-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 25644 ครั้ง)

ami_amilie

• บุคคลทั่วไป
น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ
« เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 13:53:49 »

สวัสดีค่ะ    ^^  

ยินดีที่รู้จักทุกท่าน   นะคะ !!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 15:42:11 โดย ami_amilie »

prof.big

Re: น้องใหม่แนะนำตัวค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:09:43 »

ดีใจที่ได้รู้จักนะครับ  ยินดีต้อนรับครับ

blend_man17

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:12:38 »

ยินดีต้อนรับครับ   มาเมื่อไหร่ pm บอกพี่ด้วยนะ  จะตามไปเทคแคร์จ๊ะ  จุ๊บ จุ๊บ mbvc

Phate

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:13:18 »

ยินดีต้อนรับครับเอมมี่ เอมมิลี่
ผมนายเฟทยินดีรับใช้ครับ

ami_amilie

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:17:48 »

เค้าว่ากันว่า  ..

หนุ่มเชียงใหม่  เจ้าชู้ + อันตราย + ..    

จากที่อ่านๆดูในกระทู้  ( น่าจาอ่านมาเกินครึ่งละ ณ  )     มี่อ่านแล้วแบบ   โหววว... !!    ขนาดนี้เลยเหรอ   เจ๋งๆๆ  ชอบๆ  เลยต้องมาศึกษาไว้เป็นข้อมูล  

ha ha+  

ไว้ไปเยือนมะไหร่   จะได้มีคนนำเที่ยว   ^^

RCA  ที่กทม.   ยังมิเคยไปเล๊ยย   ไปแต่ข้าวสาร กะ ถนนพระอาทิตย์   แบบว่า ใกล้มหาลัย     - -" 

popcorn4202

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:29:16 »

ยินดีต้อนรับน้องใหม่ครับ

Phate

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:42:12 »

เค้าว่ากันว่า  ..

หนุ่มเชียงใหม่  เจ้าชู้ + อันตราย + ..    

จากที่อ่านๆดูในกระทู้  ( น่าจาอ่านมาเกินครึ่งละ ณ  )     มี่อ่านแล้วแบบ   โหววว... !!    ขนาดนี้เลยเหรอ   เจ๋งๆๆ  ชอบๆ  เลยต้องมาศึกษาไว้เป็นข้อมูล  

ha ha+  

ไว้ไปเยือนมะไหร่   จะได้มีคนนำเที่ยว   ^

งะ มี่ชอบคนเจ้าชู้ อันตรายเหรอ  งั้นผมก็หมดสิทธิ์อะดิ...  เขิน
ถ้ามี่มาเชียงใหม่เมื่อไหร่ก็บอกนะครับ จะพาไปเที่ยวดอยสุเทพ ดูแพนด้า ไนท์ซาฟารี น้ำพุร้อนสันกำแพง.....
ส่วนท่องเที่ยวยามค่ำคือน + L ก ฮ  ผมคงไม่ถนัดนัก   หุหุ
(ใครเชื่อบ้างเนี้ย!?)

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:43:22 »

nice to meet U cup  เดด เดด เดด เห็นคำต้อนรับจากพี่ๆๆทุกคนแล้ว ผม อดดีใจแทนไม่ได้จริงๆๆ เลย ห้าห้า

ami_amilie

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:47:24 »

งะ มี่ชอบคนเจ้าชู้ อันตรายเหรอ  งั้นผมก็หมดสิทธิ์อะดิ...  เขิน
ถ้ามี่มาเชียงใหม่เมื่อไหร่ก็บอกนะครับ จะพาไปเที่ยวดอยสุเทพ ดูแพนด้า ไนท์ซาฟารี น้ำพุร้อนสันกำแพง.....
ส่วนท่องเที่ยวยามค่ำคือน + L ก ฮ  ผมคงไม่ถนัดนัก   หุหุ
(ใครเชื่อบ้างเนี้ย!?)
[/quote]

