-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านที่ sayu คับ  (อ่าน 2191 ครั้ง)

JuNeO

• บุคคลทั่วไป
ส่งการบ้านที่ sayu คับ
« เมื่อ: 12 เมษายน 2007, 14:08:48 »

ส่งการบ้านเมื่อวานจ้า

เมื่อวานนี้เลยคับ....สี่โมง อากาศร้อน ร้อน

ออกจากบ้านไปด้วยอาการที่ยังมึนๆ กับการแฮ้งก์..ขับรถไปจอด อ่ะฮ้า โล่งดีแท้ๆ

วันนี้คงแจ่ม ทางสะดวก ไม่ต้องโดนล้วงกระเป๋า แต่ล้วงกระปู๋ไม่แน่

อืม...น้องๆยังไม่มากันเต็มตู้ เอาละน่าต้องมีสักคนละน้า

กวาดสายตามองไปภายใน เล็งแจ่มๆไว้ได้ สองสามคน แต่พอดีมีลายแทงมาจาก

เพื่อนเกลอ ว่ามีเด็กใหม่มา สั่งเบียร์มาจิบก่อนดีกว่า รอไปก่อน .......

ป๋า มาถามว่าวันนี้จะขึ้นกะเด็กคนเดิมป่าว

"ยังครับ ยังดีกว่า อยากลองใหม่ๆมั่ง" อีกไม่นานเบียร์ยังไม่ทันหมดขวดดี

น้องคนนั้น ที่เล็งไว้ ก็หันมาทางผม... อ๊ะ..หน้าตาใช้ได้ทีเดียว

ก่อนที่ผมจะโดนล้วงกระเป๋า โดยนักเที่ยวคนอื่น ผมก็กระซิบบอกเด็กว่าบอกป๋าให้หน่อยเอาคนเนี๊ยะ... อิอิ

จ่ายหน้าเคาน์เตอร์เสร็จ ก็ลงไปห้อง วีกันเลย วันนี้ V 3 ห้องเบ้อเร่อ

แต่ก็ต้องเปลี่ยนเป็นV 5 จนได้ แย่จังแอร์ดังมากกกกกกกกกก

ไม่เป็นไรๆๆๆ สู้ว้อย น้องเริ่มมาเคลียคลอ ถอดเสื้อให้ แต่ผมหน่วงเวลาเอาไว้ด้วย

ไฮเนเก้น2ขวด และปลาทอดอีกจาน (อร่อยอ่ะ เด็กเก่าเคยสั่งให้ทาน)

รอปลาทอดน้าน นาน เลยชวนน้องแก้ผ้าไปอาบน้ำกันก่อนดีกว่า อู้ฮู....น้องแน่นไปซะทั้งตัว

นวดๆอาบๆ ขัดๆถูๆ ไม่อยากบอกเลย น้องเก่งมาก เกือบไม่รอดซะแว้ว ตู...T-T

ถามไปถามมา น้องเคยทำที่ Ceacars มาก่อน ก้อถึงว่าทำไมเก๊งเก่ง ที่แท้เธอทำ S

ตอนอยู่ ที่นั่นน่ะเอง ฝีมือเลยจัดว่าเข้าขั้นทีเดียว

........................................................................................

ผมออกมาคอยโดยนั่งจิบเบียร์ไปเรื่อยๆ น้องออกมาอ้อน อีกแร่ะ

ทิ้งเบียร์ก่อนดีกว่า เกลือกกลิ้งนัวเนียกันบนเตียงได้สักพัก

น้องก็เริ่ม ซน ใช้ปากลิ้น ไล่เรียง ตั้งแต่ ใบหู หัวนม  (เสียวมั่กๆ)

ไปเรื่อยๆที่หน้าท้อง ต่ำลงไป จนถึงเจ้าตัวดี ที่ตื่นตั้งแต่ ตอนอาบน้ำแล้ว

แถมมีการล้างตู้เย็นให้อีกด้วย อ่า..เยี่ยมจัง จากนั้นก็สเปร์คล้ายๆว่าจะสดให้..แน่ะ.มีแกล้งๆ

