-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเผื่อนักสำรวจ  (อ่าน 817 ครั้ง)

badmin

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
แนะนำเผื่อนักสำรวจ
« เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 22:07:55 »

เผอิญผมไปเจอใน นสพ. ว่ามีสถานที่ประกอบการ นผบ แห่งใหม่ในซอยหมูกระทะฟ้าธานี+นาครเขษม (ไม่ใช่เชียงใหม่ นผบ.นะ)
ชื่อทานตะวัน นผบ. เข้าไปในซอยไปตามทางผ่านนครเขษม เจอบังคับเลี้ยวขวาด้านในสุดจะเห็นป้ายเอง สถานที่สะอาดใหม่ห้องแบ่งซอยเป็นส่วนตัว วันนี้มีโอกาสได้ไป จึงขอหมอ สส ปรากฏแคชเชียร์แนะนำ สว แต่การันตีว่าหน้าตาสวย เอาวะ ยอม พอหมอออกมาเท่านั้น  eta07 eta07 โอวพระเจ้า  lkkjjh lkkjjh เอ่อออ นวดอย่างเดียวละกันนะป้า เอาเบาๆ ปวดหลัง ปวดเข่า บลาๆๆๆๆ.......ไม่ได้ไต่ระดับ แต่รอโอกาสหน้า ถ้าท่านนักสำรวจท่านใดอาทิ ท่านเทพ FCUK ฯลฯ ได้ไปมาแร้ววว เจอขุมทรัพย์ โปรดส่งการบ้านด้วยครับ......
ปล.เซ้นสสส์ บอกว่าระดับมีแน่นอน เพราะตอนถามแคชเชียร์มีนัยยะแบบว่ารู้ๆกันอยู่... jljhl jljhl
อีกอย่างช่วงนี้โปรโมชั่น 10.00-14.00  นผบ ราคาสอง ชม. 180.- ถ้วน ถูกมว๊ากกกก.....

RuNui

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: แนะนำเผื่อนักสำรวจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 22:12:50 »

ขอบคุณมากครับท่าน น่าสนใจเป็นอย่างยิ่ง dsgjsd

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 23:22:59 »

;khhg ขอโทษทีท่าน สว.นี่ระดับไหน 40 ขึ้นไป หรือ 50 ขึ้นไป ช่วยแถลงหน่อย
แล้วสถานที่เอื้ออำนวย ต่อการจัดระดับหรือไม่  eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

ladykiller

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 00:28:45 »

hgjhg ต้องสำรวจ

Teeh

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 01:15:59 »

ที่นี่สะอาด สถานที่ดี ส่วนตัวดี แต่ดูแล้ว%ระดับน่าจะน้อยอ่ะครับ เน้นนวดมากกว่า
ไปมาหลายครั้งและไม่มีวี่แววเลย  dsgjsd

satan555

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 01:22:52 »

อืม  ถูกจริง ๆแฮะ น่าลองดู  ถ้าไม่ สว.มากนะ   ghjk   ว่าแต่ บอกทิศทางผมหน่อยครับ  ผมมันคนต่างจังหวัด  หาไม่เจอ แน่เลย   ouiy    ขับรถเข้าไปในเมืองเชียงใหม่  เลยอาเขต ไปสักหน่อย ก็หลง ทุกที   eta07

GoodFelling

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 01:27:01 »

ไม่ไปครับ  เพราะไม่มันครับ   ถ้าแคชเชียร์แนะนำมาผมไปร้านอื่นครับ   เราต้องเลือกเองครับ

JuBei

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 10:29:47 »

eta08 ... ขอบคุณท่าน badmin มากครับ ว่าแต่ทำไมเค้าจัด สว. มาให้ล่ะครับ สส. ขึ้นงานหมด หรือ สส. ไม่มีสวย

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 12:34:40 »

รอหน่วยกล้าตายไปลองครับ อิอิ  pongz
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

badmin

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 12:35:21 »

วันที่ผมไปผมคิดว่า สส. น่าจะมาน้อย (รุป่าว eta32) แต่ทางร้านคงอยากได้ลูกค้าเลยแนะนำเพื่อดึงแขก สว ที่ผมได้น่าจะปาไป 50 นะ (เดาเอา)หน้าตามีเค้าสวยอยู่แต่มะไหวอ่ะ ghjk ghjk
สถานที่สะอาดใหม่แบ่งเป็นห้องๆเหมือนที่โกลด์สตาร์ครับ ประตูเป็นบานเลื่อนกระจกฝ้ามองผ่านเห็นเป็นภาพรางๆ เขินนนนนน ตอนผมไปแคชเชียร์เธอจัดห้อง วี ริมด้านในสุดให้เลย(เหมือนจะรู้ เลยจัดให้เต็มที่ ส่วนตั๊ว ส่วนตัว dsgjsd) นอกจากหมอประจำแล้วยังมีหมอ part time อีกด้วย อยากให้นักสำรวจท่านใดไปลองแล้วช่วยส่งการบ้านเป็นวิทยาทานด้วยนะครับ..

