-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมดาราหนังโป๊ตลอดกาล..ทั้งที่รู้จักและไม่รู้จัก Part 1  (อ่าน 9648 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

1.Kotono Higashi 琴乃 , ことの 东琴乃

นี่คือสาว Gravure Idol ที่หันมาเล่นหนัง AV หรือหนังผู้ใหญ่ พูดง่ายๆก็หนังโป๊นั่นล่ะครับ คำว่า gravure idol เนี่ย
ภาษาญี่ปุ่นเขามีการเรียกเล่นๆว่า "gradol" คือ ผุ้หญิงที่มีผลงาน photo/video shooting ผ่านทาง
magazines, photo books, DVDs

พวกนี้มักถ่ายภาพแนว คอสตูม บิกินี่ หรือเเนวเฮนไต (แนวทะลึ่งหื่นกามเลียนแบบการ์ตูน มังงะ) ดังนั้นพวกดารา
Gravure Idols จะมีคนติดตามมากว่า เมื่อไรจะโป๊มากกว่านี้ บางคนก็กระโดดไปเล่นหนัง AV ก็จะเปลี่ยนจาก
Gravure Idols เป็น AV idol ทันที แต่ที่ฮือฮาคือการเล่น Debut หรือ การเล่นหนังโป๊ครั้งแรก ยอดขายมัก
ถล่มทลาย ต่อคิวกันซื้อ ขึ้นป้ายใหญ่เลยก็มี

ยิ่ง japanese Gravure Idols ที่มาเล่นหนัง AV idol ยิ่งผ่านงานโชว์ตัวมานานมากๆ มีงานโฆษณา มีงานพริตตี้มาก
มีชื่อเสียงดัง ก็มักจะถูกทาบทามจากบริษัทหนังโป๊ โดยเฉพาะยักษ์ใหญ่อย่าง SOD หรือ soft on demand
http://www.sod.co.jp/ ค่ายยักษ์ใหญ่ มักจะทาบทามมาสำเร็จซะเป็นส่วนใหญ่

เหตุผลง่ายๆคือไหนๆก็ไหนๆ รับเงินก้อนใหญ่ เพราะผมว่าสังคมของญี่ปุ่นนั้นมันอยู่ยากนะ เงินหายาก
การที่มีค่าตัวสัญญาเสนอ 6 เรื่อง 20++ ล้านเยน มันก็ต้องคิดหนักกันล่ะครับ

แน่นอน kotono เองก็ผ่านเส้นทางนั้นมาครับ ผ่านเส้นทางถ่ายแบบมามากมาย เเถมโฆษณาอีกเพียบ

จนมาถูกทาบทามให้เล่นหนัง av เรื่องแรก รหัส sdms-105 ชื่อ Debut Kotono ถล่มยอดขายขึ้นอันดับหนึ่งทุกร้าน
ทันทีตามด้วยหนังสือ ที่ขายถล่มทลายเช่นกัน เพราะด้วยหุ่น สูง 152 สัดส่วน 95-60-86 Cup G ก็ทำให้หนุ่มญี่ปุ่น
และทั่วโลกได้จับจองหนังของเธอมากมาย หรือเเม้แต่เกมส์ PSP ก็มีเธอเล่นด้วยนะครับ

เธอเกิดปี 1985 ผ่านหนังของค่าย SOD ตั้งแต่เปิดตัว debut 5/4/2007 ทั้งหมด 31 เรื่องและปัจจุบันเธอหันไป
แสดงหนังใหญ่และละครที่เป็นหนังปกติไม่ได้แสดงหนัง AV แล้วนะครับ (แต่ก็ไม่รู้จะ return รึเปล่า)

สิ่งที่เธอทิ้งไว้คือปรากฏการณ์ยอดขายตอน debut ที่ถ่ายทอดทางเวปของ sod และยอดขายที่ถล่มทลายครับ
และเธอเป็นไม่กี่คนที่ยังคงโลดเเล่นในวงการทีวีปกติของญี่ปุ่นได้ทั้งๆที่เธอเคยเล่นหนังเอวีมา นั่นก็หมายถึงเธอได้รับ
การต้อนรับจากแฟนๆเป็นอย่างดีครับและคงบอกนิสัยที่ร่ารักเป็นกันเอง และ "รอยยิ้ม" ของเธอได้ครับ