ป่าวๆ   ไม่ชอบ ณ  คนเจ้าชู้    ชอบคนจริงใจ     

มี่ก้อไม่ดื่ม ณ    L กฮ       สปายอ่ะพอได้  ขวดเดียว ณ  555+       มะงั้น  ดื้อออก

กินทีไร  ได้เรื่องแย่งไมค์เพื่อนทุกที    ชอบร้องเพลง   ^^

ami_amilie

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:48:53 »

nice to meet U cup  เดด เดด เดด เห็นคำต้อนรับจากพี่ๆๆทุกคนแล้ว ผม อดดีใจแทนไม่ได้จริงๆๆ เลย ห้าห้า

ขอบคุณค่ะ   อบอุ่นจัง     :)

man69

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:55:12 »

09876 สวัสดีและยินดีต้อนรับคะ

Phate

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:56:45 »

ป่าวๆ   ไม่ชอบ ณ  คนเจ้าชู้    ชอบคนจริงใจ    

มี่ก้อไม่ดื่ม ณ    L กฮ       สปายอ่ะพอได้  ขวดเดียว ณ  555+       มะงั้น  ดื้อออก

กินทีไร  ได้เรื่องแย่งไมค์เพื่อนทุกที    ชอบร้องเพลง   ^^
ปะ งั้นเราไปร้องเพลงกัน  จะสั่งสปายมาให้ขวดนึง  จะทำให้มี่ดื้อ

มาเชียงใหม่เมื่อไหร่ จะพาไปแข่งแย่งไมค์กัน  ณ ..

เอ๊ะ สิ้นเดือนนี้เราก็ลง กทม แล้วนี่นา ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2010, 14:58:40 โดย Phate »

Rockystar

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 14:58:11 »

มาเมื่อไหร่จะพาไปกินนม  อิอิอิ jljhl

ami_amilie

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:10:13 »

ป่าวๆ   ไม่ชอบ ณ  คนเจ้าชู้    ชอบคนจริงใจ    

มี่ก้อไม่ดื่ม ณ    L กฮ       สปายอ่ะพอได้  ขวดเดียว ณ  555+       มะงั้น  ดื้อออก

กินทีไร  ได้เรื่องแย่งไมค์เพื่อนทุกที    ชอบร้องเพลง   ^^
ปะ งั้นเราไปร้องเพลงกัน  จะสั่งสปายมาให้ขวดนึง  จะทำให้มี่ดื้อ

มาเชียงใหม่เมื่อไหร่ จะพาไปแข่งแย่งไมค์กัน  ณ ..

เอ๊ะ สิ้นเดือนนี้เราก็ลง กทม แล้วนี่นา ?

นี่เพิ่งจาต้นเดือนเอง  ณ  555

เมาแล้วจา   ดื้อละ   มือหนักด้วย    จริงๆ  ณ   

เมาครั้งสุดท้าย   จาครึ่งปีละมั้ง    ลื่นล้มในห้องน้ำ  (ที่หอนะ ไม่ใช่ร้าน )  แขนงี้เขียวหมด   เพื่อนเลยไม่ให้กินอีก   - -"

racegal

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:10:35 »

สวัสดีค่ะ

สาวสวย  fsdg

ami_amilie

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:12:15 »

สวัสดีค่ะ

เย๊ๆ  มีผู้หญิงด้วย       จาได้ขอเป็นเพื่อนซะเลย   ๕๕

เรา ชื่อ  มี่  ณ   

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:16:23 »

สวัสดีค่ะ

เย๊ๆ  มีผู้หญิงด้วย       จาได้ขอเป็นเพื่อนซะเลย   ๕๕

เรา ชื่อ  มี่  ณ   

ดีใจด้วยนะคะ เริ่มมีเพื่อนแล้ว  จริงๆๆ มี น้องผู้หญิงอีกตั้งหลายคนนะคะ เด๋วก็รู้จักกันเองเนอะ สู้ๆๆๆ /jhtdc /jhtdc /jhtdc gsdgdgs gsdgdgs

blend_man17

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:16:32 »

