-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่า นวดแบบ นกป. มันมีเสน่ห์ตรงไหนคนถึงติดใจ  (อ่าน 16859 ครั้ง)

peecha

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อยากถามท่านเทพว่า การไปนวด นกป.มันมีเสน่ห์ตรงใหน เห็นหัวหน้าผมอายุสี่สิบกว่าแล้ว
เขาพูดให้ฟังว่า เขาไปนวดเดือนละ 4-5 ครั้ง  ผมก็อยากไปลองซักครั้งหนึ่ง แต่ก็ยังไม่กล้า

tommysiam

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

มันลุ้นกว่าครับ

เด็ก นกป  จะดูสด ใส กว่าร้านประเภทอื่นๆ

นวดไป นัวไป   เหมือนนัวกับแฟน

และมีลุ้น  ว่าน้องเค้าจะแถมอะไรให้ด้วยอ่ะครับ 

บิ้วดี นัวดี มีรางวัล

edp_man

• **

น้องๆ แต่ละนาง สุดยอดทั้งนั้น...

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

mbvc จริงแล้วเสน่ห์ของ นกป. นี่มันได้สร้างฟิล ความรู้สึกดีๆที่น้องมอบให้กับเรา

เสมือนแฟนเลย อย่างยกน้ำมาให้ดื่ม ถอดเสื้อผ้า อาบน้ำขัดถู มีการนัวกันและกัน

มีการบิ้วอารมณ์เสมือนหนึ่ง แฟนกันได้ทำให้ก่อนมีอะไรกัน ซึ่งสิ่งที่เจอในการนวด

นกป.นี้ ผมกับแฟนเคยทำให้แก่กันเมื่อ 20 ปีที่แล้ว ซึ่งจุดสิ้นสุดขณะนั้นอยู่ที่การได้

สอดใส่ แต่จุดสิ้นสุดของ นกป. มันคือที่สิ่งน้องช่วยเราสุขสม โดยไม่ต้องสอดใส่

แค่ใช้มือกระตุก หรือบางคนก็ใช้ปากช่วย แต่เสน่ห์ที่มีมากที่สุด คือการได้นัว และได้

ฟิลที่มันเกิดขึ้ นมันเหมือนได้เรากลับมามีความสุขกับแฟน สมัยวัยรุ่นอยู่ นี่แหละเป็น

เหตุผลที่หลายคนถอนตัวออกจากการนวดในสาย นกป.ยาก  ยิ่งถ้าเราไปเจอน้องๆ

ที่สร้างฟิลคล้ายกับแฟนมาก มันสร้างความประทับใจ จนต้องกลับไปซ้ำต่อไป

แต่การนวด นกป. นี่ไม่เหมาะกับพวกที่ให้ความสำคัญกับเสียบแบบ ออน.

หากใครไปลองสาย นกป.แล้วคิดว่าการได้เสียบสร้างอารมณ์ดีกว่า ก็ควรไปสายที่

มันได้เสียบ แต่ถ้าคิดว่าการได้นัวได้บิ้วท์ กะน้องๆสร้างอารมณ์ดีกว่า ก็ไป นวด

นกป. ต่อไป  แต่การไปนวด นกป. ควรต้องทำใจ เรื่องต่างคน ต่างการกระทำ

มันจึงมีคำว่า ต่างกรรม ต่างวาระเกิดขึ้น คือ สิ่งที่ได้รับจากน้องคนอื่นเขาได้

แต่กับเรามันไม่ได้เหมือนคนอื่น ฉะนั้นไปเที่ยวในสายนี้ก็เผื่อใจไว้บ้าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤศจิกายน 2012, 09:11:14 โดย pol »
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

gundam1974

• **

คำตอบท่านพลชัดเจนมากเลยครับ

fools

• แอบหื่น

ตอบดีมากเลยครับ อ่านแล้วมันตื้นตัน  lkkjjh

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

SEX ที่มิใช่การเสนอซื้อ-ขาย
เพราะการบริการแนวนี้ ต่างจากการขายบริการฯโดยทั่วไป
น้องๆส่วนใหญ่ การศึกษาค่อนข้างสูง ที่ผมได้เจอนะ..
หากคุยกันพอไปกันได้ .. เรื่องปรากฏการณ์ตามธรรมชาติที่ตามมา
มันได้ฟีล.. ได้ใจ .. จริงๆ