น้องท่าจะรู้ทัน คว้าซีดีใส่ปาก จัดการครอบด้วย

ริมฝีปาก หน้าตาสวยๆ ปากเล็กๆ มันเกินบรรยายเลยอ่ะ

สักพักใหญ่ๆ น้องก็จัดการ WOT

แน่นคับ แน่นจริงๆ น้องบดหนักหน่วงมากเลย แทบไม่ไหวแล้ว ไฟหน้าก็ดั๊นส่องตาพอดี

ผมเลยต้องเอามือปิดไฟหน้าเอาไว้  อืม..ไฟหน้าก้อแน่นจริงๆคับ  อิอิ

ไฟท์กันสัก20นาทีได้มั้งคับ แพ้ครับ แพ้ วันนี้แพ้แตก ไม่ไหวอ่ะ ไม่ได้มีอาราย กะใครนานซะด้วย เสร็จน้องเสิครับ

งานนี้ต้องมีล้างตาคับ  ไม่ได้ๆ ยอมไม่ได้ อิอิ

เข้าห้องน้ำไปร้องให้ อ้าว ไหงออกมาแต่งตัวแล้วซะแล่ว..

กะว่าจะขอน้องพลับซะหน่อย ไม่น่าเลย

คุยกันสักพักก็เดินขึ้นมาข้างบน สวนทางกับอีกหลายเป้าหมายที่ยังต้องรอการพิสูจน์อีกหลายคน..

ว่าง ว่าง ร้อน ร้อน คงต้องมารบกวนป๋าศักดิ์อีกซะแย้ว อิอิอิ...

=สรุป=

น้องรหัส M.4

หน้าตา:: หน้าตาออกแนวหวานน่ารักครับ ตาคมๆโตๆ ออกแนวหวานซ่อนเปรี้ยว ให้ 9

ไฟหน้า:: ประมาณ34คับ ไม่ได้เป็นไฟซีน่อน นะแต่เต็มมือ และแน่นดีจัง ให้ 8

อาบน้ำ:: อาบเก่งครับ ถือแจ่มนะครับ ให้ 9 ครับ

สเปร์:: ยอดเยี่ยมครับ ถือว่าไม่ได้หล่นเลย ให้ 9 ไปเลยละกัน

ถือว่าโดยรวมโอเคครับ เพียงแต่ว่าดูเหมือนน้องรีบๆไปหน่อย เวลาก็ยังไม่หมด

เลยมาเสียเอาตรงนี้ นี่เอง ปิดไฟ ปิดแอร์เองเสร็จ เสียอารมณ์ไปนิดนึงอ่ะคับ... 

ค่าใช้จ่าย 1300+300+100+300+40 สินสอด+ให้น้อง(ถ้าไม่รีบให้เยอะกว่านี้)+น้ำใจให้ป๋า+ค่าเบียร์และอาหาร+ค่าเด็กรับรถ

ไว้จะมาส่งการบ้านอีกนะคร้าบ......บาย

don

Re: ส่งการบ้านที่ sayu คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 เมษายน 2007, 23:00:10 »

ขอบคุณมากครับเดียวไปลองก่อนจะมาเล่าให้ฟังอีกที

nong

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 เมษายน 2007, 02:17:23 »

อ้าว ที่เชียงใหม่ ไม่มีน้องผลับเหรอ

ที่โปเซดอนที่กทม ผลับให้เลยไม่ต้องขอ ในอ่างทีหนึง บนเตียงอีกหนึ่ง

JuNeO

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 เมษายน 2007, 10:39:26 »

"อ้าว ที่เชียงใหม่ ไม่มีน้องพลับเหรอ

ที่โพไซดอนที่กทม พลับให้เลยไม่ต้องขอ ในอ่างทีหนึง บนเตียงอีกหนึ่ง"

คงจะมีน่ะคับ แต่น้องๆที่นี่รีบๆยังไง ไม่รู้ เคยพา Boss จาก กทม.มาเที่ยวเค้าก็ติ หลายอย่าง

อย่างว่าอ่ะ คับ ต่างกรรมต่างวาระ ที่นี่มาตรฐานหลายๆอย่าง ไม่เท่า กทม. ที่มีการแข่งขันกันสูง

อย่างที่ กทม. ออน.หรือแม้แต่ตัวเด็กเองต้องกระตือรือล้น ในการเอาใจลูกค้า

ราคาก็เป็นส่วนนึ่งที่บ่งบอกได้ว่าออน. ชม.-กทม.มันมีอะไรต่างกันอยู่หลายอย่าง เด็ก การบริการ หรือแม้แต่สภาพห้อง