เฮ้ยไรว้า  จีบกันแบบนี้เลยเหรอ  
น้องจ๋า  อย่าไปเชื่อ  มันโม้ lhgfr

Yasito

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:25:56 »

ยินดีต้อนรับค่า สาวสวยๆๆๆ

mbvc mbvc

มาแอ่วเชียงใหม่มะไรบอกนะ ไม่ต้องไปกะหนุ่มๆ ไปกะสาวๆเดกว่า ปลอดภัยๆๆรับรอง ออิอิ เขิน

ami_amilie

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:27:01 »

ฮ่าๆๆๆ    

มี่ ก้อว่าอยู่    ^^"   ..  

สุภาพบุรุษ เวบนี้อันตรายจริงๆ

ami_amilie

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:34:11 »

ยินดีต้อนรับค่า สาวสวยๆๆๆ

mbvc mbvc

มาแอ่วเชียงใหม่มะไรบอกนะ ไม่ต้องไปกะหนุ่มๆ ไปกะสาวๆเดกว่า ปลอดภัยๆๆรับรอง ออิอิ เขิน

อยากไปเที่ยวจริงๆค่ะ    ชอบเชียงใหม่   ไปคราวที่แล้ว (มีงานที่ มช.)  อยู่ 3 วันเอง  ไปแค่วัดพระธาตุดอยสุเทพ    ไปยืนจดๆจ้องอยู่หน้าสวนสัตว์  แต่เพื่อนลากไปที่อื่นก่อน   เลยอดดูแพนด้า   555+      ไนท์บาร์ซ่า  ถนนคนเดิน  เซ็นทรัล  และนั่งรถเล่นรอบเมืองกะเพื่อนๆ   ไปคราวหน้ากะเต็มที่เลย 

ที่มาถึงเวบนี้ได้  ก้อหาแหล้งท่องเที่ยวที่เชียงใหม่ในกูเกิ้ล แหละ     search  ไปเรื่อยๆ 

ไหง ไม่รู้       มาอยู่เวบนี่ได้    ^^

j007

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:35:55 »

ม. แถวๆ ถนนพระอาทิตย์ก็ ศิลปากร อ่ะดิ.....

mujiyd0Jk

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:38:14 »

สาวๆทั้งหลายในเวบ จงมา

บอกเค้าไปว่า..

ไปกะที่รักจ๋าา

ปลอดภัยที่สุด!!!

ami_amilie

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:39:24 »

ม. แถวๆ ถนนพระอาทิตย์ก็ ศิลปากร อ่ะดิ.....

ธรรมศาสตร์ค่ะ   ใกล้ๆ กัน   ม.ศิลปากร    ม.เพื่อนบ้าน 

Yasito

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:43:38 »

มามะไรบอกเค้าด้วยนะ.

^^

ส่วนคนนี้ ระวังตัวไว้สุดๆๆ 555

Phate

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:44:55 »

อ่าวๆ  
ไปกะช้านก็ปลอดภัย ณ ช้านไม่ทำอะไรใคร  เดี๋ยวเค้าก็เชื่อเป็นจริงเป็นจังหรอก

สุภาพบุรุษ เวบนี้อันตรายจริงๆ
ดู คล้อยตามกันเลย  zad    แต่พอดีผมไม่ใช่สุภาพบุรษ  เลยไม่อันตราย  jljhl

เฮ้ยไรว้า  จีบกันแบบนี้เลยเหรอ  
น้องจ๋า  อย่าไปเชื่อ  มันโม้ lhgfr
ปรกติผมนิเพ่ ไปตามดูกระทู้อื่น ๆ ได้ ฮะๆๆ

mujiyd0Jk

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:47:17 »

มามะไรบอกเค้าด้วยนะ.