daddydan

• แอบจิต
  • **
  • Country: th

ผมก็พึ่งเข้าใจครับ  ขอบคุณครับ pongz

nitig

• *

ต่างกรรม ต่างวาระ ครับ

jomyoot69

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *

ผ่อนคลายดีนะครับ แต่ อย่างว่า ค่านวด กับ ไปอ่าง ราคาพอๆกันเล้ย

ต่างคน ต่างชอบ หรือ สลับกันเที่ยวหลายๆแบบก็ดีครับ ไม่ซ้ำซาก จำเจ     eta08
" ฉายเดี่ยวหมื่นลี้ "

magarat

• จะให้ข้าทำเยี่ยงไร ในเมื่อหัวใจเจ้าไม่มีข้าอยู่เลย
  • เด็กทะลึ่ง

อยากรู้เหมือนกันมานั่งฟัง

iamjphat

สงสัยต้องลองเอง ถึงจะรู้

thebannok

ผมเองก้อ เห็นตามที่ท่านพลบอก  เด็กจะดูสดกว่าบริการแบบอื่น  แต่ถ้าท่านเป็นแนวฮาร์ดคอร์ ท่านอาจจะไม่ค่อยชอบ
เพราะราคาไม่ต่างกันเลย  ดีไม่ดี  แพงกว่า อีก    ไขด์ไลน์  ออน  มันก่อจะรีบ ๆ  ทำเสร็จก้อจบ ๆ ไป  น้องมันก้อไม่ได้ผูกพันอาราย  ทำเพื่อเงิน นกป  น้อง ๆ ก้อจะ เอาใจบริการ  เอาใจ หลายอย่าง เน้นความผ่อนคลาย  มากกว่า   จากประสบการณ์  ลุยมาแล้วทุกสาย

peecha

• **

;khhg ขอบคุณท่านเทพ ทั้งหลายที่มาให้ความกระจ่างในเรื่องการนวด นกป.
 วันเสาร์นี้เข้าเชียงใหม่ว่าจะไปลองที่ราคาไม่แรง แล้วได้หลายอย่าง ตามการบ้านท่านเทพ

zakkwylde

• V.I.P.
  • *

ลุ้นกันเข้าไป ได้ไหลก็เนียนๆ fdgdfdf

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *

;khhg ขอบคุณท่านเทพ ทั้งหลายที่มาให้ความกระจ่างในเรื่องการนวด นกป.
 วันเสาร์นี้เข้าเชียงใหม่ว่าจะไปลองที่ราคาไม่แรง แล้วได้หลายอย่าง ตามการบ้านท่านเทพ
คำเตือน : วงการนี้เข้าง่าย เลิกยากครับ dsgjsd
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

คำเตือน : วงการนี้เข้าง่าย เลิกยากครับ dsgjsd

roister ถูกต้องแล้วครับ....เข้าง่ายเลิกยาก  แต่ก็ควรลองไว้เป็นประสบการณ์ชีวิต

แต่ถ้าลองแล้ว ติดใจต้องหางบประมาณมาเพิ่มให้แต่ละเดือนให้ได้ จริงไหมท่าน กงกง

uilo ljhgf

cmmove

• แอบจิต
  • **

เสน่ห์คือได้นวด ได้สัมผัส เพื่อสร้างอารมณ์ บางครั้งก็เลยเถิดไป มันลุ้นตรงนี้แหละ แต่ ออน มันได้เอาแน่ๆ อยู่แล้ว มันน่าเบื่อ :)

X-Master

• *

จริงแท้ แน่นอน ใครจะไปเลิกได้ครับ ก็น้องๆ สายนี้ น่ารัก สดใส เอาใจเก่งๆ ทั้งนั้น
มีร้อยหมดร้อย มีล้านก็หมดล้านครับ  kjhg

กระเจี๊ยวหวาน!

