-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมโดนเทอบุก.....  (อ่าน 4080 ครั้ง)

badmin

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
เมื่อผมโดนเทอบุก.....
« เมื่อ: 04 มีนาคม 2012, 21:58:26 »

ผมไปทานร้านเทอบ่อย คุยกันหนุกหนาน เธอชอบชวนคุยบ้างแซวบ้าง เราก็ฟอร์มเขิล fdgdfdf fdgdfdf แล้วเธอก็ขอเบอร์ผม ผมก็ให้ไป พอแลกเบอร์กัน ผมโทไป1ครั้งนอกนั้นเทอโทหาโม๊ดเลย ชวนไป นู่น นี่ นั่น ผมสองจิตสองใจ กัวว่าถ้าไม่ลงเอยกันมันจะเสียมิตรภาพที่ดี eta32 แต่ดูๆไปเทอก็น่ารักดี แต่ปัญหาอยู่ที่ผมนี่สิ ว่าจะเอายังไงกันแน่ สองจิตสองใจอ่ะ เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน รักรึไม่รัก ๆๆๆๆๆๆๆๆ..... ljhgf ljhgf

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: เมื่อผมโดนเทอบุก.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มีนาคม 2012, 22:00:23 »

ลองบุกก่อนซิครับ แล้วคงรู้ว่า เทอ... จะเอาไง eta32

badmin

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มีนาคม 2012, 22:08:04 »

ถ้าบุกก่อน เทอ positive แน่ๆ แล้วถ้าเทอรวบหัวรวบหางผมดิ้นมะหลุดล่ะ แย่แน่ piuyty piuyty piuyty โอ๊วกลุ้ม wq
ปล.จะปฏิเสธแบบตัดบท ก็กลัวเสียน้ำใจ เฮ้อตรู

pjew

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มีนาคม 2012, 22:20:22 »

คุณมีครอบครัวหรือยังครับ
ถ้ามีให้ถอยห่าง
หรือไม่มีก็ลองหยั่งเชิง ลองดูซักตั้งซิครับ
อีกเรื่องระวังเป็นมือที่สามนะ จะบอกให้ lkkjjh

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012, 09:57:58 »

ดู ดีๆ ก่อนทำอะไรลงไปนะครับ ถ้าปัญหาตามมาจะเสียใจเอาได้

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012, 11:10:04 »

ผู้หญิงที่เก่งๆ ฐานะพร้อม ไม่มีพันธะ
ผมว่า เขาก็ต้องการคนที่"ทัน"กัน เป็น"เพื่อน"นะ
ซึ่งในนั้นอาจรวมเรื่อง sex ด้วยเป็นบางครั้ง
ส่วนใหญ่ ผมว่าผู้หญิงที่"พร้อม"เขาก็กลัวการ"ผูกพัน"เช่นกัน
เปิดใจคุยกันตรงๆ สิ
..........
แต่ว่าผมว่ารายนี้เขาฉลาดนะ เพราะถ้าผมเป็นเขา
ก็จะเลือกผู้ชายแบบท่านนี่แหละ 555+

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012, 12:10:08 »

ผู้หญิงที่เก่งๆ ฐานะพร้อม ไม่มีพันธะ
ผมว่า เขาก็ต้องการคนที่"ทัน"กัน เป็น"เพื่อน"นะ
ซึ่งในนั้นอาจรวมเรื่อง sex ด้วยเป็นบางครั้ง
ส่วนใหญ่ ผมว่าผู้หญิงที่"พร้อม"เขาก็กลัวการ"ผูกพัน"เช่นกัน
เปิดใจคุยกันตรงๆ สิ
..........
แต่ว่าผมว่ารายนี้เขาฉลาดนะ เพราะถ้าผมเป็นเขา
ก็จะเลือกผู้ชายแบบท่านนี่แหละ 555+

ถูกต้องเลยท่าน pongz ผู้หญิงเขาอ่านใจเราออกง่ายว่าเราเปนคนยังไง

badmin

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012, 14:15:51 »

555555 ขอบคุณท่านเทพทั้งหลายคร้าบบบที่ชี้แนะ เดี๋ยว "กึ๋น" ก็บอกเองว่าควรจะทำยังไงต่อปายยยย.... lowwww lowwww

sanookman

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012, 01:42:39 »

สุ้ต่อไป ทาเคซิ เอะ หรือว่าไม่ใช่  kjhg kjhg kjhg

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012, 02:45:04 »

เอาเทอก่อนเทอเอา ใส่ก่อนได้เปรียบ  eta03
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012, 08:39:07 »

ท่าน badmin มีความรักแล้ว
รายเดิมๆ ลายแทงเด็ดๆ ก็มาแบ่งกันมั่งนะ..
เสียดาย...

badmin

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012, 20:48:09 »

ท่าน badmin มีความรักแล้ว
รายเดิมๆ ลายแทงเด็ดๆ ก็มาแบ่งกันมั่งนะ..
เสียดาย...
ยังม่ายถึง"ความรัก"ขนาดน้านนนครับทั่น..... fdgdfdf fdgdfdf
ส่วนลายแทงเพิ่งขอจากเทพในเวปมา ถ้าสน pm มานะครับ ส่วนตัวยังไม่ได้ลองเลยไม่มีการบ้าน รอแป๊บ

lexlex

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 22:51:22 »

