-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปคนที่รู้ว่างานมิตติ่งเต็ม และเขาไม่มีบัตรเข้างาน เศร้า เหงา หด  (อ่าน 3896 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

ตามภาพเลยครับ  mnb mnb mnb mnb

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มีนาคม 2009, 01:38:54 โดย don »

Amateur

ผมว่ารูปนี้มันเหมือนคนยืนฉี่มากกว่าเสียใจนะคับท่าน  jljhl

mcfly

ท่านดล ขอภาพมิ้งติ้งครั้งที่ 7 แบบสุดๆๆหน่อยจิ เดียวจะได้รู้ว่ามานม่วนนักขนาด

don

ท่านดล ขอภาพมิ้งติ้งครั้งที่ 7 แบบสุดๆๆหน่อยจิ เดียวจะได้รู้ว่ามานม่วนนักขนาด
  จัดๆๆๆๆ ให้ครับ  แต่จะดีหรือครับ  oijuhgfd

dabodabo

ljhgทำยังไงถึงจะได้ไปอะคับ ใช้หน้าตาได้มั้ย หึหึ

manspringer

จัดไปอย่าให้เสีย กร้ากกกๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ชาย+M44+น้องชาย

ZOIDS

แดเนียล เคร็กยังเครียด  ijn

Sylar

พี่ บองโจวี่ยังเครียด

lunaG

เครียดนะเนี๊ยะ ไปน่ะไปได้ แต่ร่างกายไม่ฟิต

สถิตินกกระเด้าบิน 93 ครั้ง คราวที่แล้วคงทำลายไม่ได้แน่ เฮ้ออออออ

ว่าแต่ใครได้ที่ 1 คราวที่แล้วอ่ะครับ ทำไป 94 ครั้ง อย่าลืมไปรักษาแชมป์ด้วยนะครับ

555+

Amateur

อย่างงี้ที่เค้าเรียกว่า แซนวิช ใช่มั้ยค้าบบบ  fdgdfdf

DectraO

ujn อยากไปๆ  แต่ตอนนี้ถาณภาพทางการเงินไม่ดี .... ผบ. คุมเข้มมากคร๊าบ ;lkjn

wayu

อยากไปๆ คิดก่อนทำไงดี

don

mnb โอกาศสุดท้ายแล้วเน้อไม่งั้นเสียใจเน้อ  uyhgb

albatross

ไปหลัง 4 ทุ่ม มีราคาพิเศษมั้ยคับ กว่าน้องจาขึ้นเครื่องก็ 4ทุ่มแระ ไปถึงนู่นก็ 4ทุ่มกว่าๆ ถ้ามีราคาพิเศษก็จะไปอยู่อ่า ijn

don

ไปหลัง 4 ทุ่ม มีราคาพิเศษมั้ยคับ กว่าน้องจาขึ้นเครื่องก็ 4ทุ่มแระ ไปถึงนู่นก็ 4ทุ่มกว่าๆ ถ้ามีราคาพิเศษก็จะไปอยู่อ่า ijn
ijn  ท่านเข้าชิงรางวัลดารานำชายนี้ใครจะไม่ให้เข้า ฮ่าๆๆๆ  ส่วนราคานั้นพิเศษแน่ครับแต่ว่าที่นั้งจะหาได้หรือไม่นี้สิครับ  0okl  แล้วเจอกันครับ  rgb

puma555

ตัวไปไม่ได้อ่ะ ขอส่งใจไปอย่างเดียวล่ะกัน  fsdf

ZOIDS

อยากรู้จัง ใครจะได้ดารานำชาย ยอดเยี่ม  ijn

keaw99th

deztiny

เศร้าเหมือนกันครับ ผบ.ทบ คุมเข้มครับ vbnn

cnawoot3

fdgdf เศร้าเหมือนกาน ยังตีซี้กับคนในเวปไม่พอ

cnawoot3

:-X ไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคราบบ

kaka123

อยากไปงะ่  ;lkjnเอ้อ ;lkjn

inside_grils

อยากไปเหมือนกับแต่รู้สึกเสียว ผบ.คุมแจ jbv uyhgb