-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ไปดู แม่ค้าขายหมูที่ น่ารัก+X+ขาว ที่สุดในเชียงใหม่(มีหลายคนด้วย)  (อ่าน 39433 ครั้ง)

coompranang

• บุคคลทั่วไป

เห่อๆๆ  ยังกับรายการตามไปดู.......ความจริงผมก็เห็นมาเป็นปีละ  วันนั้นน้องใส่เสื้อคอย้วยด้วย   เขิน

Torres

สงสัยต้องไปเองซะแว๊ว ...

ZOIDS

แล้วไม่มีใครถ่ายปลากรอบมาเลยอ่า  ijhgvf

marathoner9

fhgj fhgj  ปา ก่อบ ปา ก่อบ

please !!!

Kachinowa

โอว กระทู้ยังอยู่ อิอิ

คืออยู่ตรง ตลาดสำเร็จ มองหน้าไปทางห้องขายหมูอ่ะครับ มีสามประตู เข้าแถวกลางครับ ถ้าจำไม่ผิด  ซ้ายจะเป็นเนื้อวัน กลางเป็นหมู ขวาเป็นอาหารทะเล 
เข้าไปก็หันซ้ายเลย ร้านแรก  ถ้าจะเอาชัวร์ก็ นีบจากขวามมือมาครับ แถวเดิน ที่ 2 เข้าไปปั๊ป ซ้ายมือ เขียงแรก   คอนเฟริม !!!  sgsdgas

bboy1

น้องเค้าคงจะงงเหมือนกันนะครับ วันๆมีแต่คนแอบมอง ช่วยไม่ได้อยากเกิดมาน่ารักเองอิอิ .,mn

chichiwaka

เป็นกระทู้ยอดนิยมไปแล้วมั๊งเนี่ย  ยังไม่ตกไปไหนเลย

macma

::) ::) เดี๋ยวจะขอไปทัศนาดูบ้างแล้ว   หุหุหุ

ZOIDS

ใครไปดูไม่ยอมแบ่งปลากรอบ

ขอให้เข้าบอร์ดไม่ได้  sdf

man69

ใครไปดูไม่ยอมแบ่งปลากรอบ

ขอให้เข้าบอร์ดไม่ได้  sdf
890 ไปดูมาแล้ว  uilo แต่ถ่ายมาไม่ได้งะ

gumx

ต้นพยอมก็มีสวยครับ ใช้ได้เลย

dieprince

เอาใจช่วยนะครับ  ;kljj

ZOIDS

890 ไปดูมาแล้ว  uilo แต่ถ่ายมาไม่ได้งะ
ทามไม่ได้ล่ะคร้าบ  fhgj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธันวาคม 2008, 12:35:11 โดย ZOIDS »

pagne2204

notear

น่ารักจริงครับ  ต้องมาตอนเย็น ๆ ถึงจะเห็น

ผมไปซื้อหมูตอนเย็นบ่อย ๆ เลยเจออ่ะ  8ujn

ZOIDS

น่ารักจริงครับ  ต้องมาตอนเย็น ๆ ถึงจะเห็น

ผมไปซื้อหมูตอนเย็นบ่อย ๆ เลยเจออ่ะ  8ujn
แล้วท่าน notear ไม่สนใจหาปลากรอบมาลงเหรอครับ  ijn

PumpkiN_KinG

อยู่ใกล้บ้านนี่เองเด๋วต้องไปดู

ZOIDS

คือใจคอจะไม่มีใครเอาปลากรอบมาให้เชยชมหน่อยเหรอครับ

สงสารคนอยู๋ไกลหน่อยสิ  uilo

wonderkid

สงสัยต้องไปเช็คสะต็อกมู๋ซะแร้ววว mnb

Sylar

ไปดูมาแระ 4คน หันหลังชนกัน สวย3คนแระ ยังเด็กๆอยู่เลย

อีโต้

ตรงกลางตลาด ขายข้าวเหนียวกับข้าวสวยก็น่ารักนะ  เขิน

Sylar

ตรงกลางตลาด ขายข้าวเหนียวกับข้าวสวยก็น่ารักนะ  เขิน
เห็นล่ะ ขาวจั้วะ

ZOIDS

ไปตลาดทำไมกันเนี่ย  uhbgv

alpine

Kachinowa

เป็นแผน Marketing  ของตลาดธานินทร์แน่ ๆ เลย  ljhgf

notear

ที่ขายข้าวเหนียวรู้สึกว่าคนพี่จะมีสามีและลูกแล้ว
ส่วนคนน้องอ่ะ ไม่แน่ 9876

coompranang

ตลาดโชคธานีที่ฝาง....เห็นมีอยู่คนหนึ่งขายอาหารทะเลสด  น่ารักใช้ได้   ijuhb

devilleang

อา...... กลายเป็นตลาดนัดไปซะแล้ว จัด Meeting ขนาดย่อมเลยนะนั่น fds

Tred

piuyty ยังไม่หมดแรงเหรอคับกระทู้ข้ามปีแล้วนะคับไม่มีใครเอารูปปลากรอบมาให้กันชมเลยคับ  kjhgf

