ผู้เขียน หัวข้อ: พี่หมดแรงเพราะแต่งกับน้องบลายธ์  (อ่าน 2364 ครั้ง)

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
พี่หมดแรงเพราะแต่งกับน้องบลายธ์
« เมื่อ: 02 สิงหาคม 2012, 20:19:42 »

เมื่อวานนี้หลังจากที่ได้ไปทำความคุ้นเคยกับน้องบลายธ์ กะไว้ว่าจะส่งการบ้านให้ แต่หมดแรงเผลอหลับไปตื่นเช้ามาก็ต้องรีบไปทำงาน เลยเป็นที่มาของการส่งการบ้านช้าไปครับ
เริ่มที่เมื่อวานทีมงานลาป่วยผมเลยได้พลอยหยุดงานไปด้วย ก็เลยโทรไปจองแต่น้องแต่น้องมีคิว1ขึ้นห้องไปแล้ว ก็เลยได้คิว2 แทน
ตัดมาที่ห้องน้องมีน้ำเสียงอ้อนๆนิดๆ แล้วน้องก็เดินเข้ามาหาผมขออนุญาตถอดเสื้อผ้าให้ ผมก็ยอมให้ถอดโดยดี เพื่อเป็นการไม่ให้เอาเปรียบกัน ผมก็เลยขอถอดเสื้อผ้าน้องบ้างแลกกัน ตอนแรกที่เห็นใส้หลอดไฟหน้า ยอมรับว่าไม่เคยเห็นหลอดใครที่สวยอย่างนี้ สีชมพูใสเป็นจุกตั้งชูชัน ถึงแม้ไฟหน้าจะเล็กไปนิด แต่ก็พอดีมือ หากใครที่ได้เห็น ใส้หลอดคงจะอดใจไว้ไม่ไหวแน่นอน แต่น้องคงหวงและขอร้องไม่็ให้ให้จ๊วบๆตรงใส้หลอด เพราะเกรงว่าจะคล้ำนี่สิ ก็เลยใช้ลิ้นแตะๆลากผ่านๆไปสักหน่อยก็ยังดี 555 เนื้อตัวน้องหอมมากเลย ผมก็เลยชิวหาพาเพลินบริเวณเรือนร่างตั้งแต่ แก้ม ใบหู มาถึงเรือนร่างอันขาวโบ๊ะเนียนนุ่ม ส่วนมือก็สำรวจตามซอกหลืบที่ปากไปไม่ถึง แต่ไปสะดุดตรงไฟท้าย เป็นก้อนนุ่มๆเต็มไม้เต็มมือมากเลย ส่วนน้องบลายธ์ก็ใช่ย่อยใช้ปากชอนไชไปตามหูและหน้าอกผม พร้อมกับเสียงซาวด์เอฟเฟค ยังกับงานแสดง แสงสีเสียง เพราะจับใจความประโยคไม่ได้เลย และน้องมีท่าต่างๆมากมายเลย มีทั้งท่าลิงขย่มตอ มือก็ทำงานกับน้องชายผมไปตามจังหวะ และเปลี่ยนท่ามาเป็นเหมือน 69 กลับหน้าหลัง และท่านอนตะแคงข้าง จนผมต้องทนไม่ไหวพุ่งแรงมากเต็มหน้าอกน้องเลยพ่ายแตกไปในที่สุด จนหมดแรงส่งการบ้านเลย  สรุปครับ
หน้าตา = 8 น่ารักพอใช้ได้
ไฟหน้า = 8 เล็กมินิ
ใส้หลอด = 10 สีชมพู ใสๆตั้งชูชันสวยครับ
ไฟท้าย = 9 ไฟท้ายใหญ่ดีครับ 35
ช่วงล่างด้านหน้า = 9.5 เส้นไหมตัดแต่งเป็นรูปสวยงาม สอบถามได้ความว่ามันชอบแพลมออกตอนใส่ Bikini ก็เลยจัดการซะเวลาทูพีชจะได้ดูดีน่ารักๆ อืิ อิ
GF = 8
การอาบน้ำ = 8 ก็ปกติทั่วๆไป
การนวด ผมไม่นวดครับ ผมเน้นนัวไปเลยไม่รู้ อิ อิ
รูปร่าง = 8.5 น้องค่อนข้างอวบนิดๆ สะโพกใหญ่ผิวขาวเนียน เท่าที่สำรวจและสอบถามน้องเขาจะได้สัดส่วนตามนี้ครับ
160/47  ส.ส = 32/24/35
โดยรวมก็เป็นน้องที่น่าจับตามองอีกคนครับ ยังงัยก็ให้ท่านๆที่สนใจไปลองเองละกันน๊ะครับ นี่เป็นความเห็นส่วนตัวของผมเท่าที่ได้สัมผัสมาเท่านั้น และก็อย่าลืมพกคำว่า "ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างเวลา และโอกาส " ไปด้วยเสมอน๊ะครับ สุภาพกับน้องๆไว้แล้วจะได้ดีเองครับ  ขอให้ทุกท่านโชคดีมีความสุขครับ  ;khhg
[/size
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