• **

mbvc จริงแล้วเสน่ห์ของ นกป. นี่มันได้สร้างฟิล ความรู้สึกดีๆที่น้องมอบให้กับเรา

เสมือนแฟนเลย อย่างยกน้ำมาให้ดื่ม ถอดเสื้อผ้า อาบน้ำขัดถู มีการนัวกันและกัน

มีการบิ้วอารมณ์เสมือนหนึ่ง แฟนกันได้ทำให้ก่อนมีอะไรกัน ซึ่งสิ่งที่เจอในการนวด

นกป.นี้ ผมกับแฟนเคยทำให้แก่กันเมื่อ 20 ปีที่แล้ว ซึ่งจุดสิ้นสุดขณะนั้นอยู่ที่การได้

สอดใส่ แต่จุดสิ้นสุดของ นกป. มันคือที่สิ่งน้องช่วยเราสุขสม โดยไม่ต้องสอดใส่

แค่ใช้มือกระตุก หรือบางคนก็ใช้ปากช่วย แต่เสน่ห์ที่มีมากที่สุด คือการได้นัว และได้

ฟิลที่มันเกิดขึ้ นมันเหมือนได้เรากลับมามีความสุขกับแฟน สมัยวัยรุ่นอยู่ นี่แหละเป็น

เหตุผลที่หลายคนถอนตัวออกจากการนวดในสาย นกป.ยาก  ยิ่งถ้าเราไปเจอน้องๆ

ที่สร้างฟิลคล้ายกับแฟนมาก มันสร้างความประทับใจ จนต้องกลับไปซ้ำต่อไป

แต่การนวด นกป. นี่ไม่เหมาะกับพวกที่ให้ความสำคัญกับเสียบแบบ ออน.

หากใครไปลองสาย นกป.แล้วคิดว่าการได้เสียบสร้างอารมณ์ดีกว่า ก็ควรไปสายที่

มันได้เสียบ แต่ถ้าคิดว่าการได้นัวได้บิ้วท์ กะน้องๆสร้างอารมณ์ดีกว่า ก็ไป นวด

นกป. ต่อไป  แต่การไปนวด นกป. ควรต้องทำใจ เรื่องต่างคน ต่างการกระทำ

มันจึงมีคำว่า ต่างกรรม ต่างวาระเกิดขึ้น คือ สิ่งที่ได้รับจากน้องคนอื่นเขาได้

แต่กับเรามันไม่ได้เหมือนคนอื่น ฉะนั้นไปเที่ยวในสายนี้ก็เผื่อใจไว้บ้าง

โอ้ ท่าน pol บรมเทพฯแห่ง น.ก.ป มาตอบแล้ว ตอบได้ดี ชัดเจนดี ตามนั้นเลยครับท่านทั้งหลาย และเลิกย๊ากก แบบท่าน กงกง บอกไว้นั่นล่ะ เพราะความสดใส ของน้องๆเป็นแน่แท้ ทีเดียวเชียว 
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

peecha

• **

.,mn ขอบคุณครับจริงดั่งท่านเทพทั้งหลายบอกมา ความรู้สึกที่ได้เจอสาวน่ารัก

ได้คลอเคลีย ได้อะไรหลายอย่าง ที่มันมีความรู้เหมือนได้อยู่กับแฟน ซึ่งผมได้รับมาแล้ว

จากน้อง อ.อ.แห่งบ้าน best  แล้วมันก็จริงดังท่านเทพว่า ลองแล้วติดใจเลิกยาก

ซึ่งก็เป็นเช่นนั้นจริงๆ เดี๋ยวไปเชียงใหม่ต้องไปอีก มันชักติดใจเสียแล้ว

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

.,mn ขอบคุณครับจริงดั่งท่านเทพทั้งหลายบอกมา ความรู้สึกที่ได้เจอสาวน่ารัก

ได้คลอเคลีย ได้อะไรหลายอย่าง ที่มันมีความรู้เหมือนได้อยู่กับแฟน ซึ่งผมได้รับมาแล้ว

