งที่พักประคับประคอง เมื่อโอกาสเข้าถึงห้องได้อยู่สองต่อสองก็จัดไปตามฝีมือ ส่วนมากพวกนี้จะจำไรไม่ได้หรอกประมาณว่า วันไนท์แสตนด์ ทั้งเราทั้งเขานั่นแหละ แนะนำหน่อยว่าหากสำเร็จฝั่งฝันแล้ว กลับได้ให้กลับเหอะอย่าเสี่ยงนอนค้างด้วยแล้วตื่นเช้ามาอาจถูกโวยว่า เปนใครมานอนห้อง I ได้ง่ะ  eta20 eta20...@#$%&*(_)++)(^&*(..... เดี๋ยวซวย
จบตอนสี่

Avbnnn

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 12 มกราคม 2012, 09:47:40 »

ขอบคุณมากครับ มีกำลังใจขึ้นอีกเยอะเลย 55+

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12 มกราคม 2012, 15:56:37 »

เทพจริงๆเลยครับ ไม่ทราบว่าจะมีสอนกันได้ใหม
เริ่มต้นที่ใหน กี่โมง ไปกี่คนดี แล้วจะอะไรยังไงดีคับ

Anonymous

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 16 มกราคม 2012, 01:35:22 »

สุดยอดครับท่าน

nop_cm

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 16 มกราคม 2012, 10:30:33 »

สุดยอด eta20

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 16 มกราคม 2012, 13:31:55 »

รอท่านมาสอนวิชาต่อครับ  pongz

NIRVANA

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 16 มกราคม 2012, 14:25:26 »

เทพจิงๆคับ  ;khhg

Moscow

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 20 มกราคม 2012, 18:41:14 »

สุดยอดครับ

badmin

• **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 22 มกราคม 2012, 22:06:28 »

