-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอติชมและขอเสนอแนะในการจัดงานมิ่ตติ้งครั้งที่ 8  (อ่าน 13176 ครั้ง)

mcfly

• บุคคลทั่วไป

เชิญทุกท่านที่ไปงานช่วยแสดงความคิดเห็น ข้อติดชม และข้อเสนอแนะเพื่อจัดงานครั้งต่อไปคับ

ปล. งานหนุกมาก ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมในงานและเป็นส่วนหนึ่งของเราขวาเวป xseed ขอบคุณจากใจคับ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยมานะทีนี้ด้วย

Lostman133

'งานสนุกมากครับ  เดด นรี ใครไม่ได้ไป  เสียดายแทนครับ ส่วนผมอดทุกกรณีแง่ๆๆๆๆๆ

ทีมงานทุกคนตั้งใจทำมากครับ   ขอให้มีอีกนะครับ จะไปทุกครั้งเลยครับ

สมาชิกเวปเราก็ สุดยอดทุกคนครับ  ยิ่งโชว์ตอนสุดท้าย   ไม่อยากบรรยาย ทำไปได้งัย

แต่ล่ะคน อิอิอิ    สนุกครับบบบบบบบบบบบบ uhgv

arsenal_fc

กลับมาอย่างปวดหัว ขอบคุณ ป๋าชล ป๋าคิม ป๋าดอน ป๋าอีโต้ และทีมมดงานทุกท่านคับ  jhg jhg jhg

อยากให้มีครั้งต่อไปจัง  [poiuy

bomebeta

ผมบอกได้คำเดียวครับ สำหรับคนที่ไม่มา    " คุณ  พลาดแล้ว " และพลาดอย่างใหญ่หลวงด้วย

ด้วยความสัจย์จริงครับ  เสียใจด้วยสำหรับคนที่ไม่ได้มา  ไว้โอกาสหน้าอย่าให้พลาดนะครับ

งานแบบนี้ คุณภาพจริง ๆ

ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านที่สร้างสรรค์ความบันเทิงดี ๆ ให้กับ ชาว CMXSEED

ขอขอบคุณครับ.........

ลงชื่อ .....  Bomebeta   

smallworm

บรรยากาศในงานถือว่า ดีมากๆ ดีจริงๆ สุดยอดมักๆ ครับ ไม่ผิดหวังจริงๆ อดเสียดายแทนท่านๆที่ "ไม่ได้มางาน" ครั้งนี้จริงๆครับ  ijn
ขอบคุณ ท่านป๋าชล และทีมงานมดทุกท่านครับ ที่ให้พวกเราได้ปลดปล่อยความหื่นเต็มที่นะคร้าบบบ  uy65tf

ปล.

1) ผมกวาดสายตาไปรอบๆงาน ยังเห็นสมาชิกใหม่ยังเกร็งๆไม่กล้าหื่นออกนอกหน้าซักเท่าไหร่ สงสัยเพราะสถานที่มันเปิดโล่งมากไปมั้งครับ น่าจะจัดให้มีมุมมืดมากอีกซักหน่อยนะครับ จะได้...  ijn

2) เพิ่มเติมอีกซักนิด สมาชิกที่ไปในงานครั้งนี้ จะรู้จักแต่บรรดาเทพ มาร ตัวเอ้ของเวปเท่านั้นอ่ะ  ส่วนการทำความรู้จักกันเองในหมู่สมาชิกทั่วไปไม่ค่อยมีเลยอ่ะครับ ครั้งหน้าอยากให้มีกิจกรรมที่สมาชิกทุกท่านจะสามารถทำความรู้จักกันได้อ่ะครับ  l,l, (ที่พูดนี่เพราะ เห็นปิ่นโตที่บางท่านพามาด้วย แล้วไม่ได้เข้าไปทำความหื่น..เอ้ย ทำความรู้จักอ่ะ เสียดายจัง เอิ้กๆ ijuhb )

dvd6699

;lkjn  เหนื่อยจัง ไม่มีสาวๆ มานัวแนบกายแบบคนอื่นเลยอ่ะ  ;lkjn

โชว์สุดท้ายสุดๆ จริงๆ พิธีกร ยังคาดไม่ถึงเลย

yothekop

สนุกมากครับ ขอบคุณผู้จัดงานทุกท่าน ครั้งหน้าไม่พลาดอีกเช่นเคย

เสียดาย ตอนสุดท้ายน่าจะเหมือน ครั้งที่ 7 นะครับ กิกิ

paholkarn

hgjhg สุโค่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สุดยอดมากเจงๆ คับ ไม่นึกว่าจาสุดยอดขนาดนี้ โดยเฉพาะ Wonder's Girls
และโชว์ตอนสุดท้าย

