ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องซาร่าครั้งที่ 2 ในรอบ 4 เดือน  (อ่าน 1353 ครั้ง)

มังกรน้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ส่งการบ้านช้าไปหน่อย ผ่านมา 2 วันแล้ว
ไม่ได้ไปเรดสปามาเกือบ 2 เดือนวั้นนั้นได้โอกาสก็ไปซะหน่อย ไปถึง PR บอกชื่อน้องที่ว่างอยู่ ผมได้ยินชื่อนึงขึ้นมาคือซาร่า ซึ่งเคยลองมาครั้งนึงชอบมากอยู่ เลยบอก PR ไปว่าไม่ต้องเรียกมาดูตัวครับ ผมขอซาร่านี่แหละ อยากรีแมทซ์กับน้อง  kjhg
รออยู่พักนึงน้องซาร่าก็มาเรียก สิ่งที่เห็นคือ น้องน่ารักกว่าตอนที่เคยเจอครั้งแรกพอดู หุ่นดีค่อนข้างลีนเลยน้องบอกออกกำลังกายบ่อยๆ น้องคุยดียิ้มแย้มมากๆน่ารักขึ้นอีกมาก งานอาบน้ำโอเค งานนวดใช้ได้ ผมซื้อออปชั่นสเปรย์น้องเพิ่ม น้องก็จัดการนัวเนียให้ดีทุกอย่าง เสียงครางได้ใจหน้าตาได้อารมณ์ งานสเปรย์ก็ดีมากๆจนผมเสร็จ
สรุป