-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นหัวทิ่ม คอ บนตก คอ ล่างก็ตก  (อ่าน 1663 ครั้ง)

หนุ่มน้ำขัง

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นหัวทิ่ม คอ บนตก คอ ล่างก็ตก
« เมื่อ: 07 กันยายน 2018, 15:16:47 »

eta07 eta07 eta07
สดๆร้อนๆ ห่างหายไปนาน กักเก็บน้ำจนอยากระบาย ออกใจเข้าไปร้านโปรด ดร (ธภ เก่า) แว็ปแรก อุ๊ย น้องเฌอปราง โดนใจเลย ในรูป pr ผมสั้น ขาวเนียน ตัวถังด้านหน้าแบบว่า วางเครื่อง 2jz ได้อ่ะ ผมนี่จองเลย แต่ แต่ แต่ ปรากฏว่า คิวเธอยาวไปยังดาวพลูโต เงิบสิครับ (เป็นธรรมดา ดาวร้านใครๆก็จองกัน) แต่ยังไม่จบ ไหล ไหล ไป น้องน่ารักกันหลายแบบ ไปหาการบ้าน ก็มีแนะนำ แต่อะไรดลใจไม่รู้ จองน้องไอติมไป น้องเข้าบ่าย เลย ไปบ่ายเลยละกัน
------ 1 วันผ่านไป--------
ภาพตัดมาที่ หน้าร้าน เจอชาวพรรค นัก x นั่งรอสาวๆกัน ผมก้าวเข้าร้าน น้องเมย์ที่คุ้นเคย(ธภ เก่า) ทักทายใจละลายนึกถึงวันเก่าๆ กันเลยทีเดียว แต่ แปป ปวดฉี่....ไปห้องน้ำก่อน(จิงๆอันนี้ไม่ต้องก็ได้นะ)
ขึ้นไปชั้นสองรอสักพักน้องไอติมก็มา กับไฟหน้า 36 เอว25 ล่าง 35 (ผมว่าไม่น่า น่าจะเป็น 36 27 34 มากกว่า) หุ่นอวบนิดๆ ไม่ค่อยพูดเหวี่ยงๆหน่อยๆ ผมนี่นึกในใจเอาแล้วววววว (ในใจก็คิดแง่ดีตอนขึ้นนี้อาจจะลีลาซุ่ม) ถึงห้องไม่คุยสักคำ ถอดผ้า แล้วก็ ไปอาบน้ำกัน

กล้องแพนมาที่ห้องน้ำ พาดผ้าแล้วน้องกับอาบน้ำเด็ก (เหมือนจริงๆ เหมือนเราเป็นเด็กยืนให้น้องเค้าอาบ) แต่แอบจับไฟหน้า น้องบิดตัวหลบบอกว่าไม่เอาจั๊กจี้ (หลบอย่างเมสซี่ แต่ผมไม่เซ้าซี้ ก็นิ่งๆไป) อาบแบบเงียบๆ นึกในใจ น้องเค้าโกรธใครมาป่าวว้าาา