จากน้อง อ.อ.แห่งบ้าน best  แล้วมันก็จริงดังท่านเทพว่า ลองแล้วติดใจเลิกยาก

ซึ่งก็เป็นเช่นนั้นจริงๆ เดี๋ยวไปเชียงใหม่ต้องไปอีก มันชักติดใจเสียแล้ว

ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่วงการ ที่เข้ามาแล้วคนติดอกติดใจ ถอนตัวลำบาก

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc  mbvc mbvc mbvc

cj.nighthawk

• *

เห็นด้วยกับท่าน pol เลยคับ

deadend

roister ถูกต้องแล้วครับ....เข้าง่ายเลิกยาก  แต่ก็ควรลองไว้เป็นประสบการณ์ชีวิต

แต่ถ้าลองแล้ว ติดใจต้องหางบประมาณมาเพิ่มให้แต่ละเดือนให้ได้ จริงไหมท่าน กงกง

uilo ljhgf
เลิกยากจริงๆ ยิ่ง นปก. แล้วจัดfull ยิ่งกระเป๋ารั่วบ่อยๆ ljhgf

sothorn

วงการนี้มีเสน่ห์ตรงความสดใสจริงๆครับ อย่างที่หลายท่านได้อภิปรายกันไป
น้องๆวัยใสๆคุยเก่งๆ ช่วยให้รู้สึกดีมาก
อย่างผมครั้งแรกที่เคยไปก็ งงๆ วันที่อยู่ในเมืองตัวคนเดียวพอดีก็มาเจอเว็บนี้ เดินทางงงๆอยู่แถวสุเทพ (ช่วงประมาณสองปีกว่าๆที่แล้ว) ก็ไปถึงที่แห่งหนึ่งจนได้ ขอบคุณ Google Map มากๆครับ  fdgdfdf

ตอนเข้าไปในรั้ว สำหรับผมตอนนั้นที่ไม่เคยเลย ก้คิดในใจว่า เฮ้ย จริงเหรอ  ภาพที่เราเห็นนี่มันจริงใช่มั้ยที่เราก้าวเข้ามาสถานที่แบบนี้... พอจะเดินขึ้นไปมี PR มาต้อนรับ ยังคิดอีกว่าเราจะทำหน้าทำตัวยังไงถ้าเจอลูกค้าอื่นๆ วันนั้นเจอคนนึงก็ไม่ได้มองหน้าหรืออะไรกันมาก

ต่อมา PR แนะนำคอร์ส น้องๆเรียงออกมาให้เลือก.. โอ มันเกิดขึ้นจริงใช่ไหม (ยังงงไม่หาย) ปกติสถาณการณ์นี้เคยแต่ในฝัน 555 ก็เลือกคนนึง ที่ยิ้มเก่งๆ  เป็นโชคดีของผมมากๆและขอบคุณน้องคนนั้นเพราะเป็นน้องที่คุยเก่งมาก อบอุ่น GF 10+ และมันยิ่งสำคัญสำหรับครั้งแรกแบบผม เคอะๆเขินๆเกร็งๆตอนเริ่มนิดนึงที่เหลือก็ปล่อยให้เหตุการณ์พาไป  เขินนนนนน  จนวันนี้ยังไม่เห็นใคร GF ถึงขนาดนั้นอีกเลย

หลังจากนั้นก็มีครั้งต่อๆมา ใจกล้าลองที่ใหม่ๆ ก็พบเจออะไรๆมากขึ้นทั้งดีและไม่ดีนัก เช่น
-บางที่น้องก็ไม่ได้ใสไปซะหมด สาวกร้านโลกรอยสักเต็มตัวก็มี (แต่ชดเชยได้จากการเอาใจใส่ดี ซึ่งก็มีคนชอบ) 
-วาระไม่ดีเช่นน้องเหนื่อยแล้วเราไม่รู้ขึ้นห้องไปก็เห็นเพลียน่าสงสารก็มี 
-บางทีระดับ 2 ที่ร้านนั้นๆกำหนด 500 บาทแต่บอกว่า โหที่กรุงเทพให้เป็นพันถ้าแค่นี้หนูว่าไม่คุ้มก็มี
-บางคนแอบให้สอดใส่ได้ ทั้งคิดราคาเพิ่มพิเศษ(มหาโหด) หรือด้วยความสเน่หา แบบนี้หลายท่านชอบ ผมเองมองว่าทำให้สเน่ห์ของสายนี้ลดลง (แต่บางทีก็ใส่ง่า ก็ยังรู้สึกผิดนะ  eta08)

