ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องยาหยี บ้าน Miss Spa ... สาวเหนือ อู้เมือง งามเลิศเจ้าาาา  (อ่าน 26150 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

ขออนุญาตส่งการบ้านน้องยาหยี บ้าน Miss Spa นะคร้าบ

ผมได้สอบถามจะจองน้องยาหยีกับทาง PR ของร้านไว้หลายวันละ แต่ด้วยงานรัดตัวมาก เลยไม่ได้หาเวลามาหาน้องยาหยีคนนี้ซักที
ก่อนหน้านี้ได้ดูรูปที่ทางร้านลงเว็บไว้ละ ก็คิดว่า คนนี้แหละ !! ที่อยากไปหา ก็เลยตัดสินใจจองน้อง แล้วผมก็รับขับรถไปร้านทันที
พอถึงร้านปุ๊บ จ่ายเงินค่าคอร์ส ระหว่างนั่งรอน้อง ใจก็เต้นไม่เป็นจังหวะละ ตื่นเต้นมาก จะได้เจอคนสวย
ซักพัก ... น้องยาหยีก็เดินมารับ เราก็พูดอะไรไม่ออกเลย ....
น้องยาหยีตัวจริงน่ารักมาก ดูเปล่งปลั่งมากๆ ดูสวย ลุคคุณหนู เนื้อตัวดี ดูสง่า
น้องก็มารับแล้วพาไปห้องข้างบน ระหว่างเดินขึ้นบันไดก็ชวนน้องคุยเรื่องเปื่อย น้องเป็นสาวเหนือ อู้เมืองได้น่ารักมาก
ผมยิ่งชอบสาวเหนือที่พูดเมือง พอถึงในห้องก็เลยชวนๆคุยทำความรู้จักกันก่อน น้องยาหยีก็อัฐยาศัยดีน่ารัก คุยเล่นเป็นกันเอง
ระหว่างคุยกันไป ผมก็ชวนน้องถอดเสื้อผ้า น้องก็ค่อยๆถอด ...
...พอถอดเสื้อผ้าออกหมด ผมถึงกับอึ้ง น้องผิวขาวสวยมากกกก และหน้าสวยมาก ไม่ว่าจะเป็นไฟหน้า หรือทรง มันช่างดูสวยงามจริงๆ
ก็เลยขอกอดน้อง หอมแก้มฟอดนึง จู๋จี๋กันแบบแฟนใหม่ๆ แล้วก็ขอจุ๊บเบาๆที่หน้าอก ... น้องก็ให้ตามสบาย
ซักพักน้องก็ชวนไปอาบน้ำกัน ผมก็เดินตามน้องไปอาบน้ำ
สเต็ปอาบน้ำของน้องยาหยี ถือว่ายอดเยี่ยมและน่ารักครับ อาบน้ำถูสบู่ให้ทุกซอกทุกมุม ทั้งหน้าและหลัง ทำความสะอาดน้องชายให้หมดจด
ระหว่างอาบน้ำไป น้องก็ชวนคุยเป็นภาษาเหนือไป เราก็คุยกันสนุกสนาน ... น้องก็บอกว่า "ห้ามดื้อ น้องไม่ชอบคนดื้อนะ"
พออาบน้ำล้างตัวกันเสร็จ ก็มานั่งที่เตียง พอน้องมานั่ง ผมก็ขอกอดน้อง หอมแก้มกัน น้องก็หอมแก้มผม ไซร้ซอกคอผม เนื้อตัวน้องหอมมาก