มาเคสตัวอย่างสุดท้ายกัน
เคสนี้ตอนแรกก็กะจะจรีบแบบหนุกๆ ชั่วครั้งชั่วคราวนะครับ แต่ไปๆมาๆดันกลายเป็นคบกันเป็นจริงจังไปซักสองสามเดือนแหนะ กว่าเธอจะกลับบ้านเมืองของเธอเรียกว่าผูกปิ่นโตกินไปยาวเลย... ljhgf ljhgf
           เริ่มจาก ไปผับที่คุ้นเคยแล้วก็เธอมากันสองคนกะเพื่อนนะครับ ขาวจั๊ว ตาสวยสีฟ้าจัดเลย(มาจากแถวแสกนดิเนเวีย) ไม่สวยมากแต่ได้ความเป็นสาวน้อย+สดใสมาทดแทน อายุตอนนั้น22-23 ประมาณนี้แหละมาเป็นอาสาสมัครทำงานดูแลคนป่วยใน ชม.มาอยู่ระยะยาวประมาณ3-4  เดือนไรงี้ เธอชอบมานั่งกันสองคนแล้วก็อยู่นานจนผับใกล้ปิดนู่น ผมสังเกตท่าทีก่อนเพราะไม่รีบร้อนมีบุรุษชาวไทยรุมตอมกันเยอะมาก (ประมาณว่าเป็นดาราเด่นมาประจำ) ผมก็สังเกตว่าไม่มีใครได้เข้าวินสักคน สักที.....
          จนวันหนึ่ง พอเรามาวๆได้ที่เห็นว่าว่าง ไม่มีใครประกบ+สบโอกาส ก็บุกครับ เริ่มจากขอต่อบุหรี่ก่อน จากนั้นก็ชวนคุยสังเกตท่าทีว่าเธอเฉยๆหรือว่ายินดีคุย ถ้าเฉยๆอีกก็คงบาย (เจอแบบนี้ไม่ต้องหวังครับ..หาเอาใหม่) คนที่เราเล็งเธอก็คุยดี+สังเกตท่าทีเรากลับด้วยเหมือนกันเพราะเธอผ่านไอ้พวกที่มา speak จีบๆเนี่ยเป็นร้อย.....โชคดีของผมที่มือกีตาร์ของผับที่รุจักกันมาจรีบเพื่อนอีกคนนึงด้วย เลยมีเพื่อนร่วมด้วยช่วยจรีบ....คุยไป สร้างมุกกันไปเรื่อยๆ วันแรกจบด้วยกู้ดไนท์บ้านใครบ้านมัน หลังจากคุยได้ข้อมูลว่าพวกเจ้าหล่อนชอบมากันประจำ ที่นี่เนี่ย ก็โอเควันหลังบุกใหม่  dsgjsd dsgjsd
         วันหลังๆมา เจอกันที่ผับใหม่ก็เข้าไปทักทายคนที่เราเล็งประสาคนรุจักนะครับ  make friend กันไปเรื่อยๆ จนเธอวางใจเราในระดับหนึ่งก็ขออนุญาตไปส่งบ้านที่พักจนเธอยอม ส่วนเพื่อนเธอนั้นมือกีตาร์ก็พาไปเองบ้าง หรือบางคราวผมก็ไปส่งทั้งสองคนบ้าง พอไปถึงที่พักเธอ เราก็จะพยายามรุกคืบแต่เธอยังสงวนท่าทีก็เลยต้องจายเย็นๆไว้ dsgjsd dsgjsd
         จนกลายเป็นจรีบสาวแบบจริงๆจังๆ (ซึ่งตอนแรกไม่กะงั้น กะผ่านๆไม่จิงจังว่างั้นเหอะ แต่รมอยากได้เลยต้องพลอยๆไป eta32 eta32) นัดไปทานข้าวบ้าง ดูหนังบ้างไรบ้าง จนสามารถพาเธอไปค้างที่บ้านผมได้ dgd dgd เมื่อมาถึงวันเผด็จศึกเนี่ย ไม่มีใครอยู่บ้านเพราะตอนนั้นออกไปทานข้าวกันหมดม๊าง เหลือผมกะเธอสองต่อสอง ก็อยู่ในห้องนอน ก็พยายามโลมเล้าจนเธอยอม ถอดบนและก็ถอดล่าง อวบๆใหญ่ๆตามสไตล์เนื้อนมไข่ครับท่าน เธอไม่ยอมสเปย์ครับ มีแต่จูบแลกลิ้นและก็สอยๆๆๆๆ จนสำเร็จน้ำแรก เหงื่อแตกพลั่กกันทั้งคู่ จากนั้นมา ก็กลายเป็นคบหากันไปนู่นนี่นั่น ส่วนใหญ่มาค้างที่บ้านผมและมีไรกันที่บ้านผมเนี่ยแหละ ทุกครั้งต้องใส่ CD ครับแต่มีครั้งนึงอยากลองเลียนแบบหนังโป๊ก็ขอลองร่อง โนม เธอก็จัดให้ จนราดไปเต็มผืนหน้าอกหน้าใจ.... jljhl jljhl
         แต่เคสนี้ผมรุสึกผิดนิโหน่ย ตรงที่พอผ่านไปสักสอง-สามเดือน ผมเริ่มเบื่อๆเลยไม่อยากไปไหนมาไหนกะเธออีกแต่เธอรุสึกจะชอบผมมากติดแจเชียว ก็รอไปจนเธอครบวาระจะต้องกลับประเทศแล้ว ก็ไปส่งร่ำลากัน พอเธอกลับบ้านไปแล้วก็ยังอีเมล์มาหาเรื่อยๆเสมอๆ แต่ผมก็ห่างๆไปจนกระทั่งวันนึงไม่อยากค้างคาเลยต้องบอกเลิกกันไปเธอก็แฟร์ๆนะครับ ตอบกลับว่า OK แล้วก็หายไป จนถึงวันนี้ก็ไม่ได้ข่าวคราวกันอีกเลยครับผม....รุสึกผิดเหมือนกันประมาณว่าไป จุเปิ้นเมา บ่าเอาเปิ้นแต๊.. eta08 eta08 eta08 eta08

plathongshop

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 25 มกราคม 2012, 16:36:23 »

อยากลองแบบนี้บ้างจัง

flashfly01

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 26 มกราคม 2012, 00:13:25 »

ของนอกกกกกก

malangsabman

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 26 มกราคม 2012, 22:40:34 »

เคยได้สอยเหมือนกันคับ รู้จักกันที่สนามฟุตซอล

เล่นกัน เบียดกัน บังกัน เตะกัน เสร็จแล้วชวนกันไปกินข้าว ไปเทียวแล้วก็จบที่บนเตียง

แปลกดี ผู้หญิงฝรั่งเล่นบอล  pongz

badmin

• **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 27 มกราคม 2012, 23:21:17 »

เคยได้สอยเหมือนกันคับ รู้จักกันที่สนามฟุตซอล

เล่นกัน เบียดกัน บังกัน เตะกัน เสร็จแล้วชวนกันไปกินข้าว ไปเทียวแล้วก็จบที่บนเตียง