^^

ส่วนคนนี้ ระวังตัวไว้สุดๆๆ 555

ไม่จิงค่ะ  ปลาใส่ร้ายย

จะหวงเค้าไว้ทำไมงิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2010, 16:06:18 โดย mujiyd0Jk »

TORPIDO

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:50:17 »

ธรรมศาสตร์ค่ะ   ใกล้ๆ กัน   ม.ศิลปากร    ม.เพื่อนบ้าน  

เมื่อก่อนไปธรรมศาสตร์บ่อย เคยมีแฟนที่นั่นผมจบจุฬาฯ   คิดถึงงานบอลนะครับ  ชอบลีดธรรมศาสตร์ สวยน่ารักดี

ยินดีต้อนรับครับ  คนเชียงใหม่ไม่อันตรายหรอก  ที่จิงใจก็มีเยอะ  ไม่เชื่อให้ผมเป็นคนพาเที่ยวซิครับ อิๆ jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2010, 15:53:59 โดย TORPIDO »

Phate

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 15:52:23 »

นี่เพิ่งจาต้นเดือนเอง  ณ  555

เมาแล้วจา   ดื้อละ   มือหนักด้วย    จริงๆ  ณ   

เมาครั้งสุดท้าย   จาครึ่งปีละมั้ง    ลื่นล้มในห้องน้ำ  (ที่หอนะ ไม่ใช่ร้าน )  แขนงี้เขียวหมด   เพื่อนเลยไม่ให้กินอีก   - -"
ผมเมาแล้วทนทานมือหนักได้ จริง ๆ ณ
เมาครั้งสุดท้าย...  จา ครึ่งวันละมั้ง  ลื่มล้มบนเตียงแล้วก็หลับไปเลย....  ไม่รับรู้ใด ๆ จนเช้ามาตื่นไปทำงาน........   แล้วเพื่อนก็ชวนกินอีก...  แต่ไม่ไป ไม่มีตังค์

chocokizz

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:01:27 »

ยินดีต้อนรับน้องใหม่ด้วยนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักคีค่ะ

เอ่อ ว่าแต่ว่า มันผิดห้องน่ะค่ะ
วานมดย้ายห้องทีนะคะ

Yasito

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:04:43 »

พี่ๆที่นี่ น่ารัก ใจดี ทุกคนค่า .

ไม่ได้อันตราย อย่างที่คิด จริงๆนะ อันนี้ไม่ได้ล้อเล่นล่ะ

piuyty piuyty

ami_amilie

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:27:47 »

^^"    

ผิดห้องเหรอคะ  ขอโทษค่ะ  ช่วยย้ายด้วยนะคะ    ไม่ค่อยรู้เรื่อง    โพสต์นี่ทีแรกก้อ    งงๆ  ??   จดๆจ้องๆ อยู่  เขียนไงหว่า  แหะๆ ^^"

ปล. ลีดธรรมศาสตร์   จาเน้นหน้าคมๆ  ผมยาว  หุ่นสูงเพรียว    แต่จุฬานี่ออกแนวหน้าหวานคิขุ  

ลีดทีร่มธ. ฝึกหนักมากพี่   ให้วิ่งรอบสนามบอลวันละ 5 รอบ  เค้าว่านั่นคือการวอร์มร่างกาย   - -"  

คือ คนสวยๆ บอบบาง  นี่เค้าไม่เอาเลย คัดออก   เลยได้หน้าตาสวยกลางๆ  แต่ดูมีพาวเวอร์หน่อย  5555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 15:43:53 โดย ami_amilie »

paholkarn

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:35:33 »

^^"     

มะกี้  มี่แว่บไปอ่านกระทู้อื่นๆมา     อ่านแล้วหยุดไม่ได้จริงๆนะ   555+

อ่านแล้วได้อะไรเยอะ   เหมือนเราไม่รู้เรื่อง   หลงเข้ามา    อารมณ์นั้นเลย   แต่ตอนนี้  ถึงไล่ก็ไม่ไปละ    -..-

