ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องเนย ครับผม....  (อ่าน 16822 ครั้ง)

sensemars

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน น้องเนย ครับผม....
« เมื่อ: 15 ธันวาคม 2015, 11:20:02 »

เมื่อวานได้มีโอกาสพักหยุดงานเป็นกรณีพิเศษ 1 วัน กว่าจะตื่นก็เล่นเอาจนเกือบ 11 โมง เลยถือว่าเป็นช่วงโอกาสที่เหมาะสม เพราะนานๆทีจะได้หยุด บวกกับว่า ตอนบ่ายๆ มีธุระต่อ เลยคิดว่า ไปหาที่อาบน้ำละกัน แต่อาบคนเดียวมันก็เหงาๆ เปล่าเปลี่ยวเลยคิดว่า หาคนช่วยอาบลำกัน คริๆๆ jljhl jljhl
จากนั้น จึงแต่งตัว ล้างหน้าแปรงฟันซะหน่อย แล้วก็สอบถามไปว่า มีน้องคนไหนว่างบ้าง ปรากฏว่าว่าง ตั้งสิบกว่าคน ไม่รอช้า รีบบึ่งรถไปเลย ถึงที่นั้นประมาณ บ่ายนิดๆ เดินเข้าไป โดยส่วนตัวผม ผมไม่เรื่องมากในการเลือกน้องๆ ไม่มีการวางสเปกใดๆ พูดง่ายๆ คือ "ใครก็ได้" เพราะว่าความตื่นเต้น ความเร้าใจ มันอยู่นอกเหนือจากหน้าตา งานดี ทำดี หน้าแบบไหนก็ไม่เกี่ยวกัน

