-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศด่วน เรื่องบ้านท่านดลไฟไหม้ และขอความช่วยเหลือ  (อ่าน 13221 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป

ร่วมด้วยช่วยกัน ลงชื่อไปด้วยคนครับ

ยินดีครับท่าน ได้รับเงินที่ท่านโอนแล้วครับ

ERIC

ขอเป็นกำลังใจให้ท่านดล สู้ๆครับผมโอน17.47น.=500.99 วันเสาร์ไปร่วมงานไม่ได้ครับ ss

chon

ขอเป็นกำลังใจให้ท่านดล สู้ๆครับผมโอน17.47น.=500.99 วันเสาร์ไปร่วมงานไม่ได้ครับ ss

ได้รับเงิน และ อัพเดท บัญชีช่วยเหลือท่านดล เรียบร้อยแล้วครับ

don

:(  ขอคุณน้ำใจและมิตรภาพทุกท่านมากครับ   lkkjjh

oman

ขอโทษเมื่อคืนไม่ได้ไปชนแก้วด้วยเลยเพราะลูกพี่เก่ามาเชียงใหม่ เลยต้องดูแลนิดหน่อยพอดีพี่เขาอยากไปกินร้านที่ pg สวยๆ  แล้วโทรหาพี่อีกคนก็จองโต๊ะที่น้องฟลุ๊กไว้ให้ก่อนแล้ว ก็เลยต้องนั่งกินที่น้องฟลุ๊กไม่ได้ไปไหน

marathoner9

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
ช่วงนี้ผมอยู่ในช่วงมรสุมชีวิต เหมือนกัน ช่วยได้เล็กน้อยครับ
ให้กำลังใจแทนนะครับ ...

" สู้ .. โว๊ย..  "

บัญชีรับเงิน   
เลขที่บัญชี 6672039871 - นายอนุชล หอมเสียง
จำนวนเงินที่ต้องการโอน 309.00 บาท 
ค่าธรรมเนียม 0.00 บาท 
วันที่ทำรายการ 08/11/2552
วันที่หักบัญชี 08/11/2552

kaitom

ของผม 1,000  ครับ วันนี้ (8/11/09) เวลา 16.07 ครับ

chon

ของผม 1,000  ครับ วันนี้ (8/11/09) เวลา 16.07 ครับ

ได้รับแล้วครับ ทั้งของท่าน ไข่ต้ม และท่านมาราธอน เด๋วอัพข้อมูลให้เน้อ ไปธุระกลับมาก่อง

nu114

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับอ้าย ดลแต่ก็มีกำลังใจมาให้ครับจากพี่ๆน้องๆชาวcmxสู้ต่อไปนะครับ

horashio

เพิ่งเข้าเวปง่ะ ป๋า ผมช่วย 1,234 นะป๋า โอนแล้ว

หลังคริสต์มาสคงได้เจอกันนะป๋า ไม่ได้ไปมาสองปีแล้วคิดถึงเชียงใหม่มากมาย

sodax

ขอโทษเหมือนกันท่านที่ไม่ได้ไปคุยด้วยพอดีลูกพี่มาด้วยเลยไม่ได้ไปชนแก้วเดี่ยวโอกาสหน้าเจอกันครับ(แต่ไม่รู้ว่าไปเมื่อคืนท่านเทพใดไป6ดาวมั้งอ่ะขอการบ้านด้วยเน้อ) ไงก็ขอให้กำลังใจท่านดลครับ

ZOIDS

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับท่านดล

ตอนนี้ผมอาจจะยังช่วยอะไรไมไ่ด้มาก แต่ขอเอาใจช่วยนะครับ คอยเป็นกำลังใจให้ครับ  dsgjsd

Koon_5

ท่านดลครับ ผมแสดงความเสียใจกับท่านด้วยนะครับ ในฐานะสมาชิกคนหนึ่งในเวป ผมบริจาคเงิน 1,000 บาท ครับ จะโอนไปให้ท่านตามบัญชีที่ให้มานะครับ Koon_5 นอกจากนั้นหากช่วยประสานเรื่องใด กับหน่วยงานใด ยินดีครับ  

roonaldo

ขอบคุณท่าน easygay นะครับที่เป็นธุระให้ผม

และขอแสดงความเสียใจกับท่าน ดน ด้วยจิงๆ

ยังงัย สู้ๆนะครับบบ

เราแกงค์ติดอ่างรักท่านครับบ

นายอ่อนด๋อย

ขอโทษที่มาช้า ขอแสดงความเสียใจด้วยคนครับ ไม่ทราบว่ามอบเงินบริจาคให้ท่านดลแล้วหรือยังครับ มีรอบ2ปล่าวครับ