ระดับความเปลือย 8/10 เธอไม่ได้เล่น hardcore หรือ Uncensor แบบ miyabi งานเธอก้เลยไม่ต่างจากงาน av idol ทั่วไปครับ
ระดับความนิยม 9/10 เธอดังมากนะครับดังตั้งแต่เป็น Gravue idol แล้ว
ระดับความสวย 10/10 ผมชอบสวย น่ารัก ใสๆ
ระดับรูปร่าง 9.5/10 คัพ G ครับผม
โดยรวม 9/10 ขวัญใจเจ้าของห้องคุณเลยล่ะ

2. Iori Kogawa 古川いおり

สาวน้อยที่มีแค่ คัพ C แต่กลับนำหน้ารุ่นพี่ไปไกลด้วยยอดขายที่ติดอันดับหนึ่งทุกชุดที่ออก นับตั้งแต่ debut ไปเมื่อ 8/11/2012
และแค่ปีกว่าๆ เธอกระหน่ำผลงานหนัง AV ไป 19 เรื่องด้วยกัน

ปัจจุบันเธอคือ 1 ใน โปรเจคสาวหน้าใหม่ที่ SOD ทำมาเพื่อสร้างกลุ่มคลื่นลูกใหม่ในโปรเจค SOD STAR DEBUT RUSH
ปัจจุบันรู้สึกจะมีอยู่ 8 คน ครับ

ไอโอริ เข้าโปรเจคนี้มา ต่างจากพวก idol คนอื่นๆที่มักมาจาก Junior หรือ gravure ที่มีผลงานในวงการบันเทิงมาระดับหนึ่ง
แต่ ไอโอริ โคกาวะ ผ่านการเเคสมาในโปรเจคนั้นเหมือนพวก ซากุระ มานะ น่ะครับ สิ่งที่ไอโอริมีนั้นคือหน้าตาที่น่ารักแบบภาษาวัยรุ่น
ก็ โฮกๆ ขาวสวยจมูกโด่ง หน้าเรียวตากลมบ็อก แถมด้วยรอยยิ้มสดใส จึงไม่แปลกที่เธอจะขึ้นอันดับหนึ่งทุกครั้งที่ผลงานออก
นี่ไม่นับไซไลน์พวกของพรีเมี่ยม การ์ดรูปของ Juice ของเธอก็เทรดอันดับต้นๆ มาโดยตลอด

ของที่ระลึกพวกเสื้อผ้า ชุดบิกินี่ หนังสือ บ็อกเซ็ตหนังกล่องพิเศษ ออกมาเท่าไรขายออกโดยง่ายเลย ในส่วนของบล็อก
ทวิตเตอร์เธอก็มีคนติตามากมายจนเกิดเพจปลอมเยอะแยะครับ อาจเพราะด้วยนโยบายการดีบิวสาว 18-21 ของ SOD ที่เซ็นสัญญายาวๆ
สร้างมาเป็นกลุ่มใหม่แทนที่คลื่นลูกเก่าเเทนที่พวก sora aoi , miyabi , rio ที่หลายคนก็ "โรยรา" หรือ หลายคนก็ย้ายค่ายไป
ทำให้อายุการใช้งานของดาราอย่าง ไอโอริ โคกาว่านั้นมีอายุยาวนานแน่นอน

นอกจากนี้งานโชว์ตัวตามที่ต่างๆรวมถึงต่างประเทศเช่น ไต้หวันเธอก็มีอยู่บ่อย งานแสดงหนัง ที่ไม่ใช่เอวีก็เริ่มมีมาเรื่อยๆ นี่คือสัญลักษณ์
นิยามใหม่ของดาราเอวีรุ่นใหม่ที่ไม่ได้มีแต่หนังโป๊

ระดับความเปลือย 8/10 ธรรมดาไม่ได้โหด อันเซนเซอร์หรือมีอะไรกับพวกไอ้มืด
ระดับความนิยม 10/10 สุดยอดครับคนนี้
ระดับความสวย 10/10 สาวในฝันของ "น้องชาย" คุณ
ระดับรูปร่าง 8/10 ข้อด้อยคือคัพ C นี่ล่ะ
โดยรวม 9.5 /10 สุดตรีน ครับ