ส่วนตัวแล้ว ผมชอบแบบนิ่มนวล กะหนุงกะหนิงแบบแฟนกัน มันน่ารักดี ซักพักก็ขอนัวเนียหน้าอกของน้องยาหยี น้องก็ให้จับแล้วก็จุ๊บหน้าอก
...พอมาถึงมาตอนนี้ น้องก็บอกให้ผมนอนลง เดี๋ยวน้องบิ๊วให้ ผมก็ทำตามเหมือนเด็กดี ...
ผมนอนลง น้องเริ่มมานัวเนีย ไซร้ตามซอกคอ จุ๊บแก้ม จุ๊บปากกันเบาๆ แล้วน้องก็ค่อยๆลงไปเล่นที่หน้าอกผม
จังหวะที่น้องเริ่มบิ๊วหน้าอกผมเท่านั้นแหละ ผมเสียวเลย น้องใช้ลิ้นเบาๆ กับริมฝีปากนุ่มๆจัดการกับหน้าอกของผม มือของน้องก็เล่นกับน้องชายผมไปด้วย
ถึงจังหวะนี้ ผมเริ่มเสียวมาก น้องนัวไปแบบไม่หยุด
...ซักพัก ผมขอนัวน้องบ้าง สลับกัน ผมก็ไปเล่นหน้าอกน้อง จุ๊บหน้าอกน้องพร้อมกับดูดไฟหน้าเบาๆ เพราะน้องไม่ชอบแบบรุนแรง น้องชอบแบบอ่อนหวาน .... อ่ะ จัดไป!!
ผมนัวน้องบ้าง ไซร้คอน้อง น้องก็มาไซร้คอผม ถึงตรงนี้อารมณ์พลุพล่านแล้ว
(ป.ล. ผมไม่ได้เล่นข้างล่างของน้อง เพราะน้องขอไว้ว่า ไม่ชอบให้ใช้ลิ้นหรือใช้มือกับตรงข้างล่าง ... ผมไม่ซีเรียสกับตรงนี้ ก็ตามนั้น)
แล้วน้องก็ใช้มือสาวน้องชายผมไปเรื่อยๆ พร้อมนัวผมแบบไม่หยุด ... อารมณ์ผมเริ่มกระเจิงแล้ว
ผมเริ่มจะไม่ไหวเพราะน้องนัวเก่งมาก ผมเลยขอเป็นท่าจำลองกับน้อง (ส่วนตัวไม่ค่อยเน้นเปิดออพชั่นครับ ชอบให้น้องใช้ท่าจำลองซะมากกว่า มันตื่นเต้นและเร้าใจไปอีกแบบนะครับ อิอิ) ให้น้องยาหยีนอนหงาย แล้วผมเอาน้องชายผมถูตรงระหว่างขาของน้องยาหยี (ท่าจำลอง) มันก็เสียวไปอีกแบบ แบบไม่ต้องสอดใส่ ใช้ท่านี้ซักพัก ผมขอให้น้องจบด้วยท่า WOT แบบจำลอง ผมนอนหงายลง น้องยาหยีนั่งคร่อมผมแล้วก็ขย่มพร้อมใช้มือถูน้องชายผมที่อยู่ตรงระหว่างขาน้องไปด้วย ข้างล่างของน้องดูสวยงาม มีขนรำไร แต่ดูแล้วสวย
...น้องขย่มด้วยท่าจำลองท่านี้ไม่นาน ผมก็แพ้ให้น้องไป ....ฟินนน ... น้องก็เช็ดให้อย่างสะอาดแล้วชวนกันไปอาบน้ำล้างตัว
อาบน้ำรอบสองก็อาบได้ดีเหมือนเดิม ล้างทุกซอกทุกมุม มีการถามว่า ตรงไหนยังไม่หมดอีกมั้ยคะ
แล้วเราก็ต่างมาใส่เสื้อผ้าของแต่ละคน แล้วก็นั่งคุยกันสนุกสนานก่อนเวลาจะหมด