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 13:33:44 »

งานแบบนี้ต้องรอ ป๋า FCUK รูปหล่อไปจัดการเสียก่อน ส่วนขี้เหร่อย่างเราท่าน ค่อยไปตามเก็บสแปร์

tomhang99

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 14:00:50 »

เห็นด้วยกับท่าน Lovelovehk ที่ต้องให้ป๋า FCUK ไปสำรวจทางก่อน   dsgjsd hgjhg hgjhg

bbgatoonjj

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 16:15:49 »

เห็นด้วยอีกเสียงหนึ่งครับ

prozeeds

• **
  • Country: kr
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 17:33:54 »

ไม่ทราบว่า นวดน้ำมันนี้ราคา มีโปรมั้ยครับ กำลัง งงๆ กับเส้นทางแต่จะพยายาม ลองไปดูครับ ขอบคุณครับ jljhl jljhl

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 18:55:47 »

ขอบคุณที่มีการบ้านมาส่งกัน  ผมก็ไปเหมือนกัน แต่ดันหยุดปากซอย ( นวดเชียงใหม่แผนโบราณ)
ตรงข้าม Ezy สปา สปอนเซอร์ เรา  ไส้ผมส่งการบ้าน ชื่อ  ระดับ 1 กับนวดเชียงใหม่แผนโบราญ วันศุกร์นะครับ  อย่างไรที่นี่ผมไปตามลายแทงอย่างแน่นอน เพราะ  หมอ50  สำหรับท่านอื่น อาจเรียกว่าป้า แต่สำหรับผมถือว่าพวกกัน อิอิอิ  ..
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

badmin

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 19:03:46 »

ขอบคุณที่มีการบ้านมาส่งกัน  ผมก็ไปเหมือนกัน แต่ดันหยุดปากซอย ( นวดเชียงใหม่แผนโบราณ)
ตรงข้าม Ezy สปา สปอนเซอร์ เรา  ไส้ผมส่งการบ้าน ชื่อ  ระดับ 1 กับนวดเชียงใหม่แผนโบราญ วันศุกร์นะครับ  อย่างไรที่นี่ผมไปตามลายแทงอย่างแน่นอน เพราะ  หมอ50  สำหรับท่านอื่น อาจเรียกว่าป้า แต่สำหรับผมถือว่าพวกกัน อิอิอิ  ..

หมอ 50 โหยยยยย...ฮ่าๆๆๆๆ งั้นหมู่เฮาจะรอท่านเทพ FCUK นะครับ
ใบ้นิดส์นุง ป้ามีชื่อด้วยนะ แต่ไงผมหลังไมค์ให้ดีกว่า เผื่อท่านจะไปสำรวจนางอื่นๆก่อนแต่ถ้าไงหากท่าน FCUK สนใจ pm มาได้ แต่ให้บอกว่าเพื่อนแนะนำนะครับ ถ้าบอกว่าได้จากลายแทงเวป เด๋วเจอกรณีพระเอก ลุยๆๆๆคร้าบบบบ lowwww lowwww

badmin

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 19:05:37 »

ไม่ทราบว่า นวดน้ำมันนี้ราคา มีโปรมั้ยครับ กำลัง งงๆ กับเส้นทางแต่จะพยายาม ลองไปดูครับ ขอบคุณครับ jljhl jljhl
อันนี้ไม่แน่ใจ ไม่ได้ถามครับผม

RuNui

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 22:44:00 »

เคยไปทีนึงครับ นวดเรื่อยๆไม่เม่าไหร่ แต่พนักงานต้อนรับนี่ น่ารักโคดๆ สุดๆ จิงๆ lowwww

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 06:42:26 »

kjhg ถ้าเป็นระดับ สว.นี่คงนวดจะนวดอย่างเดียว แล้วสถานที่ไม่เอื้ออำนวยอีก
ไต่ระดับคงยาก เดี๋ยวรอการบ้านแนวหน้าทั้งหลายก่อน  eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Adepoju

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 09:03:42 »

น่าสนใจครับ
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

livestoned

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 12:59:19 »

หมอ สส ก็มีครับ แนะนำให้โทรไปจองก่อน ผมไปมา 3 ครั้งได้ สส ทั้ง 3 ครั้ง
แต่ไม่ได้ระดับนะครับนวดเฉยๆ สถานที่สะอาดดี ปล.โปรโมชั่นมีถึงเมื่อไหร่ครับไม่ได้ไปนาน
ตอนนั้นไป 2 ชม 300  piuyty

cmx

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 13:56:42 »

น่าสนใจ บอกพิกัดหน่อยครับ

jj_playboy

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 16:45:19 »

รอการบ้านดีกว่า ไว้มีโอกาสค่อยไปสำรวจ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 16:53:48 »

เรียนท่าน badmin สำหรับหมอ 50 กว่า ผมขอเว้นวรรคไว้ก่อน  เพราะกินน้ำพริกถ้วยเก่า ที่บ้านก็ด้าย โถ่ ถัง   ..แต่ทว่าสมาชิกสนใจการบ้านท่านมากและ  บางท่านเสนอข้อมูลสำคัญ ว่ามี สส.หลายคน อันนี้น่าสนใจ
ราคานวดไม่แพง  เหมือนเราเล่น ไพ่เก้าเก  แต่ไต๋ใส่ไม่หนักทำให้เหลือเงินเอาไว้เกทับได้ น่าลองอย่างมาก 
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

badmin

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 08:44:51 »

น่าสนใจ บอกพิกัดหน่อยครับ
มาจากแยกหนองหอยมุ่งหน้าสนามบิน ก่อนขึ้นสะพานข้ามแยกหางดงประมาณ 70 ม. ซ้ายมือ มีป้ายชื่อหมูกระทะฟ้าธานี นาครเขษม เชียงใหม่นวดแผนโบราณ เลี้ยวเข้าไปตาม ทางตรงไปผ่านนาครเขษมบังคับเลี้ยวขวาด้านในสุดจะเห็นเอง sunflower นวดแผนโบราณ

steez

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 11:16:27 »

ต้องให้ป๋า ไปลองครับ เพื่อนกัน jljhl