แต่โดยรวมๆมันคือความประทับใจครับ ถ้าเราพูดจาดี เรียบร้อยกับน้อง ไม่หื่น  เราก็ได้มิตรภาพที่ดีกับน้องๆหลายๆคน
ตัวผมเองถ้าไม่เข้าข้างตัวเองไปนักก็คิดว่าเป็นคนที่น้องๆน่าจะชอบอยู่ เพราะสุภาพและคุยดีนะครับ ไม่อยากให้มองว่าจ่ายเงินเพื่อซื้อบริการที่ควรได้อย่างเดียว แต่เพื่อไปสร้างปฏิสัมพันธ์และความรู้สึกดีๆให้กันด้วยครับ ต่อไปน้องๆส่วนใหญ่คงตั้งตัวและออกไปทำอาชีพอื่นๆที่มั่นคงต่อไปเพื่อชีวิตข้างหน้าและหวังว่าจะเป็นผู้ใหญ่ที่ดีและมีครอบครัวที่ดี ทำดีกันไว้เผื่อเจอกันจะได้ยิ้มให้กันอย่างสนิทใจโดยเก็บประสบการณ์ที่เคยมีไว้ในใจกันและกันนะครับ  khjhgg

adeej

สุดยอด.....อยากไป นกป...

game_master

เขินนนนนน  จะว่าไปมันก็เข้าง่ายเลิกยากจริงๆแหละ   eta32แรกๆคิดว่าเอาเป็นประสบการณ์ แต่ตอนนี้อยากเป็นผู้เชี่ยวชาญ .,mn นวด นัว ขอหล่ะเดือนล่ะครั้งพอ มันอดบ่ะดั๋ย roister
ปล่อยให้สายลมพัดผ่านเอาเริ่องราวร้ายๆออกไป แล้วรับเอาเรื่องราวใหม่ๆเข้ามา

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

หลากหลายความแตกต่างครับ แต่ที่แน่ๆแนวนี้มีลุ้นตลอด อิอิ  mbvc
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

มีลุ้น ชอบครับผม แหะๆๆ eta08
สุคุง คนเดิมครับ

sboonjohn

ครั้งแรกก็กล้าๆกลัวๆ แต่ครั้งหลังๆเริ่มชำนาญขึ้น ผมว่าถ้าจะให้ได้อารมณ์ผ่อนคลาย มีความสุข ต้องไปจนมีขาประจำไว้สักคน นานๆก็วนมาหาน้องๆครั้งหนึ่ง นอกนั้นก็ไปหาคนใหม่ หรือเปลี่ยนไปแนวอื่นบ้างเพื่อไม่ให้จำเจ แต่ขาประจำนี่ไปที่ไรประทับใจทุกทีครับ ปล.อย่าเผลอไปรักและผูกพันมากละกัน จะกลายเป็นห่วงผูกคอ ผมจะเที่ยวประมาณ 1-2 เดือนครั้ง บ่อยไม่ไหวครับ ค่าใช้จ่ายมันค่อนข้างสูงครับ