อีโต้

เหนื่อยมากๆ แต่เป้นความเหนื่อยที่สนุก  เขิน

don

งานสนุกมากๆๆ ครับ แต่น่าจะมีข้อติชมบ้างครั้งหน้าจะได้ปรับปรุงครับ

ขอบคุณป๋าชล มากๆๆ ครับ ถ้าไม่ได้แก่งานคงไม่เกิด และที่ขาดไม่ได้คือผู้บริหารเว็บทุกท่านที่เสียสละกันมากๆๆ งานเลยออกมาดีสุดๆๆ

สุดท้ายนะครับ สมาชิกเว็บทุกท่าน เรียกว่าทุ้มสุดตัวก็ว่าได้ ฮ่าๆๆๆ   8ujn

pagne2204

;lkjn  เหนื่อยจัง ไม่มีสาวๆ มานัวแนบกายแบบคนอื่นเลยอ่ะ  ;lkjn

โชว์สุดท้ายสุดๆ จริงๆ พิธีกร ยังคาดไม่ถึงเลย

โชว์ไหนว่า

โชว์บาร์เกย์ใช่ไหม

uhbgv uhbgv uhbgv

dvd6699

โชว์ไหนว่า

โชว์บาร์เกย์ใช่ไหม

uhbgv uhbgv uhbgv

ตัวเขียวติดใจไปโชว์ต่อที่ 20  mnb mnb

wow!!

ถ้าจะให้ดี ให้คะแนนด้วยก้อได้ค่ะ เต็ม สิบ ให้เท่าไรเอ่ย

ปล.ตัวเขียว ที่ 20 ตอนไหนง่ะ ทำไมป้าไม่เห็น  ijhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2009, 20:35:26 โดย wow!! »

notear

งานครั้งนี้สนุกมากเลยครับ  แต่เสียดายที่ผมไม่ได้นัวสาว ๆ เลยอ่ะ uhgv

pagne2204

ที่ 20 ตอนไหนง่ะ ทำไมป้าไม่เห็น  ijhg

ป้าไม่เห็นได้ไง

โดนน้องสองคนกะป๋าเจมรุมแก้ผ้าอยู่ข้างโต๊ะสนุก

ไม่รู้ว่ามีคนได้ถ่ายคลิปไว้ไหม

แอบกลัว

เขิน ๆ

ถ้าอยู่เฉพาะน้อง ๆ ๆ

คงถอดเองล่ะ

ไม่ต้องถอดให้

mnb mnb mnb

mcfly

งานครั้งนี้สนุกมากเลยครับ  แต่เสียดายที่ผมไม่ได้นัวสาว ๆ เลยอ่ะ uhgv

ไม่ได้นัวไงฟะ เห็นกอดไม่ยอมปล่อยเลย ผมจิคับโดนน้องทั้งล้วงทั้งชัก เวร ไม่ติดนะ เสร็จแน่ๆ(น้องเจ้าโนเลีย)  แต่วันเดอร์เกิลย์ ตรูไมได้ได้ดูเลย  ปล.มีงานคราวหน้าก่อนหนึ่งวันจะไม่ไปฐานทูตแล้ว เศร้า แต่โชว์สุดท้ายทำไปได้อึ้งอย่างเดียวเลยคับ ใครหว่าเหลือแต่กางเกงลิง แล้วก็โด่ด้วย 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2009, 20:29:15 โดย mcfly »