GOWA

คนที่ไม่ได้ไปกินด้วยกันก็ไม่ต้องเสียใจนะครับ
ไม่สนุกหรอกครับ นั่งคุยแต่เรื่องอะไรกันก็ไม่รู้ หื่นกันจัง
ผมยังรับไม่ค่อยได้เลย
 yhb yhb yhb

อีโต้

โอนให้ 500.69 นะครับ 14.50 ให้คุณนายโอนให้  uoyoy  สู็ต่อไปนะท่านดล  gsdgdgs

chon

ขอโทษที่มาช้า ขอแสดงความเสียใจด้วยคนครับ ไม่ทราบว่ามอบเงินบริจาคให้ท่านดลแล้วหรือยังครับ มีรอบ2ปล่าวครับ

รบกวนท่านด๋อย ให้กลับไปอ่าน ข้อความแรกของกระทู้นี้น่ะครับ งานมิตติ้งเพื่อนช่วยเพื่อน จบไปแล้ว นำเงินและสิ่งของ

มอบให้ท่านดลไปแล้ว ส่วนการโอนเงินยังเปิดรับอยู่จนกระทั่งถึงวันที่ 15 เดือนนี้ครับ อีกอันคือการประมูล สิ่งของต่างๆ

ยังคงดำเนินการอยู่ ครับ

ป๋าชล

สำลี สีดำ

เสียใจด้วยนะค่า พี่ดล  ยังไงก็สู้ต่อไปนะค่า   

Rockwoy

อยู่ในเวบนี้ไม่นาน แต่ขอแสดงความเสียใจกับพี่ดลด่วยครับ เห็นภาพแล้วเศร้าใจจริงๆ 
ผมโอนไปให้แล้วจะแจ้งให้ทราบครับ ป๋าชล

Rockwoy

โอนไปเรียบร้อนแล้วครับ 499.69

wayu

พึงกลับมาครับ เปิด webเจอเรื่องเศร้าซะแล้ว
รีบกลับบ้านไปดูดีกว่า บ้านเราหมดประกันอัคคีภัยไปหรือยัง
   โอน 1000.13 บาท เวลา17.46 น. 10/11/09
สู้ๆครับ ท่าน ดล

อาตี๋

คนที่ไม่ได้ไปกินด้วยกันก็ไม่ต้องเสียใจนะครับ
ไม่สนุกหรอกครับ นั่งคุยแต่เรื่องอะไรกันก็ไม่รู้ หื่นกันจัง
ผมยังรับไม่ค่อยได้เลย
 yhb yhb yhb
โดยเฉพาะแก เลย  คนอะไรไม่รู้ ตรงๆ
(น้องครับ น้องรับงานไหมครับ)

smallworm

ง่ะ...เสียใจด้วยครับ ป๋าดลยา  ผมไม่ได้เข้าเวป เลยมะรู้เรื่องเลยง่ะ  เด๋ววันสองวันนี้จะร่วมลงขันโอนเงินเข้าบัญชีให้นะครับ  คงไม่สายเกินไปนะครับ  uilo

mommamman

โอนเงินให้แล้วนะครับ ป๋าชล เช้าวันที่ 12 พย 52 เวลา07.27 ครับ 500.00 บาท ครับ

chon

โอนเงินให้แล้วนะครับ ป๋าชล เช้าวันที่ 12 พย 52 เวลา07.27 ครับ 500.00 บาท ครับ

รับแซ๊บ และอัพ แร้ววววววววววว ครับ l,l,

golfmanu00

เสียใจด้วยนะครับกับเรื่องน่าเศร้าที่ไม่ควรจะเกิดขึ้นยังไง  เป็นกำลังใจให้นะครับ  ของที่เสียไปมันของนอกกาย
ไม่ตายหาใหม่ได้ครับ  คนไม่เป็นไรก็ดีที่สุดแล้วครับ 

jayut2006

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

lunaG

ผมกับภรรยาขอร่วมด้วย 500.41 บาทครับ

โอนให้เมื่อ 14/11/52 เวลาประมาณ 2 ทุ่มครับ

ครอบครัวของผมขอเป็นกำลังใจให้ครับ ท่านดล

chon

ผมกับภรรยาขอร่วมด้วย 500.41 บาทครับ

โอนให้เมื่อ 14/11/52 เวลาประมาณ 2 ทุ่มครับ

ครอบครัวของผมขอเป็นกำลังใจให้ครับ ท่านดล

ขอบคุณครับ ท่าน LunaG

ประกาศอีกครั้ง  ท่านใด โอนมา 307.00 ช่วยแสดงตนด้วยครับ

ป๋าชล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤศจิกายน 2009, 23:59:53 โดย chon »

Audyen

โอนให้เมื่อกี้นะครับ.. ก่อนตอบกระทู้นี้..
ร่วมด้วยช่วยเพื่อนครับ

chon

โอนให้เมื่อกี้นะครับ.. ก่อนตอบกระทู้นี้..
ร่วมด้วยช่วยเพื่อนครับ

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤศจิกายน 2009, 20:59:34 โดย chon »

pirap

เพิ่งเจอกระทู้ครับ...