แปลกดี ผู้หญิงฝรั่งเล่นบอล  pongz
ผมอ่านตอนแรกตกใจนึกว่าท่านเป็นยอดชาย eta20 eta20 พอเห็นบรรทัดสุดท้ายค่อยบางอ้อครับ... kjhg kjhg..
ล้อเล่นนะคร้าบบบ... jljhl jljhl

lexlex

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 19:27:28 »

อยากได้ ญี่ปุ่น แต่พูดไม่เปง
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

koop533

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 20:24:09 »

ประสบการณ์สูงริ่ว

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2012, 09:26:36 »

หาใครเล่าประสบการณ์แบบท่านยากยิ่งนัก

badmin

• **
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2012, 21:17:04 »

เดี๋ยวรอผมว่างอีกแป๊บ จะมาถ่ายทอดเทคนิคแบบละเอียดสุดๆเท่าที่กระผมเคยนะคร้าบบบบบ.... lowwww

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2012, 14:17:45 »

ผมจะรอวิทยายุทธขั้นเทพนะครับ

pheebar

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2012, 10:35:50 »

;khhg ;khhg คำนับเหอะท่าน

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2012, 03:27:30 »

เป็นประสบการณ์ที่ดีมากครับ ขอบคุณท่านมาก  ;khhg kjhg dsgjsd

badmin

• **
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 22:46:53 »