pagne2204

ใครกันเหรอครับ

ผมอยากรู้จริง ๆ เลย

9ijn 9ijn 9ijn 9ijn

notear

ใครกันเหรอครับ

ผมอยากรู้จริง ๆ เลย

9ijn 9ijn 9ijn 9ijn

ก้อไอ้คนแถวนี้แหละ -0987

akiko

ถ้าจะให้ดี ให้คะแนนด้วยก้อได้ค่ะ เต็ม สิบ ให้เท่าไรเอ่ย

ปล.ตัวเขียว ที่ 20 ตอนไหนง่ะ ทำไมป้าไม่เห็น  ijhg

ก็ป้ามัวแต่ครองไมค์อยู่เลยไม่ได้เห็น ตัวเขียว โชว์รอบสอง เอิ้ก ๆๆๆ   mnb

pagne2204

ก็ป้ามัวแต่ครองไมค์อยู่เลยไม่ได้เห็น ตัวเขียว โชว์รอบสอง เอิ้ก ๆๆๆ   mnb

ได้ข่าวว่าป๋ามอมถ่ายหลักฐานไว้

ตาย ๆ ๆ ๆ

งานนี้

labk1200

อย่างแรกต้องขอขอบคุณทีมงานที่จัดงานในครั้งนี้นะครับ

อย่างที่สองขอบคุณสมาชิกทุกท่านกับความเป็นกันเองน่ารักและสนุกทุกคนครับ

อย่างที่สามเมา+มัน มาก

สุดท้ายเมาเกินเลยต้องไปตามเก็บเด็กวันหลัง ijn

akiko

เอาน่า กระแส ดอยบอย ดีออก อิอิ   mnb

notear

อย่างแรกต้องขอขอบคุณทีมงานที่จัดงานในครั้งนี้นะครับ

อย่างที่สองขอบคุณสมาชิกทุกท่านกับความเป็นกันเองน่ารักและสนุกทุกคนครับ

อย่างที่สามเมา+มัน มาก

สุดท้ายเมาเกินเลยต้องไปตามเก็บเด็กวันหลัง ijn

ไปเมื่อไหร่บอกด้วย gsdg

kenja69123

ขอบคุณทีมงานทุกท่านมากครับ ที่เสียสละเพื่อจัดงานนี้ครัล

งานสนุกมากครับ ถ้าไม่ได้ไปเสียดายแย่เลยครับ

stardust

งานยังเยี่ยมเหมือนเดิม เสียดายเลือกน้องถูกใจมานั่งเป็นเพื่อนไม่ทัน
น้องใหม่หลายคนหื่นเอาเรื่องเลยหละ หยั่งน้อง go กะน้องเจ๋งเป็นต้น
ทำเอาผมกะเจ้า totalscore ที่นั่งเก็งอยู่ข้างๆ เกือบต้องประชดชีวิตด้วยการนัวเนียกันเองซะแล้ว

pokemon77

ได้ข่าวว่าป๋ามอมถ่ายหลักฐานไว้

ตาย ๆ ๆ ๆ

งานนี้
ไม่ใช่ป๋ามอมคนเดียวนะคร๊าฟฟฟฟฟ ผมก็ถ่ายไว้ด้วย jhkll....ถ้าไม่อยากโดนลงคลิป จงส่งเบอร์น้องมิ้ว 38 มาซะดีดี  ijn

ZOIDS

อยากให้ เปิดแผนก ต่างประเทศ แล้วจัดงานี่ต่างประเทศบ้างครับ  l,l,

(ล้อเล่นน้า กลับไปคงได้มีโอกาสซักวัน)  ijn

lunaG

ตอนนี้ยังคิดไม่ออกว่ามีอะไรต้องปรับปรุง แต่ที่แน่ ๆ

ท่านอีโต้ครับ

ผมไม่ใช่ท่าน DVD นะครับ

เรียกชื่อผมผิดจนจะจบงาน  พพำ

mommamman

ตาย ๆ ๆ ๆ

งานนี้
ไม่ใช่ป๋ามอมคนเดียวนะคร๊าฟฟฟฟฟ ผมก็ถ่ายไว้ด้วย jhkll....ถ้าไม่อยากโดนลงคลิป จงส่งเบอร์น้องมิ้ว 38 มาซะดีดี  ijn