ขอแสดงความเสียใจกับท่านดล ด้วยครับ..

SCB : เวลาประมาณ 21.03น : 300.19 บาท

chon

ขอแสดงความเสียใจกับท่านดล ด้วยครับ..

SCB : เวลาประมาณ 21.03น : 300.19 บาท

ขณะที่ตอบนี้เป็นเวลา 21.28 น. บัญชียังไม่ได้รับเงิน 300.19 เข้าน่ะครับ ช่วยตรวจสอบด้วย ยอดรวมยังคงเป็น

ประมาณเท่าเดิมคือ 27,172 บาทอยู่ครับ

chon

เรียนทุกท่าน

เนื่องด้วยมีการประมูลไข่สั่น2 ขึ้นมาอีก และบางรายการของการโอนยังไม่ลงตัว มีบางท่านโอนเงินมาแต่ไม่แสดงตัว ส่วนท่านที่แสดงตัว เงินกลับไม่เข้า จึงขออนุญาต ขยายเวลาการรับบริจากไปอีก จนถึงวันที่ 20 พ.ย. ซึ่งเป็นวันสุดท้ายของการประมูล จะได้รวบรวมไปให้ท่านดลทีเดียวน่ะครับ ขอขอบคุณทุกท่าน แทนท่านดล มาในโอกาสนี้ครับ

ป๋าชล

chon

sms 300.19 บาทเพิ่งส่งเข้ามา คงเป็นของท่าน pirap น่ะครับ

pirap

ขอแก้ตัวอีกครั้ง....

SCB : วันที่ 16/11/2552 เวลาประมาณ 19:26 น : จำนวน 300.19 บาท

wow!!

ชีวิตเรายังอยู่ จงสู้ต่อไป

chon

ชีวิตเรายังอยู่ จงสู้ต่อไป

ตู ก็ว่า ปันนึงของใคร ว่าว กะ บอมบาทา นี่เอง  ijn ijn ijn

ALONE

จัดไปครับ
300.08 บาท
ต้นทาง ธนาคารกรุงไทย สาขาแอร์พอทร์ท พลาซ่า
วันที่ 18/11/52  เวลา 11.59  คับผม gjgf

ไม่จำเป็นต้อง เป็นเงินทองก็ได้มั๊งครับ
กระเบื้อง ไม้ สังกะสี เครื่องนอน ใครมีก็ร่วมช่วยเหลือได้นะครับ
หรือ ใครเป็นเจ้าของร้านค้า ยินดี ลดราคาให้ ก็น่าจะดี

ใครมีความรู้ด้านช่าง ใครมีนักเรียน มีลูกน้อง ช่วยก่อสร้าง  ก็ได้นะครับ

วันไหน ป๋า  ซ่อมแซมบ้านใหม่  นัดเจอกัน ช่วยกัีน อีกที ดีไหมครัีบ :-[

rookie

โอนไปวันนี้  เวลา 12:59 ----- 301 บาท ครับ

chon

ขอบคุณท่าน Alone และ ท่าน rookie แทน ท่านดล ด้วยครับ ได้รับเงินแล้วครับ

chon

ขณะนี้ได้เงินบริจากแล้ว 29500 บาท รอเงินประมูลไข่ใบที่สองอยู่ ถ้าคนประมูลได้เขาไม่โอนมาให้ ภายในวันเสาร์นี้ คือพรุ่งนี้ วันอาทิตย์ก็จะโอนเงินให้ท่านดล แล้วน่ะครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความช่วยเหลือ

ป๋าชล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤศจิกายน 2009, 23:35:40 โดย chon »

chon

ขออนุญาต สรุปเงินบริจากครับ มีมดบางท่าน คงรำคาญกระทู้นี้ ย้ายไปห้องเก็บของแระ ขอเอาออกมาสรุป สองสามวันน่ะครับ

สรุปได้เงิน ทั้งที่โอนมาให้ และประมูลสิ่งของ เป็นเงิน 31,300 บาท ได้โอนเงินไปให้ท่านดลเรียบร้อยแล้ว 30,000 บาท

เท่านั้นเพราะ เอทีเอ็ม มันอนุญาต ให้โอนเท่านี้เท่านั้น อีก 1,300 บาท จะมอบให้ท่านดลเป็นเงินสดก็แล้วกันครับ ขอขอบคุณทุกๆท่าน

เป็นอย่างสูงแทนท่านดลด้วย

ป๋า

อีโต้

ขอบคุณแทนต่านดลด้วยนะครับ สู็ๆต่อไป  etewt