กรรม  -*-  ผิดห้องเหรอคะ  ขอโทษค่ะ  ช่วยย้ายด้วยนะคะ    มี่ไม่ค่อยรู้เรื่อง    โพสต์นี่ทีแรกก้อ    งงๆ  ??   จดๆจ้องๆ อยู่  เขียนไงหว่า  แหะๆ ^^"

ปล. ลีดธรรมศาสตร์   จาเน้นหน้าคมๆ  ผมยาว  หุ่นสูงเพรียว    แต่จุฬานี่ออกแนวหน้าหวานคิขุ   

ลีดทีร่มธ. ฝึกหนักมากพี่   ให้วิ่งรอบสนามบอลวันละ 5 รอบ  เค้าว่านั่นคือการวอร์มร่างกาย   - -"   

คือ คนสวยๆ บอบบาง  นี่เค้าไม่เอาเลย คัดออก   เลยได้หน้าตาสวยกลางๆ  แต่ดูมีพาวเวอร์หน่อย  5555

ยินดี ต้อนรับ น้อง ใหม่ นะงับ

ผม คือ คน ที่ นู๋ ควรกลัว นะงับ อิอิ (ม่าย เชื่อ ถาม คน แถว นี้ ดู จิ คะ ) ประมาณ เซารอน ใน lord of the ring อ่ะ ค่ะ

ถ้าชอบอ่านกระทู้ นู๋ ลอง โพสต์ ให้ถึง 100 นะงับ ก็ จา ด้าย เลื่อน ระดับ เข้าห้อง

Paradise ได้ นะงับ  ผม รับรอง ว่า ข้อมูลในนั้น แหล่ม กว่า ที่ อ่านปัจจุบัน 100 เท่า งับ hgjhg

Yasito

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:42:51 »

ชี้แนะเค้าอีกนะป๋าเจมส์  zad zad

ami_amilie

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:45:57 »

ขอบคุณค่ะ  พี่เจมส์ บอนด์    

คือ  ไม่รู้จักชื่อพี่ๆ เลยเรียกตามชื่อที่ตั้งไว้    

โพสต์ให้ถึง 100    (_ _")    งั้นมี่ จาตามโพสต์ทุกหัวข้อเลย   555+

ตอนนี้ที่กทม. พายุเข้า  ฝนตก ฟ้ามืด   คงไม่ได้ออกไปไหนละ    เฝ้าหน้าคอมยาวแน่ๆ     ไม่น่าเกินคืนนี้คงได้เลื่อนห้องค่ะ    --*

มีไรแนะนำ   พี่ๆ เพื่อนๆ ชี้แนะได้เลยนะคะ      ขอบคุณค่ะ  ^^~

j007

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:47:49 »

เปงลีดด้วยหรอ...อิอิ
งั้นเชิญมางานบอล ที่ อ๊อกไซด์ ไหมครับ มารุจักกับพวกเรา ผู้หญิงเข้างานฟรี

รายละเอียดตาม link ด้านล่างนี้เลยครับ...... 09876

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=31771.0

ปล.ถ้ามาไม่ถูก pm มาหาผมหรือ สาวๆ ในเวปนี้ก็ได้ครับ ทั้งฟ้า มะใหม่ ปลา หรือแม้แต่ ป้าว๊าว(ผู้ดูแลบอร์ดนี้)
ปล.2 อีตาป๋าเจมส์ น่ากลัว สำหรับสาวๆ จริงๆ ครับ ทำไมหน่ะหรือ.......มะบอก(เดวป๋าด่า เหอะๆ)

paholkarn

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:48:14 »