3. Risa Tachibana หรือ Eri Takamatsu  (高松 恵理)

ดาราเอวี "คนแรก" ที่สร้างประวัติศาสตร์ครั้งแรกในโลกเอวีที่มีการทำ Debut (เปิดซิงหนังครั้งเเรก) สองครั้ง ว้าว เกิดมาดูเอวี
ยังไม่เคยเจอการทำเดบิวสองครั้งมาก่อนเลยครับ เธอเป็นคนแรกเลย นอกจากนี้หนังเรื่องหนึ่งของเธอก็มีการถูกถอดออกไม่ให้
ฉายเพราะการรุนแรงเกินไป จนล่าสุดถูกมือดีปล่อยออกมาเเล้วใน akibaonline ซึ่งผมดูมันก็ปกตินะไม่ได้รุนแรงอะไรเลย

ที่เธอโด่งดังเพราะตอนแรกเซ็นสัญญาเเสดงหนังแค่ 6 เรื่องเท่านั้น และเธอเป็นหนึ่งในนักร้องนักแสดงของวง AKB 48 ที่เป็น
เกิร์ลกรุ๊ปอันโด่งดัง ที่ดันผันตัวมาแสดงหนังโป๊ ตามรอย rico yamaguchi ที่มาก่อนสองปี แต่ของเธอแม้จะไม่ใช่นักแสดงกลุ่มหลัก
ของเกิร์ลกรุ๊ปกลุ่มนี้เเต่ก็ถือว่าเป็น เอเคบี48 ที่ผันตัวมาแสดงหนังน้ำกาม คนที่สอง

ผลคือยอดขายถล่มทลายขึ้นอันดับหนึ่งค้างเติ่งกว่าสามเดือน ถึงตามมาด้วย 2nd debut ประวัติศาสตร์ของ SOD ( Soft On Demand )
นั่นแหละครับ สิ่งโดนเด่นอีกอย่างของเธอคือ เธอ "ขนดก" ครับ มากกว่าดาราเอวีคนอื่นๆ มากมาย เเถมด้วยท่าเฉพาะตัวที่ใครๆ
ก็เริ่มเอาอย่างคือ การ "กระตุก" เมื่อถึงจุดสุดยอดหลายครั้ง จนเป็นเครื่องหมายการค้าของเธอไปเลย

สาวน้อยจากเมืองยามานาชิ ผู้มีสัดส่วนมโหฬาร 85-60-92 F CUP ผู้นี้ปัจจุบันไม่มีผลงานออกมาเลยมีแต่ตัว legend ที่เป็นผลงาน
ตัดต่อความยาวสามชั่วโมงออกมาเท่านั้นเอง ก็ลองดูกันไปครับ เพราะเสียงเรียกร้องถึงเธอมากเหลือเกิน ไม่ทราบว่า "เงิน" จะทำให้เธอ
วนมาเเสดงอีกมั้ย เพราะนับว่าเป็นหนึ่งในตัวชูโรงของ SOD ที่มีผลงานน้อย เเต่คงคุณค่าคู่ควรการเก็บจริงๆ

ระดับความเปลือย 9/10 มีที่ถูกแบนหนึ่งอันแต่ผมดูมันไม่ได้รุนเเรงอะไรเลยครับ
ระดับความนิยม 10+++/10 ยอดขายและเสียงเรียกร้องระดับตำนานไปแล้ว
ระดับความสวย 10/10 สวยกว่านี้คงหายากครับ
ระดับรูปร่าง 10/10 สมบูรณ์แบบ
โดยรวม 10++/10 สุดยอดคุณค่าที่คุณคู่ควรไว้ในฮาร์ดดิส คนแรำในปีะวัติศาสตร์หนังเอวีที่มีการ debut สองครั้ง
พกท้ายด้วยดีกรีอดีตเด็กจากเวที AKB48