น้องยาหยีเป็นสาวน้อยน่ารัก อัถยาศัยดี สุภาพเรียบร้อย และเป็นสาวเหนือ ชอบคุยภาษาเหนือ
ขอให้สุภาพกับน้องไว้ครับ แล้วเราจะได้เจอกับสาวน้อยน่ารัก ที่ให้ฟีลเหมือนแฟนกันเลย
ใครที่ยังลังเลใจ หรือไม่เคยขึ้นกับน้องยาหยี ...ผมก็ขอแนะนำครับ น้องน่ารักสุดๆ
ก่อนจากกันก็ให้ค่าขนมน้องเป็นใบม่วง 1 ใบเป็นกำลังใจให้น้อง

งานนี้เดี๋ยวมีไปซ้ำแน่นอนจ้า สำหรับน้องยาหยีบ้าน Miss Spa คนนี้  mbvc  mbvc

(ภาพปลา น้องส่งรูปของน้องให้ผม เพื่อส่งเป็นการบ้านนะครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มกราคม 2017, 17:21:05 โดย Miss Spa »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

รูปเพิ่มเติม เหมือนเดิมจ้า รูปที่น้องส่งให้ เอาไว้มาลงการบ้าน

fdgdfdf  fdgdfdf
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1

การบ้านเยี่ยมมากจ้ะท่าน Basic17  อาเคยขึ้นกับน้องนะท่านและอาดื้อมาก น้องก็ไม่ว่าอะไรนะจ้ะ  kjhg kjhg kjhg

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

การบ้านเยี่ยมมากจ้ะท่าน Basic17  อาเคยขึ้นกับน้องนะท่านและอาดื้อมาก น้องก็ไม่ว่าอะไรนะจ้ะ  kjhg kjhg kjhg

ผมไม่อยากดื้อกับน้องอ่ะค้าบบบ ขอเป็นเด็กดีกับเธอละกัน ^^

เขินนนนนน เขินนนนนน

Jake007

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-5

ช่างทาสี อดอีกคนแล้วครับท่าน

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ช่างทาสี อดอีกคนแล้วครับท่าน

ผมก็ตกงานครับ แต่ก็ไม่ค่อยซีเรียส เพราะงานอย่างอื่นน้องก็เรียกได้ว่าดีเยี่ยมเลย

fdgdfdf fdgdfdf

love noi na ja

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ปลาน่ารักสุดๆ

nattawutnet

เขินนนนนน เขินนนนนน mbvc น่ารักมากกกกกครับ ><

noom010

• ไปไปกันๆๆๆๆ
  • **

Jake007

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-5

ว่าจะหาน้องยาหยีสักหน่อย ติดตรงผมเป็นช่างทาสี คงไปทำช่างอย่างอื่นไม่ค่อยถนัด ไม่รู้บ้านนี้จะเป็นเกือบทุกคน จ่ายราคานี้แล้วน่าจะทำได้มากกว่านี้ ขึ้นครั้งสุดท้ายกับ อลิส ก็ไม่ได้ทาสี จะบอกแพ้น้ำลาย ช่วงหลังมีคนในเว๊ปไปหลายคน ก็ไม่ได้ทาสีกับน้องคนอื่น ร้านนี้ เลยไม่ได้เป็นตัวเลือกต้นๆ ยอมรับน้องสวยทุกคน ติดตรงทำอะไรไม่ได้มากฝากไว้พิจารณาด้วยครับ

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ว่าจะหาน้องยาหยีสักหน่อย ติดตรงผมเป็นช่างทาสี คงไปทำช่างอย่างอื่นไม่ค่อยถนัด ไม่รู้บ้านนี้จะเป็นเกือบทุกคน จ่ายราคานี้แล้วน่าจะทำได้มากกว่านี้ ขึ้นครั้งสุดท้ายกับ อลิส ก็ไม่ได้ทาสี จะบอกแพ้น้ำลาย ช่วงหลังมีคนในเว๊ปไปหลายคน ก็ไม่ได้ทาสีกับน้องคนอื่น ร้านนี้ เลยไม่ได้เป็นตัวเลือกต้นๆ ยอมรับน้องสวยทุกคน ติดตรงทำอะไรไม่ได้มากฝากไว้พิจารณาด้วยครับ

ก็นั่นแหละครับ No comment จริงๆ

eta07 eta07

dreamcnx

• แอบจิต
  • **

pongz hgjhg mbvc  น่ารักมากมาย  mbvc mbvc mbvc

Snowboy777

• แอบจิต
  • **

nattawutnet

pongz pongz สวยมากครับ ^^

superman01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ขอบคูณมากครับขาวจริงไรจริงนะน้องยาหยี

leeno

• ว๊องแมน
  • *

น้องยังอยู่ป่าวคับ พอดีจะไปเที่ยว ชม.อะคับ

Enjoy35

• **

ปลาน่ารักสุดๆ

Kukuroja

ขนาดปลายังมีออร่า