หลังจากรอโอกาสและจังหวะมานานวันนี้ได้ฤกษ์เสียทีที่จะอธิบายขั้นตอนเทคนิคและ TIPS ต่างๆอันจำเป็นในการสอย มีดังต่อไปนี้แอ่นแอ๊นนนน...
1.กลุ่มเป้าหมาย อันต่างชาติที่มาแอ่วบ้านเฮานั้นมีหลากหลายประเภทหลายชนิดอันได้แก่
1.1 นักท่องเที่ยวไฮโซมาเดี่ยวหรือมาเป็นกรุ๊ปมีรถบัสพาเฮโลไหนไปนั่น ดูหรูหราไฮโซมีกะตังค์นั่งขบวนสามล้อรอบเมืองได้กลุ่มนี้เที่ยวแบบมีตังค์มักไม่แคร์ไรๆ โอกาสแทบไม่มีให้สอยเลย ก็อย่างว่าแหละ ยากสสสส์ เพราะพวกนี้ไม่ค่อยมีความ Friendly ที่จะมาสุงสิงกะเราๆท่านๆ...สรุปผ่าน
1.2 กลุ่มที่มาทำงานอยู่เมืองไทย พูดไทยได้พอควรรุจักอุปนิสัยใจคอคนไทยบ้านเราพอควร พวกนี้จะค่อนข้างฉลาดรู้ทัน เว้นแต่คบหารักใคร่ขอบพอกันจิงจังจึงจะมีโอกาสในการสอย 50-50 ครับประเภทนี้
1.3 กลุ่มมา backpack ติดดิน ยามบันเทิงเที่ยวในสถานที่แบบเราๆเที่ยว ลุยๆได้ เอ็นจอยแสงระวีเอ๊ยแสงโสมได้สบายๆ ค่อนข้างมีมนุษย์สัมพันธ์ดี (แต่เราต้อง make friend ไว้เป็นประการแรกนะ อย่าเพิ่งหื่น) กลุ่มนี้แหละที่เป็นกลุ่มเป้าหมายเปอร์เซนต์สำเร็จสูงกว่า 80 เปอร์เซ็นต์...
2.โอกาส+สถานที่ มันเป็นไปได้หมดทั้งสถานที่ท่องเที่ยวป่าเขา-ดอยสูง สถานที่ธรรมชาติ ไร่นา วัดวาอาราม ที่จะไปพบเจอแล้วทำความรุจัก แต่สถานที่ที่ง่ายและเหมาะสมที่สุดก็ไม่พ้นสโมสรยามราตรีนั่นคือผับบาร์ทั้งหลาย สถานที่ดังๆที่ต่างชาติทั้งหลายไปรวมตัวกันสมัยก่อน คือร้านแปลไทยว่าริมแม่น้ำ แปลไทยว่า วิวดี และแปลไทยว่า ซีรี่ย์เครื่องทองเหลือง (แหะแหะ ) ซึ่งอยู่เรียงรายไปตามลำน้ำปิง แต่ปัจจุบันร้านเหล่านี้กลายพันธ์เป็นคนไทยไปแอ่วซะเกินครึ่ง (เฮ้อออออ เสียดาย ouiy ouiy) แต่ใช่ว่าจะไม่เจอนะครับแล้วแต่ดวง ของพรรค์นี้
ในปัจจุบันเท่าที่ทราบ ผับเล็กๆในซอกซอยย่านในเมืองท่าแพเอย ย่านยุพฯเอย พวกนี้ไปขลุกกันที่นั่น อยู่ที่เรากล้าเข้าป่าล่าเนื้อไหมเล่า...อิอิ jljhl แต่เท่าที่เห็นใน วอมอัพ พวกก็ยังไปกันนะ แล้วแต่จังหวะ อืมม์เท่าที่สังเกต ร้านตรงหัวมุมก่อนเลี้ยวเข้าถนนช้างม่อย(ถ้ามาจากสมเพชร)ชื่อไรหว่า ก็ดูชิวๆ เหมาะแก่การไปดูลาดเลา ร้านกาแฟที่อยู่ฝั่งในคูเมืองก่อนถึงแยกสมเพชร ก็มีพวกไปนั่งกัน ไม่ก็ร้านดาเรศก่อนถึงประตูท่าแพฝั่งนอกคูเมืองนะ ก็พอมีอยู่ ที่อิ่นๆไม่ทราบแระ eta30
3.ประเภทในการเข้าทำ
3.1 ถ้ามาเป็นกลุ่มทั้ง ช และ ญ แม้ว่าไปเจอแล้วยิ้มให้ทักทายเป็นกลุ่ม คุยทัก คนนู้น นั้น นี้ แต่โอกาสยากสสส์ เพราะส่วนใหญ่พวกนี้จะสนใจแต่พวกตัวเองถ้าคุยๆทักๆไป ซักพักพอหมดมุก เราจะกลายเป็นแจกันหรือ prop ประดับโต๊ะทันที โอมมม...จงผ่านนนไปเสียเถิด
3.2 มากันหญิงล้วน2-3-4 คน ยังพอมีโอกาสบ้างแต่ยังยากสส์อยู่เพราะพวกนี้ก็ยังมีเพื่อนๆคอยดูแลกัน โอกาส 50-50 แต่ไม่แน่ดังเคสที่เล่าว่ามากันสองคนที่คนนึงเมามากนั่นแหละ ถ้าในกลุ่มมีคนเมาๆประเหลาะๆคนเมาเข้าไว้ อาจยังพอได้
3.3 มาเดี่ยวคนเดียวโดดๆ นี่แหละ ล๊อคเป้าได้เลย โอกาสสูงสุด eta03 eta03 ยิ่งถ้ามีเหล้าด้วย อุ๊บ๊ะ... roister roister
4.จังหวะโอกาส+ยุทธวิธีโจมตี เ ริ่มจากหาโอกาสทักทาย ใช้วิทยายุทธ์เหมือนการจีบสาวไทยได้ทั้งนั้น ไม่ว่าจะเก๊กหล่อขรึมๆไว้ก่อนแล้วค่อยยิ้มยามสบตา หรือเป็นคนมนุษย์สัมพันธ์ดี ทักทายยิ้มแย้ม คุยสนุก friendly มากๆใครๆก็ชอบ อีกประเภทคือมีเอกลักษณ์และความสามารถเท่ห์ๆที่ประมาณว่า cool อาทิ เป็นนักดนตรี เป็นอาร์ตติส ต่างชาติมักชื่นชม (แต่ต้องเป็นจริงๆนะ) ไม่ใช่แกล้ง present ว่าเป็น เดี๋ยวทำไม่ถึงจะหน้าแตกปล่าวๆ แต่ถ้าสามัญธรรมดาอย่างเราๆ เอาแค่คุยสนุก สุภาพ มีมุกขำๆหน่อยๆก็เยี่ยมแร้นน ที่ไม่ควรและต้องห้ามอย่างยิ่งคือแสดงอาการหื่น-เมาและตื้อแบบงี่เง่า แบบว่ากรูจะเอาเมิงลูกเดียว อันนี้ ม้วนเสื่อกลับบ้านได้เลยไม่ต้องรอ อย่างว่าแหละใจเขาใจเราใช่ป่ะ ลองนึกดูดีๆ ถ้าคุณเป็นเธอ คุณชอบไหมละ
              การเข้าทำเมื่อมีจังหวะยังไม่ต้องหวังว่าจะได้ในคืนนี้ ทันทีทันใด ไม่ได้คืนนี้ก็ทำความรุจักให้ประทับใจไว้หน่อย แล้วอาจนัดแนะขอเบอร์ ขอเมล์ หรือ FB ไว้ add วันหน้านัดใหม่ถ้าเธอยังไม่จากเมือง ชม.ไปซะก่อน เพราะมีรายใหม่คนใหม่ๆอีกมากมายให้เลิอกสรร kjhg kjhg พยายาม ชวนคุยให้สนุกเป็นกันเองไม่ต้องคุยเรื่องบ้าๆเครียดๆ การเมืองเรื่องโอบามาหรือสงครามอัฟกัน... wq wq เอาเรื่องมันส์ๆ มุกเบาสมองไรๆที่คิดออกก็คุยไป พอเริ่มคุ้นเคยกันแล้วที่ขาดไม่ได้คือเครื่องดื่มประเภทแอลกอฮอล์ที่เป็นตัวช่วยเร่งปฏิกิริยาชั้นเลิศ พอไปถึงจุดๆหนึ่งที่เรียกว่าได้ที่แล้ว สัญชาติญาณพวกเราชาวเวปนี้ที่ไม่จืนกัน ก็จะรู้ได้เองว่าควรไปต่อระดับไหนยังไง pongz pongz รายละเอียดอ่านเสริมเอาใน เคสตัวอย่างนะครับ
Tips ในการเข้าทำและหาจังหวะทักทาย นอกจากสบตาแล้วยิ้ม อาจคิดมุกไรๆไว้ก็ได้เช่นเดินชนแล้วขอโทษ ขอต่อบุหรี่สูบ หรืือแบ่งปันน้ำใจยื่นบุหรี่ลูกอมยาดมยาหม่องให้ได้ทั้งน้านนน....
กรณีที่เล่ามาืัทั้งหมดนั้นไม่ได้การันตี ว่าจะ 100 เปอร์เซ็นต์ชัวร์แบบผม ซึ่งผมได้มาก็พอควร ที่หล่นก็มาก ต่างกรรมต่างวาระฮ๊าฟฟฟฟฟฟฟ
เท่าที่นึกได้มีเท่านี้ก่อนนะครับ กลยุทธ์เสริมต่างๆ อ่านได้ใน เคส ตย.ที่บอกไว้ก่อนหน้านี้แล้ว.......ถ้ามีไรสงสัย อยากให้ชี้แนะ ถามได้เรย  lowwww lowwww