4.Sakura Aida あいだ さくら

อีกหนึ่งดาราเอวีที่สร้าประวัติศาสตร์ ก้าวกระโดดจากดาราระดับ junior 14 15 16 17 ขึ้นมาถ่ายหนังโป๊หรือหนัง เอวีทันทีที่อายุ 18 ปี
(ได้ข่าวว่าถ่ายก่อน18 แต่ออกตอน 18 ปี 2 เดือน) จริงๆเเล้วไม่น่าแปลกใจที่สาวน้อยฟันเหยินผู้นี้มาถ่ายหนังโป๊ เพราะสมัยเธอถ่ายพวกจูเนียร์
เธอก็ "แพลม" "เกือบหลุด" "กึ่งหลุด" "มีเเค่สายคาด" คือมันจะหลุดไม่หลุดแหล่ฉายเเววมาตั้งแต่ยังเป็นจูเนียร์อยู่เเล้ว

เเถมเธอออกจะดูฮาร์ดคอเพราะแฟนที่เธอคบแต่ละคนมาตั้งแต่ 15 นั้นมีแต่พวก gaijin หรือฝรั่งกับนิโกรทั้งนั้นเลย จะไม่ให้ทำนายได้ไงว่าเธอฮาร์ดคอร์
สมัยเธอ debut ครั้งแรก ได้รับการโปรโมตจาก SOD มากครับ เพราะล่อซะคัทเอาร์ทอันเบ้อเร่อ มีไม่กี่คนหรอก ที่ได้ขึ้นคัทเอาร์ใหญ่ขนาดนี้
ถ้าจำไม่ผิดมีเเค่ yuma asami กับ Acky เท่านั้นเอง ก็โปรฯซะขนาดนั้น สมัย debut ครั้งแรกพวกเสียสิงห์กระทิงแก่เปลี่ยวถึงได้เเห่ซื้อ
ซะเกลี้ยงแผงในไม่กี่วัน

แต่สิ่งที่สร้างประวัติศาสตร์อีกอันคือเธอเล่น ฮาร์ดคอร์ได้เร็วมากถ้าจำไม่ผิดไม่น่าเกินสิบชุดที่เธอออกหนังมาเธอก็ไปแอลเอไปให้พี่ดำรุม XXX
ถึงที่ มีเเบบเเกงค์แบงด้วยนะครับผม เอากับเขาสิ แถมตามมาด้วยการถูกถอดจาก SOD เพราะเธอดันท้องกับแฟน เลยหายหน้าหายตาไปพักใหญ่
กลับมาก็เล่นหนังเป็น sakura aida return ที่ยังให้นมบุตร มาเเสดงพ่นนมในหนังโป๊ซะเลย

แล้วล่าสุดเมื่อยอดขายไม่ได้เพิ่ม เธอก็กระตุ้นยอดโดยการเเสดงแบบ sakura aida uncensor ซะเลย ดาราเอวี ถ้าเริ่มเล่นอันเซน แสดงว่า
ต้องการเงินเยอะ เเละอายุการใช้งานมันก็จะน้อยลง รวมไปถึงความนิยมด้วย ผมเองก็ไม่เเปลกใจที่อนาคตของเธอในโลกเอวีอาจหมดก่อนอายุ 25
ซะด้วยซ้ำไปเพราะไม่มีอะไรจะขายเเล้ว

ระดับความเปลือย 10/10 แววฮาร์ดคอร์ตั้งแต่เด็กแล้วเธอก็ทำจนได้ ปัจจุบันออกหนัง ไม่เซนเซอร์ ออกมาเเล้ว
ระดับความนิยม 10/10 เคยขึ้นจุดสูงสุด นี่ถ้าไม่ท้องซะก่อนคงยังคงมีทางเดินในถนนเส้นนี้ที่สดใสกว่านี้
ระดับความสวย 7/10 ไม่สยหรอกครับแค่เมื่อก่อนเธอเด็กและเป็นเด็กที่บรรดาผู้ใหญ่หัวงูรอคอยเธอครบ 18
ระดับรูปร่าง 7/10 ธรรมดามากมาย
โดยรวม 7/10 "อดีต" ดาราเอวีที่น่าจะรุ่งเรืองในเส้นทางนี้มากกว่านี้ เป็นอุทาหรณ์ความไม่จีรัง

