-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้อะไร เค๊าะ  (อ่าน 704 ครั้ง)

pass07

• บุคคลทั่วไป
ใช้อะไร เค๊าะ
« เมื่อ: 30 กันยายน 2008, 15:21:03 »

ใช้อะไร เค๊าะ

มีเศรษฐีนีคนหนึ่งซึ่งไม่มีสามีเพราะสามีของเธอเสีย
ชีวิตไปแล้วและได้ทิ้งสมบัติไว้มากมายแต่เศรษฐีนี
อยากมีคู่เพื่อที่จะมาบริหารสมบัติร่วมกัน ดังนั้นก็ได้ประกาศรับสมัครคู่แต่มีข้อแม้ว่า
1. จะต้องไม่ตบตีกัน 2. เวลาทะเลาะกันห้ามเดินหนี และ 3. จะต้องมีประสิทธิภาพเรื่องเซ็กส์
พอประกาศนี้ได้แพร่หลาย ก็มีผู้คนมาสมัครเรื่อยๆ แต่ผลปรากฏว่าไม่เป็นที่พอใจของเศรษฐีนี
ต่อมาวันนึง ที่บ้านเศรษฐีนีมีเสียงเคาะประตูดัง ปัง ปัง ปัง เศรษฐีนีก็ได้ไปเปิดประตู เห็นผู้ชายคนนึงแขน และขาด้วน เศรษฐีนีจึงเชิญเข้ามาในบ้าน เพื่อมานั่งคุย ผู้ชายคนนั้นเอ่ยขึ้นมาว่า ผมนี่แหละมีคุณสมบัติครบถ้วนทุกอย่างตามที่ประกาศรับสมัครไว้ เศรษฐีนีแปลกใจ ถามขึ้นมาว่าเพราะอะไร ชายคนนั้นตอบว่า ข้อแรก ผมไม่มีมือที่จะไปตบตีทำร้ายคุณ ข้อสอง เวลาทะเลาะกันผมไม่สามารถเดินหนีไปไหนได้เพราะผมไม่มีขา ชายคนนั้นก็หยุดพูด เศรษฐีนีถามว่า อ้าว..และข้อสุดท้ายล่ะ ชายคนนั้นพูดขึ้นมาว่า "คุณก็คิดดูเอาแล้วกัน...ว่าผมเอาอะไรเคาะประตู"

_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/_/

ad

Re: ใช้อะไร เค๊าะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 กันยายน 2008, 20:56:15 »

เอาหัวเคาะคับ   piuyty

Sylar

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2008, 03:39:52 »

เอิ้กๆ มีห้องไว้ปั่นกระปู้แข่งกะเจ้าโก้ะแร้ว อิอิ

cmman573

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2008, 13:09:32 »

กร๊ากๆๆๆ แล้วแกไม่คิดว่าตรูจาตามเข้ามาทุกห้องหรืองัย หึๆๆๆ เข้ามาตลกเอาหัวเคาะ อิๆๆๆ

อาตี๋

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2008, 16:40:56 »

เอิ้กๆ มีห้องไว้ปั่นกระปู้แข่งกะเจ้าโก้ะแร้ว อิอิ
ดีๆๆ ท่านSylar ผมยิ่งตกเทรินต์โปรอยู่เนี่ยท่านhttp://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=5479.msg84658#msg84658