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2012, 12:03:32 »

อยากชวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่รักสายนี้ครับ
มารู้ักัน แลกเปลี่ยนความเห็นกันครับ แลวก็ออกรอบด้วยกันครับ
ใครสนใจ pm มาครับ เดี๋ยวไปลุยด้วยกัน pongz

badmin

• **
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2012, 15:19:50 »

ไซต์มาตรฐานชายไทยนี่

เสียบเข้าไปจะโหวงเหวงมั้ยครับเนี่ย

เคยๆจีบอยู่บ้าง

แต่พอจะสานต่อถึงเรื่องบนเตียงมันก็มีความคิดแบบนี้แว้บมา เลยไม่สานต่อ มันรู้สึกไม่มั้นใจไงไม่รู้ครับ

ljhgf
ไม่มีโหวงเป็นปรกติครับ เรื่องไซส์ไม่เกี่ยว เสียวกันได้หมด.. jljhl jljhl....แต่บางท่านอาจจะว่าผิวฝรั่งมันสากไม่เนียนเหมือนสาวไทย แต่ผมไม่สนโลกแร้ววว..พูดแล้ว eta04 eta04

badmin

• **
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2012, 15:27:58 »

เพิ่งนึกถึงตลาดอีกแห่งนึงออก ที่ปายครับ ช่วงหน้าโลว์ซีซั่น หน้าฝนเนี่ย ตรึมมมมม ผับดังๆก็ บีบ๊อบ หรือร้านเหล้าริมแม่น้ำปายยามดึกๆเนี่ย zeeedddd... eta03 eta03
พวกแบกเป้เยอะๆ เมืองเงียบๆเหงาๆ อาจมีใครที่เปลี่ยวๆให้ลองสอยก็เป็นได้  kjhg kjhg kjhg kjhg สนใจก็ลุยๆๆๆๆ

คนชอบนวด

• *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2012, 16:39:53 »

โอ วิทยาทาน eta08

pyopyo

• ว๊องแมน
  • *
    • ติดตั้งopencart
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 09 มีนาคม 2012, 10:57:31 »

แต่ละเคสนี่ สุดยอดเลยครับ eta04 eta04 eta04 eta04