กลับมาที่ห้อง น้องถาม พี่จะเอาหรือนวดก่อนดี  ห๊ะ.... เราก็คิด มีสองตัวเลือกหรอ อยากนัวก่อนไม่ได้หรอ งั้นก็นวดละกัน (ค ไม่ทันแข็ง เอาละ ปรับโหมดไม่ทัน) คว่ำเลยคะ ... นวดหลังไปสักพัก .....ปกติ ธรรมดา คิดในใจเอาละง่วงแล้ว เพลงก็นะ บิ้วจิง สักแปปปป น้องบอกด้านหน้าคะ เราก็ตามใจน้อง แต่น้องไม่บิ้ว เลียจุก ดูดนมเรา แร็งงงส์ (จะหลุดติดปากน้องไปไหมเนี่ยะ) พยายามบิ้วตัวเอง ลูบไลด์น้อง จับไฟหน้า น้องก็หลบฟาาาบ จับอีกข้าง น้องก็เบียงแฟบบบ เอ๊าาา งั้นไต่ไปล่างดีกว่า ไปไม่เป็นเลยที่เดียว จับ จิน้อง อวบๆ คิวแรกคิดในใจ หลังเต่าในตำนาน ท่านอน ท่ายืน บะๆๆ ภาตัดมาที่หน้าน้อง ยังคงเหวี่ยงเช่นเดิม วุ่นอยู่กับการเลียพวงน้อยๆและกระสวยอวกาศของเรา ลากลิ้นผ่านขาหนีบไปยังปลายจรวด เสียบวาบๆ (คือนะห่างหายไปเป็นปี โดนแบบนี้ก็เสียวเป็นธรรมดา) ดูดแบบเบสิค สยิวแต่ไม่มาก สกิลลิ้น ไม่ค่อยซับซ้อน เราทำอะไรตอนนั้นรึ นอนจับผมน้องเค้าสิครับ มือไม่ถึง หายใจอีกแปปน้องเค้าจับซีดีมาโหลดใส่(ด้วยมือแบบธรรมดา รูดๆ ทางเจล) แล้วก็นั่งทับ บะ แน่นแต่ ไม่มากเท่าที่คิด เรากะจะโยกสวน โดนน้องตีก้นเลยบอกอยู่เฉยๆ (อ่าว นอนเป็นขอนไม้เลยกรุ) โยกเอง แบบไม่มีเสียงใด นอกจากแอร์ กับเนินกระทบกัน ดูน้องรีบจบเกมแล้วแยกย้าย ในนาทีที่ 10 น้องก็นั่งทับ บับ บับ บับ ผมก็จบอนาคตสิครับ น้ำขังที่สั่งสมมานาน นองเต้มถุง  scary scary scary scary (ทำไม มัน ... )   แล้วน้องบอกเบาๆ ว่าอาบน้ำคะ  พร้อมเช็ด หนอนน้อย
--- กล้องแพนมาที่ห้องน้ำอีกรอบ น้องเริ่มคุย บ้าง แต่เหวี่ยงเหมือนเดิม เรานี่ไม่กล้าแม้จะจ้องหุ่นเลยคิดดูสิ เราเลยอาบน้ำ เช็ดตัวรอเองเลย พร้อมนึกในใจ ทำมายยยยยยยย  lkkjjh lkkjjh lkkjjh กลับมาห้อง แต่งตัว ปิดเกม เราเองยังมึนๆ เมื่อกี้คืออะไร
ลำดับเหตุการณ์
ไปถึงบ่าย 15
ขึ้นไปห้อง บ่าย 20 อาบน้ำ + นวด 15นาที
โบ๊ะบะ กัน20นาทีมั้ง (น่าจะ15มากกว่า)
อาบน้ำ 5นาที
ออกร้านแบบช้าๆ พยายามหาบรรยากาศให้ไม่หล่นมากกว่านี้
ออกมาเจอรอยยิ้มน้องเมย์
------ ที่หล่นมา อืมเท่าทุนละ -------

ljhgf ljhgf ljhgf รักร้านนี้ แต่งานเลี้ยงต้องมีสุขและไม่สมหวังบ้าง ฝันร้ายของหนุ่มน้ำขัง เป็นตัวแทนของสมาชิกพรรค ไปลองเขียนการบ้านเอง  โดนๆๆๆๆ เลย

ต่างกรรมต่างวาระ แต่วาระนี้ ให้ผมเจ็บคนเดียวก็พอ
มาให้คะแนนดีก่า
หน้าตา 6/10 ดรอบจากรูปมาก
หุ่น 8/10 อวบกว่ารูปมาก แต่ผมพอในนมน้อง ตรงๆเลย
ช่วงล่าง  6/10 แน่นเปรี๊ยะแต่ แปปๆ ไม่ทันเก็บรายละเอียดเลย
ลีลา 2/10 ให้เป็นค่าขย่ม
GF 1/10 อารมไม่รู้จักฉันไม่รู้จักเธอ จกเบอร์มาพบกัน

ปล.อีกรอบ ต่างกรรมต่างวะระ คุณอาจจะโดนน้องแบบช่วงพีคแบบสุดยอดก็เป็นได้ แต่เราคงไปโดนตอนน้องฟอร์มตก
ปล2.คราวหน้าลองย้ายค่ายไปค่ายใหม่ pr น้อง ทท ที่คุ้นเคย
ปล3.ไม่ซะใจ ปิ๊กมาปัดว้องคนเดวอีกรอบเลยเรา scary scary scary scary scary scary scary
-- หนุ่มน้ำขัง นารุแตตนินจา พาไข่ใบน้อย ไปท่องโลกกว้าง เพื่อประลองกับสาวแต่ละสำนัก การบ้านในดี ลายแทงไหนเจ๋ง ต้องลองท้าทาย ---

golfy123

• ว๊องแมน
  • *
Re: หล่นหัวทิ่ม คอ บนตก คอ ล่างก็ตก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กันยายน 2018, 18:10:45 »

