ผู้เขียน หัวข้อ: นางในฝัน  (อ่าน 4019 ครั้ง)

saha0079

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
นางในฝัน
« เมื่อ: 01 สิงหาคม 2015, 18:57:17 »

ก่อนอื่นก้อขอสวัสดีทุกๆท่านนะครับหลังจากที่หายไปนานพอสมควรวันนี้มีเวลาว่างเลยมาเขียนการบ้านให้น้องนานาหลังจากที่ไปขึ้นกับน้องเมื่อต้นเดือนก่อนเวลาก็ผ่านมาพอสมควรช่วงค่ำผมโทรไปสอบถามว่าน้องนานาว่างใหมพอดีเจอพีอาร์คนสวยพี่ปอบอกว่าว่างผมจึงรีบไปที่ร้านเลยครับแบบว่ามีเท่าไรเร่งให้สุดเพราะคิงถึงน้องมากๆๆพอพอไปถึงร้านก็นั่งพักสักแปปแล้วพีอาร์ก้อเรียกน้องมาตอนรับสักพักน้องก็พาขึ้นห้องสววรค์ของเราสองคนแล้วน้องก็ทักทายตามปกติตามคนที่สนิทใจกันอิอิแบบมองตาก็รู้ใจด้วยความคิดถึงผมจึงดึงน้องมากอดมาหอมใหหายคิดถึงแล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำทุกครั้งน้องจะอาบให้แล้วก้อให้เราไปนอนรอที่เตียงแต่มันนี้รู้สึกมีอารมในการอาบน้ำเลยขออาบให้น้องด้วยเหมือนที่น้องอาบให้และขอบิวน้องในห้องน้ำน้องก้อไม่ขัดอิอิผมก้อเลยจับน้องมาดุดนมสวยๆๆแล้วมือก็ลูบไปที่ด้านล่างของน้องเสียงน้องเริ่มคางนิดๆๆและผมก็ให้น้องเลียหัวนมให้ผมด้วยพินสุดๆๆเลยเสียวมากๆผมชักอดใจไม่ไหวเลยให้น้องรีบอาบแล้วไปต่อกันบนเตียงน้องถามว่านวดใหมค่ะผมก็คิดแปปเลยบอกน้องไปว่านัวเลยละกันเพราะมีอารมตั้งแต่ในห้องน้ำแล้วพูดยังไม่ทันจะจบมือน้องก็ไปจับน้องชายมาชักเบาๆๆชะแล้วไม่ทันรู้ตัวเลยมือไวมากๆๆเจอกันก็บ่อยแต่ไม่เลยจะทันตั้งตัวจริงเสียวๆๆเลย หลังจากนั้นน้องก้ขึ้นมาหอมแก้มแล้วไซร้ลงไปที่คอและใบหูตัวผมนี้สั้นเลยสยิวและเสียวจริงๆๆน้องใช้ลิ้นเลียได้เก่งมากๆๆหลังจากนั้นก้อเลียลงมาเลื่อยๆๆจนถึงหัวนมผมแล้วน้องก็งับมันทั้งเลียทั้งดุดจนผมนี้คางออกมาเลยอารมมันได้ใจจริงๆๆเสียวทั้งตัวส่วนมือผมก็ลูบหมีน้องไปด้วยน้องก็สายสู้มือดีด้วยจากนั้นน้องเลียลงต่ำมาเลื่อยๆๆจนถึงหนอนน้อนของผมมือน้องก็ชักไปเลื่อยๆๆไม่ยอมหนุดเลยแล้วน้องก็ก้มไปเลียสองพวงของผมโอ้ยๆๆจะบ้าตายเสียวมากๆเลยยิ่งชอบจุดนี้ด้วยน้องรู้ใจมากๆๆผมนี้หลับตาเลยสักพักน้องก็เอาชีดีมาสวมแล้วก็ม๊วฟฟฟๆๆหนอนน้อยของผมเขาไปลีลานานนี้แซบจริงๆๆไม่เคยผิดหวังที่ขึ้นกับเธอก่อนที่ผมจะแตกเลยขอหยุดน้องไว้ก่อนถ้าไปม๊วฟๆนานกว่านี้แพ้แตกแน่ๆเลยขอเปลี่ยนมาขึ้นน้องบ้างเริ่มไซร้น้องจากลำคอและใบหูน้องใช้ลิ้นเลียใบหูเบาๆๆน้องนี้เสียงมาเลยผมก้อเลียลึกลงในใบหูด้วยน้องก็ตัวสายเลยปากก้เลียไปมือผมก็บีบนมน้องด้วยมันจึงๆๆจากนั้นผมก็ลากลิ้นลงมาที่นมสองเต้าคู่สวย mbvc mbvcผมชอบมากๆรักเลยสองเต้านี้ผมมองแล้วก้มลงไปเลียหัวนมเบาๆๆทั้งดุดทั้งเลียสลับกันไปมาตัวน้องดิ้นไม่หยุดเลยคงจะเสียวอิอิ jljhlผมก้อเลียด้วยดุดด้วยส่วนมือผมก้อแย่ๆๆลูบที่หมีน้องตลอดจนน้ำไหลออกมานิดๆๆละโอ้ยๆๆเสียวแทน เขินนนนนน จากนั้นลากลิ้นมาถึงหมีสวยๆๆงานมีขนปกคุมเล็กน้อยสวยมากๆๆผมเหงละก็เลียเลยครับหอมหวานมากๆๆน้ำที่ออกมาทั้งดุดทั้งเลียอยู่นานก้นน้องนี้ลอยยกมาเลยครับตอบรับลิ้นผมดีมากแสดว่าน้องมีรมสุดๆแสดงว่าลิ้นผมก้ยกก้นน้องลอยได้ หลังจากนั้นผมก้ขอน้องว่าเปลี่ยนท่าได้ใหมผมมองหน้าน้องแล้วน้องก้ไม่ขัดใจผมเลยบอกน้องจัดท่า69กันแบบว่าให้น้องอยู่ล่างละผมอยู่บนโอ้ยๆๆท่านี้เสียวดูจังหลังจากจัดท่านี้แล้วผมก็ก้มลงเลียหมีให้น้องทั้งดุดทัง้เลียเลยมันมากๆส่วนน้องก็ไม่เบาเลยทั้งอมทั้งดุดไข่ให้ผมจนผมต้องเด้งรับน้องเบาๆๆเลยฟินจริงๆๆทำให้ผมแทบใจจะขาดไหนๆก้อมาถึงขั้นนี้แล้วผมเลยกระชิปน้องไปว่าเปิดศึกหน้าด่านเลยดีใหมเปิดอีกขั้นไปเลยน้องจะว่าไรพี่ใหม   น้องมองหน้าและยิ้มให้แสดงว่าตกลงโอ้ยๆๆๆวันเปงวันไรช่างโชคดีจริงๆๆเลยผมก้อเลยไม่รอช้าก่อนเวลาจะหมด   ผมก็เริ่มบิวให้น้องอีกคั้งควาวนี้หนักกว่าเดิมเริ่มจากไซร้คอดุดเลียใบหูไล่ลงมาเลื่อยๆๆจนถึงหมีน้อยของน้องผมนี้เลียอีดทีควาวนี้เลียลึกลงไปข้างในเลยและดุดเม็ดเบาๆๆน้องก้คางดังมากสายตัวไปมาเลยจนประตูถ้ำเปิดออกมาผมก้เอาหนอนน้อยของผมดันเข้าไปช้าๆๆอุ้ยๆๆทำไมมันแน่นดีจังฟิตไปหมดเลยจากนั้นก็ดันเข้าไปทีละนิดจนมิดด้ามเลยจากนั้นผมก้อเริ่มจัดการเธอ eta16 จากนี้ไปคงไม่ต้องบอกนะครับว่าเกิดไรขึ้นกับสองเรามีเท่าไรผมใส่ไม่ยั้งเลยตามภาพนะครับ eta12 eta14 ปิดท้ายด้วยท่านี้นะครับเพราะผมชอบก้นน้องมากๆๆขาวกลมสวยใหญ่ก่อนจะจบด้วยท่านี้ผมเลียก้นน้องไปหลายรอบเลยติดใจอ่ะมันขาวดีชอบๆๆๆแน่นๆดังดีด้วย eta11 จนในที่สุดก้ขึ้นสววรค์ทั้งคู่สุดยอดจริงๆๆเลยนานาขึ้นกับเธอทุกครั้งฟินทุกครั้งไม่เคยขึ้นใครช้ำใครบ่อยแบบนี้เลยไปบ้านนี้ทีไรขึ้นแค่เธอจริงๆๆ   