danchaiy

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: พี่หมดแรงเพราะแต่งกับน้องบลายธ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2012, 21:27:52 »

ขอบคุณนะครับ ที่มาส่งการบ้านให้เพื่อนในบอร์ด

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: พี่หมดแรงเพราะแต่งกับน้องบลายธ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2012, 21:37:53 »

kjhg ฮั่นแน่ ท่านกระเจี๊ยวแอบไปสำรวจน้องจนได้ ผมกะไปคิวแรก
เมื่อวานนี้ แต่น้องเข้ามาบ่ายสาม เจอคนมานั่งรอจองน้องที่ร้านเลยบ๊ายบายไป
น้องได้รับการสอนจากหลายท่านแล้ว ฝีมือคงจัดจ้านขึ้น หากผมไปเจอน้อง
ด้วยสภาพที่ไม่เต็มร้อย คงจะได้รับการบริการเหมือนทุกท่านที่ผ่านมา
เพราะเวลาผมกับน้อง ปรับให้ว่างตรงกันยาก ผมต้องใช้วิธีเดิม จองล่วงหน้าสองวัน
red001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2012, 07:07:36 »

ขอบคุณท่านพี่กระเจี๊ยวหวานมากครับ การบ้านที่มีความเห็นเป็นมาตรฐานแบบนี้ ทำให้เปรียบเทียบงานบริการน้องๆ แต่ละคนได้ชัดเจนดีครับ pongz pongz

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2012, 13:40:20 »

ขอบคุณพี่ กระเจี๊ยวหวาน มากๆเลยนะค่ะสำหรับการบ้านค่ะ ... fdgdfdf

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2012, 19:45:17 »

roister พี่เจี๊ยวหวานของเราหมดแรงเพราะแต่งกะน้องบลายธ์ ตรงข้ามกับผมเลย
ผมมีพลังกายพลังใจเพิ่ม หลังเจอเสน่ห์ของ รูป เสียง กลิ่น รส สัมผัส จากน้องบลายธ์เค้า mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

man23th2004555

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2012, 22:31:55 »

โห น่าไปลอกจิงๆ mbvc

fhmsexx

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2012, 08:13:03 »

ยิ่งอ่านการบ้านของท่านเทพแต่ละคน ทำให้ผมต้องรีบไปหาน้องบลายธ์บ้างแล้ว ผมแพ้ความขาวมากๆเลย scary

lookpad

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2012, 13:50:59 »

ไม่มาแล้วจะเสียใจนะ ... อิอิ fdgdfdf fdgdfdf

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2012, 01:40:07 »

[/color][/size]

ไม่มาแล้วจะเสียใจนะ ... อิอิ fdgdfdf fdgdfdf
นึกว่าไปมาแล้วจะเสียใจน๊ะ ซะอีก อิ อิ   kjhg(อ่านผิดไป)
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

awayg

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2012, 15:13:14 »

pongz การบ้านสุดยอดเหมือนเคยคับ

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2012, 01:20:36 »

[/color][/size]
pongz การบ้านสุดยอดเหมือนเคยคับ
ขอบคุณครับ ทั่นฯ awayg ทั่นฯไปลองมาหรือยังครับ  ;khhg

stormrage

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2012, 04:51:34 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

tenducm

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2012, 09:57:38 »

อยากไปบ้าาางงงง roister

topseries

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2012, 10:27:36 »

ขอบคุณการบ้านครับ    pongz

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2012, 14:00:44 »

อยากไปบ้าาางงงง roister
คิดถึงงงงงง........ mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่