แปลกใจแฮะ ปกติร้านนี้ผมไปแทบจะไม่หล่นเลย เป็นกำลังใจให้นะครับ

หนุ่มน้ำขัง

• แอบหื่น
Re: หล่นหัวทิ่ม คอ บนตก คอ ล่างก็ตก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 กันยายน 2018, 22:40:23 »

lkkjjh ผมไม่หลุ่นตั้งแต่ ธภ เลย แต่ลองน้องคนนี้ได้ครับ  ประสบการณ์ใหม่ๆ
-- หนุ่มน้ำขัง นารุแตตนินจา พาไข่ใบน้อย ไปท่องโลกกว้าง เพื่อประลองกับสาวแต่ละสำนัก การบ้านในดี ลายแทงไหนเจ๋ง ต้องลองท้าทาย ---

oneonem26

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กันยายน 2018, 04:50:46 »

ที่นี่มาตรฐานเขาสูงครับ น้องใหม่มาแล้วไม่มีจิตใจรักบริการนี่สอบตกเลยครับ ว่าแต่ว่าต่างกรรมต่างอัณฑะ ก้อได้ครับ

mass2546

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กันยายน 2018, 12:50:56 »

ผมได้จองน้องไอครีมวันเดียวกับ หนุ่มน้ำขัง นะครับแต่เป็นรอบ 17.30 น. แต่ก่อนไปผมได้อ้านกระทู้แล้วรู้สึกว่ากูหล่น แน่ ๆ ก็เลยทำใจเผื่อไว้ครับ  ตอนไปก็ขึ้นห้องน้องก็ชวนไปอาบน้ำ  น้องก็อาบน้ำได้ตามมาตาฐานนะครับ  พอถึงงานนัวน้องก็นัวดีในระดับฟิวแฟน  ไม่ได้เหมือนงานบู๊  น้องสเปสด  เสียไข่ให้ ทำให้ผมอดใจไม่อยู่เลยทาสีน้องไป  น้องเหมือนจะมีอารมณ์ร่วมด้วยนะครับ  ถึงกับแลกลิ้นกัน  สักพักก็ถึงฝั่งฝันทั้งคู่  น้องก็ไม่รีบยังมานอนกอดและคุยกันต่าง ๆ นานา  จนผมเองที่รีบ  ก่อนกลับยังจูบกันอีก
ปล. ผมไม่ได้เป็นแฟนคลับบ้านหลังนี้นะครับ  เพียงแต่ได้เจออะไรมาก็เล่าสู่กันฟัง  อาจเป็นเพราะผมมาตาฐานไม่สูงมั้งครับเลยคิดว่าได้ทอน

Kara

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กันยายน 2018, 13:14:02 »

จาก ประสบการณ์ เจ้าของกระทู้น่าจะเก็บน้ำมานานเลยเสร็จเร็ว พอเสร็จเร็ว เลยเหมือนไม่ค่อยได้ทำท่าอะไร เลยดูเหมือนว่าตกหล่นหรือเปล่า ผมว่าดารินก็มาตรฐานสูงอยู่นะ

lexsud

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 กันยายน 2018, 14:59:53 »

เจอแบบน้องไม่มีใจไม่ใส่ใจบริการ จะคิดในใจทุกทีว่ารู้งี้กำเงินน้องชักว่าวอยูบ้านดีก่า

Man 394

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 กันยายน 2018, 10:41:07 »

ต่างกรรมต่าง วาระจริงๆครับ น้องไอติมนิสัยดีน่ารักคุยสนุกแรกๆดูหยิ่งๆ
แต่จริงๆเป็นกันเองมากครับ เรื่องบริการไม่ต้องพูดถึงได้ทุกอย่างตามใจ
สวย,ขาว ,งานดี,หุ่นก็ดูดี ผมให้10/10 ทุกอย่าง
ต่างกรรม ต่างวาระนะครับ ผมจะไปลองอีกที

line6

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 กันยายน 2018, 15:02:33 »

รัานนี้น้องๆงานดีหลายคนครับ แต่ผมก็เคยเจอหล่นคนนึงเหมือนกันครับ น้องแตงไท

hard_winter

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 กันยายน 2018, 00:57:52 »

ึคอร์สจบเท่าไหร่ครับ

Esnaider

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 กันยายน 2018, 09:43:19 »

เง้อออออ น่าสงสารจังครับ สู้ๆ ครับผม

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 กันยายน 2018, 11:50:31 »

น้องมีปัญหาเรื่องหูครับ ต้องพูดเสียงดังๆ หน่อย เท่าที่รู้มานะครับ
ส่วนเรื่องงาน เห็นสมาชิกหลายคนก็ว่า งานดีนะ
คงน่าจะต่างกรรมต่างอัณฑะ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

takingback

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 กันยายน 2018, 16:08:56 »

กำลังจะไปเลย มีใครแนะนำเพิ่มเติ่มก่ เอาแบบไม่หล่นชัวร์ๆอะเจ้าาาา mbvc