-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องทับทิม ชื่อนี้การันตีคุณภาพ @ธัญภา  (อ่าน 1147 ครั้ง)

หนุ่มน้ำขัง

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

lowwww หนุ่มน้ำขัง ขอส่งการ น้อง ทท บ้านธัญภา ครับ ในวันนี้ คืนก่อนพอดีไปนั่งอ่านการบ้านท่านอื่นไว้เยอะ เลยลองสักทีดีไหม
คิดว่าพรุ่งนี้ต้องคืนความสุขแก่ตัวเองบ้างแล้ว บ้านธัญภานี่เด่นมาอันดับต้นๆเลย เช้ามาเลยไลน์เลยสิครับ น้องนางน่ารัด มากครับ ใจคอไม่ดีเลย เห็นน้อง ทท แล้วรู้สึกว่า เฮ้ยใช่เลยติดตามผลงานมานานแล้ว... เลยตกลงปลงใจนัดน้องครับ บ่าย 3 ไม่ว่าง เลยเป็น 3.30 แทน พอใกล้ฤกษ์ ขับฝ่าฝนไปร้านสิครับ ขับเลยไปซอยนึงเพื่อซ่อนรถ เสดสรรพ เดินมาร้านเลยครับ มาก่อนเวลา นั่งรอสักพักก็ได้เวลา น้องเขาก็เดินมาพาผมและน้องน้อยขึ้นห้องหอครับ
หลังจากเข้าห้องพูดคุยกันสักนิด อย่างที่คิด น้องคนนี้ที่ตามหา ต่างคนต่างคุ้นหน้า น้องถามว่าคอสไหน ผมบอกทันทีครับว่าแบบสุดๆ 55 หันมาอีกทีน้องยืนอวดหน้าอกกลมสวย ผิวเนียน ตัวเล็กน่ารักกอดอุ่นนุ่มทั้งตัวครับ อึ้งสักพักก็โดนมนต์สะกด เดินตามน้องเข้าห้องน้ำ เล็กๆสลัวๆน้องบอกอย่าลืมที่จะล็อกนะ เดี๋ยวคนอื่นเปิดมาจ๊ะเอ๋จะเสียจังหวะ น้อง ทท บอกเลยใส่ใจทุกรายละเอียด น้ำอุ่นร้อนผมตามใจหมดครับ ลงสบู่เหลวมือนุ่มมาก ไม่พลาดที่จะโชว์สกิลมือปลาหมึกลูบไล้หน้าอกหน้าใจ เพื่อจูนคลื่น น้องก็คลีนไข่ เยี่ยมชมน้องน้อยของผมที่ยังไม่โต (แอบเล่นตัวครับ) แต่ไม่นานก็ต้องยอมลิ้นเทพ มือนุ่มๆของน้อง และฝีปากระดับตำนาน เกร็งตัวในบางจังหวะอาจะเพราะ ผมเป็นหนุ่มน้ำขัง ขัดลำกล้องน้องเลยชวนไปต่อในห้อง ผมนี่เดินตามน้องอย่างไม่ขัดขืนนอนคว่ำหน้า น้องลงออย มือน้ำหนักที่คุ้นเคยผ่อนคลาย --- ขอข้ามไปกลับหน้า B เลยละกันนะครับ น้องน้อยผมหลับอยู่น้องบอกว่าต้องปลุกให้ตื่นก่อน ลิ้นน้องซุกซนลงไปอยู่ใต้ไข่ใบน้อย เลียไล้ไปทั้งใบ ฝีปากนุ่มลงรายละเอียดในทุกเม็ด รู้สึกตัวอีกทีน้องน้อยผมไปเติบโตในปากของน้อง ผมถูกน้องโจมตีอย่างไม่ยั้งจนเกือบจะแพ้ในบางที น้องรุกคืบมาชิมนมผมบ้างเหมือนรู้ใจจริงๆ อารมณ์นี่ไปไกลเลยครับ ผมไม่ไหวเลยไซต์น้องคืนบ้าง ผิวนุ่มเนียนหอม อยากจะกินทั้งตัว นัวกันเผ็ดร้อนแบบนุ่มนวลตามสไตล์ผม(ถามน้องชอบ แรงๆหรือนุ่มๆ น้องบอกยังไงก็ได้ขอให้สุด เลยจัดเต็ม) ให้น้องนอนหงายตาผมรุกน้องบ้าง ตั้งแต่ซอกคอ แก้ม ปาก ไฟหน้ากำลังพอดีมือ ที่สำคัญนุ่มปากมาก เลยจัดสกิลลิ้นสว่านเลเวล1 และค่อยๆเพิ่มระดับอีกข้างก็นวดนมน้องแบบเบาๆ บอกเลยไม่ขยำแรงเลย เพราะนุ่มน่าถนุถนอมมาก น้องก็ไม่ลืมที่จะเอื้อมไปเช็คแฮนด์กันกับน้องน้อยผม จนมาถึงกับประตูสวรรค์ของน้องที่มีน้ำเปื้อนอยู่ จะให้รอบที่ได้ที่ เผาหัว เบรินยาง กันนิด เสียงน้องเริ่มดังขึ้น เร้าใจมาก ผมอยู่ห้องในแต่บอกเลยดังไปข้างนอกแน่นอน แล้วก็กลับมาหอมแก้ม เช็คไฟหน้าเล็กน้อยแล้วน้องก็เริ่มมาทักทายน้องน้อยใน ขณะนั่งรู้ตัวอีกที ซีดีเพลงรักก็โหลดไปแล้ว เริ่มกันกับท่าเบสิก ยกล้อเล็กน้อย น้องจับหัวน้องน้อยเข้าประตูสวรรค์ทันที ผมแอบดูมุมบนน้อง ทท นอนร้อง ของผมก็ช่ำแน่นเปรี๊ยะ สวยสุด เห็นไฟหน้าน้องทีไรก็ต้องลงไปประทะจนเปลี่ยนไปเอาขาไปด้านข้าง เหมือนน้อง ทท จะชอบท่านี้ เสียบทีร้องสองที เลยเร่งมิดไมด์ สุดลำเสียวจนต้องลุกมาเล่นท่าด๊อกกี้ บั้นท้ายก็ใช่ย่อย น้องใส่น้ำหล่อลื่นแล้วจับยัดผมไม่พลันที่จะต่อจับเอว โค้งสวยนุ่มมือ กระแทกแข่งกับเสียงน้อง แวะไปเช็ดไฟหน้าเป็นบางทีจนต้องเหนื่อย เหมือนน้องรู้ใจแวะมาเช็คเกียร์น้องน้อยผมนิดนึง แล้วขึ้นขย่ม เอวนี้ระดับเทพ จังหวะได้ที่ผมก็สวนขึ้นไป โยกสักพักน้องเบาลงบอกว่าท่านี้น้องเสดเร็วเลยมาท่านั่งชักขะเย้อกันท่านี้ผสานพลังกันเสียวมาก เล่นทั้งหัว ซอยนั่งโยกบ้างบางครั้ง ดูเวลากระชั้นมาทุกทีแต่น้องไม่เร่งตามอารมเล่ยให้น้อยนั่งโยกต่อ ทั้งโยก ทั้งเลียหัวนม จนน้ำระบายในอุโมงค์หมด น้องยังโยกต่อครับ จนจบศึก มองบนเพดานห้องเหลืองเลยครับ (ไฟห้องมันเหลืองครับ) พากันไปอาบน้ำล้างตัวพูดคุย กันจนจบงาน มอบสินสอดพร้อมกิ๊ฟวอเชอร์ให้น้อง ทท และร่ำลาเดินลงมารู้สึกโล่งแบบไม่เคยเป็นมาก่อน แอบเห็นพี่เทพอีกคน เข้าไปร้านครับน่าจะในกลุ่มนี้นะครับ 555 ออกมาหน้าร้านยังมีน้องปิ่นและน้องไพลินยิ้มให้อยู่ด้านนอก แต่ครั้งหน้าจะแวะมาทักทายกันอีกที

