ผู้เขียน หัวข้อ: ไวน์ 36ของแท้  (อ่าน 2584 ครั้ง)

Indy9

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
ไวน์ 36ของแท้
« เมื่อ: 27 ตุลาคม 2015, 13:08:30 »

เมื่อกลางเดือนก่อน เจอน้องคนหนึ่งเดินสวนทางลงมาที่ร้าน ดูน่าสนใจ แต่ผมไม่เคยเห็นมาก่อน สอบถามPR ได้ความว่าชื่อไวน์ รับรองงานดีไม่มีหล่น ลูกค้าติดเยอะ แต่ท่านลูกค้าที่ติดเป็นกลุ่มที่ไม่นิยมเขียนการบ้าน สงสัยจะเก็บไว้คนเดียว อยากให้ลองขึ้นงานกับน้องดูเผื่อจะมีการบ้านให้น้องบ้าง วันนั้นผมเพิ่งลงงานกับน้องประจำ และเขียนการบ้านให้น้องคนนั้นด้วย คงไม่ไหว เลยชวนน้องมาถ่ายรูปไว้ก่อน วันหลังค่อยมาขึ้นงาน หลังจากนั้นร้านก็ปิดหลายวัน จนน้องกลับ
   น้องมาร้านอีกครั้ง แต่ผมเกิดติดธุระไปต่างจังหวัดหลายวัน เลยจะขอออกการบ้านแนวแนะนำแบบMini Reviewไปก่อน ถ้ามีโอกาสขึ้นงานกับน้องจะมาเขียนให้ครบ หรือท่านสมาชิกท่านใดเคยขึ้นงานกับน้อง จะมาช่วยเสริมให้ก็ยิ่งดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2015, 19:57:16 โดย Indy9 »

Indy9

• *
Re: ไวน์ 36ของแท้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2015, 13:21:27 »

ลืมบอกไปเรื่องครับที่PRบอกมา อาจเป็นเรื่องที่ทำให้หลายท่านตาลุกเลย คือ36 ของแท้แม่ให้มา แต่เป็นส่วนไหน ลองดูกันเอาเองก็แล้วกันครับ รูปคงบอกได้ แต่เสียดายรูปที่ถ่ายมาส่วนใหญ่เอามาลงไม่ได้ เพื่อให้เป็นการปฎิบัติตามระเบียบใหม่ในการลงรูปของเวป

Indy9

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2015, 13:40:07 »

จากการที่มีโอกาสได้คุยและสัมผัส(นิดๆ)กับนัองช่วงถ่ายรูป ทำให้รู้ว่าน้องมีทัศนคติที่ดีต่องานที่ทำ น่าจะเป็นสาเหตุที่ทำให้งานออกมาดี เพราะแขกที่มาเที่ยวส่วนมากก็น่าจะอยากมาRelaxจริงๆมากกว่า มาถึงตอนนี้คงตอบได้น่ะครับว่าอะไร36 และผิวน้องก็ออกแนวขาวหมวยด้วย โดยรวมหุ่นนัองน่าจะสเปคของหลายๆท่านเลยครับ 

Indy9

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2015, 13:55:15 »

และจากสองรูปนี้อาจจะไม่ใช่ส่วนบนอย่างเดี๋ยวที่36แล้ว ผมกะด้วยสายตาส่วนล่างก็ไม่ต่ำกว่าแน่  ตลอดเวลาที่ถ่ายรูปนี่ น้องอยากให้รูปออกมาสวยให้ความร่วมมือดีมาก ก็ต้องขอโทษน้องด้วยที่รูปที่ออกมาดีตามที่น้องตั้งใจ ไม่สามารถนำมาลงได้ คงรบกวนท่านสมาชิกที่อยากเห็นมากกว่านี้และเห็นแบบที่ดีตามที่น้องตั้งใจให้เห็น ไปดูตัวจริงดีกว่า และรบกวนมาเล่าให้ผมฟังบ้างน่ะครับ

man91

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2015, 14:55:51 »

ท่านพี่เทพขนาดสัมพัสนิดๆนะครับนี้เอาผมตาลุกเป็นไฟ.นะนี้แบบนี้เขาเรียกว่าพี่ทำการบ้านไมตกหล่น..แลากรอบโอเค ทำให้คนอ่านแลัชมจิตนาการตาม