ผู้เขียน หัวข้อ: น้องจ้ะจ๋า สดชื่นมาก สบายๆ หายเหนื่อย หายเครียด  (อ่าน 11230 ครั้ง)

ชายใหญ่

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

เมื่อวานผมรู้สึกเหนื่อยมาก ก็วันศุกร์แล้วนี่อยากมีสาวๆสวยๆ มาเอาอกเอาใจให้ร่างกายหายเมื่อยให้จิตใจผ่อนคลายความเครียดลงบ้าง ส่องดูไลน์ของร้านเกือบทุกร้านมาสะดุดเข้ากับน้องใหม่ของร้านมิสนี่แหล่ะครับเห็นรูปแล้วมันโดนจิ๊ดสะดุดตากับภาพสาวน้อยวัยใสๆลุคคุณหนูราคาแพงที่ยิ้มร่าท้าทายทุกอณู และเมื่อพบน้องจ้ะจ๋าแล้วผมก็ไม่ผิดหวังครับน้องตัวไม่ใหญ่ไม่เล็กขนาดกำลังพอดีเลย555ผิวก็ขาว นุ่มเนียน  ลูบมันส์มือมาก...อิ อิ
น้องจ้ะจ๋าบอกว่าถ้าพี่รู้สึกเหนื่อยมากมาแบบนี้ก็ต้องไปอาบน้ำก่อนเดี๋ยวหนูจะล้างให้สะอาด ทุกซอกทุกมุม ของร่างกายเลย เมื่ออาบน้ำเสร็จผมก็เซอร์ไพรส์มากน้องจ้ะจ๋าบิวท์ดีมากครับเรียกได้ว่าแค่น้องบิวท์ก็คุ้มแล้ว น้องให้นอนบนเตียงและลงลิ้นบิ้วท์ ไปทั่วร่างกายของผม ตั้งแต่ ช่วงบน ยันช่วงล่างเลย เสียวสุดๆ และขณะที่ผมกำลังเคลิ้มๆ งงงวยอยู่น้องก็โหลด CD แล้วบ๊วบทันที OMG โดนจู่โจม แบบยังไม่ทันตั้งตัวแบบนี้ ผมก็อ่อนระทวยอยู่ในมือน้อยๆนุ่มๆของน้องจ้ะจ๋า....
หลังจากนั้นน้องจ้ะจ๋าก็บุกทะลวง ฟัน... จนผมต้องตอบโต้ ผมและน้อง ผลัดกันรุก ผลัดกันรับ อีกหลายกระบวนท่าจนบรรลุสู่จุดหมาย สุดยอดแบบชุ่มฉ่ำไปทั้งคู่ หลังจากนั้นเราไม่ได้แยกจากกันในทันทีนะครับแต่ยังนอนกอดก่ายกันต่อ อีกสักพักน้องจึงลุกมาทำความสะอาดให้อีกฟีลแบบนี้มันสุดยอด...  ทีเด็ดของน้องจ้ะจ๋ามันอยู่ตรงที่ น้องยังมานั่ง นวดขา น่อง แขนและหลังให้ต่อ จนหมดเวลา
ซึ่งน้องบอกว่าถ้าพี่ๆเหนื่อยจากเรื่องงานมาจะต้องทำแบบนี้ เวลากลับออกไปจากร้านจะได้มีความสุขมากกว่าการที่จะนวดก่อนแล้วจึง.... แบบนั้นดีไม่ดีจะเหนื่อยกว่าตอนเข้าร้าน มาซะอีก สุดยอดๆๆ อึ้งทึ่งปนเสียวและรู้สึกดีกับการบริการของน้องจ้ะจ๋าจริงๆครับ

ปล.ขออนุญาตเอารูปน้องจ้ะจ๋าในไลน์มาลงนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2019, 13:01:25 โดย Miss Spa »

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: น้องจ้ะจ๋า สดชื่นมาก สบายๆหายเหนื่อยหายเครียด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2015, 08:10:27 »

mbvc ขอบคุณการบ้านและลายแทงดีๆนะครับ  hgjhg
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

winter

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: น้องจ้ะจ๋า สดชื่นมาก สบายๆหายเหนื่อยหายเครียด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2015, 09:13:26 »

ที่สุดของความน่ารักฮระ eta04 mbvc  ghjk lkkjjh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤศจิกายน 2015, 09:26:46 โดย winter »

ชายใหญ่

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2015, 10:51:21 »

mbvc ขอบคุณการบ้านและลายแทงดีๆนะครับ  hgjhg
ขอบคุณท่านPLAYBOY ขั้นเทพ ครับผม ติดตามลอกการบ้านท่านทุกครั้งครับ

MVP

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2015, 11:18:50 »

นางฟ้าชัดๆ
mbvc mbvc eta04 eta04 lkkjjh lkkjjh

ชายใหญ่

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2015, 17:35:18 »

ที่สุดของความน่ารักฮระ eta04 mbvc  ghjk lkkjjh
น้องจ้ะจ๋าน่ารักมากจริงๆครับท่าน winterไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

ชายใหญ่

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2015, 07:22:24 »

นางฟ้าชัดๆ
mbvc mbvc eta04 eta04 lkkjjh lkkjjh
ใช่เลยครับท่าน MVP

winter

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2015, 13:08:28 »

น้องจ้ะจ๋าน่ารักมากจริงๆครับท่าน winterไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
ไปลอกการบ้านครูจ้ะจ๋ามาแล้วฮระ น่ารักจริม จริม ออกอรวบๆ ขราวๆ สรวยๆ หวานเลยฮระ เล่นเอาหมดแรงเลยฮระ 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤศจิกายน 2015, 13:10:28 โดย winter »

tomriddle

• *
  • Country: 00
Re: น้องจ้ะจ๋า สดชื่นมาก สบายๆ หายเหนื่อย หายเครียด
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2015, 17:35:12 »

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน
อยากไปหาน้องจุง

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
Re: น้องจ้ะจ๋า สดชื่นมาก สบายๆ หายเหนื่อย หายเครียด
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2015, 16:18:12 »

ชอบๆๆๆ pongz
สุคุง คนเดิมครับ

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2015, 08:06:35 »

;khhg ขอบคุณครับ

ชายใหญ่

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2015, 17:30:01 »

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน
อยากไปหาน้องจุง
ไปได้เลยครับแนะนำโทรจองก่อนเพื่อป้องกันความผิดหวังครับ

ชายใหญ่

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2015, 17:30:49 »

ชอบๆๆๆ pongz
ขอบคุณมากครับที่ชอบ

ชายใหญ่

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2015, 17:31:55 »

;khhg ขอบคุณครับ
ขอบพระคุณท่านobkoเช่นกันครับ

lordkeng

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2015, 16:48:09 »

สุดยอดเลยครับ pongz

ชายใหญ่

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 07:15:51 »

สุดยอดเลยครับ pongz
น้องสุดยอดอยู่แล้วครับ

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

sagura

• *