-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดแร้ว พบกับร้านป๊ะป๋าค๊อกเทล 1 พ.ย. นี้ ที่ศูนย์อาหารหน้ามอ โดย 5 เทพในบอร์ด  (อ่าน 9744 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป

พบกับร้านป๊ะป๋าค๊อกเทล  เมนูสุดหรู ในราคาย่อมเยาว์ โดย 5 เทพในบอร์ด ณ ศูนย์อาหารหน้ามอชอ ถนนห้วยแก้ว ล็อกเดียวกะร้านหอยทอดประตูน้ำ ของท่านราชาท่านหนึ่ง ครับ ศูนย์อาหารหน้ามอจะอยู่ตรงกันข้ามเยื้องๆกะ 7 หน้ามอครับ และเยื้องๆกับร้านโบ๊ต ด้วย  วิวเยี่ยม pongz พิเศษสุด 1-3 พ.ย.นี้ ซื้อ 1 แถม 1 ยกเว้น B52 เปิดเวลา 18.00 - 24.00 น.

สูตร  kamikaze ราคา แก้วเล็ก 20  แก้วใหญ่ 39    เหยือกลิตร 79  เพิ่มVodkaช๊อตล่ะ 20 บาท (สูตรนี้เป็นการปั่นครับ เป็น
Frozen Cocktail  การจัดชั้น หรือการเช็ก จะตามมา)

ที่            รสชาติ                                                                                                     
1    Blue Curacao                  (ป๋าโหมก)         
2    Strawberry Curacao         (ป๋ามิ)
3    Green Curacao                (ป๋าหมาก)
4    Red Curacao                   (ป๋ามี่)
5    Lynchee                        (ป๋าหมึกข้าสอย)
6    Apple                            (ป๋ามอนหงอย)
7    Kiwi                              (ป๋าแม้วหงอกหรอย)
8    Peach                           (ป๋าแม้วร่วงหรอย)
9    Fruit Punch                    (ป๋าแมนต็อกกะต๋อย)
10  Banana                          (ป๋ามีเหา)
11  Melon                            (ป๋ารวยค้วง)
12  Grenadine                       (ป๋าสวยเคียว)

สูตรพิเศษจุดไฟ  B52 (ใครลุกเป็นฟวย) แก้วล่ะ 49 บาท  pp11

พิเศษ สุดๆ กับบัตรเชิญ วีไอพี ฟรี 1 เหยือก

ป.ล. รับประกันความเมา ใครกินคนเดียวหนึ่งเหยือกไม่เมา ปั่นให้กินฟรีอีกหนึ่งเหยือกครับ pp11

ป๋าเอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พฤศจิกายน 2007, 16:44:12 โดย chon »

notear

JuNeO

เปิดกันเป็นว่าเล่นเลยวุ้ยก่อนหน้าหนาวนี้  อิ อิ งานนี้เมาได้ทั้ง 4 มุมเมือง  ใครใกล้ที่ไหน ไปเมาได้ที่นั่นนะครับ

ขอให้กิจการร้าน 5 เต้บ ปะป๋าด๊อกกี้ (ป๋าโหมก) เจริญๆก้าวหน้านะคร้าบ  เฮงๆๆๆ  8)

ถามจิงๆ ร้านอยู่ตรงหลังศาลพระพรหมเป๊ะๆ หรือป่าวอ่ะคับป๋า  :-\ กัวไปแล้ว เจือกพากันพูดแต่เรื่อง สัปปะดี้ สัปปะดน  :-X

ปล.ใครที่ดื่ม บี 52 ได้เกินสิบแก้ว แล้วไม่ร่วงนี่ ผมท้าให้เตะ.. เอ้า ... .. . (กรูเมาง่าวววว มาแย้ววว)  :'(

สูตรอื่นๆก้อแรงนะครับ ไม่ใช่สูตรเสลอปปรี้ แบบที่เด่ะๆ แอ๊บแบ๊ว กินกันนะคับ ขอบอก  pongz