เกริ่นมาซะยาว อิอิ ขอเข้าเรื่องต่อ
จากนั้น ผมเลยสอบถามข้อมูล จนไปหยุดที่ น้องเนย เพราะเนื่องจากในรูปปรากรอบ เธอผมสั้น ประบ่า โดยส่วนตัวชอบผู้หญิงผมสั้นอยู่แล้ว อิอิ ก็เลยเลือก น้องเนย ก็นั่งรอไปแปปนึง ระหว่างนั้นก็ยังมีอาการประหม่าเล็กน้อย เพราะผมก็ไม่ใช่ผู้เชี่ยวชาญมาเที่ยวแนวๆนี้บ่อย แต่ต้องข่มอารมณ์ความประหม่าไว้ ซักพักน้องเนยออกมา ตัวจริงเป็นคนตัวเล็กผิวค่อนข้างออกขาว แต่ไม่ขาวมาก หน้าเล็กจิ้มลิ้ม เดินขึ้นไปบนห้องกับผม ก็มีการถาม พูดคุยกันบ้างสัพเพเหระ เพื่อลดความประหม่าลงไป อีกอย่างตัวจริงตอนนี้เธอผมยาวนะครับ เธอบอกว่าเธอไปต่อผมมา ก็ไม่เป็นไร มันไม่ใช่ประเด็นสำคัญ อิอิ จากนั้นก็เข้าไปยังห้องใหญ่ ผมมอง สำรวจตัวเธอ
เธอเป็นคนหุ่นดีครับ เสียงหวาน พูดจาไพเราะเป็นกันเอง เธออาจจะดูออกว่าผมค่อนข้างประหม่า เพราะผมไม่ค่อยสบตาเธอเวลาผมพูด เธอก็เลยชวนผมคุยบ้าง
จากนั้น เราก็พากันไปที่ห้องน้ำ เอาละสิครับงานนี้ ใจเต้นรัวเลย
เธอหุ่นดีมากๆ หน้าอกกระชับ พอดีมือ จุกของเธอสวยมากครับกำลังดี เธอเริ่มนัวตัวผม ฟอกสบู่ ล้างเนื้อล้างตัว ชวนพูดคุย ตอนนั้นรู้สึกได้เลยว่า เหมือนเป็นแฟนกัน แต่ผมก็ยังไม่กล้าจ้องหน้าเธอตรงๆนะ แอบเบี่ยงๆสายตาไปทางอื่นบ้าง แต่ก็ไม่ปล่อยให้เธอพูดฝ่ายเดียว
ระหว่างนั้น เธอจู่โจมมาข้างหลัง โอ๊ววววว หน้าอกเธอสิมันบดหลังผมน่ะ นัวเนียทั่วแผ่นหลัง บวกกับฟองสบู่ที่มันลื่นๆ ยังสยิวไปใหญ่
มือเธอวนเวียนอยู่กับไอ้หนูของผม จะจับก็ไม่จับ ผ่านไป ผ่านมา ตรงขาหนีบบ้าง ต้นขาบ้าง ท้องน้อยบ้าง ซักพักเธอจู่โจมตรงไข่ของผม
ผมสะดุ้งเลย มันไม่แค่นั้นน่ะสิ ไอ้หนูของผม ลุกขึ้นยืนเลย หืมมม เกือบเสร็จแล้วในห้องน้ำ ในใจก็คิดว่า "ไม่ได้ ไม่ได้ ห้ามยอมแพ้" 5555 จากนั้น ผมก็ออกมารอเธอในห้องนอน นอนรอบนเตียง เธอเดินตามออกมาแล้วบอกให้ผมคว่ำหน้า
จากนั้นเธอก็นวดน้ำมันเริ่มจากการนวดจริงๆ น้ำหนักมือของเธอสำหรับผม ถือว่าใช้ได้เลย มันพอดี อีกอย่างผมก็ไม่เรื่องมาก ที่จะเน้นตรงไหนเป็นพิเศษ มาสิ อยากจับ อยากขย่ำจุดไหนของผม ก็ตามใจ 555 ระหว่างที่เธอจนผมเริ่มจะเคลิ้มหลับ
ซักพักต้องสะดุ้งตื่น ตัวเกร็ง เพราะว่า ลิ้นเธอน่ะสิครับ โลมไล้ โลมเลียทั่วร่างของผม มีจังหวะหนักเบา ราวกับเธอรู้ว่าตรงไหนหนัก ตรงไหนเบา บวกกับที่เธอเอาสาหร่ายน้อยๆของเธอ มาวนเวียน ตรงต้นขาหลังของผม บ้างมาโดนก้นผมเล็กน้อยพอจั๊กกะจี๋ จนผมเริ่มส่งเสียงครางออกมาเป็นระยะ ลิ้นเธอก็ไม่ยอมหยุด โลมเลียต้นคอ หลังหูอีก เกร็งไปหมดทั้งตัว
จนเธอบอกให้ผม นอนหงาย ทีนี้แหละ เราได้ประชันหน้ากันจัง เธอเริ่มวนเวียน ต้นขา ท้องน้อย ในขณะที่ลิ้นของเธอ ตวัดใส่หัวนมผมอย่างไม่ยั่ง บวกกับอีกมือหนึ่งทั้งเขี่ยหัวนมอีกข้างของผม ทีนี้แหละ ไอ้หนูของผมมันลุกยืนเต็มที่เลย และราวกับว่า
เธอจะรู้ใจคว้าไอ้หนูของผม สาวขึ้นสาวลง อย่างช้าๆ สลับเร็วๆ บวกกับเธอเพิ่มน้ำมันในการหล่อลื่น ยิ่งจะทำให้ผมตายคาที่ซะตรงนั้น จังหวะมือของเธอใช่ได้เลยครับ รู้ว่า ตรงไหนผ่อน ตรงไหนเร่ง เนื้อตัวของน้องเนยนั้นเนียนและนุ่มมาก ผมทั้งลูยไล้ไปทั่วแผ่นหลังของน้องและเอามือขย่ำหน้าอกน้องไปเป็นระยะ จนผมทนไหวกระซิบ ข้างๆหูเธอว่า... ได้มั๊ย
  เขินนนนนน เขินนนนนน เธอตอบว่าได้ จากนั้นจัดการใส่ CD ให้ผม แล้วคว้ามับเข้าปากเธอ อือออหือออ น้องคนนี้ไม่ได้มีดีแค่มือนี่หนาาา ปากเธอเก่งด้วย... จากนั้นเธอก็ขึ้นคร่อมตัวผม แล้วค่อยๆ ทิ้งน้ำหนักลง มันทั้งแน่น ทั้งฟิต มากก กระชับไปหมด เธอค่อยๆโยกขึ้น โยกลง ช้าๆ แต่ต่อเนื่อง... ผมก็จับหว่างขาเธอยกขึ้น แล้วสวนตอนที่ทิ้งตัวลงมา กระแทกกันดัง ตับ ตับ ตับ จนเธอบอกว่า "พี่ทำให้หนูมั้งได้ไหม" อืออ หือ ได้ยินแบบนี้ก็จัดสิครับ รออะไร  eta03 eta03 ผมจับเธอ นอนลง แล้วยกขาเธอขึ้น แล้วกระแทกเน้นๆ ทุกดอก เสียงเธอตอนครวญครางยิ่งได้อารมณ์ จนมาถึงแรงฮึดสุดท้ายของผม จึงรีบซอยเข้าใส่เร็วขึ้น พอถึงที่หมายดอกสุดท้ายของเน้นๆ ลึกๆเลยครับ  scary scary 5555 ได้อารมณ์มากกก
แต่ก็มาแปลกใจว่า เอาจริงๆ ผมถึงที่หมายเร็วมากกก มานึกว่าเพราะอะไร ผมไปทุกที่ มีหล่น มีเบื่อก็มี อ่ออ จนนึกขึ้นได้ว่า งานนัวงานมือของเธอไม่ธรรมดาเลยยย สุดๆจริงๆ ซักพักเราก็นอนคุยกัน มันให้ความรู้สึกประหม่าหายไปเลย น้องคุยเป็นกันเอง และแทบจะทุกเรื่อง คือสามารถคุยกับเราได้ทุกๆเรื่องเลย นี่คือข้อดีของบ้านนี่ ที่ผมไปเจอมา...
  pongz pongz hgjhg hgjhg