เอาหรือป่าวหลักฐาน เดี๋ยวจัดให้คร้าบ

tuwpopo

งานยังเยี่ยมเหมือนเดิม เสียดายเลือกน้องถูกใจมานั่งเป็นเพื่อนไม่ทัน
น้องใหม่หลายคนหื่นเอาเรื่องเลยหละ หยั่งน้อง go กะน้องเจ๋งเป็นต้น
ทำเอาผมกะเจ้า totalscore ที่นั่งเก็งอยู่ข้างๆ เกือบต้องประชดชีวิตด้วยการนัวเนียกันเองซะแล้ว

ความลับของเรานะพี่อย่าเปิดเผยๆ  8ujn 8ujn 8ujn

งานสนุกมากครับ ได้พบท่านๆทั้งหลายที่ห่างหายจากกันไปนาน

ปล.หลังงานไปต่อ หกดาว ละจบที่ 99 ยังไงจะส่งการบ้านนะครับ  ijn ijn ijn

donsong

งานสนุกมากครับ ภาพรวมโอเค

เห็นด้วยกับ smallworm ที่ว่าควรเปิดโอกาสให้สมาชิกได้ทำความรู้จักกันมากกว่านี้ มีการแนะนำตัวกันอย่างทั่วถึง โดยเฉพาะคนที่ไปครั้งแรก ๆ เพราะยังไม่ค่อยรู้จักใคร ทำให้พลาดโอกาสที่จะรู้จักเพื่อนสมาชิกรุ่นก่อน ๆ ไปหลายคนเหมือนกัน

หวังว่าคงจะมีการจัดงานครั้งต่อ ๆ ไป อีกนะครับ  ;khhg

nuttikon

zadเสียดายมากที่มะได้ไปเพราะติดภารกิจ อันกระผมอยากโดดตึกให้รู้แล้วรู้เเรดไป ghjk

อาตี๋

ก่อนอื่นขอขอบคุณท่านประธานป๋าชลมากครับ พร้อมทั้งทีมมดทุกคนที่เสียสละแรงกายแรงใจ สร้างสรรค์มิตติ้งนี้เพื่อสนองความหื่นให้
แก่กระผมและเพื่อน  งานอย่างสนุกเลยครับ โดยเฉพาะWonder's Girlsนี่ ถูกใจจริงครับ พลาดไม่ได้เลยก็โชว์สุดท้ายนี่นะ เริ่มจากตาปริ๊นส์
แล้วก็ท่านleofire ท่านตัวเขียวอีก เห็นแล้ว........เฮ้อ........หื่นได้ใจจริง

kobmoi

ผมตั้งใจไปงานนี้โดยเฉพาะเลยครับ...
จากบ้านผมไปเชียงใหม่ ไป 6 ชม. - กลับ 6 ชม. รวมระยะทาง 600 กม.
บอกได้คำเดียวว่า..ซุ๊ดยอด... ;kljj
 โชว์สุดท้ายสุดตินจริงๆ...  น้องๆ โอโม่สุดๆ...
มาตรฐานการจัดงานผมว่า... มานมีระดับดีขึ้นไปเรื่อยๆๆๆ...
ขอบคุณทีมงานทุกท่านที่ทำให้มีงานนี้ขึ้นมา... ;khhg
ครั้งหน้า ถ้ามีอีก  "บอกผมโตย".....

pagne2204

งานนี้โดนแบคเมล์เลย

ส่วนรายแทงน้อง ๆ ทั้งหลาย

จะจัดให้ไปแทนแล้วกันนะครับ

แลกกะคลิป

เอิก ๆ ๆ ๆ

ijn ijn ijn

ZOIDS

แลกกะคลิป

เอิก ๆ ๆ ๆ

ijn ijn ijn
ตกลงแก ได้ลงอาบน้ำเหรอ  ijn

where

งานสนุกมากครับ เพื่อน พี่ในเวปทุกคน เป็นกันเอง อยากให้มีบรรยากาศแบบนี้ตลอดไป
แต่เสียดาย ผมตัดสินใจผิดครั้งใหญ่หลวงที่ออกจากงานไปตอนสามทุ่มครึ่ง เลยอดซึมซับ
บรรยากาศ เสียดายๆๆๆ ส่วนเจ้าโนเทีย ตัวดี ย้ายหนีจากบาร์เหล้า ไปนั่งกับป๋าม.. นัวกัน
สองคน เห็นแล้วหื่นตามเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2009, 15:34:04 โดย mommamman »