จัดหนัก
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • กรรมการเวป
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 มีนาคม 2012, 22:56:49 »

..เทอบุกก้อรุกตอบคับ แน่นอน

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 มีนาคม 2012, 13:13:31 »

เราต้องเปิดเกมรุกก่อนครับ ถ้ามัวแต่ตั้งรับเสร็จเทอแน่ๆ kjhg

skpkdotss

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012, 01:28:42 »

บุกสวนไปเลยครับ

badmin

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012, 02:49:15 »

ผมได้คำตอบที่ชัดแล้วครับ
1.แรกๆเราสนใจที่หน้าตา-บุคลิกภาพเท่านั้น
2.พอได้ฟังชีวิตเรื่องราวของเธอแล้วรุสึกเอ็นดูเกินกว่าจะคิดเลยเถิดไปเรื่อยเปื่อยหรือแค่คู่ซ้อมหรือแค่คนแก้เหงา
3.ตอนนี้เลยชัดเจนแล้วว่าเราเป็นพี่เป็นน้องกันจะดีที่สุด
4.เธอโทรมาชวนบ้างไรบ้างก็ตอบเออ-ออ บ้าง ตามมารยาทบ้างกัวเสียน้ำใจ (แต่ถ้าไปบันเทิงกลางคืน2ต่อ2 คิดว่าไม่กล้านะ กัวเหล้าเข้าปากแล้วอันตราย)
5.ผมเป็นสุภาพบุรุษเกินไปรุป่าวเนี่ยยยยย..... fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 เมษายน 2012, 18:40:58 »

scary เรื่องนี้มันขึ้นอยู่กะตัวท่าน เพราะท่านจะทราบ
พฤติกรรม ความเป็นไป และการแสดงออกของเทอดีทีสุด
ลักษณะของเทอ จะเอาเราเป็นแฟน กิ๊ก หรือคู่นอน ท่านเป็น
ผูัรู้ดีที่สุด การตัดสินใจของท่านก็คงเลือกทางที่ดีที่สุด scary
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

micky2005

• เด็กทะลึ่ง
    • www.cmxseed.com
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 15 เมษายน 2012, 19:29:56 »

ผมได้คำตอบที่ชัดแล้วครับ
1.แรกๆเราสนใจที่หน้าตา-บุคลิกภาพเท่านั้น
2.พอได้ฟังชีวิตเรื่องราวของเธอแล้วรุสึกเอ็นดูเกินกว่าจะคิดเลยเถิดไปเรื่อยเปื่อยหรือแค่คู่ซ้อมหรือแค่คนแก้เหงา
3.ตอนนี้เลยชัดเจนแล้วว่าเราเป็นพี่เป็นน้องกันจะดีที่สุด
4.เธอโทรมาชวนบ้างไรบ้างก็ตอบเออ-ออ บ้าง ตามมารยาทบ้างกัวเสียน้ำใจ (แต่ถ้าไปบันเทิงกลางคืน2ต่อ2 คิดว่าไม่กล้านะ กัวเหล้าเข้าปากแล้วอันตราย)
5.ผมเป็นสุภาพบุรุษเกินไปรุป่าวเนี่ยยยยย..... fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

ข้อ4ระวังแอลกอฮอมันลง กระปู๋ นะครับล้อเล่นครับ ลายแทงที่ให้มาหรือป่าวครับพี่.  eta03
กระโปรงแน่นๆ น้ำเดินเลย -.-

bananza14

• ไม่ต้องการจะเอาอะไร แค่ต้องการใจเธอเท่านั้น
  • ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15 เมษายน 2012, 21:21:01 »

มันแปลก ๆ เนอะ
เธอไม่ขอก็จะรัก เธอไม่รักก็จะคอย ไม่ใช่ใช่วันนี้ ก็ต้องเป็นพรุ่งนี้ และต้องเป็นคนนี้

devilleang

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15 เมษายน 2012, 22:51:42 »

คำตอบมันชัดเจนอยู่ในตัวอยู่แล้วครับ ว่าท่านเริ่มที่จะหลง(รัก) เธอเข้าแล้ว  คล้ายๆกับผมอดีตนะ แบบว่าเป็นพี่เป็นน้องกันดีกว่า แต่ถ้าเค้าขออะไรมาประมาณว่าให้ช่วยหน่อย รับรอง ท่านจะต้องช่วยเหลือทุกอย่างไม่ว่าจะเป็นเงินทอง แรงกาย แรงใจ ...จะพูดถามออกไปตรงๆ ว่าชอบไหม ก็กลัวจะเสียมิตรภาพ กลัวเจ็บ แม้ว่าเค้าจะมีคนอื่นที่อยู่ในใจอยู่แล้ว โอ้วววววว เจ็บแป eta07ล็บบบ

badmin

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18 เมษายน 2012, 21:20:42 »

scary เรื่องนี้มันขึ้นอยู่กะตัวท่าน เพราะท่านจะทราบ
พฤติกรรม ความเป็นไป และการแสดงออกของเทอดีทีสุด
ลักษณะของเทอ จะเอาเราเป็นแฟน กิ๊ก หรือคู่นอน ท่านเป็น
ผูัรู้ดีที่สุด การตัดสินใจของท่านก็คงเลือกทางที่ดีที่สุด scary
ท่าน pol ตอบได้ใจจริงๆ