ก่อนอื่นผมต้องขอออกตัวก่อนเลยว่า ผมไม่ค่อยสันทัดในเรื่องของการเที่ยวแบบนี้ ถามว่ามีประสบการณ์มั๊ย ก็ตอบเลยว่า พอมีบ้าง สองสามที่ แต่ละที่ก็มีความแตกต่างกันไป ผมเคยไป สถานที่ ที่บริการอาบ อบ นวดโดยตรง เล่นเอาหล่นเลยครับ ณ ตอนนั้น เพราะว่ามันไม่ได้มีการเล้าโลม ไม่มีการนัว มาถึงก็ซัดกันอย่างเดียว รีบทำ รีบจบ มาตรฐานการเที่ยวของผมเกี่ยวกับเรื่องนี้มีค่อนข้างน้อย และโดยส่วนตัวผมเป็นคนไม่ชอบเป็นฝ่ายรุก ซึ่งก็อาจจะเป๋นนิสัยโดยรวมของผู้ชายด้วย ดังนั้น สาเหตุที่หลายคนชอบไปเที่ยวแนวนี่ เพราะชอบการเอาใจ ลีลา ท่าทาง ซึ่งของบอกว่า ผมก็ประทับใจตรงส่วนนี้ด้วยครับขอจบการนำเสนอเพียงเท่านี้แล....อิอิ คราวหน้าถ้ามีโอกาสก็จะไปอีกครับ  eta08 eta08 eta08  hgjhg hgjhg hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กุมภาพันธ์ 2018, 09:36:58 โดย Miss Spa »

winter

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: ส่งการบ้าน น้องเนย ครับผม....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2015, 07:23:45 »

อูยยยการบ้านเสียวเลยฮระเด๋วต้องตามลอกมั่ง eta04 eta04 eta04

tomriddle

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ส่งการบ้าน น้องเนย ครับผม....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2015, 20:43:22 »

pongz
เสียวสุดซอย

kab_moo

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2016, 13:19:07 »
ไม่ใช่นักล่า...เป็นได้แค่...นักลอง

BBazenji

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2016, 18:07:52 »

TheJokerTH

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2016, 17:53:29 »

คงต้องหาเวลาว่างไปหาน้องบ้างซะแล้ว