ให้คะแนน น้อง ทท กันดีกว่าครับ
หน้าตา 15 เต็ม 10 <-- หนุ่มน้ำขัง ชอบและตามมานาน
หุ่น 10/10 ตัวเล็ก หน้าอกสวย อม....เก่ง สุดๆ
บริการ 10/10 คุยเก่ง แต่ครึ่งหลังน้องไม่ยอมคุย ร้องอย่างเดียว
สเต็ปดีลื่นไหลไม่มีสะดุด ขอสามคำ "ทอน ทอน ทอน" เหมือนแฟนเลยครับ หนุ่มน้ำขังขอคอน........ด้อม สองกล่องเลยแบบนี้ รอบหน้าฟ้าใหม่จะมาเขียนการบ้านอีกครับ

ปล.ขออำภัยมือใหม่หัดขี่ครับ หนุ่มน้ำขังของลาไปก่อยทุกท่าน   ttu
-- หนุ่มน้ำขัง นารุแตตนินจา พาไข่ใบน้อย ไปท่องโลกกว้าง เพื่อประลองกับสาวแต่ละสำนัก การบ้านในดี ลายแทงไหนเจ๋ง ต้องลองท้าทาย ---

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: น้องทับทิม ชื่อนี้การันตีคุณภาพ @ธัญภา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 กันยายน 2016, 08:52:40 »

การบ้านฟ้าเหลืองเลยครับ

sniper

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: น้องทับทิม ชื่อนี้การันตีคุณภาพ @ธัญภา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 กันยายน 2016, 14:42:48 »

เล่าแบบเห็นภาพชัดเจนเลยครับท่าน  pongz

หนุ่มน้ำขัง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 กันยายน 2016, 17:18:45 »

เล่าแบบเห็นภาพชัดเจนเลยครับท่าน  pongz
แบบว่าที่เล่ามา แค่เสี้ยวของ ชั่วโมงหรรษาครับ อิอิ  hgjhg  hgjhg  hgjhg
-- หนุ่มน้ำขัง นารุแตตนินจา พาไข่ใบน้อย ไปท่องโลกกว้าง เพื่อประลองกับสาวแต่ละสำนัก การบ้านในดี ลายแทงไหนเจ๋ง ต้องลองท้าทาย ---

หนุ่มน้ำขัง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 กันยายน 2016, 17:20:03 »

ตอน on air จอดับไปเป็นพักๆ น้องเค้าดีดนิ้ว บิ้วแปป ต่อไม่สะดุดเลยครับ  dgd

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 กันยายน 2016, 21:22:54 »

ตอน on air จอดับไปเป็นพักๆ น้องเค้าดีดนิ้ว บิ้วแปป ต่อไม่สะดุดเลยครับ  dgd
สุดยอดเลยครับโดยเฉพาะบั้นท้ายน้องช่างกลมกลึงเสียจริงๆ

หนุ่มน้ำขัง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กันยายน 2016, 09:58:43 »

สุดยอดเลยครับโดยเฉพาะบั้นท้ายน้องช่างกลมกลึงเสียจริงๆ
.,mn ที่ผมเล่าเป็นจิ๊งงง ทุกประการครับ อิอิ

BBazenji

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2016, 11:59:36 »

เล่าซะเห็นภาพ