CastlevaniaX

งานนี้ไปแน่ครับท่านพี่เหอๆๆๆ pp11

mmppp

tos77

:-\ 5 เตปนี่มีใครบ้างล่ะครับ ฉงฉัยจัง  :-X

lim6049

ถ้าเมามาก ๆ มีที่ให้พักฟื้อไหมครับ pp11

zente

ple98

ถ้ามีโอกาสจะแวะไปคับ ป๋า..... :(

don

:-\ 5 เตปนี่มีใครบ้างล่ะครับ ฉงฉัยจัง  :-X

ss มี  ป๋าชล  ป๋ามอม  ป๋าด๊าก ป๋าดอน และ ป๋าหมีก  ครับ   อย่าลืมไปแวะนะครับ  uyt วิวดีสุดๆๆ

ปล. เรียงตามอายุ ประมาณนี้ แต่ถ้าเรียงตามยส ถาบันดาสากกก ต้องอย่างนี้ครับ

ราชาเทพdvd มหาเทพmommanman จอมเทพdon เทพdarkman และ เทพchon

ป๋าแก้ไขข้อความเองเน้อ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2007, 23:37:57 โดย chon »

dvd6699

ss มี  ป๋า chon  ท่าน don  ท่าน darkman  ป๋า mommamman  ป๋า dvd ครับ   อย่าลืมไปแวะนะครับ  uyt วิวดีสุดๆๆ

:)ตรูได้เป็นป๋าด้วยวุ้ย เค้ายังม่ายแก่เลย  zad

อีโต้

ชวนกันด้วยนะครับ อิอิ เขิน

olelemon99

:(  ไม่น่าพลาดนะป๋า อิอิ pp9

phong

ป๋า บัตร VIP ของผมหละ

เฮีย พง...

chon

ได้เลยเฮียพง สำหรับเฮียพง ฟรีครับ pp11

horashio

pp6

ที่แท้ ตอนนี้ เหล่าทวยเทพทั้งหลายกำลังเร่งสร้างแท่นกวนน้ำอมฤต อยู่นี่เอง มิน่า บอร์ดวังเวงพิกล

เป็นกำลังใจให้ป๋า ๆ และบรรดาทวยเทพทั้งหลายนะครับ ขอให้กิจการดีวันดีคืน มีน้อง ๆ สวย ๆ ไปอุดหนุนร้านกันเยอะ ๆ

เผื่ออานิสงค์จะตกถึงกระผมเวลาไปเยือนกะเค้ามั่ง

mcandroll

ถ้าว่างไปอุดหนุนที่ร้านแน่นอนคับ

mammos69

แล้วจะไปนะครับ มีสาวไหมนี่ pp10
วันนี้ผมไปนั่งกินข้าว    inlove inlove inlove inlove   โอ้กินแทบไม่หมด  อิ่มอก อิ่มใจ มีแต่ xxx ทั้งนั้น  ไม่รุ้ว่าจะใส่ชุดนอนมากันทำไม   lovez   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ตุลาคม 2007, 23:56:56 โดย don »

JohnyWalkerBlue

:( แล้ว จะไปอุดหนุนฮับ

:-\ ว่าแต่มันอยู่ตรงไหนอ่ะ

don

แก้วเล็ก 20  เพิ่มVodka 4 ช๊อตล่ะ 20 บาท  รวมเป็น 100  บาท ขายไหม  pp11  พอดีคอแข็ง  pp11  ไม่อยากกินหลายแก้ว blink