satid

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

pongz ตรงประเด็นเลยครับ

Pat@99

• แอบหื่น

สมกับการเป็นเทพจริงๆ ;khhg

zakkwylde

• V.I.P.
  • *

มีลุ้นตลอดเวลา  mbvc

Pitch1978

• **

ไปให้น้องทุบเงาะให้ ghjk

sothorn

.,mn
ผมคิดดูแล้วนอกจากเรื่องความชอบ ความแปลกใหม่ อะไรๆที่กล่าวกันมากแล้ว
สิ่งหนึ่งคือการ นกป เนี่ยแท้จริงคือการไปพักผ่อนโดยให้น้องๆมานวดให้ โดยจัดการเจ้าน้องจอมซนของเราให้  dgd
ลูกค้าหลายๆท่านก็สูงอายุมากๆ อาจแค่นวดตัวพักผ่อนพร้อมคุยน้องๆไป
บางท่านอาจมีปัญหาเรื่องสู้ ไม่สู้ ถ้าจะทำอย่างว่าจริงๆ บางวันน้องมันเกิดไม่ค่อยทำงาน ก็ไป นกป ซึ่งไม่จำเป็นต้องพร้อมใช้ 100%
เคยเจอลูกค้านั่งวีลแชร์(ดูสนิทกับร้าน อาจเป็นท่านเทพในนี้ก็ได้ eta08) ผมก็มองว่ามันสะดวกมีความสุขกว่าแนว ออน ซะอีก

สรุปคือ ผ่อนคลาย และถอนตัวยากจริงๆครับ  ผมนานๆเข้ามาเมืองทีก็เลย 3 วันติดแล้วครับ(3 บ้าน)  เขินนนนนน

blackbull

• *

กระจ่างเลย hgjhg

huipai

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

uilo ljhgf

ถูกใจใช่เลย เห็นด้วยอย่างแรง

Asherk

• *

ผมว่าดีสำหรับคนชอบ ลุ้นอะ ตื่นเต้นดีครับว่าได้แถมไม่แถม

longsss

ตอนแรกก็ลองดู หลัง ๆ ก็ลองดูด ติดเลยครับ เสร็จบ้าง ไม่เสร็จบ้าง แต่ได้อารณ์กว่า ออน jljhl
ชอบแอบ แสบลึก ๆ

Sheman

• V.I.P.
  • *

ขั้นตอนถึงจะต่างกันแต่จุดมุ่งหมายคือ  เขินนนนนน fdgdfdf
-จำหน่ายรับติดตั้งกล้องวงจรปิด CCTV  ระบบไฟฟ้า จัดทำเ็วปไซด์ จานดาวเทียม
-รับวางงานระบบ ทุกชนิด 
สนใจติดต่อ 0819602632

bob

• ว๊องแมน
  • *
เชี่ยงใหม่ตรงคับน่ะนำด้วยคับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 00:41:02 »

eta08ยังไม่เคยคับแนะนำด้วยคบอยากลอง

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

เป็นวงการที่ถ้าได้ เข้าไปแล้ว จะถอน...ออกมายากมากครับ

เหมือนกับผมทุกวันนี้

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *

เป็นวงการที่ถ้าได้ เข้าไปแล้ว จะถอน...ออกมายากมากครับ

เหมือนกับผมทุกวันนี้
ถอนตัวไม่ขึ้น..ถอนใจไม่ได้ ใช่มั้ยครับน้อง Mangjohn lkkjjh
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

yuiop

• แอบหื่น

บางบ้านให้เบิ้ลกี่รอบก็ได้

sothorn

Re: เชี่ยงใหม่ตรงคับน่ะนำด้วยคับ
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 21:48:01 »

eta08ยังไม่เคยคับแนะนำด้วยคบอยากลอง

ข้อมูลสถานที่อยู่ในเว็บนี้แล้วครับ ดูว่าชอบที่ไหน หรือใกล้บ้าน แล้วเดินทางเข้าไปเลย ไม่ต้องอายครับ
แล้วมา ถอนตัวไม่ขึ้น ด้วยกันครับ  pongz

hollowboy

เข้ามาศึกษาครับ  pongz

sabaho168

• *

เก็บข้อมูล  pongz

questitin

• แอบจิต
  • **

เด็กน่ารักครับ

Jonkrajorkha

• แอบจิต
  • **

โอ้ว!! ต้องไปให้ได้ นกป.!!

foreverimage

• แอบหื่น

ผมว่ามันได้ลุ้นกว่าคับ