-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดนัดกระชับมิตรกับน้องอุ้ม  (อ่าน 2219 ครั้ง)

แจ็คไรอัน

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
จัดนัดกระชับมิตรกับน้องอุ้ม
« เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2024, 13:52:18 »

การบ้านนี้ปีที่แล้วแล้วนะครับ กระทู้หายไปเยอะผมเลยขออนุญาตรีวิวงานน้องๆ ที่ผมประทับใจ คนที่ไปแล้วไม่ประทับใจ(หล่น) ผมไม่ขอโพสต์ดีกว่าเดี๋ยวจะมาวาทะกรรม "ต่างกรรมต่างวาระ" กันอีก แต่โดยส่วนตัวคนไหนงานดีไม่มีต่างกรรมต่างวาระครับ ยกเว้นไม่โอเคจริงจนน้องก็รับไม่ไหว

เริ่มกันเลย วันนั้นหาน้องมาช่วยผ่อนคลายให้ เป้าหมายคือเร็ว ไม่เกินเที่ยง มี 2 คนที่อยู่ในลิสแถวเจ็ดยอดคือน้องน้ำ กับน้องอุ้ม ได้ยินชื่อพวกนางมานานละแต่นัดไม่ได้เวลาไม่ตรง
วันนั้นนัดน้องอุ้มได้ครับ ใฝ่ฝันจะได้ด็อกกี้กับน้องมานานละ เคยเห็นคลิปด็อกกี้น้องแบบเปิด กกน. แทงของมิตรสหายท่านหนึ่งได้อารมณ์มาก
น้องอยู่แถวเจ็ดยอด เวลาไปหาต้องจอดรถข้างนอกเพราะไม่มีบัตรเข้า น้องเดินออกมารับครับ พอเข้าไปถึงห้อง ก็นั่งคุยทำความรู้จักกัน น้องอุ้มนี้ถือว่าหุ่นดี ผิวขาว ตามแบบคนเหนือ หน้าน้องอาจจะไม่ได้สวยสุด แต่ผมว่าถ้าได้มุด ก็สุดยอดแล้ว หน้าตากับเรื่องอย่างอื่นเอาวัดไม่ได้ครับ พอคุยกันได้ซักพักน้องก็พาไปอาบน้ำ ได้โอกาสเรานัวกันในห้องน้ำ ทั้งลีลาน้องก็เด็ดมากครับ พอเห็นมังกรของผมผงกหัวมานางก็คว้ามาร้องเพลงสดให้ ซักพักก็จัดที่ร่องอกนางจนแทบ จะจับน้องหันหลังไปเสียบตอนนั้นเลยให้รู้แล้วรู้รอดไป งานอาบน้ำน้องก็อาบดีเลยครับ อาบสะอาดพิถีพิถันมาก ใส่ใจดี พออาบเสร็จน้องก็ให้มานอนนวดให้ซักพัก คุยกันไปสนุกสนาน อารมณ์แอบมานอนก็เมียน้อย ห้องน้องสะอาด ที่นอนสะอาด น้องนวดด้วยชุดชั้นในลายลูกไม้สีขาว ชุดที่ผมคิดไว้ว่าจะจับน้องด็อกกี้ครับ ได้อารมณ์มากสาวผิวขาวหุ่นดีๆ ใส่ชุดแบบนี้ ใครจะอดใจได้ครับ จากนั้นก็เป็นงานบันเทิงที่ผมเฝ้ารอ พอน้องเริ่มบิ้วผมก็แทบจิกที่นอนขาดเลยครับ ทั้งดูดทั้งเลียกันแบบสดๆ ไม่ใช้ตัวแสดงแทน พริ้วมาก แล้วน้องก็หยิบ CD มาสวมให้ แล้วก็แหวก กกน. สีขาวลายลูกไม้ออกแล้วจับมังกรของผม เสียบเข้าไปจนมิด แล้วน้องก็โยกตามจังหวะไปเรื่อยๆ ปากก็ครางเสียงกระเส้า ซักพักผมก็จะพลิกมานอนลง ผมเป็นคนคุมเกมส์บ้าง ผมโยกใส่แบบไม่ยั้ง พอเหนื่อยผมก็โน้มมาจูบน้องแลกลิ้นกัน ส่วนเอวก็ซอยช้าๆ เนิบๆ ไป ผม ถอดยกทรงน้องออกควักเต้าขาวๆ ดูดแท่งแคลเซียมอย่างเมามัน น้องก็ส่งเสียงครางเป็นระยะ ถึงตอนนี้ไม่ด็อกกี้แล้ว ข้างหน้าท่าเบสิคนี่แหละได้อารมณ์กว่า เหนื่อยก็มาพักที่ปาก ดูดนมน้องไป ด็อกกี้ไว้ครั้งหน้าละกัน จากนั้นก็สลับขามาพาดบ่าแล้วกดเน้น ลากสุดลงสุดอีกซักพัก สลับวนไปจนผมเสร็จ แตกแบบน้องก็ตอดผมข้างในตุ๊บๆ งานนี้คุ้มค่า คุ้มราคาครับ เป็นน้องอีกคนที่ประทับใจคนหนึ่ง

ครั้งหน้าจะมารีวิวงานน้องว็อดก้า สาวเหนือนักร้อง ที่ร้องเพลงเก่งทั้งข้างบนและข้างล่างแห่งค่าย Love spa
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กุมภาพันธ์ 2024, 17:27:07 โดย แจ็คไรอัน »

K.O.R.N.27082522

• แอบจิต
  • **
Re: จัดนัดกระชับมิตรกับน้องอุ้ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2024, 16:20:04 »

รอการบ้านน้องน้ำนะครับ จะดูว่าได้เนื้องานตรงกับที่ผมเคยไปมั้ย

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: จัดนัดกระชับมิตรกับน้องอุ้ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2024, 10:50:28 »

การันตีน้องอุ้ม อีกเสียงครับ

xlsUnderGround

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2024, 12:57:16 »

ขอลายแทงน้องน้ำหน่อยครับ

superman01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2024, 13:33:05 »

line6

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2024, 08:54:15 »

รบกวนขอลายแทงน้องอุ้มหน่อยครับ

แจ็คไรอัน

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2024, 10:48:50 »