chon

:( แล้ว จะไปอุดหนุนฮับ

:-\ ว่าแต่มันอยู่ตรงไหนอ่ะ

ศูนย์อาหารหน้ามอ ล็อกเดียวกะร้านหอยทอด ผัดไทย ประตูน้ำ เยื้องๆกะ 7 หน้ามอชอ ครับ  pp11 รู้จัก 7 หน้ามอไหมครับ ถ้ารู้จัก มองมาฝั่งตรงข้ามก็จะเห็นเอง จอดรถด้านหลังได้น่ะครับ ถ้ามาจากทางแยกภูคำ วิ่งมาทางหน้ามอชอ จะเจอกับ ร้านโบ๊ต ทางซ้ายมือ ขับมาหน่อย ก็จะเจอ 7 หน้ามอ ให้ตรงไปกลับรถ ที่หน้ามอครับ กลับมา ก่อนถึง ศูนย์อาหาร จะมีทางเข้าที่จอดรถ ตรงทางเข้าสังเกตุง่ายๆว่าจะมี รูปปั้นพระพรหม จอดรถด้านหลัง แล้วเดินออกมา ที่ถนน ศูนย์อาหาร ยาวติดกัน สิบกว่าร้าน ร้านเราจะอยู่ล็อกท้ายๆ ครับ ถ้านับจากท้ายสุดมา จะเป็นล็อกที่สี่ครับ ถ้านับจากพระพรหม ก็ล็อกที่สิบกว่าครับ สิบเท่าไรจำมะด้ายเจงๆๆๆๆ pp11

mommamman

หลานสาวว่างๆ จะเอาไปช่วยเสริฟนะครับ รับรองความน่ารัก

คุยกันแลวว่าถ้าว่างจะไปช่วย ขอค่าแรงเป็นเหล้าปั่นเหยือกเดียวก็พอ             

phong

ป๋า ฝากปิ่นโต ไปเถาหนึ่งซิ อิ ๆ ๆ ๆ
เฮีย พง...

otaro

หน้ามอซะด้วย สาวตรึม  :o

ถ้ามีโอกาสจะไปอุดหนุน นะครับ

pat

ไว้ถ้ามีโอกาสได้ไป แอ่วเหนือ จะไปอุดหนุน นะครับ  pp

kobmoi

ss มี  ป๋า chon  ท่าน don  ท่าน darkman  ป๋า mommamman  ป๋า dvd ครับ   อย่าลืมไปแวะนะครับ  uyt วิวดีสุดๆๆ

โอเช...เด๋วผมจะไปแอ่วหาครับ ป๋าชล + ป๋าดอน..แล้วก่อยป๊ะกั๋นเน้อ.... blink

seawjang

ได้ข่าวมาว่า ป๋า ชล จะขนน้องเส้นข้างไป ช่วยกันเสริฟ์   ไม่ทราบว่าจริงรึเปล่าครับ ป๋า  อิอิ  lovez

เคยลองชิมมาแล้วววว   รับรองครับ  เมาแหง๋ ๆ  แต่ละแก้ว เข้มสุด ๆ  อ่ะ

ปล. ขอเตือนก่อนครับ  ใครที่เป็นโรคหัวใจกรุณาหลีกเลี่ยงด้วยนะครับ เพราะสาว ๆ แถวนั้นใส่สั้น ๆ  มากินข้าวกันทั้งนั้นเลย  :-X :-X

mommamman

รับรองจะพาสาวๆ เพื่อนของปิ่นโตไปกระตุ้นความหื่นครับ

ไม่เชื่อลองถามท่าน zizu เอาก็ได้ครับ เพราะพึ่งเอาไปนั่งชมบอล "หงส์ - ปืน" เมื่อคืนนี้เอง แต่ละคนน่ารักทั้งนั้น           

yui

รับเด็กเสริฟแบบปิ่นโตไหมค่ะ ไม่ขอไรมากแค่ได้อยู่ใกล้ ๆ ก็พอ    pp10

mommamman

รับเด็กเสริฟแบบปิ่นโตไหมค่ะ ไม่ขอไรมากแค่ได้อยู่ใกล้ ๆ ก็พอ    pp10

หวานกันจริงนะคู่นี้  :o           

rg_cnx

JuNeO

zuy อ่ะ .... ตายห่ะ พี่ครับผมถอนหุ้นด่วนครับ จะเอาไปลงร้านเหล้าปั่นกะเพื่อนๆ มาน   ???