คาดหวังอะไร ไม่ค่อยได้อ่ะครับ บางทีพลับที่นี่ อาจต้องใช้ตังอีก 500

แต่ทุกทีผมไปเที่ยวก็ทิปราคา 300 up แล้วแต่การบริการของน้องๆ เพราะหวังที่จะได้รับการบริการดีๆในครั้งต่อไป

หากขึ้นครั้งที่สองยังไม่ดี ไม่น่าพอใจอีก ก้อ บ๊ายบาย น่ะครับ บางคนให้ทิปไปก่อนเลยหวังว่าจะได้พลับหรือบริการพิเศษที่ต่างจากปกติ

ระวังทีนบวม จากเงินหล่นนะครับ คุยกับน้องๆให้ชัดเจนไปเลยดีกว่า เวลาที่มีให้ที่นี่ 1.30 ชม.ครับ

ถ้าไม่ทันได้พลับก็ต้องต่อรอบอยู่ดี  แต่บางทีเจอแย่ๆก็ไม่ต่อมันแล้วล่ะครับ เสียอารมณ์...... :-[

ufo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 เมษายน 2007, 23:16:27 »

พูดได้ดีมีเหตุผล แสดงว่า รบมาแล้วหลายศึก ข้าน้องนับนับถือ >:(

Kim

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 เมษายน 2007, 05:31:10 »

แต่เฮียไป sayu ก็ พลับตลอดเลย....

ช่วงสงกรานต์นี้ไม่ได้ไปน่ะ ...... มันไปเล่นน้ำ กับสาวๆ

เฮียคิม

Kim

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 เมษายน 2007, 06:22:05 »

แนะนำเลย  น้องเจเจ ติด M เบอร์จำไม่ได้หล่ะ

Service 8/10
                          ผิวพรรณ 9/10
                          หลอดไฟ 8/10
                          อาบน้ำ 7/10 อาบไม่เก่งเท่าไรห่ 

รีบไปหน่อยน่ะ
                                                   Kim

JuNeO

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 เมษายน 2007, 11:10:52 »

เฮียคับ..ตัวเล็กอ๊ะป่าว..

ของผมชอบสไตล์แบบ พกแพ็คอ่ะ

ชงเอง กินเองได้ ไม่เป็นไร ผมไม่เรื่องมาก

ขออย่าเจอแบบการบ้านที่โดน admin Delete ไป แค่นั้นก็พอ

พลับไม่พลับว่ากันอีกเรื่อง ขอให้ถูกใจมาก่อน เท่านั้นก้อ โอ แล้วคับ

โทรไปถามป๋า ดีกว่า วันนี้ร้อนๆ เหนี่ยวๆตัวอีกแว้ว.... ;D

Kim

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 06:31:39 »

ตัวไม่เล็กเท่าไรห่ ...
                           แต่ ขาว สาว x  ด้วย ....
                          เฮียว่า เรา ชอบแบบ ชงเอง หละก็เหมาะกับ คนนี้เลย
                          อกเป็น อก เอวเป็นเอว วันที่เฮียไปทำการบ้าน น้อง เจเจ มาน่ะ
                          โห .... วันั้นเค้าไม่ใส่ชั้นในท่อน ล่างอ่ะ นั่ง งี้.....  :o

เลยไม่ได้ลงกับ น้องคนเก่าเลย ..........
                            ไปถามเด็ก เชียร์ ดูก็ได้ คนไหน น้อง เจเจ
                                                                                         เฮียคิม

JuNeO

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 11:32:18 »

อืม...รู้แระว่าใครมีตัวตนในบอร์ดนี้จิงๆมั่ง.. ;)

ขอบคุณมากนะครับ ที่แวะมาตอบให้ ;D

007

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 21:56:35 »

ลายแทงนรก b118 ท้องลาย ผิวสาก ก้นไม่มี อารมณ์เสีย เราเตือนคุณแล้ว  :'(

Tnan

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 18:24:53 »

การบ้านแจ่มน่อ

don

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 เมษายน 2007, 00:13:53 »

อ่านแล้วมารู้สึกอิฉา จัง :o :o