5.Nozomi Aso 麻生希

แค่เห็นรูปหน้าปกแล้วก็อึ้ง ไม่ต้องศัลยกรรมแบบเกาหลี ไม่ต้องโบทอก ไม่ต้องฟิลเลอร์ ก็สวย แบบนี้ได้ จากสาวน้อยดีกรีมหาลัย โยโกฮามา
ที่เบนเข็มมาเเสดงหนัง av ผมเคยอ่านข่าวประมาณว่าเป็นคุณหนูมาก่อนแล้วหนีออกมาแสดงหนังแต่ก็เช็คข่าวมันไม่ใช่ความจริงนะครับ
เป็นแค่ข่าวที่กุขึ้นมาเท่านั้นเอง..ไม่รู้เต้าข่าวพออ่านเเล้วเชื่อกันสะกดจิตหมู่กันยังไงครับ

เอ้ามาเข้าเรื่องสาวน้อยที่มีดีกรีมหาลัพกท้ายด้วยงานอดิเรกระดับเล่นเปียโนและเล่นโยคะ (ถ้าภาษาญี่ปุ่นผมไม่ผิดอ๊ะนะ) เธอปรากฎตัว
ในวงการหนังโป๊ด้วยรหัส STAR-362 : AV Debut ที่สั่นสะเทือนวงการเอวีเพราะด้วยลุคหน้าตาที่ เอิ่ม น่ารัก แบบคุณหนู มาในชุดกิโมโน
แถมด้วยสัดส่วนนางแบบชัดๆ สูง 171 เซนติเมตร หน้าอกคัพ E สมส่วน

เปิดมาดังเป็นพลุแตก ขึ้นอันดับหนึ่งประจำเดือนกลายเป็นหนึ่งในดาราคลื่นลูกใหม่แห่งวงการหนังน้ำกามของญี่ปุ่นเทียบเคียงระดับ Rio ในสมัยรุ่งๆ
แน่นอน น้ำขึ้นให้รีบตัก ผลงานเธอจึงออกมาอย่างไม่ขาดสายติดต่อกันเกิน 20 ชุดในเวลาสองปีไปแล้ว แถมด้วยงานถ่ายหนังในจีน ที่ปักกิ่งในปี 2012
เธอดังมากในปักกิ่งเเละจีนรวมถึงไต้หวัน

จน sod ส่งแอปเฉพาะของเธอปล่อยออกที่นั่น จากที่ผมหาข่าวบล็อกของเธอเธอมักถูกรับเชิญไปที่จีนหลายครั้งเลย เรียกได้ว่าไปเป็น
ดาราแบบ vivian hsu หรือ hsu qi ได้เลยนะครับเนี่ย ปัจจุบันงานของเธอก็ยังวนเวียนติดอันดับประจำเดือนต่อเนื่อง รวมถึงของที่ระลึก
พรีเซนเตอร์ หนังสือ และหนังรับเชิญจากต่างประเทศ ก็ยังมี และปัจจุบันก็เซ็นสัญญายาวกับ SOD ไปเป็นกลุ่มคลื่นลูกใหม่ที่คงหากิน
ไปได้ไม่น่าต่ำกว่า 5 ปีเพราะปัจจุบันเธอออายุเพียง 24 ปีเท่านั้นครับ

ระดับความเปลือย 9/10 ยังดีที่เธอเลือกรับหนัง ผมยังไม่เห็นหนัง creampy หรือ โหดระดับประตูหลังหรือ กับพวกต่างชาติเลยครับ
ระดับความนิยม 10+/10 ผมว่าเธออาจเทียบช่วง sora aoi ช่วงพีคๆที่มีงานโชว์ งานแสดงหนังในต่างประเทศได้เลยนะครับ
ระดับความสวย 10/10 มาเมืองไทยผมว่าดาราเมืองไทยที่ว่าสวยๆยังชิดซ้าย
ระดับรูปร่าง 10/10 สัดส่วนแบบประกวดนางสาวญี่ปุ่นได้เลย สูงชะลูด อกเอว 88/58/89
โดยรวม 10/10 .....PERFECT

ที่มา: route035.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กรกฎาคม 2015, 12:20:52 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

เยี่ยมจริง ๆ เลยครับ

Jizzbo

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ก๊อปชื่อวาง 555

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

รู้จักอยู่สองคนเองครับ
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

lamborghini

ไม่ค่อยจะรู้จัก

bbboy