สลุปแล้วเธอดีทุกอย่างคุยเก่งงานตามใจอารมร่วมสุดๆGFทะลุ
      งานดีครั้งก่อนผมนวดก็นวดดีแต่ครั้งนี้ไม่นวดก้อมันมาก   ผมให้ไปเลย  10 คะแนนเต้ม

และตอนนี้น้องก้อกลับมาแล้วต้องรีบเคลียร์งานละเดวไม่ทันน้องว่างแผนไว้จะเปิดศึกใหญ่ด้วยกันอิอิ  ยังไงก้อสงรหัสมาให้ผมด้วยนะครับจะไปจัดน้องอีกครั้งไม่รู้ครั้งที่เท่าไรละอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 สิงหาคม 2015, 18:24:45 โดย saha0079 »

G2000

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: นางในฝัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2015, 21:10:19 »

ขอบคุณมากครับสำหรับลายแทงชั้นยอด

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2015, 11:05:58 »

Model Club Massage and Spa
ขอยกตำแหน่งนี้ให้พี่เลยจร้า

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

ohohmygod

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2015, 16:55:29 »

eta06 eta06 eta06 eta06 eta06
อ่านแล้วใจจะขาดครับ...
บวกคะแนนเพิ่มให้น้องนานาด้วยอีกคนครับ
น่ารัก+งานดีมากครับ
 pongz pongz pongz pongz pongz

saha0079

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2015, 17:28:59 »

ขอบคุณมากนะครับ

saha0079

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2015, 17:51:53 »

ขอบคุณมากครับสำหรับลายแทงชั้นยอด

saha0079

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2015, 17:53:41 »

ท่านG2000ก้อเตรียวตัวรับความเสียวให้ดีนะครับอิอิ jljhl

C-Silencer

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2015, 11:13:58 »

ตัวเล็ก สเป็กเลย  mbvc mbvc mbvc

yakooyakoo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 กันยายน 2015, 11:24:07 »

eta04 eta04 โอโม่