Ninja

เสียดายมากกกครับ.... lkkjjh ที่ผมไม่ได้ไป เพราะติดธุระหลายอย่าง แถมยังใช้ visa ไป meeting ที่เชียงรายแล้ว เลยอดเต็มๆ ไว้ครั้งหน้าคงจะได้ไปครับ  khjhgg

3p

แลกกะคลิป

เอิก ๆ ๆ ๆ

ijn ijn ijn
ม่าน..ไม่ช่ายแค่ลงนะสิ ม่านไปเต้นโชว์ก้นขาวๆในน้ำด้วย  uhb  uhb

jung171

สนุกครับงานนี้เป็นงานแรกและเป็นครั้งแรกที่ได้มางานก็ต้องขอบอกว่าเยี่ยมครับ ขอแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับคงไม่ว่ากัน แต่มีอยู่บ้างจุดที่ผมมองดูแล้วคงจะป็น เรื่องสมาชิคที่ไปบางส่วนก็ยังไม่กล้าที่จะลงไปร่วมสนุกด้วยอาจจะเป็นเพราะว่าเขิน หรือไม่กล้าแต่ถ้าจะให้ดีนะครับ ผมว่าควรจะมีการสอนสมาชิคใหม่ใหม่หรือมีการแนะนำหรือบังคับให้ลงไปเล่นแต่ไฟเปิดสว่างไปหน่อยนะครับ น่าจะเปิดเน้นจุดที่น้องอยู่จะได้เห็นชัดๆนะครับถ้าสว่างทั้งหมดมันดูไม่เน้นความพริ้วน้องครับ

ZOIDS

แลกกะคลิป

เอิก ๆ ๆ ๆ

ijn ijn ijn
ม่าน..ไม่ช่ายแค่ลงนะสิ ม่านไปเต้นโชว์ก้นขาวๆในน้ำด้วย  uhb  uhb
uyhgb จริงเหรอครับท่าน 3p  :-X

dannyfd

งานดีเลยครับ คุ้มค่าสมกับการรอคอย   ขออภัยที่ไม่ได้ไปเล่นเกมส์ ด้วย  พอดีสังขารไม่ให้  แต่ใจสู้ครับ  55

น้องๆที่ร้าน  น่ารักจริงๆครับ

kon_cm

เห็นด้วยๆ

ผมก้อไปครั้งแรกเหมือนกาน และก้อเม้นไปแล้ว

อาจจามีประมาณจัดกลุ่มแข่ง สามาชิกกลุ่มก้อผสมกันระหว่างใหม่และเก่า เพราะท่านมีรายชื่อผู้ร่วมงานก่อนอยู่แล้ว ประมาณนั้น 9876

dvd6699

รับทราบทุกข้อกล่าวหาครับ ครั้งต่อไปจะพยายามปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้นไปอีกครับ  jhg

JP-Disney

ดีมากๆ เลยครับ

เรื่องของการจัดงานไม่มีที่ติครับ

แต่จะขอแนะนำ เหมือนข้างบนว่า
น่าจะมีเกมที่บังคับให้สมาชิกใหม่และเก่า ทำความรู้จักกัน

kwang3000

งานเลี้ยงสุดยอดครับ มีคราวหน้าจัดอีก ไม่พลาดแน่คับผม ???

suphap

คงจะสนุกกันน่าดูน่ะคับพี่น้อง เสียดายไม่ได้ไป 890

shinathi

เห็น VDO แล้ว สาวสวยน่ารักมาก รู้สึกเสียดายจริงๆ 

แล้วน้องๆ ที่นั้นเราชวนไปข้างนอกได้ทุกคนรึเปล่าครับ  mnb

man69

uyi ไม่ได้ไปกับเค้าเลย  uilo เสียดายมากๆครับ

CastlevaniaX

งานสนุกมากครับ

แต่เจ้าตัวเขียวทำงานได้ดีมาก

แอบเกย์เลยนะโชว์ตูดอีกนะ5555555

ดีไม่ถ่ายคลิปลงยูทูปก๊๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆงานเข้าแน่น้องเอ้ย