ขอบคุณค่ะ  พี่เจมส์ บอนด์    

คือ  ไม่รู้จักชื่อพี่ๆ เลยเรียกตามชื่อที่ตั้งไว้    

โพสต์ให้ถึง 100    (_ _")    งั้นมี่ จาตามโพสต์ทุกหัวข้อเลย   555+

ตอนนี้ที่กทม. พายุเข้า  ฝนตก ฟ้ามืด   คงไม่ได้ออกไปไหนละ    เฝ้าหน้าคอมยาวแน่ๆ     ไม่น่าเกินคืนนี้คงได้เลื่อนห้องค่ะ    --*

มีไรแนะนำ   พี่ๆ เพื่อนๆ ชี้แนะได้เลยนะคะ      ขอบคุณค่ะ  ^^~

อิอิ พี่ ชื่อ เจมส์ ค่ะ

โหๆ มีความตั้งใจ จิงๆ

อ่ะ ... เอา เปน ว่า ถ้านู๋ ถึง 100 กระทู้ แร้ว เด๋ว ที่ มีของขวัญ พิเศษ ให้ ค่ะ 09876

TORPIDO

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:52:53 »

ttu  กระทู้นี้Hot จิงๆ  จาเอาให้ถึง 100 ในคืนเดียวหรอ   ;kljj นับถือครับ

kittiwan

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:54:08 »

มาเมื่อไหร่บอกกันด้วย จะพาไปดูหมี เคยเห็นหมีมั้ยครับ ยินดีต้อนรับ ผมก็ใหม่เหมือนกัน ;khhg

jommarn

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 16:59:57 »

ผมอยากกินต้มยำงูจังครับ  jljhl jljhl

ami_amilie

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 17:06:20 »

ต้องถึงร้อยดิ่    

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 15:44:21 โดย ami_amilie »

ami_amilie

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 17:07:41 »

มาเมื่อไหร่บอกกันด้วย จะพาไปดูหมี เคยเห็นหมีมั้ยครับ ยินดีต้อนรับ ผมก็ใหม่เหมือนกัน ;khhg

-_ -"     เคยเห็นแล้ว  ที่เขาดิน  กทม. ก้อมี   แหมๆ     

Phate

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 17:12:49 »

ไปมะไหร่  ต้องรบกวนพี่ๆ แล้วค่ะ   เพราะว่า  ไปคนเดียว  ชอบเดินทางคนเดียว
และทุกคนก็จะมุ่งไปที่ประเด็นนี้  เอิ๊กๆๆ kjhg

จริง ๆ ณ

ami_amilie

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 17:15:59 »

และทุกคนก็จะมุ่งไปที่ประเด็นนี้  เอิ๊กๆๆ kjhg

จริง ๆ ณ

^^"   เดี๋ยวก่อนไป   มี่จาไปซื้อสเปรย์พริกไทยที่ร้านน้องท่าพระจันทร์     เหอะๆ   

mommamman

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 17:33:21 »

พอสาวมา งู มาเต็มบอร์ดเลยว่ะ 555

j007

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 17:45:42 »

ต้องถึงร้อยดิ่    จาเอาของขวัญ    ..  ไม่พิเศษละ น่าดู     ฮ่าๆ  

มี่ไม่ได้เป็นหลีด  อ่ะ  ก้อว่าไป      ไม่สวยและไม่มีเวลาเยอะขนาดนั้น  เป็นหลีดนี่  ต้องเสียสละมาก    ต้องทำใจว่าเป็นแล้ว กล้ามจะขึ้นเป็นมัดๆ  ( นั่น ก็ไม่ไหวนะ  555)

ไหนจาบริหารเวลาอีก  ไม่งั้น   เจอดรอปเรียนแน่ๆ  

มี่เป็น นศ. ธรรมดาๆค่ะ   ^^   คณะศิลปศาตร์   เอกจิตวิทยา  (Human Resource Management )  

สนใจมางานบอลฯ มี่จาเอาบัตรให้  VIP ด้วย  (ปกติมีค่าใช้จ่ายไง)  เพราะสนิทพี่ๆ ที่ชมรมฟุตบอลมหาลัย   เอาได้ ไม่น่าเกิน 5 นะ   555+