อยู่ที่ร้านตัวเองจ้องจะกินไก่วัดก้อโดนด่า  ชิ ...  zad

zizu

แล้วเจอกันครับป๋า จาก sandbank blink

mommamman

แล้วเจอกันครับป๋า จาก sandbank blink

ผมจะเอา 4 สาวไปที่ร้านใหม่ ท่าน zizu เห็นว่าไงบ้างครับ           

chon

ผมจะเอา 4 สาวไปที่ร้านใหม่ ท่าน zizu เห็นว่าไงบ้างครับ           

ป๋าให้ฟรีสิบเหยือกเรย อ่า  pp11

mommamman

เมื่อคืน 4 สาว ดื่มกันไป 10 กว่าเหยือก เมนเบอร์ผมหมดไปในพริบตา เมาแซวเจ้าของร้านจนอยู่ไม่ได้

สั่ง ไข่แซนแบงค์ มากิน แย่งกันกินตรงหัวกันใหญ่ เห็นแล้วยังตกใจไม่หาย  pp7

ยังไม่พอจะกิน ไข่เจ้าของร้านอีก  wq           

seawjang

ป๋าให้ฟรีสิบเหยือกเรย อ่า  pp11

ป๋า ให้น้องเขาฟรี แต่ผมเอาน้องเค้า ละกันนะป๋า  pp11 pp11 pp11

zizu

ป๋ามอมครับ ฝากบอกน้องๆ 4สาวนะครับ มาวันหลัง sandbank พร้อมรับใช้เสมอครับ lovez

mommamman

ติดใจสาวๆ ล่ะซิท่าน           

mommamman

ป๋ามอมครับ ฝากบอกน้องๆ 4สาวนะครับ มาวันหลัง sandbank พร้อมรับใช้เสมอครับ lovez

ออกมาจากร้าน สงสัย ตากีล่า เริ่มทำงาน สาวๆ เมา ไม่รู  เรื่องเลยท่าน         

olelemon99

:(  ไม่น่าพลาดนะป๋า อิอิ pp9

ยินดี ครับท่าน โอเล่   ds

ยินดีไรกับผมป๋า Dark งุงิๆ pp9

chon

เมนู แนะนำ

1    Blue Curacao                  (ป๋าโหมก)         
2    Strawberry Curacao         (ป๋ามิ)
3    Green Curacao                (ป๋าหมาก)
4    Red Curacao                   (ป๋ามี่)

pp11

don

เมนู แนะนำ

pp11

ds

pp8  ยังไม่ครับ 12 ซื่อเลยป๋า

mommamman

ขอชื่อ "ป๋ามอม" ซักอันดิครับ  pp11           

lemonka

ป๋าขา บัตร VIP ของม่อนอ่ะ มีอ่ะป่าว........................... pp

chon

ป๋าขา บัตร VIP ของม่อนอ่ะ มีอ่ะป่าว........................... pp

มีจิ รับได้ที่ท่านด๊ากแมน อิอิ แต่ว่าต้องมาวันที่ 1-3 พ.ย.เท่านั้นน่ะ วันที่ 3 ป๋าม่ายอยู่เน้อ เหอๆๆๆๆ

chon

ขอชื่อ "ป๋ามอม" ซักอันดิครับ  pp11           

เด๋วมาลองชิมดูก่อง ชอบชื่อไหน เลือกได้เรย เหอๆๆๆ pp11 ของป๋าก็ยังไม่ได้เลือกเรย ป๋าด๊าก ป๋าดอน แล้วก็ป๋าหมึกข้าสอย ช่วยเลือกรสชาติตัวเองด้วยเน้อ pp11

dvd6699

ป๋าหมึก  pp11 เข้าท่าแฮะชื่อนี้  pp11
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ตุลาคม 2007, 22:40:30 โดย dvd »

chon

ป๋าหมึกเฉยๆไม่ได้
ต้อง ป๋าหมีกข้าสอย pp11