ZOIDS

สงสัยผมต้องกลับไปถ่ายเองซะแล้ว  ijn

lek9119

น่าสนแฮะ หยั่งกับรักเกิดในตลาดสดแน่ะ  [poiuy

prince

ไปดูมาแล้ว น่ารัก สมคำล่ำลือเจง 9876 9876
แล้วก้อได้ปรากรอบมาด้วย ijn ijn กะลังคิดว่าจะส่งดีหรือไม่ 9ijn 9ijnเพราะกลัวแฟนเค้าเห็น mnb mnb

6969

เคยเห็นแว๊บๆเหมือนกันฮะ ไม่กล้าหันไปดูตรงๆเต็มๆ เพราะกลัวคนข้างๆที่เราไปด้วย กับกลัวคนข้างๆแม่ค้าอ่ะ

man

ปลากรอบมาแล้ว

ZOIDS

ท่าน man สุดยอดที่สุดเลย

ปลื้ม ๆ  :P

gogogo7922

เคยเห็นอยู่นะครับ แต่บอกตรงๆ กลัวอดใจไม่ไหว จะกลายเป็นขาหมูแทน mnb

Tred

hgjhg สุดยอดท่านแมน ซูห๊กให้เลยคับ ;khhg แต่ว่าภาพมันไม่ชัดคับ เบื่อไปหน่อยคับ .,mn

coompranang

ขอถ่ายดีๆ น่าจะให้ถ่ายอยู่นะคับ.... ijn

jiggolord

ขนาดลางๆยังดูน่ารักนะครับ
ไว้ผมมีโอกาสจะ ถ่ายแบบชัดๆมาให้ดูนะครับ ถ้ายังไม่มีใครหามาก่อน
พอดีผมมีธุระที่นั่นประมาณกลางเดือนหน้าครับ และต้องถ่ายรูปทั้งตลาดด้วย ijuhb ijuhb

Audyen

รู้สึกว่าจะมี 2 คนนะ..ดูจากภาพ
สงสัยเค้าคงแข่งกันสวย เพื่อดึงดูดลูกค้าหื่นๆทั้งหลายอย่างเราแน่เลย ??? jhkll

Torres

ในที่สุดก็ได้เห็นสักทีครับ (เข้ากระทู้นี้มาร้อยกว่ารอบได้) ...

ZOIDS

รอชมผลงานท่าน jiggalord อยู่นะครับ เขิน

jrockmania25

adssurvey

ไอ่เราก็เคยอยู่ตลาดมาก่อน...พวกขายหมูนี้เลือดเย็นนะจะบอกให้...สับแม่นอีกต่างหาก...สึบเดียวหายเลยนะท่าน...และไอ่ที่แน่ๆคนที่อยู่อยู่ข้างๆยิ่งโหดนะ...ทุกชิ้นส่วนเครื่องใน kmkmอยู่ที่ไหนมันรู้หมด...

ZOIDS

ท่าน adssurvey พูดซะน่ากลัวเลยอ่ะ  890

marathoner9

;kljj  ในที่สัด ปา ก๊อบ ก๋อบ ก้อมา ซะที

ขอขอบคุณ ทั่น man ที่ อนุเคราะห์  ;khhg ;khhg ;khhg

varanus_deaw

ได้ แฟน แบบนี้

ถ้าวันไหน น้องเขา  โมโห

มีสิทธิ ตาย

uoiou

ZOIDS

ถ้ารักกันจริง ไม่ทำร้ายกันหรอกครับ เขิน

แต่ผมก็ไม่อยากเสี่ยงอ่า  mnb

pagne2204

เสียดายปลากรอบไม่ชัด

ZOIDS

เสียดายปลากรอบไม่ชัด
ได้ดูก็บุญแล้วน้องเอ้ย

อยากได้จัด ไปจัดมาทีหลังผ่าก็ได้  ijn