ออกไซด์นี่มัน ชื่อร้านที่เชียงใหม่ ช่ายป่าวคะ    มี่อยู่ กทม.  กว่าจาได้ไปเชียงใหม่  คงต้องรอปิดเทอมค่ะ

ไปมะไหร่  ต้องรบกวนพี่ๆ แล้วค่ะ   เพราะว่า  ไปคนเดียว  ชอบเดินทางคนเดียว

ค่ะ ออกไซด์เปนร้านที่เชียงใหม่ เหอะๆ นึกว่า มาเชียงใหม่หล่ะ ถ้าอยู่ กทม. ก็คงอีกนาน
ไงติดตามกิจกรรมของ CMX หล่ะกันนะคะ เพราะเราจะจัดกันทุกเดือน อยู่ที่ว่า จะจัดกิจกรรมอะไร

ส่วนใหญ่พี่จัดกิจกรรมเกี่ยวกับ งานบุญ งานกุศล ค่ะ เรื่องกินเหล้า เมายา พี่ไม่ค่อยสันทัด
สำหรับเรื่องบัตรหน่ะ จะเอาไปทำไมเหรอค่ะ ในเมื่อส่วนใหญ่ลดเฉพาะ ร้านที่เชียงใหม่เกือบทั้งงั้น(น้องอยู่ กทม. นิ)

เหอะๆ เด็กจิตวิทยา จิตวิทยาที่ปรึกษา หรือ จิตวิทยาองค์การหล่ะ......

meaw_meow

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 17:52:12 »

จริง ๆ ณ

^^"   เดี๋ยวก่อนไป   มี่จาไปซื้อสเปรย์พริกไทยที่ร้านน้องท่าพระจันทร์     เหอะๆ   

ถ้าจะมาจริง ๆ ไม่ต้องซื้อก็ได้ครับ มีสองอย่างครับ

1. เดี๋ยวเอาของผมให้ใช้ครับ แม่ให้ไว้ติดรถป้องกันตัวจากหญิง

2. ชวนผู้ชายในเวปไปเยอะ ๆ ครับ ก็จะมีแต่คนคอยกันท่าให้  kjhg

ยินดีต้อนรับด้วยความอบอุ่น สู่อ้อมไออุ่น ของคนเชียงใหม่นะครับ  fdgdfdf

ami_amilie

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 17:53:01 »

สาขาอุตสาหกรรม - องค์การค่ะ      แต่เป็นที่ปรึกษาให้ใครต่อใคร จนหัวหมุนไปหมดละ

พี่ๆคะ  มะกี้ มี่ไปโพสต์ถามในกระทู้  "บอกเลิกผู้ชาย  ทำได้ไม่ยาก"

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=30221.0

วานพี่ๆ ที่มีประสบการณ์   ช่วยชี้แนะด้วยนะคะ    ขอบคุณค่ะ

pagne2204

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 19:14:06 »

หวัดดีน้องใหม่อีกคนนะครับ

ผม เขียว กั๊บ

คนเชียงใหม่ แต่มาทำงานอยู่ กทม

ช่วงนี้วิ่งเข้ามหาลัยเยอะ(ไปทำงาน)

วันนี้ก็ไปธรรมสาดมาแต่ศุนย์รังสิต

รู้ ๆ จักกันไว้ก็ได้นะครับ

จะได้ช่วยเหลือ ๆ ๆ กัน

^^

ปล. คณะศิลปศาตร์   เอกจิตวิทยา  (Human Resource Management )   นี้มันอยู่รังสิตป่ะค่ะเหมือนจะมองเห็นแว๊ป ๆ ข้างวิดวะเมื่อเช้าไปมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2010, 19:25:17 โดย ตัวเขียว »

Keijikung

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010, 20:08:45 »

เอาด้วยคน อิอิ

ยินดีต้อนรับค่ะ

พี่ชื่อ เค

อะไรต่ออ่ะ........ zad zad